Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án view đẹp tại khu dân cư 6b intresco, 9 tỷ, 100m2
4
9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Khu đất nền dự án 15 Đ SỐ 4A., Khu dân cư 6B Intresco, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh (Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ) mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn với vị trí đắc địa và nhiều tiện ích.

- Diện tích: 100m².
- Giá bán: 9 tỷ VND.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
- Chiều ngang mặt tiền: 6m.
- Chiều rộng ngõ trước: 6m.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
- Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi di ...
Nền 5x20m giá tốt, kdc phong phú 4, đường rộng 16m
3
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN ĐẤT GIÁ TỐT KDC KHANG ĐIỀN, BÌNH CHÁNH

- Diện tích: 5m x 20m (vuông vức, dễ xây dựng)
- Đường trước nhà: rộng 20m thông thoáng
- Quy cách xây dựng: 1 trệt 3 lầu + sân thượng
- Giá cực tốt: chỉ 5,6 tỷ (thương lượng trực tiếp chủ)

* Liên hệ ngay: (Ngọc Định) để xem nền & chốt giá tốt
Bán đất 10x20m khu sông đà, gpxd 3 tầng 1 áp mái, đường 10m, ngay cầu bảy nhạo
5
15.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Sông Đà, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

1 nền duy nhất khu Sông Đà, Hiệp Bình Chánh.
- Diện tích: 10x20m = 200m². Quy hoạch xây biệt thự, 1 trệt 2 lầu áp mái.
- Đường bàn cờ, rộng 10m, ngay trung tâm HBC, ra Phạm Văn Đồng hay Quốc lộ 13 đều tiện.
- Giá đầu tư: 15.5 tỷ.
Cần bán nhanh 10x20m đất nền liên phường quận 9, giáp quận global city, giá tốt
5
15.7 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường đi vô tầm 500m.
Hẻm xe hơi thông thoáng, đi trung tâm tầm 25 phút...

Lô: 10x20m.
Sát công viên , ngay gần chung cư

Giá: 78,5 tr/m².
Ngoài lô này , có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Cần bán nhanh 200m2, ngang 10m, đường liên phường, quận 9, giá 78,5 tr/ m2
8
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Giáp Quận 2, gần Global City Quận 9.
Di chuyển về quận trung tâm tầm 25 phút.
Diện tích: 10x20m.
Đối diện công viên.
Trục thông cách Liên Phường tầm 150m.

Giá: 78,5 tr/ m².
Pháp lý: Sổ cty , xây nhà hoàn công ngay

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Quận 2, Quận 9.
Bán nền 20x20m đường bùi tá hán kđt apak / giá 260tr/m2
3
104 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh nền biệt thự mặt tiền đường Bùi Tá Hán, thuộc khu đô thị An Phú An Khánh.
- Khu vực chỉ còn duy nhất 1 nền có diện tích 20x20m đang chào bán.
- Diện tích 20x20m vuông vức, không lỗi phong thuỷ.
- Pháp lý sổ hồng trao tay.
- CT XD: Hầm 4 tầng.
- Giá bán nhanh: 260 triệu /m² thương lượng chính chủ.
Bán gấp đất nền sài gòn mystery quận 2 liền kề đảo kim cương 7x18m, giá 265tr/m2 full thuế phí
6
33.39 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất thuộc khu compound Sài Gòn Mystery Quận 2.
Tọa lạc vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển, gần sông thoáng mát và yên tĩnh.
Khu compound an ninh tuyệt đối.

Lô LK4, vị trí đẹp, 7x18m, giá 265tr/m², hướng TB đối diện khu biệt thự đường thông ra Lê Hưũ Kiều.
Sổ hồng riêng.
Xây dựng 1 hầm 4 lầu.
Ngoài ra, còn hỗ trợ tư vấn theo yêu cầu cho khách hàng tham khảo.
Bán nền góc villa nghỉ dưỡng view sông rừng cực đẹp tại phước lộc
7
11.33 tỷ 379 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

BÁN NỀN VILLA NGHỈ DƯỠNG VIEW SÔNG RỪNG CỰC ĐẸP

Một không gian sống đúng nghĩa nghỉ dưỡng, nơi mỗi sáng thức dậy là tiếng chim, gió sông mát lành và màu xanh của rừng bao quanh.

Vị trí đắc địa:
Cách Vinhomes chỉ 1,5km thuận tiện di chuyển
Không gian yên tĩnh, riêng tư, tránh xa ồn ào phố thị

Điểm nổi bật:
View sông + rừng hiếm có, cực thoáng và mát
Không khí trong lành, phù hợp nghỉ ...
Đất huy hoàng 8x20m đường 12m ngay trương văn bang  275tr/m2
5
44 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m ngay Trương Văn Bang - trung tâm thành phố Thủ Đức.
- Diện tích 8x20m.
- CTXD: Hầm 6 tầng.
- Giá bán 275tr/m².
Cần bán nhanh lô đất 200m2 đất nền liên phường quận 9 giá 78 tr/m2
8
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, Global City quận 2.
Khu dân cư hiện hữu, đông người...

Lô 10x20m
trục 12m thông.
Giá 78 tr/ m².
Đối diện công viên lớn

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Bán đất biệt thự  villa thủ thiêm, q2  322m2 (14 x 23m)  giá 48,3 tỷ
3
48.3 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHỦ NHÀ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT BIỆT THỰ TẠI VILLA THỦ THIÊM QUẬN 2
Diện tích: 14x23m (322m²)
Hướng nhà Đông Nam
Đường 12m
Cạnh sông Sài Gòn thoáng mát
Đường nội khu yên tĩnh
Giá 48,3 tỷ (150 triệu/m²)
Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Quý khách quan tâm liên hệ: Duy Phú/zalo để xem đất
Cần bán nhanh 200m đất nền liên phường quận 9, giá 78 tr/m2 đối diện công viên
8
24 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí ngay góc Liên Phường với Đỗ Xuân Hợp, Global City..
Diện tích 200m² ngang 10m.
Trục thông.
Giá: 78 tr/m²
Đối diện công viên
Pháp lý : tốt

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm vừa và nhỏ giá tốt.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Cần bán nhanh 90m2 trục 16m thông thoáng sát công viên giá tốt
8
8.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, sát bên Global City Quận 2.
Diện tích: 4,5x20m.
Trục : 16m thông thoáng.
Giá: 9,7 tỷ.

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9, Quận 2.
Bán đất kdc gia hoà 154m2 (7x22m) đường thanh nga  view công viên gia hòa, giá 120tr/m2
8
18.48 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất vị trí đắc địa nhất KDC Gia Hòa, Phước Long B, Quận 9:

Vị trí: Mặt tiền đường Thanh Nga, đối diện trực diện công viên trung tâm Gia Hoà.

Diện tích: 7m x 22m (154m²) - Vuông vức, lý tưởng xây biệt thự.

Hiện trạng: Đất trống, hạ tầng điện âm, an ninh 24/7, dân trí cao.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.

Giá bán: 120 triệu/m² còn thương lượng.

Cơ hội sở hữu vị trí có tầm ...
Lô đất nam phan view hồ  11x18 (198m2)  giá 93tr/m2  xây biệt thự song lập sân vườn
6
18.41 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất Nam Phan, Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9

Vị trí: Lô biệt thự song lập 11x18, nằm trong Khu dân cư Nam Phan, hạ tầng hoàn thiện, thuận tiện di chuyển.

Diện tích: 11x18m, xây biệt thự song lập.

Giá bán: 93 triệu/m².

Pháp lý: Sổ sách rõ ràng, có thể xem giấy tờ trực tiếp.

Ưu điểm: Đất đã có móng cọc, tiết kiệm chi phí xây dựng ban đầu.

Liên hệ ngay:
Đức Lê (hỗ trợ xem vị trí đất & giấy ...
Bán lô biệt thự kdc đại học bách khoa quận 9 ngang 27m diện tích 714m2 giá chỉ 50tr/m2
3
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9 Diện tích 714m² giá chỉ 50tr/m².
DT ngang 27m x26,5 tổng 714m² có 200m² thổ cư.
Sổ cá nhân.
Gía 50tr/m² thương lượng anh chị thiện chí LH Linh.
Bán đất gia hoà  7x25m, mặt tiền đường huy cận 30m, vị trí kinh doanh hiếm
13
25.38 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất mặt tiền Huy Cận - trục kinh doanh chính KDC Gia Hòa.

Lô đất tọa lạc trên trục Huy Cận tuyến kinh doanh trung tâm của KDC Gia Hòa, lộ giới 30m, vỉa hè rộng, lưu lượng xe qua lại cao, phù hợp khai thác thương mại lâu dài.

Diện tích: 7 x 25m (175m²).
Kết cấu xây dựng: Xây dựng nhà phố, hoàn công đầy đủ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, mua bán sang tên nhanh.

Tiềm năng khai thác:
Phù hợp xây dựng ...
Bán nền 7.5x20m mặt tiền đường số 7 kđt apak  giá 250tr/m2
3
37.5 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Còn sót lại 1 nền duy nhất mặt tiền đường số 7 ngay sát đường Song Hành, thuộc khu A KĐT An Phú An Khánh.
- Diện tích 7.5x20m CN 150m².
- Sổ hồng cá nhân.
- CTXD: Hầm 4 tầng.
- Đường 20m có vỉa hè thông thoáng, khu vực xây kín đồng bộ khang trang, sang trọng.
- Giá bán 250 triệu/m² cho khách thanh toán nhanh.
Bán đất nền dự án kikyo residence, giá tốt 85 triệu/m2, 216m2, tại đỗ xuân hợp, q9, hcm
18
18.36 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Tại KDC Nam Phan Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), đất nền dự án Kikyo Residence có diện tích 216m², giá bán 85 triệu/m². Đây là cơ hội lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển sôi động.

Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 9m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo ...
Bán gấp lô đất nhà phố kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. dt 7x18m sổ hồng riêng giá 7tỷ8
3
7.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tich 7x18m (126m²).
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Gia 7tỷ8 thuơng lượng.
LH .
Từ 2000 tới 2020 của 2037

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh