Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán lô đất g2  43, dt 110m2, sổ đỏ, kdc thế kỉ 21, gần sông, q. 2, giá thương lượng
10
34.1 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán nhanh lô đất KDC Thế Kỉ 21, nền G2 - 43 (5x22m), đường 53, phường Bình Trưng Tây, Q2, TP. HCM. Hướng Tây Nam, gần sông Sài Gòn.

Hạ tầng hoàn thiện. Khu dân cư đông. Lộ giới 12m.
Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 2,5 lầu.
Không bắt buộc xây dựng ngay.

Pháp lý rõ ràng:
+ Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất do UBND Q2 cấp (sổ đỏ),
+ Hồ sơ thông tin dữ liệu lô đất do VPĐK đất đai Q2 ...
Đất nền dự án topia khang điền quận 9, lô nhà phố 6x19, giá 70 tr/m2... 0919 009 *** mr.quang
3
7.98 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp đất nền dự án Topia Khang Điền quận 9:
- Lô nhà phố 114 m2
- Giá 70 tr/m2
- DT: 6x19
- Đường 16m
LH: bđs Khoa Quang
Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp nền biệt thự 240m2 (giá tốt nhất)
3
16.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất nền khu dân cư Nam Long đường Đỗ Xuân Hợp, Q9. Vị trí đẹp, liền kề khu đô thị Global City Quận 2.

- Lô 8x30m, giá 70 triệu/m².

* Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên liền.

Liên hệ xem đất .
Nhận kí gửi - mua bán nhanh nhà đất Nam Long (lấy phí thấp).
Bán đất 120m2 mặt tiền phạm thế hiển  q8, ngay nguyễn văn linh, kdc đông đúc.  0931 118 ***
12
7.13 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Bán nhanh nền đất 120m² (5x24m) mặt tiền đường KDC Phú Lợi, P.7, Q.8 Giá tốt

Cần tiền nên bán gấp lô đất đẹp tại khu dân cư Phú Lợi, vị trí cực kỳ tiềm năng:

Diện tích: 120m² (5m x 24m) vuông vức, dễ xây dựng
Đường trước nhà rộng 30m, vỉa hè rộng 7m
Xe hơi đậu trước cửa nhà, tiện kinh doanh mua bán
Hướng mát, đón sinh khí cho gia chủ
Nằm ở khu đông đúc nhất dự án, xung quanh nhiều nhà đã xây ...
Đất nền khang điền 5x20m, giá 5,8 tỷ. sổ hồng
5
5.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Ms Tình (8 tin đăng)
Dự án Việt Phú Garden phong Phú 4 Bình Chánh

- Ngay mặt tiền Trịnh Quang Nghị giao Song hành quốc lộ 50.
- Quy mô 87ha gồm: Nhà phố compuod, đất nền, Căn hộ chung cư lovera vista.
- Tiện ích sống không thiếu thứ gì: Chợ, siêu thị, trường học từ mầm non đến cấp 3, cách làng đại học khu Nam chỉ 1km.
- Pháp lý sổ hồng sở hữu lâu dài.

Để đi xem thực tế dự án Anh chị gọi ngay cho em: - Nguyễn Tình.
Bán đất nền an phú an khánh, 23,5 tỷ, 160m2, view đẹp, nhiều tiện ích
4
23.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền tại An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 160m².

- Giá: 23,5 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 10m.
- Chiều rộng ngõ trước: 10m.
- Pháp lý đầy đủ.

Ưu điểm:
+ Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi.
+ Mặt tiền đẹp, phù hợp cho kinh doanh.
+ Khu vực dân cư đông đúc, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện ...
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 10x20m, sổ cá nhân, giá 83tr/m2
3
16.77 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 10x20m
- Hướng: Tây Nam
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 83tr/m2

Liên hệ: - Mr. Tuấn
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 8x30m, hướng đb, giá tốt 73tr/m2
3
17.52 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long B, TP Thủ Đức:
- Diện tích: 8x30m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Giá bán: 73tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán nền biệt thự 1/liên phường kdc kiến á, dt 640m2 (20x32m), giá 70tr/m
4
44.8 tỷ 640 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự 1/Liên Phường KDC Kiến Á, P. Phước Long, TP.HCM:
- Diện tích: 640 (20x32m)
- Hướng: Đông Bắc
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 70tr/m2

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.
Bán nền góc vip bo 51 (số nhà 39) đường số 7, kdc conic
12
12.22 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền góc mặt tiền đường số 7 và số 8, KDC Conic, Nguyễn Văn Linh, Bình Hưng, TPHCM. Số thửa 1028, tờ bản đồ số 4, mã nền BO 51 (số nhà đẹp: 39 đường số 7), DT 152,7m², chiều ngang 8m chiều dài 20m. (hướng chính Đông Bắc).
Pháp lý: Sổ hồng full thổ cư, vay bank 65%. Đã đổ bê tông lót gạch nền, có mái che, tiện kinh doanh ngay. Đất nền sổ hồng riêng, không ép xây dựng, có thể đầu tư lâu ...
Hiếm, đất nền đối diện chung cư, 5x19m, 7 tỷ, kdc đào sư tích, xây tự do
4
7 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền KDC Đào Sư Tích:
+ Diện tích: 5x19m.
+ Đường rộng xe hơi tránh nhau, hạ tầng hoàn chỉnh.
+ Đối diện chung cư sắp xây, đầu tư thuận lợi.
+ Nằm cạnh Phú Mỹ Hưng, siêu thị Lotte Mart, trường học...
+ Giá bán: 7 tỷ.
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất.
Chủ kẹt tiền cần bán lô đất topia khang điền 6x19m (đường 12m)
3
7.98 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh đất nền Topia Khang Điền, đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Thành Phố Thủ Đức.
* Khu an ninh, hạ tầng sạch đẹp, thoáng mát.
- Lô 6x19m đường 12m giá 70 triệu/m².
Liên hệ xem đất 24/24 (Kiên - ).
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng (lấy phí thấp).
Bán đất biệt thự đơn lập sát sông  hàng hiếm
3
11.4 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ ĐƠN LẬP SÁT SÔNG HÀNG HIẾM
Diện tích: 255m² (ngang 12m cực đẹp, dễ thiết kế villa)
Vị trí: Ngay gần sông thoáng mát, đón gió quanh năm
Hiện trạng: Đã xây hàng rào, ép cọc sẵn tiết kiệm chi phí & thời gian xây dựng
Giá bán: 45 triệu/m² (tổng 11.4tỷ)
- CÓ BẾN DU THUYỀN CẠNH BÊN
Phù hợp: Xây biệt thự nghỉ dưỡng ven sông, không gian riêng tư, đẳng cấp
Liên hệ xem đất thực ...
Bán lô đất kdc samsung village đường bưng ông thoàn, kề khu samsung, phú hữu, q9, 81m²/ 4.95 tỷ tl.
6
4.95 tỷ 86 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất KDC Samsung Village Đường Bưng Ông Thoàn, kề khu Samsung, Phú Hữu, Q9, 86m²/ 4.95 tỷ tl.
- Diện tích 6.6x13m.
- Hướng đông bắc
- Đường 10m.
- Giá 4.95ty tl.
Gần chợ Võ Văn Hát, ngã 3 Lò Lu, Khu Samsung, Cao Tốc Long Thành Dầu Giây, Vincity, Kho Bạc Quận 9, trường học, kết nối với đường Nguyễn Duy Trinh, Lê Văn Việt, khu dân cư hiện hữu, mua bán sầm uất, gần Vincity, BX Miền Đông mới, ...
Bán nền biệt thự dự án khang điền  160m2  giá 56 triệu/m2
5
8.96 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Ms Tình (8 tin đăng)
Nền biệt thự đối diện công viên khu Việt Phú Garden.
- Quy mô dự án 87ha: Đất nền, nhà phố, căn hộ chung cư.
- Tiện ích đầy đủ: Trường học, chợ, siêu thị,...
- Diện tích 8x18m, 8x20m, 10x20m, 12x20m,...
- QH xây dựng 1 trệt 2 lầu.
LH: - Nguyễn Tình.
Lô đất view sông giá tốt nhất đại học mở  hàng cực hiếm
4
6.85 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất view sông giá tốt nhất đại học mở - hàng cực hiếm.

Diện tích 8x19m. Giá chỉ 6.85 tỷ. mặt tiền đường 16m.

Vị trí kim cương: View sông xanh mát sinh khí hội tụ, không gian sống lý tưởng.

Mặt tiền đường quy hoạch lớn, tương lai là trục chính dẫn vào khu căn hộ cao tầng, giá trị gia tăng vượt trội theo thời gian.

Tiềm năng đột phá:

Nằm trong khu quy hoạch đại học Mở TP. HCM trung tâm tri ...
Đất khu green riverside khu an ninh 80m2 giá 3.5 tỷ, chờ ra sổ
6
3.5 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền khu Green Riverside đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, khu Green Riverside.
- Khu an ninh, bảo vệ 24/24.
- Diện tích: 80m².
- Giá bán: 3.5 tỷ. Thanh toán trước 50%. Chờ ra sổ.
- Khi nhận sổ thanh toán 50% còn lại.
Liên hệ: .
Mặt tiền đường đào trí, vị trí đẹp 5x18.5=93m2 giá 7.65 tỷ, khu an ninh, dân trí cao
10
7.65 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Lê Bá (10 tin đăng)
Mặt tiền đường Đào Trí, Đường 30m vị trí đẹp, view sông lớn, qui hoạch đường dạo bộ ven sông đẹp nhất Sài Gòn.