Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đường 44m kdc 28ha nhơn đức.  0939 500 ***
4
6.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Thị Tám, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Chuyên bán đất 28ha Nhơn Đức Nhà Bè với rất nhiều sản phẩm,

5x25=125m².
Giá 52 tr/m², đường 42m.

Gần trường học, bệnh viện... Hệ thống hạ tầng âm đất, liền kề GS Hàn Quốc và cầu Long Kiểng đã lưu thông. Cầu Cây Khô nối qua Phạm Hùng về Quận 8,
Liên hệ .
Bán đất nền tại kdc nam long, 14,8 tỷ dt 140 m2,dt 240m2 giá 23 tỷ 200, hàng hiếm giá tốt
4
14.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh là một dự án đất nền nổi bật với những đặc điểm sau:
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Diện tích 140 m², với chiều ngang mặt tiền 7m Giá 14,8 tỷ TL
+Diện tích 240m² ngang 12m Giá 23 tỷ 200 bớt lộc
+ Đường vào rộng 16m thuận tiện cho xe hơi di chuyển.
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phù hợp với phong thủy.
+ Mặt tiền rộng, ...
Siêu hot bán gấp đất nền dự án tại khu dân cư phú nhuận 1,2, 18 tỷ, 129.5m2
3
18 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với diện tích 129.5m², giá chỉ 18 tỷ VND. Nằm trong Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, vị trí cực kỳ đắc địa, chiều ngang mặt tiền lên đến 7m, cực phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực dân cư phát triển, không ...
Bán đất góc 2 mặt tiền d11  d9 khu dân cư phú mỹ quận 7 cạnh công viên ven sông gần metro tân mỹ
4
12.5 tỷ 113 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Mỹ, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

BÁN ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN D11 D9 KHU DÂN CƯ PHÚ MỸ QUẬN 7 CẠNH CÔNG VIÊN VEN SÔNG GẦN METRO TÂN MỸ

Một lô góc hiếm đang mở bán tại khu Tái Định cư Phú Mỹ khu dân cư quy hoạch đồng bộ, hưởng lợi trực tiếp từ hạ tầng Metro và sự mở rộng mạnh của khu Nam Sài Gòn.

THÔNG SỐ
- Diện tích: 7m x 18m
- Công nhận: 113,5m²
- Lô góc 2 mặt tiền duy nhất đang giao dịch trong khu
- Lộ giới đường D11: 10m
- Lộ ...
Cần bán gấp đất mặt tiền đường lê thị chợ  lacasa q7, dt 7x20m tiện kinh doanh, giá đầu tư 17 tỷ
6
17 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Casa, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

ĐẤT MẶT TIỀN LÊ THỊ CHỢ KDC LACASA HOÀNG QUỐC VIỆT, Q7
- Khu dân cư đồng bộ đường lớn 16m xây dựng cao tầng

* DT: 7 x 20m (140m²)
* Xây dựng: Hầm + Trệt + 3 Lầu
* Hướng: Bắc
* Hiện trạng: Đất trống xây dựng ngay
* NH hỗ Trợ Vay 70%
-Giá: 17,5 Tỷ

Vị trí đẹp phù hợp xây CHDV, villa mini hoặc ở kết hợp kinh doanh
Khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng giá cao
Gần Phú Mỹ Hưng kết nối ...
|chính chủ| bán đất mặt tiền phạm thế hiển q.8, kdc đông đúc, sổ riêng, giá tốt.  0932 113 ***
12
6.89 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

BÁN NỀN KINH DOANH NGAY CĂN HỘ DREAM HOME - KDC PHÚ LỢI Q8

*** Nền: A05
- Giá chỉ: 57 triệu/m2
- Diện tích: 5x24 = 120m2
- Hướng: Tây Nam
- View: thoáng mát
- Lô giới: đường 30m

*** Đặc điểm:
- Nằm ngay trục đường chính kết nối trung tâm Q8 kết nối Đại Lộ Nguyễn Văn Linh 60m
- Dân cư sầm uất, dân trí thức cao. Tiện ích đa dạng hiện hữu
- Pháp lý rõ ràng, đã có sẵn sổ hồng
- Thuận tiện vừa ở ...
Bán đất khu dân cư số 1 thạnh mỹ lợi cũ, ngay ubnd quận 2 cũ, dt 8x18m, sổ đỏ, chỉ 124 triệu/m2
4
17.86 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất thuộc khu dân cư số 1, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ (Nay là phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 8x18m = 144 m2
- Đường phía trước rộng 12 mét
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do, độ cao 14.5 mét
- Khu dân cư văn minh, thoáng đãng, gần sông, gần trung tâm hành chính Quận 2 cũ
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Bán nhanh giá: ...
* Giá tốt nhất mặt tiền đường Phạm Thế Hiển, KDC Phú Lợi, TPHCM.
* Đơn giá: Chỉ 59 triệu/m² cho nền 120m² Quận 8 - mặt tiền đường Phạm Thế Hiển - Thanh toán nhận sổ ngay.
---------------------------------------
- Nền đẹp, không phạm lỗi phong thuỷ, ngay mặt tiền Phạm Thế Hiển.
- Nằm trong khu dân cư Phú Lợi, 500 mét tiếp cận đầy đủ các tiện ích: Trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện.
- 2 ...
Bán nền "hoa hậu" mặt tiền 30m Phạm Thế Hiển - KDC Phú Lợi Q8.

* Nền: A18.
- Giá chỉ: 59 triệu/m².
- Diện tích: 5x24 = 120m².
- Hướng: Tây Nam.
- View: Thoáng mát.
- Lô giới: Đường 30m, vỉa hè 7m.

* Đặc điểm:
- Nằm ngay trục đường chính Phạm Thế Hiển 30m và di chuyển 50m đến Đại Lộ Nguyễn Văn Linh 60m.
- Dân cư sầm uất, dân trí thức cao. Tiện ích đa dạng hiện hữu.
- Pháp lý rõ ràng, đã có sẵn ...
Chính chủ bán gấp đất trương văn bang. 7x19m, sổ đỏ, giá 290tr/m2, 0902 502 ***
3
38.57 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- do có công việc gia đình tôi cần bán gấp 1 nền đất trương văn bang, thạnh mỹ lợi
- đường rộng 40m
- dt 7x19m. đường rộng 40m
- giá bán nhanh 290tr/m², còn thương lượng
- giá rẻ nhất khu vực. hiện thấp hơn tầm 10%
- vui lòng gọi: a hạnh
Chủ nhà lớn tuổi nên gđ chủ cần bán lại lô đất 104m2 ngay sát khu đông tăng long giá chỉ 5.7ty
5
5.7 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Khách đang cần bán gấp lô đất sổ đỏ xây dựng tự do khu dân cư Tăng Long River View hạ tầng điện nước âm. Khu dân cư hiện hữu, gần chợ, gần trường, gần khu Công Nghệ Cao, cách đường Liên Phường 200m.
+ Thích hợp xây nhà và làm vườn rau sạch.
+ Thích hợp xây nhà ở kết hợp ít phòng trọng cho thuê kiếm thêm thu nhập.
+ Thích hợp làm kho hàng.
Với giá thoả thuận thì đầu tư hoặc an cư đều là lựa chọn ...
Lô đất vàng ngang 6m còn sót lại tại global city giá rẻ nhất khu vực, vị trí vip ngay khu thả diều
3
24.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Global City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất vị trí kim cương, hưởng trọn tiện ích của "Trung tâm mới" The Global City.
Diện tích: 6m x 20m (120m²)
Hướng: Nam (Mát mẻ, phong thủy tốt).
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Giá: 24,6 Tỷ (Thương lượng chính chủ).
ƯU ĐIỂM VÀNG:
1. Vị trí chiến lược: "Hàng xóm" The Global City hưởng ké toàn bộ hạ tầng, nhạc nước, trung tâm thương mại cao cấp.
2. View Công Viên: Không gian xanh trước ...
Lô đất giá tốt ở phú nhuận 1 thạnh mỹ lợi
4
20.5 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chủ gửi bán nền đất đường số 84A - TML, Thạnh Mỹ Lợi Q2.

+ Diện tích: 129.5m² (7m x 18.5m).
+ Hướng: Đông Bắc.
+ Sổ hồng riêng.
+ Chỉ tiêu xây dựng: 4 tầng.

- Giá bán: 20.5 tỷ.
Liên hệ Mr. Thanh: .
Đất kdc chợ bình điền đường số 2, 5x21m, giá 6.5 tỷ
3
6.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Chợ Bình Điền, P.7, Quận 8, HCM

MT đường số 2 KDC chợ Bình Điền quận 8.
Diện tích 5x21 (110m²).
Giá 6.5 tỷ tl.
.
Gấp bán trong tháng 4 có giá rất tốt. bán nền đất nhà phố mặt tiền 655. đối diện the global city
4
13.1 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán nhanh lô đất nhà phố mặt tiền gần Song Hành đường 659, khu Hoàng Anh Minh Tuấn, đối diện The Global City.
- Diện tích: 5m x 22 =108m².
- Giá bán: 13,1 tỷ còn thương lượng.
- Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
- Hướng Đông Nam.
- Vị trí đẹp, cách The Global City chỉ vài bước chân, đường thông.
Anh chị quan tâm mua ở, đầu tư nhắn em nhận thông tin chi tiết, xem đất, xem sổ.
- Liên hệ SĐT: ...
Nhanh tay sở hữu lô nhà phố kdc thế kỉ 21 khi nguồn cung dần cạn
6
20 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất nhà phố đường Số 52 - TML, KDC Thế Kỷ 21, ngay trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi (Q2).
- Diện tích: 102,7m² (5m x 20,5m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị trí đường thông gần Sông Lê Hữu Kiều, mặt sau của Trương Văn Bang, khu quy hoạch đồng bộ dân trí cao, bảo vệ 24/7.
- Giá: 20 tỷ bớt lộc.
Bán lô nhà phố 126m2 (7x18m) giá 41 tỷ tl/ sài gòn mystery villa  quận 2.  0948 888 ***
12
41 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô nền nhà phố liên kế. Hướng Tây Bắc.
Diện tích 7x18m (126m² xây full ngang 7m).
Giá bán: 41 tỷ TL.
Kết cấu XD: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ.
* Một số lô nền biệt thự Saigon Mystery đang bán khác A/C quan tâm liên hệ : Vũ
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi ...
Bán gấp nền đất 126.5m2 nền góc 2mt vị trí đẹp dự án hưng phú, phước long b, quận 9, giá tốt nhất
3
12.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Còn lại vài nền độc quyền thị trường, cần bán nhanh trong tháng liên hệ: em Tuấn.
Bán các lô đất trục 15m vị trí cực đẹp thuộc dự án Hưng Phú, Phước Long, (Quận 9 cũ) TP. HCM.
Diện tích: 7,5x18,5m (126,5m²), hướng TB, đường 15 - 16m, giá bán 12,5 tỷ.

Liên hệ em Tuấn (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi mua bán nhà đất các dự án Hưng Phú.
Cám ơn quý khách.
Bán lô np liền kề 7x20m giá 260tr/m2 tl đường thông/đảo kim cương  sg mystery  0948 888 ***
11
34.3 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Lô nhà phố Liền Kề - Sài Gòn Mystery - Đảo Kim Cương Quận 2 Cũ
DT: 7x20m (140m²) - Xây ngang 5m chừa hông 2m sân vườn.
DTSD: 374,04m².
Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Giá bán: 245 triệu/m² thương lượng (34.3 tỷ)
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ - .
Đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi tiết.
- Trên nền đã ép ...
Bán nhanh nền nhà phố 6x22 (hàng hiếm) trục đường thông 16m giá chỉ 133tr/m2
3
17.76 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: Duy (14 tin đăng)
Chuyên bán đất nền dự án Sadeco Nghỉ ngơi giải trí, P.Tân Phong, Hồ Chí Minh (nay phường Tân Hưng).
Nằm trên trục đường thông 16m ra Lê Văn Lương, ngay sau trung tâm thương mại SC Vivo Q7.
Diện tích : 6x22.25 . Tổng diện tích 133.5m2
Hướng Tây Nam
Giá : 133tr/m².
A/C quan tâm liên hệ em Duy qua sđt:
Từ 160 tới 180 của 477

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh