Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô đất an viên 264,4m2 ngang 12m giá chỉ 87 triệu/m2, sổ hồng sẵn
8
23 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất An Viên. 264,4m² giá chỉ 87 triệu/m², sổ hồng sẵn.
- Gần biển thoáng mát, đường rộng 13m giáp lưng với đường mặt biển.
- Diện tích đất: 264,4m² (12x22).
- Sổ hồng đất ở lâu dài.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá bán nhanh: 87 triệu/m² (tổng: 23 tỷ).
- Liên hệ Thọ để đi xem và làm việc với chính chủ: .
Cam kết thông tin thật 100%.
Bán đất mặt tiền đường b11 rộng 20m  vcn phước long 2  đường thông qua sungroup và thông ra biển.
5
8.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường B11 rộng 20m - VCN Phước Long 2 - đường thông qua SunGroup và thông ra biển.
- Diện tích: 100m² ngang 5m được xây 5 tầng 1 tum
- Đường rộng 20m quy hoạch kết nối qua SunGroup và đầu ngược lại nối vào khu sân bay cũ thông ra biển Trần Phú
- Giá bán nhanh chỉ: 89 tr/m²
- Pháp lý : Hợp đồng mua bán, xây nhà xong cấp sổ ngay . Vietcombank và Bidv cho vay
- Liên hệ em Thọ:
Cam ...
Bán nhanh lô góc 135m2 giá 27tr/m2 mr.song 0906 730 ***
6
3.64 tỷ 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Phú Nha Trang, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh Lô Góc 135m2
Hướng Tây Nam+ Tây Bắc
Ngang 10m
Giá bán nhanh 27tr/m2

Liên hệ: Mr.Song hỗ trợ đi xem 24/7
Bán lô cặp sạch đẹp  mặt tiền a4 thích quảng đức  kđt vcn phước hải, nha trang
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ CẶP SẠCH ĐẸP MẶT TIỀN A4 THÍCH QUẢNG ĐỨC KĐT VCN PHƯỚC HẢI, NHA TRANG

Thuộc khu đô thị Khu đô thị VCN Phước Hải
Vị trí trung tâm dự án trục đường huyết mạch khu phía Tây thành phố, khu dân cư đông đúc, kinh doanh cực kỳ sầm uất.

Diện tích: 220m²
Ngang: 10m (lô cặp hiếm)
Hướng: Đông đón gió mát

Ưu điểm nổi bật:
Lô đất sạch đẹp, vuông vức
Không vướng hố ga, tủ điện
Mặt tiền ...
Bán lô đất tdc mỹ gia vị trí đẹp, pháp lý chuẩn đã có sổ  xây tự do
3
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT TDC MỸ GIA VỊ TRÍ ĐẸP, PHÁP LÝ CHUẨN ĐÃ CÓ SỔ - XÂY TỰ DO
Diện tích: 100m ngang 5m hướng tây bắc
Sổ hồng riêng, đất ở lâu dài, pháp lý rõ ràng
Phù hợp ở, đầu tư hoặc xây cho thuê
Giá bán: 6,5 tỷ bao toàn bộ thuế phí
Giá tốt trong khu, dễ khai thác thanh khoản cao
Liên hệ Trường An
Bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 26m và 21m tại an viên nha trang, kết nối dự án vinhomes pearl bay
3
26.46 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường lớn 26m và 21m, đầu khu 1, tiếp giáp dự án Vinhomes Pearl Bay Nha Trang của Vingroup. Vị trí chiến lược cực đẹp.
- Diện tích: 182,5m² (12x15).
- Hướng Tây Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
* Anh chị quan tâm liên hệ: - em Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Xin chân thành cảm ơn!
Bán lô đất mặt sông giá tốt kđt hà quang 2 hướng tây
4
6 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT MẶT SÔNG GIÁ TỐT KĐT HÀ QUANG 2
Vị trí: Mặt tiền đường số 21, KĐT Hà Quang 2. Vị trí đắc địa mặt hướng sông thoáng mát, gần trục Vành Đai 2 và đường số 13, giao thông kết nối cực kỳ thuận tiện.
Thông số: Ngang 5m chuẩn. Hướng: Tây.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Giá bán: 6 TỶ.
Chủ hạ giá bán gấp mặt tiền kinh doanh vcn phước hải
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

CHỦ HẠ GIÁ BÁN GẤP MẶT TIỀN KINH DOANH VCN PHƯỚC HẢI
Vị trí sầm uất: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm, KĐT VCN Phước Hải.
Diện tích: 132m² (ngang 6m)
Hướng: Tây
Tiềm năng xây dựng: Được phép xây 1 trệt, 4 lầu, 1 tum
Pháp lý: HĐMB chuẩn chỉnh từ CĐT VCN
Tiện ích & Điểm nổi bật:
Vị trí đắc địa để kinh doanh đa ngành nghề hoặc xây tòa nhà dòng tiền.
Giá cực tốt so ...
Đường thông gói 7 kđt mỹ gia lô sạch không vướng tủ điện chỉ 5 tỷ bao hết/  0931 800 ***
7
5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

LÔ SẠCH ĐẸP ĐƯỜNG THÔNG GÓI 7 KĐT AN KHÁNH, MỸ GIA CHỈ 5 TỶ BAO HẾT- GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG!
Lô đẹp xây nhà 100m² đường số 73 không vướng tủ điện, không lỗi phong thuỷ, sát bên cư dân xây dựng đông đúc, Gói 7 địa thế cao ráo không ngập lụt
- Hướng nam
- Giá tốt chỉ 5 tỷ bao hết chi phí sang tên, ép cọc thiết kế
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Liên hệ em: - Thanh Phúc (phone/zalo)
Bán đất mặt tiền vương thừa vũ kđt phước long a nha trang hướng đông nam đường 16m
5
6.8 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phước Long, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất MT Vương Thừa Vũ KĐT Phước Long A - 6,8 tỷ

Vị Trí : Mặt tiền đường VƯƠNG THỪA VŨ ( 16m ) Cách Thích Quảng Đức 200m , Gần Công Viên , Sân Banh . Trục đường chính KĐT PHƯỚC LONG A

MSL :nv24-
Dt 95m²
- hướng đông nam
- Lô Sạch không hố ga bốt điện
- Pháp Lý : Hợp đồng mua bán , CĐT yêu cầu xây dựng liền
- Giá Bán : 6,8 tỷ

Liên Hệ :
Trạch chuyên nhận kí gũi bđs nha trang
Bán lô đất đẹp ngay chung cư, đối diện công viên kđt vcn pl1 chỉ 6.6 tỉ
6
6.6 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Lô đất đẹp có mặt thoáng bên cạnh là chung cư
- Dt 75m² ( 5x15m)
- Đối diện công viên hiện hữu rất đẹp, xung quanh nhà cửa đông đúc, dân trí cao
Giá chỉ 6.6 tỉ. Bao gồm ép cọc sang tên
Lh E Thể để xem đất
Bán đất kđt hà quang 1, mặt tiền 8m nằm giữa 2 cụm chung cư, gần công viên
8
11.67 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Một lô đất siêu đẹp nằm giữa 2 cụm chung cư, dân cư đông đúc.
- Gần công viên lớn nhất của KĐT Hà quang.
- DT 145.9m² mặt tiền 8m xây nhà rất đẹp.
- Gần đường vành đai, gần kđt hỗn hợp Sungroup.
Giá 80tr/m² có TL cho khách thiện chí.
LH e Thể để xem đất.
Bán lô đất góc tại kđt biển an viên, nha trang. 352.5m2, đường 21m, hướng bắc, 100tr/m2. 0868 674 ***
3
35.25 tỷ 352 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất góc khu Kim Cương, gần bãi tắm tại An Viên Nha Trang.
- Diện tích 352,5m² mặt tiền ôm góc 35 mét.
- Hướng Bắc - Đông Bắc.
- Đường rộng 21 mét và 13,5 mét.
- Giá bán 100 triệu/m².
- Thành tiền 33.487 tỷ.
* AC quan tâm LH: - em Phụng dễ thương.
Gọi em ngay để đặt lịch xem đất sớm nhé!
Bán lô đất giá đầu tư 7,8 tỷ, có sổ lô sạch kđt mipeco nha trang, khánh hòa
3
7.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

bán đất khu đô thị Mipeco vị trí đẹp, khu dân cư cao cấp
Diện tích: 90 m ( ngang 5 mét)
Hướng: Đông Nam, lô đất sạch đẹp
Pháp lý sổ hồng khu vực an ninh, dân trí cao, xung quanh toàn nhà đẹp, tiện ích đầy đủ, cách biển chỉ 500 mét
Giá bán: 7 tỷ 799 ( còn bớt cho khách thiện chí)
Liên hệ e ngay

Vị trí lô đất: https://maps.app.goo.gl/Zcg8ydURsP4qCPig8?g_st=az
Cần bán lô ngang 6m đường b522 nguyễn văn hưởng kinh doanh vcn phước long 1
4
10.5 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô ngang 6m đường B5-22 Nguyễn Văn Hưởng kinh doanh VCN Phước Long 1
Diện tích 84m ngang 6m hướng Nam
Vị trí đẹp để kinh doanh trục chính rộng 30m vỉa hè 7m , kết nối cầu chính qua Sun Nha Trang
Giá 125tr/m ( 10 tỷ 500 triệu )
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm lô đẹp theo khách hàng
Giá tốt 45tr/m bán lô biệt thự mỹ gia giáp sông quán trường dành cho khách vip thiện chí
3
10.04 tỷ 223 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Giá tốt 45tr/m bán lô biệt thự Mỹ Gia giáp sông Quán Trường dành cho khách VIP thiện chí
Diện tích 223m ngang 10m
Có bán cặp 2 lô liền kề
Vị trí đẹp đường thông kề bên sông quán trường mát mẻ đi bộ thể thao
Giá chỉ 45tr/m ( ~10 tỷ bao sang tên )
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm sản phẩm phù hợp khách hàng
Cần bán lô mặt đường b522 kinh doanh kđt vcn phước long 1 nha trang
4
12.65 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô mặt đường B5-22 kinh doanh KĐT VCN Phước Long 1 Nha Trang
Diện tích 110m² ngang 5 hướng bắc
Vị trí đẹp trục chính đường lớn 30m vỉa hè rộng 7m kinh doanh tốt nhất khu vực
Giá 115tr/m² ( 12 tỷ 650 triệu )
Liên hệ em Trường An xem đất và hỗ trợ tìm sản phẩm đẹp phù hợp nhu cầu khách hàng
Bán đất 334m2  giá 72tr/m. đường phạm văn đồng, vĩnh hoà, bắc nha trang. vị trí đẹp thuận kdbb.
6
24.05 tỷ 334 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG - KĐT VĨNH HOÀ, PHƯỜNG BẮC NHA TRANG - 334,1 M2 - GIÁ 72 TRIỆU/M2

Bán đất biệt thự
- Lô: 213- khu 13.
- Diện tích: 334,1 m² (ngang 10m).
- Hướng: Bắc
- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m.

- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ cao cấp 35 tầng La Luna đang hoàn thiện, nằm ngay bến du ...
Bán đất biệt thự mặt biển 450,2m2 giá 119tr/m2. đường nguyễn cơ thạch, vĩnh hoà, bắc nha trang
3
53.57 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 119 tr/m².
Lô đất MT đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang.
==================
Thông tin lô đất:
- DT: 450,2m² (ngang 15m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m.
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.

- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã ...
Giá thấp nhất 58tr/m cần bán lô biệt thự vcn phước hải dành cho khách vip đầu tư
8
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Giá thấp nhất 58tr/m cần bán lô biệt thự VCN Phước Hải dành cho khách VIP thiện chí đầu tư
Diện tích: 330m (15 x 20m)
Hướng: Đông Nam, thoáng mát
Vị trí đường V2 đối diện công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh
Pháp lý: HĐMB rõ ràng
Giá: 58 triệu/m 19 tỷ 140tr
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm lô đẹp phù hợp khách hàng ạ
Từ 220 tới 240 của 343

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm