Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tổng hợp các lô đất vị trí đẹp giá tốt tại kdc sở văn hoá tt q9 tháng 05/2026 giá đầu tư từ 50tr/m2
6
4.42 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, vị trí toạ lạc đường Liên Phường, sổ cá nhân, vị trí thích hợp đầu tư.
Liên hệ chuyên viên tư vấn: Quốc Dũng để nắm thêm nhiều sản phẩm thú vị tại đây.

+ Tổng hợp các nền giá tốt sau đang cần bán nhanh:

* Nền nhà phố.

- Lô N, DT 100m² (6x16.67m), đường 12m, thông ra đường Bưng Ông Thoàn, giá 77tr/m².

- Lô M, DT 100m²(5x20m), đường 12m, hướng Đông Nam giá ...
Chính chủ bán lô góc dự án Sadeco Phước Kiển Nhà Bè
5
18.5 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

+ Lô S7 góc dự án sadeco Phước Kiển Nhà Bè HCM
+ Căn góc hai mặt tiền đường 22 m
+ Diện Tích 130m2 - Ngang 7.5m x 20m
+ Giá bán 142tr/m2

Liên Hệ Chính chủ: 09873207520987320xxx - Chị Liêm
(Chị chủ có thể ở bên Đức nên có thể liên hệ thêm qua sđt 0982427927)09824279xxx
Bán đất mặt tiền đường huy cận, phước long b, quận 9, hồ chí minh, khu dân cư gia hoà.
6
28.29 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán Đất nền nằm ở mặt tiền Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.
+ Diện tích rộng 230 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận tiện cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 24m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô.
+ Khu dân cư thượng lưu của quận 9.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Trạm y tế Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức.
+ Bệnh viện Y Dược Sài Gòn - ...
Bán đất nền biệt thự nam long trần trọng cung q.7, đất trống, 196.5m2 giá 26 tỷ,  0901 424 ***
6
26 tỷ 196 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT NỀN BIỆT THỰ NAM LONG TRẦN TRỌNG CUNG - ĐƯỜNG SỐ 1, QUẬN 7

Diện Tích: 8m X 24.5m (196.5m²)
Kết cấu: Trệt, 2 Lầu, ST
Hiện trạng: Đất trống
Hướng: Đông
Gần Vincom Trần Trọng Cung, khu đô thị sầm uất

Giá 26 tỷ (TL)
LH: A. SƠN:
Cần bán gấp lô đất sát cụm trường học các cấp tại cát lái.quận 2.dt 5x20m(100m2) giá 70 tr/m2.
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m²
-.Giá 70 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
- Trân trọng!
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái.q2.sát trường đại học umt.dt 7x20m (140m2).giá 65 tr/m2.
6
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn

- Diện tích: 7m x20m = 140m².
- Giá 65 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Bán gấp lô đất đường đôi công viên rộng 48m.tại cát lái.quận 2.dt 5x20m (100m2 ) giá 85 trm2
5
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại Học Quản lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5m x20m = 100m².
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Bán gấp đất nền dự án kdc sở văn hóa thông tin, quận 9, hồ chí minh, diện tích 100m2 giá 62tr/m2
3
6.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đã có sổ đỏ, ngay ngã tư Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, sông Ông Nhiều rộng lớn, thoáng mát, cận kề nhiều dự án sang trọng như Villa Park và Park Residence, tạo nên khu dân cư đồng bộ, có rất nhiều sản phẩm vị trí đẹp, giá tốt, sổ đỏ xây dựng ngay.

- Lô S DT 5x20m = 100m² - Giá 62tr/m² (giá bán nhanh trong tuần, có thương lượng).
Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ ...
3tỷ8 bán nền 100m2 kdc an phú tây,bình chánh đường số 2 view sông mát lạnh
5
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

3TỶ880 BÁN NỀN 100M2 KDC AN PHÚ TÂY,BÌNH CHÁNH ĐƯỜNG SỐ 2 VIEW SÔNG MÁT LẠNH

Diện tích : 100m² (5x20m)
Giá : 3TỶ8 ( Bao sang tên ra sổ )

Vị trí : Đường số 2 ( view Riverside)
Hướng: Đông Bắc
Hạ tầng: Đầy đủ tiện ích xung quanh ( trường học các cấp, y tế, Trung tâm anh văn, caffe, quán ăn.)
Pháp lý : SHR sang tên ngay

Pháp lý: Sổ hồng riêng
Hỗ trợ vay ngân hàng: 70 % giá trị cho khách có ...
3tỷ590 bán nền 100m2 kdc an phú tây đường 1b
7
3.59 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

GIÁ SỐC 3TỶ590 BÁN NỀN 100m
KDC AN PHÚ TÂY
Bình Chánh, TP.HCM | Đường 1B KDC hiện hữu

5 x 20 = 100m
SHR công chứng ngay
Xây dựng tự do
Đường rộng ở & đầu tư đều đẹp
Gần ngã 3 nội bộ xe lưu thông ít, sát đường số 3
Chỉ còn 1 nền giá rẻ
LH : xem đất thực tế, gặp chủ chốt nhanh
Bán đất nền dự án tại nam long, đường cao thị chính, 11,9 tỷ, 92 m2, giá tốt
8
11.9 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Nằm ở vị trí đắc địa tại đường Nam Long, P. Phú Thuận, Q.7, TP.HCM, đất nền dự án này mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng. Với diện tích 92m², khu đất này thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

- Giá: 11,9 tỷ VND.
- Diện tích: 92m².
- Chiều ngang mặt tiền: 12m.
- Chiều rộng ngõ trước: 10m.
- Pháp lý đầy đủ.

Điểm nhấn:
- Ngõ vào rộng rãi, ...
7tỷ9 sốc kdc an phú tây 47ha bán 250m2 nền biệt thự 1c giá( bình chánh tphcm)
6
7.9 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

BÁN NỀN BIỆT THỰ KDC AN PHÚ TÂY 47HA ĐƯỜNG 1C

DT: 12,5 x 20 = 250m
Hướng: Đông thoáng mát

Cách trục An Phú Tây Hưng Long ~50m
KDC hiện hữu tiện ích đầy đủ (trường, chợ, y tế)

Sổ hồng riêng sang tên ngay

Giá: 7,9 TỶ (TL chính chủ)

xem đất
Bán đất nhà phố kdc phú mỹ vạn phát hưng  quận 7
3
17 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Mỹ, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Đất nhà phố KDC Phú Mỹ - Vạn Phát Hưng - Quận 7.
Diện tích: 6* 22m.
Xây dựng được: 1 trệt 1 lửng 3 lầu.
Vị trí: Liền kề Phú Mỹ Hưng, gần trường Canada...

Bán giá: 17 tỷ.
Đã bao gồm tiền móng cọc.

LH xem đất: Em Tuyến.
Hot! chỉ 1 lô nhà phố duy nhất kdc phú xuân vph, dt 6x21m, giá tốt 42 triệu,  0902 747 *** tuấn
6
5.29 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.

- Diện tích 126 m², giá 42 triệu / m².
- Pháp lý đang chờ sổ.
- Khu vực an ninh, dân trí cao.
- Gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh.

Khu vực xung quanh
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Đào Tông Nguyên.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Minh Tuấn.
Cần gặp khách thiện chí mua 220m2 đất biệt thự nhẹ nhàng 25 tỷ
3
25 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền tại Khu dân cư Gia Hòa, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh) đang chờ đón chủ mới. Diện tích lên tới 220m², cực kỳ rộng rãi cho mọi ý tưởng xây dựng. Pháp lý đầy đủ, an tâm để đầu tư. Chỗ này phù hợp cho những ai muốn xây nhà hoặc kinh doanh, với vị trí đắc địa trong khu dân cư sầm uất.

- Giá: 25 tỷ VND
- Diện tích: 220m2
- Pháp lý: đầy đủ

Địa điểm xung quanh
- Trạm ...
Bán lô đất 166m2 siêu rẻ kdc an phú tây bình chánh
4
5.85 tỷ 166 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Đất mặt tiền đường số 9, trong KDC An Phú Tây 47 Mẫu H Bình Chánh.
------------------
- Diện tích: 8x20.7m (166m²), full thổ.
- Giá 5.85 tỷ, siêu rẻ (35tr/m²).
- Dân cư đã hiện hữu. Full tiện ích - khu này là VIP nhất An Phú tây.
- Ngân hàng định giá gần 7 tỷ.
---------------------
- Bán kính 100 - 200m có trường mẫu giáo, cấp 1 cấp 2, cấp 3, chợ, Bách hóa xanh...
- Di chuyển về các Quận trung ...
Duy nhất 1 nền sổ cá nhân dt 8x22m khu dc đông thủ thiêm, btđ xd hầm 4 tầng giá 18,5 tỷ
4
18.5 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Duy nhất bán nhanh 1 nền sót lại có sổ cá nhân Dt 8x22m khu DC Đông Thủ Thiêm, BTĐ XD Hầm 4 tầng giá 18,5 tỷ
- Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, đồng bộ cao cấp, đường rộng gần sông nên cực kỳ mát mẻ.
- Nền đất hiếm còn sót lại, có sổ cá nhân pháp lý chuẩn sang tên ngay
- Diện tích: 8x22m vuông vức
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 tầng
- Đoạn kết nối từ đường Nguyễn Duy ...
Bán đất nền dự án sadeco phước kiển 20,9 tỷ, 190m2 ở nhà bè, hcm giá tốt, uy tín
4
20.9 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Sadeco Phước Kiển tọa lạc tại Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
- Diện tích 190m², giá 20,9 tỷ VND.
- Hướng cửa chính Đông, phong thủy tốt.
- Chiều ngang mặt tiền 10m, rất phù hợp cho kinh doanh.
- Chiều rộng ngõ vào 12m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa Nhà Bè.
- Trường mầm non Blue Sky Kindergarten - Hưng Phát ...
Chuyên bán đất nền kdc nhơn đức vph, giỏ hàng. dt5x19m giá tốt nhất 4,550 tr.  0902 747 *** tuấn
6
4.55 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Hiệp Phước, Hồ Chí Minh (cũ: Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh) với diện tích 95m², giá 4,550 triệu VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng và phát triển lâu dài.

Điểm nổi bật:
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo tính minh bạch và an toàn cho giao dịch.
- Nằm trong khu dân cư Nhơn Đức, tạo môi trường sống yên bình và ...
Cập nhật mới nhất những lô đất dự án bắc rạch chiếc q9 cần bán t4/2026. sơn bds tín nghĩa
9
9.66 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bắc Rạch Chiếc, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Chuyên tư vấn mua bán ký gửi đất nền Bắc Rạch Chiếc.
T04/2026 văn phòng BĐS Tín Nghĩa, Mr Sơn.

Chủ đầu tư Địa Ốc 10:

8x17,5m, đường 12m, mặt tiền cv sông, hướng ĐN, giá 69 triệu/m². Chỉ 1 lô duy nhất giá tốt mà xây dựng ngay. Vị trí đẹp.
Và còn rất nhiều nhà đất cần bán trong khu dân dư Bắc Rạch Chiếc.

Ghi chú: Các lock B; C; D; E; F đã giao nền và xây dựng được ngay. Hợp đồng đã đóng 95% (5% ...
Từ 0 tới 20 của 2037

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Hồ Chí Minh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm