Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất acc vĩnh hoà giá rẻ hơn khu vực ngang 5 m giá 5 tỷ 5 cách biển 200 m đường nhựa 11 m
3
5.5 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Rẻ hơn khu vực 10
tr / m² ( chỉ bán giá này trong tháng 3)
BÁN ĐẤT KHU ACC QUÂN ĐỘI VĨNH HÒA NHA TRANG

Khu ACC Quân Đội Phường Vĩnh Hòa
Cách biển Phạm Văn Đồng ~200m
View Núi Cô Tiên thoáng mát

Diện tích: 5x 12m (60
m)
Hướng: Tây
Đường nhựa 11m có vỉa hè
Khu xây nhà ở liền kề, dân cư hiện hữu đông đúc
Khu cán bộ quân đội, an ninh cao môi trường sống văn minh

Giá bán: 5,5 tỷ
Giá ...
Hoàng phú nha trang lô góc 132m2 26tr/m2  0901 282 ***
3
2.06 tỷ 63 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Phú Nha Trang, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Tên chính thức: Hoàng Phú Nha Trang.
Vị trí: Đường 2/4, Phường Vĩnh Hải, TP Nha Trang, Khánh Hòa.
Diện tích dự án: 14ha.
Mật độ xây dựng: 27%.
Tổng số căn: 400 căn nhà phố và biệt thự.
- Cần bán gấp lô rẻ nhất:
- 63m² 2 tỷ 60 triệu.
Hotline: .
Cơ hội hiếm sót lại 1 lô duy nhất hướng đông khu acc quân đội ngang 5 dài 12 m cách biển 300 m
3
6.48 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI HIẾM CÒN SÓT LẠI 1 LÔ DUY NHẤT HƯỚNG ĐÔNG
Khu ACC Quân Đội Bắc Nha Trang

Diện tích: 5 12 m( 60 m²)
Hướng: Đông mặt hướng biển, lưng tựa núi
Đường: Nhựa + vỉa hè 13 m, khu dân cư đẹp và đồng bộ

Vị trí vàng:
Cách biển Phạm Văn Đồng 300 m
Gần bến du thuyền 5 sao Ana Marina 800 m
Cách Nhà hát Đó 2 km
Khu vực sầm uất, tiềm năng tăng giá mạnh

Giá bán: 6 tỷ 5 ( 108 tr /m²)
Pháp ...
Lô đông nam gói 7 đối diện công viên hạ bán nhanh chỉ 5.7 tỷ bao hết 0906 462 ***
3
5.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Gói 7 Mỹ Gia - An Khánh.
Vị trí: Trục đường rộng 29m, đường đôi, đối diện dãy cây xanh thoáng mát.
- Lô 100m² (5x20).
- Hướng Đông Nam.
- Lô sạch đẹp.
- Giá chỉ 5,7 tỷ (bao cọc và thiết kế) - có thương lượng cho khách thiện chí
Liên hệ xem đất gặp Lan ạ .
Liền kề 90m2 vị trí đẹp cạnh khu biệt thự, cách biển 300m giá tốt tại kđt mipeco nha trang
4
8.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô đất sạch đẹp 90m² (5x18) lộ giới 12m tại khu đô thị Mipeco Nha Trang
- Giá chỉ: 8,1 tỷ (90tr/m²), hướng Tây bắc
- Lô đất sạch đẹp cách biển chỉ 300m, gần khu biệt thự, thoáng mát. Rất phù hợp kinh doanh, mua bán, cho thuê...
- Pháp lý: sang tên sổ hồng (ở đô thị)

Liên hệ: - e Hoan
Giá cực rẻ. biệt thự đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, nha trang  279,2m2 ngang 10m  giá 48 tr/m2
10
13.4 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, P. Bắc Nha Trang - 279,2m² ngang 10m - giá chỉ 48 triệu/m².

Cần bán lô đất đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, phường Bắc Nha Trang.
- Diện tích: 279,2m², ngang rộng 10m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ đỏ.
- Vị trí: Lô đất đường Huỳnh Văn Nghệ, nằm trong khu đô thị Vĩnh Hoà là khu đô thị lấn biển đẹp nhất Nha Trang, nằm cạnh bến du thuyền quốc ...
Bán nhanh lô 84m2, ngang 6m hoàng phú 2,25 tỷ.  0901 340 ***
4
2.25 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Phú Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị Hoàng Phú, mặt tiền đường lớn 2/4, P. Bắc Nha Trang.
Diện tích: 84m², ngang 6m.
Hướng ĐB.
Giá bán tốt: 2,25 tỷ.

Liên hệ ngay để được gửi thông tin và xem thực tế ạ: Hiệp.
Bán đất 75tr/m2 lô góc mt phạm văn đồng, bắc nha trang. dt 306,2m2 lô góc vip siêu đẹp giá rẻ.
7
22.97 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI DUY NHẤT ! Lô góc Mặt tiền Phạm Văn Đồng - giá đầu tư: 75trd/m²

Bán đất lô góc biệt thự đường Phạm Văn Đồng + Trần Đăng.
KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 306,2m² (ôm góc 34,45m).
===========
- Dt: 306,2m² ( rộng 12,6m, ôm góc 34,45m )
- Hướng Tây Bắc : Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m
- Hướng Đông Bắc : Đường Trần Đăng rộng 16m.

- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự ...
Bán đất dự án an bình tân nha trang  2 mặt giáp sông, sổ đỏ riêng từng lô, giá tốt nhất thị trường
5
Thỏa thuận 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán gấp đất nền dự án An Bình Tân, TP. Nha Trang, Khánh Hòa.
Dự án An Bình Tân sở hữu vị trí hiếm có tại trung tâm Nha Trang với 2 mặt giáp sông, mang lại không gian sống mát mẻ, trong lành và phong thủy vượng khí.

Hạ tầng: Hoàn thiện, đường nội bộ rộng, có hệ thống điện nước âm, nhiều công viên cây xanh, khu dân cư văn minh, sạch đẹp.

Pháp lý: Sổ đỏ riêng từng lô mua bán công chứng sang ...
Lô cặp vị trí đẹp ngay gần vành đai b4 (bùi thiện ngộ) vcn phước hải
3
28.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bùi Thiện Ngộ, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô cặp đường B4 (Bùi Thiện Ngộ) VCN Phước Hải.
DT: 240m² (ngang 12m).
Giá: 120tr/m².
Hướng Đông Nam.
Vị trí gần vành đai mát mẻ, giao thông thuận lợi, lộ giới 20m.
LH: Trung.
1 lô duy nhất hướng đông nam sạch đẹp đường 29m gói 7 mỹ gia bán nhanh 5700 bao tất cả
8
5.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Gói 7 Mỹ Gia
Vị trí lô đường đôi 29m view công viên thoáng mát
DT 100m², hướng đông nam
Lô sạch đẹp, khu dân cư ở kín
Giá 5,7 tỷ bao tất cả
LH:
Bán lô góc 2 mặt tiền kđt an bình tân giá tốt nhất thị trường  pháp lý sổ hồng cá nhân
4
Thỏa thuận 158 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc siêu đẹp ôm 2 mặt tiền - An Bình Tân - pháp lý sổ hồng cá nhân - không lo ép xây dựng.
- Lô góc đường T22 và T3.
- Diện tích: 158.8m².
- Ngang 8m.
- Sổ hồng cá nhân ko lo ép xây dựng.
- Vị trí lô đất ngay cách khu chung cư NOXH mới khởi công xây dựng chỉ 100m.
- Xung quanh dân cư đông đúc, hưởng mọi tiện ích vui chơi giải trí, kinh doanh buôn bán của Sun Group...
- Thuận tiện mở cafe, xây ...
Bán lô đất liền kề sạch đẹp hướng đông mặt tiền đường a4 thích quảng đức  vcn phước hải nha trang
3
15.95 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hai lô đất liền kề sạch đẹp hướng đông mặt tiền đường A4 Thích Quảng Đức - VCN Phước Hải Nha Trang.

Vị trí trung tâm của dự án, trục đường huyết mạch của KĐT phía Tây, dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.
- Diện tích: 110m²/lô. Tổng diện tích: 220m² ngang 10m.
- Lô siêu sạch đẹp, k vướn hố ga, tụ điện.
- Hướng Đông.
- Pháp lý: HĐMB, xây xong cấp sổ.
- Giá bán: 145 triệu/m².
- Liên hê: hoặc - ...
Cần bán lô cặp mặt tiền đường thích quảng đức phù hợp đầu tư kinh doanh khu đô thị vcn phước hải
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô cặo mặt tiền đường Thích Quảng Đức Khu Đô Thị VCN Phước Hải Nha Trang.
- Tổng diện tích : 220m² ngang 10m, dài 22m
- Hướng Đông
- Tiếp giáp đường Thích Quảng Đức lộ giới 22.5mét, đường phù hợp kinh doanh mua bán.
Trục đường huyết mạch kết nối các khu đô thị phía nam Nha Trang.
- Giá bán: 145 triệu/m². (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ)

- Liên hệ xem đất: - Ms. ...
Giá cực sốc hạ giá bán nhanhmặt tiền phong châu 43tr/m² ngang 8m không có lô thứ 2
6
6.88 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG HIẾM MẶT TIỀN PHONG CHÂU NGANG 8M SIÊU ĐẸP -KĐT VEN SÔNG TẮC GIÁ 43TR/M

- Vị trí: Khu đô thị ven sông Tắc, mặt tiền đường Phong Châu trục đường kết nối nhanh ra trung tâm & biển Nha Trang
-Diện tích: 160m² Ngang: 8m cực hiếm, xây biệt thự / nhà phố đều đẹp
-KĐT Ven Sông Tắc gần ngay dự án Charmora City tiềm năng tăng giá cực cao, hưởng lợi rất nhiều. Giá các KĐT xung quanh đã từ 5x ...
Bán lô đất đẹp giá tốt kđt hà quang 2 nha trang.  0934 797 ***
5
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán lô đất đẹp giá tốt KĐT Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 190,5m² ngang đẹp.
- Giá rẻ nhất thị trường: 60triệu/m².
- Vị trí đẹp chỗ để xe rộng phù hợp kinh doanh.
- Còn nhiều lô đáp ứng đầy đủ nhu cầu quý khách hàng.
- A/C quan tâm.
Liên hệ: .
Giá rẻ như cho chỉ 72,5 tr/m2  lô 100m2 vỉa hè siêu siêu rộng đẹp, trục đường t3 thông ra vành đai
7
7.25 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất KĐT An Bình Tân Đường T3, Sổ hồng riêng - Vị trí đẹp, có vỉa hè siêu rộng.
- Diện tích: 100,3 m².
- Hướng Tây Bắc.
Vị trí đắc địa sở hữu vỉa hè siêu siêu rộng rất lợi thế.
- Trục đường T3 thông kết nối từ VCN Phước Long 2 ra đường Vành Đai & ngược lại, gần cầu nối KĐT An Bình Tân qua KĐT Sun Group.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân. Yên tâm mua để dành, không bắt xây dựng ngay.
* Giá rẻ như ...
Đường a2 văn tiến dũng lô 100m2 hướng đông sạch đẹp. chuyên bán dự án vcn phước hải  deal giá tốt
6
11.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

* Chuyên bán lô liền kề - biệt thự, giá tốt tại Khu đô thị VCN Phước Hải. Cơ sở hạ tầng đẹp, xây xong cấp sổ .

- Đường A2 ( nay là Văn Tiến Dũng) lô 100m² sạch đẹp hướng Đông mát mẻ. Giá bán: 11 tỷ 600 triệu ( 116 tr/m² ).

+ Đặc biệt VCN Phước Hải là khu đô thị sầm uất bậc nhất thành phố với vị trí ngay trong lòng thành phố Nha Trang cách biển chỉ 2 km. Chủ đầu tư uy tín rất nhiều dự án xây ...
Giá đầu tư  bán nhanh lô đắc địa 2 mặt tiền đường số 15 đường thông thích quảng đức
7
Thỏa thuận 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

* Bán lô 2MT Đường Số 15 đường thông Thích Quảng Đức & Vành Đai - KĐT Lê Hồng Phong 1:
+ Diện tích: 100m² (ngang 5m). Lô 2 mặt tiền trước sau đa công năng.
+ Hướng đất: Bắc & Nam.
- Vị Trí: Đối diện quỹ đất Trường Học, gần công viên& các tòa Chung cư dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.

* Liên hệ em Hiếu xem đất và thoả thuận giá bán cực tốt từ Chủ đất!
Lô góc biệt thự vip  kđt mới vĩnh hoà, nha trang
5
22.96 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

LÔ GÓC BIỆT THỰ VIP KĐT MỚI VĨNH HOÀ, NHA TRANG

Thông tin
306,2m² ngang 12,6m ôm góc 34,45m
Lô góc 2 mặt tiền, cực thoáng

Vị trí & hướng
Tây Bắc đường Phạm Văn Đồng (29m)
Đông Bắc đường Trần Đăng (16m)

Giá trị
KĐT lấn biển đẳng cấp, hạ tầng đồng bộ
Gần La Luna khu vực tăng trưởng mạnh
Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng / giữ tài sản

Pháp lý
Sổ hồng sang tên nhanh

Giá ...
Từ 280 tới 300 của 343

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm