Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm kinh doanh  mặt tiền trục chính 30m kdc khang điền quận 9, giá chính chủ bán.
4
18 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất vị trí "vàng" trên trục đường sầm uất nhất dự án Khang Điền, cực kỳ lý tưởng để mở văn phòng, showroom hoặc kinh doanh đa ngành nghề.
Diện tích: 6m x 25m (150m²). Diện tích lớn, ngang 6m rất bề thế và thoáng.
Lộ giới: Mặt tiền đường 30m (Trục đường huyết mạch, vỉa hè rộng thênh thang, giao thương nhộn nhịp ngày đêm).
Vị trí: Nằm trong KDC Khang Điền Quận 9 Khu dân cư cao ...
Cần bán gấp đất nền dự án thế kỷ 21, diện tích 144,7m2 = 8x20m, giá bán 215tr/m2
5
31.11 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán gấp lô đất góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Đăng Đạo và đường Số 48, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (phường Cát Lái, TP. Hồ Chí Minh).

- Diện tích (8m x 20m = 144m7).
- Hướng Tây Nam - Tây Bắc.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán 215 triệu/m² (31 tỷ 111 triệu), giá còn thương lượng với khách thiện chí mua thanh toán nhanh.

Liên hệ Mr Thành.
Moigioinhadat24h.com
Chuyên bán đất nền dự án Thế Kỷ 21.
Bán nền nhà phố khu dân cư khang an giá tốt chỉ 80tr/m2 mặt tiền đường rộng 12m
3
10.08 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán nền nhà phố khu dân cư Khang An giá tốt chỉ 80tr/m² Mặt tiền đường rộng 12m ngay cạnh chung cư Sky 9. Thuận tiện đi lại, tiện ích không thiếu thứ gì,
- Diện tích : 6 x 21
- Hướng : Tây
- Pháp Lý : HĐMB xây nhà xong ra sổ tên riêng
- Giá : 80tr/m²
LH: Ms Mai :
Ngoài ra còn rất nhiều sản phẩm giá tốt cho khách hàng lựa chọn
Mặt tiền đỗ xuân hợp đối diện global (5x25m) giá 300tr/m2
6
37.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện Global City.
+ Dãy D: Mặt tiền Đỗ Xuân Hợp: (5x25) giá: 300tr/m².
- Thích hợp làm văn phòng, hoặc ngân hàng thuê(mật độ xây dựng 1 trệt 4 lầu).

Ngoài ra, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu. Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt (Lô H2 - 12 Trục Chính Dự Án Phú Nhuận).
ĐC: 120 Đường 659, ...
Siêu phẩm mặt tiền đường 415 nguyễn văn bá  ngang 7m cực hiếm  giá chỉ 11,2 tỷ
3
11.2 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Văn Bá, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Diện tích: 7m x 18m (126m²).
Bề ngang 7m cực rộng, cực thoáng, rất dễ thiết kế nhà đẹp hoặc làm showroom/văn phòng.
Vị trí: Đường số 415, ngay khu vực Nguyễn Văn Bá, giao thương thuận tiện.
Lộ giới: Đường nhựa 14m (vỉa hè rộng, xe tải tránh nhau, đậu đỗ thoải mái).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, xây dựng tự do.
Ưu thế vượt trội:Vị trí trung tâm, hạ tầng đồng bộ, kết nối nhanh ra các trục đường lớn.Khu ...
Chính chủ bán nhanh lô nền phố khu dân cư khang an (6x22) chỉ 86tr/m2
3
11.35 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Vị trí đối diện công viên, thuận tiện giao thông, cách GLOBAL chỉ vài trăm m, thông ra Đỗ Xuân Hợp, khu vực thông thoáng. tiếp giáp song hành, cao tốc đi Q 2
- Diện tích : 6 x 22
- Đường 16m
- Hướng : Nam
- Giá 86tr
- Pháp lý : sổ cty xây xong ra sổ tên riêng
LH : Ms Mai - để được tư vấn và tham quan dự án
Bán gấp lô đất kdc số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. gần chợ tml.dt 8 x 18m (144m2) giá 125 tr/m2.
9
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ cần bán nhanh lô đất tại khu dân cư số 1. Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 8 x 18m (144m²) giá 125 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Nhận ký gửi mua bán nhanh. Đất nền - Nhà phố - tại khu vực Quận 2.
- Nhận tìm bất động sản theo nhu cầu.
- ...
Mặt tiền đỗ xuân hợp đối diện global (5x25m) giá 300tr/m2
5
37.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện Global City.
+ Dãy D: Mặt tiền Đỗ Xuân Hợp: (5x25) giá: 300tr/m².

LH(zalo): - Trần Tuyến.
ĐC: 120 Đường 659, ...
Đẳng cấp trục đường 25m kdc nam long  ngang 6m cực đẹp  hướng đông nam
3
13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất "vị trí hoa hậu" tại Khu dân cư Nam Long Nơi hội tụ cộng đồng cư dân tinh hoa, hạ tầng hoàn mỹ.

Diện tích: 6m x 21.5m (129m²).
Diện tích cực chuẩn để xây biệt thự phố hoặc làm văn phòng công ty.
Lộ giới: Mặt tiền đường 25m (Trục đường lớn nhất khu vực, vỉa hè rộng thênh thang, đậu xe hơi vô tư).
Hướng: Đông Nam (Hướng tốt nhất trong phong thủy: mát mẻ, đón gió, rước tài lộc).
Vị ...
Lô đất trục 12m 5x24m giá chỉ 4ty7 rẻ nhất thị trường
4
4.7 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Nhanh tay sở hữu lô đất nền dự án tại Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, TP. HCM với các đặc điểm nổi bật.
Đối diện trường Nguyễn Văn Linh, dãy quán cf Trung Nguyên. Thích hợp cho kinh doanh.
+ Diện tích 120m², mặt tiền 12m, thuận tiện cho xây dựng.
+ Giá bán hấp dẫn. Ko có nền thứ 2 bán ra. Chỉ 4ty7 Cho nền đất vừa ở vừa kinh doanh vô cùng thoáng mát.
+ Đường vào rộng 12, dễ dàng tiếp cận cho cả ô ...
Bán đất da invesco khu 50ha p. cát lái mới q2 cũ đường nt định gần chợ nền c512 (109,4m2) 73 tr/m2
4
7.99 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán đất dự án Invesco khu 50ha đường Nguyễn Thị Định, phường Cát lái mới (Q2 cũ) TP HCM.
- Nền C5 - 12 (đường 55 - CL).
- Diện tích = 109,4 m² (5m x 21,87m).
- Pháp lý đất Sổ hồng.
- Mật độ xây dựng nhà 4 tầng.
- Đất hướng đông nam, đường trước đất rộng 12 mét.
- Vị trí đất gần bến phà Cát lái, trường học, khu hành chính, chợ, siêu thị, xung quanh tập trung nhiều chung Cư cao cấp, cách ...
Chính chủ gửi bán nhiều nền đất kdc kiến á, đã có sổ hồng, giá tốt, dt 5x25, 5x26, 10x20 và 16x20
6
11 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhiều nền đất trong khu dự án Kiến Á, P Phước Long B
- Cập nhật giá bán:

1. Lô DT: 125m² (5x25) giá: 88 tr/m2

2. Lô DT: 130m² (5x26) giá: 109 tr/m² (Đường rộng 16m)

3. Lô DT: 200m² (10x20) giá: 80 tr/m2

4. Lô DT: 320m² (16x20) giá: 75 tr/m2

5. Lô DT: 320m² (16x20) giá: 78 tr/m² (Đường D3, rộng 16m)
**
Ngoài ra em còn bán và ký gửi các dự án xung quanh Kiến Á như: Nam ...
Hàng hot! lô đất trục chính 120m2, gần ngay đường tam đa, giá chỉ 47 tr/m2.  0902,746.319
5
5.64 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Nằm ngay trục chính, vị trí cực đẹp, ngay cổng bảo vệ, gần đường Tam Đa
DT: 6x20=120m2
Cụm dự án xây nhà theo mẫu, sổ CĐT, mua bán hợp đồng.
Giá bán: 47 tr/m2
Nằm trong khu tổng thể dự án 25ha của BCR. Khu dự án được quy hoạch đồng bộ, an ninh, đầy đủ tiện ích, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh: Hồ bơi, 2 mặt tiền sông, công viên, nhà hàng, khu vui chơi trẻ em... Đặc biệt trong dự án có an ninh bảo vệ, ...
Cần bán nhanh lô 132m2 ngang 6m hưng phú đường liên phường quận 9 giá 85 tr/m2
8
11.22 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay đường Liên Phường vô tầm 300m.
Khu dân cư đông, hạ tầng đẹp,...
Lô: 132m².
Ngang 6m.
Giá: 85 tr/m².

Ngoài ra còn hỗ trợ tư vấn BĐS khu vực cho quý khách hàng liên hệ ngay!

Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh BĐS quận 9, quận 2.
Bán đất nền dự án khu dân cư t30, sổ hồng, 5x20.2, giá 6.8 tỷ, tại bình chánh, tp.hcm
3
6.8 tỷ 101 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Nhanh tay! Cơ hội sở hữu đất nền dự án tại Khu dân cư T30, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh - Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ. Đất nền có pháp lý đầy đủ, sổ hồng, nằm trong khu dân cư T30 với nhiều tiện ích xung quanh.

- Diện tích: 101m2
- Giá: 6.8 tỷ VND
- Chiều ngang mặt tiền: 5m
- Chiều rộng ngõ trước: 14m
- Pháp lý: Đầy đủ, sổ hồng

Điểm đặc sắc:
- Ngõ vào rộng, thuận tiện cho xe ...
Chính chủ gửi bán nền dt 130m2 (5x26) đường rộng 16m, kdc kiến á, đã có sổ, giá 109 tr/m2
3
14.17 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán đất KDC Kiến Á, P Phước Long B
- Vị trí đường trước nhà LG rộng 16n
- DT: 130m² (5m x 26m)
- Hướng: Tây Nam
- Pháp lý: Sổ hồng
- Giá bán: 109 tr/m2
Liên hệ em Nguyện xem đất SĐT:
Hàng hót! đất bcr. trục chính. dt 120m2, chỉ 48 tr/m2.  0902 746 ***
12
5.76 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chuyên mua bán ký gửi đất tại dự án khu vực BCR, dự án Quận 9. LH: .
Độc quyền lô giá tốt, ko có trên thị trường. Giá chỉ 48 tr/m² (đã bao gồm tất cả thuế, phí).
Gồm khu sổ đỏ riêng xây dựng tự do và cụm sổ CĐT xây dựng theo mẫu.
---------------------------

Nằm trong khu tổng thể dự án 25ha của BCR. Khu dự án được quy hoạch đồng bộ, an ninh, đầy đủ tiện ích, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh: Hồ bơi, 2 ...
Bán đất sổ hồng 2 mặt tiền đường 14m kdc phú mỹ, phường phú mỹ, quận 7, hcm, liền kề phú mỹ hưng
3
Thỏa thuận 113 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Đất bán gấp - KDC cao tầng đồng bộ - trung tâm quận 7.

Đất hiếm lô góc 2 mặt tiền đường trung tâm Quận 7, đường Nguyễn Lương Bằng.
Vị trí VIP - gần Phú Mỹ Hưng - Ngã 4 Nguyễn Lương Bằng và Phạm Hữu Lầu.
- Diện tích: 7m - dài 18m 113.5m², hai mặt tiền.
- XD Trệt + 3 lầu.
- Đường 14m.
- View công viên ven sông dài 2km.
- Tiệc ích các cấp trường học, siêu thị... 500m.
- Nơi lý tưởng để ở an cư - ...
Bán đất nền dự án tiến phước 110m2 ngay tại lã xuân oai, q9, hcm giá chỉ 5,6 tỷ rẻ nhất thị trường
4
5.6 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lã Xuân Oai, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: Thu Ha (6 tin đăng)
Cần bán nhanh nền đất dự án khu dân cư Tiến Phước với diện tích 110m² tọa lạc ngay tại Lã Xuân Oai 1 sẹc ngắn, Phường Long Trường, Quận 9, TP. HCM.