Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngộp nh cần bán nhanh lô đất góc 2 mặt tiền, an viên nha trang. 371m2 x 82tr/m2
3
30.42 tỷ 371 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nằm vị trí trung tâm khu Kim Cương, An Viên Nha Trang.
- Diện tích: 371m² (mặt tiền 14m).
- Hướng Bắc - Đông Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Giá bán rẻ nhất khu vực: 82 triệu/m². (Quanh đây đang giao dịch 120tr - 140tr/m²).

- Anh Chị quan tâm xin liên hệ: - Em Phụng tận tâm.
- Em chuyên An Viên, anh chị inbox để đặt lịch xem đất nhé!
Hàng hiếm bán lô đât biệt thự  kđt ven sông tắc, mặt tiền đường phong châu rộng 22m
4
8.4 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất Biệt Thự hàng hiếm View đối diện công viên - KĐT Ven Sông Tắc
Quý anh chị đang tìm lô đất tài chính vừa phải tại Nha Trang - đây là lô đất quý anh chị nên sở hữu cho mình để xây nhà - Giá thấp hơn 1/2 các dự án xung quanh.
- Diện tích: 280 m².
- Pháp lý: HĐMB.
- Lô đất mặt đường rộng 13m
- Đối diện công viên mát mẻ quanh năm
- Phong thủy đẹp với thế lưng tựa núi mặt hướng thủy

Giá ...
Hàng hiếm  chủ cần bán lô 2 mặt tiền đường vành đai 2  trực diện sông quán trường  hà quang 2
4
15.19 tỷ 155 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - chủ cần bán lô 2 mặt tiền đường Vành Đai 2 - trực diện sông Quán Trường - Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 155m².
- Ngang 8m.
- Hướng Tây & Đông.
- Trực diện view sông Quán Trường trên đường Vành Đai 2.
- Pháp lý: HĐMB, ngân hàng BIDV hỗ trợ cho vay 70% giá trị chuyển nhượng.
Hàng hiếm trên thị trường hiện nay, có thể xây nhà kinh doanh Cafe, nhà hàng...

Giá bán: 98 tr/m², thương ...
Bán lô góc biệt thự đối diện công viên hồ nước trung tâm kđt vĩnh điềm trung giá chỉ 22 tỷ
3
22 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vĩnh Điềm Trung, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc đẹp đối diện công viên - view hồ - biệt thự KĐT Vĩnh Điềm Trung Nha Trang.
- Diện tích: 267.6m².
- Mật độ xây dựng: 50%, xây tối đa 4 tầng.
- Xây nhà hoàn công cấp sổ ngay sau 90 ngày.
- Hướng Đông Nam mát mẻ.
- Nằm trong khu đô thị an ninh, lô góc thoáng mát, đối diện công viên, chung cư CT3, view hồ mát mẻ. Xung quanh tiện ích đầy đủ.
Giá bán nhanh: 22 tỷ.

Liên hệ em Khánh: để làm ...
Lô sạch đẹp kđt hà quang ii, dt 120m2 giá rất tốt chỉ 7,8 tỷ bao ép cọc 300 triệu/  0931 800 ***
4
7.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

KĐT HÀ QUANG II - LÔ SẠCH ĐẸP 120M2 CHỈ 7,8 TỶ BAO ÉP CỌC!
-
Lô đẹp diện tích lớn 120m² chừa sân 5met thích hợp xây căn hộ cho thuê, hoặc gia chủ có nhu cầu để xe ô tô trong nhà, làm hồ cá Koi
Diện tích đất: 120m² ngang 5met. Lô sạch đẹp
Hướng nam
GIÁ RẤT TỐT CHỈ 7,8 TỶ BAO ÉP CỌC 300TRIỆU
LH em: - Thanh Phúc (phone/zalo)
Lô đẹp 100m2 đường số 55 kđt an khánh, gói 7 mỹ gia gần cafe ga chỉ 6,5 tỷ bao hết/  0931 800 ***
7
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

ĐƯỜNG SỐ 55 - TRỤC CHÍNH KINH DOANH RỘNG 18MET KĐT AN KHÁNH, MỸ GIA CHỈ 6,5 TỶ!
-
Lô đẹp LK77 diện tích 100m² gần cafe Ga, gần ngã tư công viên đường số 64 rất đẹp và thoáng để xây nhà
Trục chính khu đô thị An Khánh, Gói 7 Mỹ Gia, xung quanh xây dựng đông đúc còn mỗi lô này trống
Hướng đông bắc
GIÁ CẦN BÁN CHỈ 6,5 TỶ BAO HẾT thuế phí, sang tên, ép cọc, thiết kế
Lh em: - Thanh Phúc (phone/zalo)
Bán lô biệt thự đẹp view trực diện công viên gần đường vành đai. hàng hiếm lô có sổ hồng cá nhân
3
22.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô Biệt Thự KĐT An Bình Tân - sổ hồng cá nhân. Đối diện khu SUN GROUP
- Diện tích: 300m² ( 15 x 20)
+ Hướng : Đông Nam. Đối diện công viên cực đẹp.
* Giá bán: 22 tỷ 500 tr ( 75 tr/m² )

Liên hệ em Hiếu xem đất & giải đáp mọi băn khoăn Khách Hàng:
Cơ hội hiếm khu acc quân đội bắc nha trang ngang 5 m cách biển 300 m hạ tầng đồng bộ giá 6 tỷ 120
3
6.12 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI HIẾM CÒN SÓT LẠI 1 LÔ DUY NHẤT HƯỚNG ĐÔNG
Khu ACC Quân Đội Bắc Nha Trang

Diện tích: 5 dài 12 m( 60 m²)
Hướng: Đông mặt hướng biển, lưng tựa núi
Đường: Nhựa + vỉa hè 13 m, khu dân cư đẹp và đồng bộ

Vị trí vàng:
Cách biển Phạm Văn Đồng 300 m
Gần bến du thuyền 5 sao Ana Marina 800 m
Cách Nhà hát Đó 2 km
Khu vực sầm uất, tiềm năng tăng giá mạnh

Giá bán: 6 tỷ 120(102 tr /m²)
...
Bán đất khu đô thị nam vĩnh hải, nha trang. dt 102,5m2 (ngang 5m) h. bắc  giá 39,8 tr/m2.
4
4.08 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 39,8 tr/m².
Hàng thơm giá rẻ đầu năm.
Bán lô đất đẹp Khu Đô thị Nam Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang.
..
- Dt: 102,5m² (ngang 5m).
- Hướng bắc.
- Đường thông hè thoáng.

+ Lô đất có bề ngang rộng 5m xây nhà thoáng mát, để xe ô tô rộng rãi.
+ Khu đô thị văn minh, hiện đại, sạch đẹp, điện đường trường trạm đồng bộ.
+ Dân cư dân trí cao, về xây nhà ở rất đông, quỹ đất ít dần, giá cả mỗi ngày mỗi ...
Bán cặp lô 220m2 ngang 10m chỉ 145tr/m2. mặt đường thích quảng đức (a4). vcn phước hải.
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN CẶP LÔ LIỀN KỀ SẠCH ĐẸP HƯỚNG ĐÔNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG A4 THÍCH QUẢNG ĐỨC - VCN PHƯỚC HẢI

Vị trí trung tâm của dự án, trục đường huyết mạch kinh doanh sầm uất

- Tổng diện tích: 220m² ngang 10m. Sạch đẹp
- Hướng Đông
- Đường Thích Quảng Đức ( A4 ) rộng 22m
- Vị trí đắc địa. Trục đường huyết mạch kinh doanh đa nghành nghề
- Pháp lý: HĐMB, xây xong cấp sổ

Giá bán: 145 triệu/m². ( 31,9 tỷ ) . ...
Cần bán 897,5m2  giá 120tr/m2. đất bt mặt biển đường nguyễn cơ thạch, p. bắc nha trang. vị trí víp
7
107.7 tỷ 897 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán cặp 2 lô đất MT đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang.
- Giá bán: 120trđ/m².
==================
Cặp 2 lô:
- Tổng DT: 897,5m² (rộng 30m).
- Hướng Đông Nam
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.
- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina ...
Bán đất xây biệt thự đường huỳnh văn nghệ, p. bắc nha trang. dt 272,7m2 (ngang 10m)  giá 50tr/m2
6
13.64 tỷ 272 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 50tr/m².
HÀNG VIP GIÁ RẺ !
Lô đất Biệt thự, đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, TP Nha Trang.
Gần biển bãi tắm đẹp, cạnh Bến Du thuyền, khu biệt thự nghỉ dưỡng.
.
- Diện tích: 272,7m² (ngang 10m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa rộng 13m.
- Pháp lý: Sổ hồng, đất ở tại đô thị, 100% thổ cư
- Vị trí đẹp gần biển,

Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư khai thác kdks cho ...
Đất biệt thự biển, mt trần đăng đường 16m bắc nha trang giá đầu tư 63tr/m2 dt 308.4m2  0786 662 ***
5
19.43 tỷ 308 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự lấn biển Trần Đăng, Vĩnh Hoà Bắc Nha Trang.

Vị trí đắc địa, cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 20m.
Mặt tiền đường Trần Đăng rộng 16m khu biệt thự cao cấp.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 308,4m².
Ngang: 12m (đất vuông vức, đẹp).
Hướng: Đông Bắc.

Ưu điểm nổi bật:
Cách biển & bến du thuyền chỉ 200m vị trí cực hiếm.
Khu lấn biển quy hoạch đồng bộ, dân cư cao cấp.
Thích hợp xây biệt ...
Bán đất 453m2  giá 115 tr/m. lô đất mặt đường nguyễn cơ thạch, vĩnh hoà, nha trang. sát bãi tắm.
6
52.1 tỷ 453 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 115 tr/m².
Lô đất xây biệt thự mặt biển, đường Nguyễn Cơ Thạch, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
(Ngay bến Du thuyền).
===========
- Lô 309 khu 15.
- DT: 453,1m² (ngang 14,57m).
- Hướng Nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị.
Vị trí đẹp, nhìn ra bến du thuyền Quốc tế, phong cảnh tuyệt đẹp, không khí biển trong lành mát mẻ.
Thích hợp nghỉ dưỡng, Kinh doanh lưu trú hoặc nhà hàng,.
============
- Giá ...
Bán 2 lô đất xây biệt thự đường huỳnh văn nghệ, vĩnh hoà, nha trang. dt 551,5m2  giá bán 50tr/m2.
6
27.58 tỷ 551 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán 2 lô đất liền kề tại đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, TP Nha Trang.
Vị trí gần Bến Du thuyền, khu vực quy hoạch biệt thự, trước mặt là công viên.

Tổng diện tích: 551,5m²
(Lô 167: 278,8m²; Lô 168: 272,7m²)
Ngang tổng: 20m
Pháp lý: Sổ hồng, đất ở tại đô thị, 100% thổ cư
Hướng: Nam lệch Tây

Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư khai thác cho thuê.

Giá bán: 50 ...
Bán lô đất hiếm hướng đông nam, view công viên bồn hoa, trục đường 25m, lô sạch đẹp giá 5.6 bao hết
7
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô sạch đẹp hướng Đông Nam gói 7 KĐT Mỹ Gia view công viên bồn hoa.
Diện tích: 100m² (5x20).
Hướng Đông Nam, trục đường đôi 25m view công viên bồn hoa.
Giá 56tr/m² bao tất cả.
Lô rất đẹp
Liên hệ: - em Hoa.
Bán đất sổ cá nhân 100m2 giá 7ty5 (bao ép cọc, thiết kế), lô sạch đẹp kđt an bình tân
4
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất sạch đường T12 khu đô thị An Bình Tân.
Diện tích 100m² 520.
Hướng Tây Nam.
Đường T12 rộng 13m.
Giá bán nhanh chỉ 7,5 tỷ ( bớt lộc) Bao ép cọc và thiết kế
Kđt hà quang 2 mặt tiền đường số 4 (thích quảng đức) giá đầu tư rẻ nhất trục đường
3
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

RẺ NHẤT DỰ ÁN GIÁ ĐẦU TƯ KĐT Lê Hồng Phong 2 mặt tiền đường Thích Quảng Đức sạch đẹp xây 5 tầng:
Diện tích: 100m².
Hướng: Tây Nam.
Giá bán chỉ 85tr/m² (bao tất cả).
Liên hệ xem đất: em Đạt.
Trân trọng!
Cần bán nhanh giá 7ty (100m2) sổ cá nhân kđt an bình tân
4
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất Kđt An Bình Tân , sổ cá nhân
- 100m² ngang 5m đường rộng 13m
- Sổ Hồng cá nhân
- Giá bán: 7ty
- Liên hệ: Tấn
Cần bán đất an bình tân nha trang  vị trí đẹp hiếm có, hạ tầng hoàn thiện, giá rẻ hơn thị trường
4
Thỏa thuận 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán đất nền dự án An Bình Tân, thành phố Nha Trang, Khánh Hòa.
Dự án An Bình Tân sở hữu vị trí tuyệt đẹp, hiếm có tại Nha Trang với 2 mặt giáp sông mát mẻ, không gian sống trong lành, phong thủy tốt, mang lại giá trị bền vững cho người ở và nhà đầu tư.

Khu vực: Tập trung dân trí cao, hạ tầng hoàn thiện, nhiều công viên cây xanh, đường nội bộ rộng rãi, sạch sẽ.

Pháp lý: Sổ đỏ riêng từng lô ...
Từ 260 tới 280 của 350

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm