Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mình em ruột chính chủ, cần bán gấp nền đất ngang 5m dài 19.38m. full thổ cư, không lộ giới. giá tl
5
4.75 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Phạm Văn Hai, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, HCM

Đất chính chủ - Khu dân cư Phạm Văn Hai - Giáp ranh Bình Tân.
Diện tích: Ngang 5m dài 19.38m.
+ Tông diện tích: 96.9m² full thổ cư 100% (không lộ giới).
- Giá 4.750.000.0004.750.000.xxxđ thương lượng.
Xây dựng tự do, điện âm, nước máy.
- Đường nhựa 10m, vỉa hè 3m, cao ráo, không ngập.
- Đầy đủ tiện ích xung quanh. Chợ, siêu thị, Coopmart, trường học các cấp.
+ Chủ nét, trả giá là bán, chủ hỗ trợ cho khách mua ...
Chính chủ gửi bán lô đất kdc phú nhuận vị trí cực đẹp giá chỉ 75.5tr/m2
3
20.39 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán gấp lô góc 2 mặt tiền dự án KDC Phú Nhuận.
DT 15x18 cn 270m2
Giá 75.5tr/m².
Hướng Tây Bắ
Pháp lý sổ hồng riêng công chứng liền.
Liên hệ Gặp Tín (zalo, viber).
Ngoài ra bên em còn rất nhiều sản phẩm diện tích và giá đa dạng của các dự án dọc trục Liên Phường như Nam Long, Kiến Á, Sở Văn Hóa Thông Tin, Hưng Phú, Mẫu giáo Trung ương, Bách Khoa, Thời Báo Kinh Tế...
Địa chỉ Công ty ...
Bán nhanh lô đất đẹp giá đầu tư ngang 7x26m kdc bách khoa phú hữu quận 9 tp hcm
8
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất đẹp 7x26m KDC Bách Khoa Phú Hữu Quận 9.
Vị trí đẹp: Đỗ Xuân Hợp hoặc Nguyễn Duy Trinh đều kết nối thẳng vào KDC đại học Bách Khoa Q9.
Vị trí liền kề các khu Global City An Phú, The Venica, LakeView City An Phú.
Chỉ 500 ra chợ bệnh viện, trường học, KDC hiện hữu.
Diện tích: 182m² ngang 7x26m.
Đường trước nhà 12m.
Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
Hướng Đông tứ trạch (duy nhất 1 lô này).
Giá ...
Chính chủ bán nền 100m2, lộ giới 20m giá bán chỉ 5,6 tỷ! còn 1 nền duy nhất ( không lỗi phong thuỷ)
11
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

ĐẤT NỀN PHONG PHÚ 4 KHU KHANG ĐIỀN, BÌNH CHÁNH

Diện tích: 5 x 20 (100m)
Xây dựng: 3,5 tấm (có thể làm hầm)
Đường nội khu: rộng 20m thông thoáng, xe hơi quay đầu thoải mái

Giá bán: 5,6 tỷ
Kết nối giao thông thuận tiện:
Trục chính Nguyễn Văn Linh QL50
Liền kề đường Song Hành di chuyển Q5, Q10, Q11 chỉ ~10 phút
Cách cao tốc Bến Lức Long Thành khoảng 5 phút

Tiện ích giáo dục đầy ...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 30m
9
9.5 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền đường 30m.
Lô góc hiếm 2 mặt tiền thông thoáng.
Đường rộng 30m, vỉa hè lớn kinh doanh cực tốt.
Phù hợp xây văn phòng, khách sạn, CHDV.
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh.
Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn.

Giá chào bán: 9,5 tỷ

Vị trí đẹp tiềm năng tăng giá cao.
Lâm Real Estate: .
Zalo: Zalo. Me/.
Đi xem đất & làm việc trực tiếp chính chủ.
Nền biệt thự view công viên tại kdc phong phú 4  12x20m  55 triệu/m2
5
13.2 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN NỀN BIỆT THỰ VIEW CÔNG VIÊN _ KDC PHONG PHÚ 4 (KHANG ĐIỀN)
- Vị trí đẹp, không gian sống đẳng cấp cực hiếm trong khu
- Diện tích: 12 x 20m = 240m2
- Giá bán: 55 triệu/m² (giá tốt cho nền biệt thự view công viên)

* Ưu điểm nổi bật:
- View công viên trực diện, không gian xanh mát quanh năm
- Khu biệt thự đồng bộ, dân trí cao, an ninh 24/7
- Đường nội khu rộng, yên tĩnh, phù hợp an cư hoặc ...
Cần bán nhanh 220m trục đường 12m gần chung cư hausneo giá 73 tr/m2
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường - cao tốc Song Hành đi Quận 2 Vũng Tàu!
Khu dân cư hạ tầng đẹp, thoáng mát, cây xanh...
Lô: 220m (có phần đất công viên phía sau).
Ngay chung cư hausneo.
Ngang: 10m.
Giá: 73 tr/m².

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu quý khách hàng liên hệ ạ.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Khang An - địa ốc 3 quận 9.
Bán gấp đất nền dự án tại làng đại học abc, dt 10x30m(300m2) giá 77tr/m2.  0909 460 *** đức
6
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự or CHDV - Làng Đại Học Phước Kiển.
- DT: 10 x 30m (300m²) xây tự do.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- KDC được phép xây dựng tự do, cách nút giao Nguyễn Văn Linh | Nguyễn Hữu Thọ 800m, bên Cạnh Phú Mỹ Hưng Quận 7.
- Giá: 77 triệu/m².
LH: Đức thương lượng.
---------------------------------------
Cty bđs Khang Thịnh.
Chuyên mua bán, cho thuê BĐS Nam SG.
Khu dân cư phước thiện đối diện vinhomes quận 9 quá đẹp
6
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Quá đẹp TĐC Phước Thiện - Đối diện Vinhomes GRP
- 5x20= 100m² sát lô góc
- Hạ tầng đẹp bài bản
Liên hệ em
Lô biệt thự mới ra thị trường, đơn giá rẻ nhất phú nhuận chỉ với 68tr/m2. sổ hồng riêng, hỗ trợ vay
17
27.2 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự mặt đường 12m, vị trí gần trục chính Liên Phường, 659, 250. (Liền kề Khu The Global City).
- Diện tích: 16m x 25m =400m².
- Giá chỉ 68t/m2
- Sổ hồng riêng cá nhân.

* Anh chị quan tâm liên hệ nhận thông tin - bảng giá, xem đất, xem sổ qua SĐT: gặp Thành Trung.
- Chuyên nhận ký gửi - mua bán chuyển nhượng BĐS Phú Nhuận.
- Làm việc trực tiếp chính chủ.
- Hỗ trợ miễn phí ...
Lvcc bán lô diệp minh tuyền q9 dt 10x16m giá tốt 15.5 tỉ  hùng vĩ land chuyên hàng ngon gia hòa
6
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

LVCC: Bán lô Diệp Minh Tuyền Q9 DT 10x16m giá tốt 15.5 tỉ.

Giảm giá bán trước Tết! 17 xún 15.5 tỉ bớt lộc 15/01/2026.

- Đất khu dân cư Gia Hoà - Phước Long B, Quận 9.
- Diện tích: 160m² (10 x 16 m).

- Đừơng trước nhà 20m có vỉa hè.
- Sổ hồng cầm tay - xây dựng theo mẫu đẹp - chuẩn nhất của Gia Hoà.
- Khu víp và đẳng cấp chuẩn khu Đông, bán kính 2km tiện ích không thiếu gì cả.
Bán gấp lô đất kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. 7x18m sổ hồng. giá 8 tỷ
3
8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 7x18m.
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 8 tỷ.
Lh .
Cần bán nhanh 110m2 cách mặt tiền đỗ xuân hợp, global city tầm 100m giá 120 tr/m2 // trục chính
8
13.2 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

MT đường 659 Đỗ Xuân Hợp, đối diện Global City quận 2.

Đối diện Global.
- Diện tích: 5x22m trục chính 659 thông ra Đỗ Xuân Hợp, Global city.
Giá: 120 tr/m². Bớt Lộc

Ngoài ra còn nhiều nền giá tốt khác cho quý khách hàng.
- Liên hệ: . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Bán gấp lô đất nhà phố kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh.6x18 sổ hồng.giá 6ty6
3
6.6 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN GẤP lô đất nhà phố kdc Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh
Diện tích 6x18
Đường 12m
Sổ hồng riêng
Giá 6ty6
Lh
Đất nền 5x17m, full thổ, đường nhựa 16m, khu vực toàn nhà cao tầng, giá 4,3 tỷ
7
4.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Phạm Văn Hai, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền mặt tiền đường Số 2 rộng 16m, khu dân cư Phạm Văn Hai, khu vực toàn nhà cao tầng, văn phòng công ty.
Gần siêu thị, trường học, bệnh viện.
DT: 5x17m vuông vức.
Đường nhựa 16m bao gồm cả vĩa hè, điện âm, nước âm.
Giá: 4,3 tỷ.
Cần tiền bán gấp 2 nền liền kề. kdc thanh nhựt đường phạm hữu lầu giá rẻ 70tr/m2. 0909 460 *** đức
6
7.56 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán nền lốc J sổ hồng riêng KDC Thanh Nhựt kế bên đại đô thị GS Metro.
- DT: 6x18m (108m²) đường 12m.
Giá 70tr/m² TL. Có bán lẻ.
* Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay bank 70%.
LH: Đức.
Cần bán nhanh 200m đất nền khu khang an  phú hữu quận 9 giá 84 tr/m2 ( hai mặt tiền công viên )
8
16.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường - Cao Tốc Song Hành đi quận 2 Vũng Tàu!
Khu dân cư hạ tầng đẹp, thoáng mát, cây xanh...

Lô : 10x20m ( hai mặt tiền công viên Sông )
Giá : 84 tr/m
Ngay chung cư

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác : quý khách hàng liên hệ ạ

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Khang An - Địa Ốc 3 quận 9.
Cần bán nhanh đất nền 220m2 ngang 10m ngay chung cư hausneo. giá 73 tr/m2
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay đường 7 giao đường số 6 ngay chung cư Hausneo.
Trục thoáng, kinh doanh được..
Hướng: Đông Nam.
Diện tích: 220m².
Ngang 10m.
Giá: 73 tr/m².
Pháp lý: Sổ cty.
Xây nhà bình thường (hoàn công).

Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ: nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần!
Bán đất 4.xtỷ/56m2 kdc nam khang residence đường nguyễn duy trinh  chợ long trường quận 9
9
4 tỷ 56 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Nam Khang Residence là một dự án đất nền hấp dẫn được tọa lạc ở đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh. Với diện tích 54m² và pháp lý đầy đủ, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

- Giá 4.x tỷ /56m² (ngang 4m dài 14m )

- Đường 7m - 8m vỉa hè 1m.
- Đường chính đi vào 16m.

- Pháp lý đầy đủ, da có sổ hồng riêng.
- Phong thủy tốt, mang ...
Bán nhanh 182m2 trục 12m khu bách khoa đỗ xuân hợp, quận 9 giá tốt
8
12.56 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay trục chính 16 m thông từ Nguyễn Duy Trinh ra Đỗ Xuân Hợp Lakeview, Song Hành..
Diện tích: 7x26m.
Trục : 12m
Giá: 69 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều lô cùng vị trí giá tốt cho quý khách hàng liên hệ ngay ạ

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9, Quận 2.
Từ 1940 tới 1960 của 2037

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh