Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp nền đất 126.5m2 nền góc 2mt vị trí đẹp dự án hưng phú, phước long b, quận 9, giá tốt nhất
3
12.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Còn lại vài nền độc quyền thị trường, cần bán nhanh trong tháng liên hệ: em Tuấn.
Bán các lô đất trục 15m vị trí cực đẹp thuộc dự án Hưng Phú, Phước Long, (Quận 9 cũ) TP. HCM.
Diện tích: 7,5x18,5m (126,5m²), hướng TB, đường 15 - 16m, giá bán 12,5 tỷ.

Liên hệ em Tuấn (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi mua bán nhà đất các dự án Hưng Phú.
Cám ơn quý khách.
Bán đất nền dự án hưng phú 1, phước long b, q9, hcm vị trí đẹp, diện tích 111m2
3
10.3 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1 tọa lạc tại Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Một số nền chính chủ đang cần bán.

- Diện tích: 111m (6x18,5m) đường 15m giá 10,3 tỷ
+ Đất nền dự án Hưng Phú 1 có pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán. xây nhà ra sổ riêng
+ Vị trí thuận lợi, dễ dàng kết nối ...
Bán lô nhà phố 126m2 (7x18m) giá 41 tỷ tl/ sài gòn mystery villa  quận 2.  0948 888 ***
12
41 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô nền nhà phố liên kế. Hướng Tây Bắc.
Diện tích 7x18m (126m² xây full ngang 7m).
Giá bán: 41 tỷ TL.
Kết cấu XD: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ.
* Một số lô nền biệt thự Saigon Mystery đang bán khác A/C quan tâm liên hệ : Vũ
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi ...
Bán lô np liền kề 7x20m giá 260tr/m2 tl đường thông/đảo kim cương  sg mystery  0948 888 ***
11
34.3 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Lô nhà phố Liền Kề - Sài Gòn Mystery - Đảo Kim Cương Quận 2 Cũ
DT: 7x20m (140m²) - Xây ngang 5m chừa hông 2m sân vườn.
DTSD: 374,04m².
Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Giá bán: 245 triệu/m² thương lượng (34.3 tỷ)
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ - .
Đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi tiết.
- Trên nền đã ép ...
Chủ bán nhanh lô 7x16m giá 261 tr/m2 giá 29 tỷ thương lượng sài gòn mystery villas.  0948 888 ***
14
29 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Liên hệ: em Vũ.
Bán nền 7x16m khu Mystery Villas giá tốt nhất thị trường!
- Vị trí đẳng cấp tiềm năng sinh lời cao!
- Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 111m² (KT: 7x16m) rộng rãi, lý tưởng xây dựng.
- Kết cấu: 1 hầm + 4 tầng (theo quy hoạch).
- Hiện trạng: Đất sạch, pháp lý rõ ràng.
- Giá chỉ: 261 triệu/m² cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

* A/C quan tâm LH: .
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- ...
Bán gấp lô b  mt đường bưng ông thoàn tại dự án kdc sở văn hoá tt q9  dt 130.5m2 giá 106tr/m2
4
13.83 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Lô B mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn lộ giới 30m là trục đường huyết mạch kết nối Khu Công Nghệ Cao và đường Nguyễn Duy Trinh và cách đường Liên Phường 20m.
* Diện tích: Ngang 6m dài 21,5m (130,5m²) hướng Tây Nam.
* Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, ngân hàng hỗ trợ 70%.
* Giá bán: 106 tr/m² thương lượng.
Và còn rất nhiều các sản phẩm khác phù hợp với nhu cầu của quý ...
Siêu thị đất nền giá tốt nhất tại kdc hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp đối diện global city
3
15.63 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn các nền giá tốt sau chủ đang chào bán:

- Lô A diện tích 5x16m(80m²), đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán 135 tr/m².

- Lô F diện tích 10x24m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá 100tr/m².

- Lô C diện tích 5x25m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 125tr/m².

- Lô góc 2 mặt tiền, mặt tiền sông, diện tích 8x25m, đường 12m, giá 118tr/m².

- Lô B diện tích 5x25m, mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, ...
Bán nhanh nền nhà phố 6x22 (hàng hiếm) trục đường thông 16m giá chỉ 133tr/m2
3
17.76 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Chuyên bán đất nền dự án Sadeco Nghỉ ngơi giải trí, P.Tân Phong, Hồ Chí Minh (nay phường Tân Hưng).
Nằm trên trục đường thông 16m ra Lê Văn Lương, ngay sau trung tâm thương mại SC Vivo Q7.
Diện tích : 6x22.25 . Tổng diện tích 133.5m2
Hướng Tây Nam
Giá : 133tr/m².
A/C quan tâm liên hệ em Duy qua sđt:
Mặt tiền nguyễn văn kỉnh, phú nhuận 1 (đối diện cv hồ sinh thái) dt 133m2 (7x19) giá 280tr/m2
5
37.24 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất MT Nguyễn Văn Kỉnh, P Cát Lái (TML - Q2).

DT: 133m² (7m x 19m).
Hướng: Tây Nam.
Pháp lý: SHR.

Giá: 280tr/m².

LH Mr. Nguyện: .
Bán nhanh nền nhà phố 6x24m đường 20m kdc phú xuân vạn phát hưng, xã nhà bè giá 53tr/m2
7
7.63 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 53 triệu/m² đường 20m.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và Agribank hỗ trợ cho vay.

Hạ tầng hoàn thiện, điện nước ...
Bán nền nhà phố minh long phú xuân  7x20m, giá 4.4 tỷ
3
4.4 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Minh Long, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Chuyên đất nền dự án KDC Minh Long, xã Phú Xuân Nhà Bè.
Bán gấp nền nhà phố :
Diện tích: 7x20m.
Hướng Đông Bắc.
Giá: 4.4 tỷ.
AC quan tâm liên hệ em Duy SDT: .
Chính chủ cần bán gấp lô đất 7x20m khu nam long giá 13.5 tỷ
3
13.44 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B.
* Vị trí ngay gần Khu Đô Thị Global City.

- Diện tích đất 7x20m.
- Đường 12m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Dân cư đông đúc, hạ tầng sạch đẹp.
- Giá bán 96 triệu/m².

Liên Hệ Kiên - để xe đất.
Nhận ký gởi - mua bán nhanh nhà đất Q9 (Lấy phí thấp).
Bán đất nền tại samsung village, 6,1 tỷ, 125m2, hướng đông nam, mặt tiền 5m
6
6.1 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Bán nhanh nền đất dự án tại Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh).
- Diện tích: 125m².
- Giá chỉ: 6,1 tỷ VND. (Đã có sổ hồng riêng ngân hàng hổ trợ vay bank 70 đến 80%).
- Đường trước nhà rộng 8m đường thông,
- Thích hợp xây căn hộ dịch vụ cho thuê (sát khu công nghệ cao, và trong vòng bán kính 3km có 4 trường đại học lớn.
* Liên hệ ...
Đất view sông 110m2 chỉ 5 tỷ vị trí cực kỳ thoáng mát, siêu đẹp
4
5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Chính chủ cần bán nền nhà phố view trực diện sông vị trí cực kỳ đẹp.
- Diện tích: 5x22 - 110m².
- Gía: 5 tỷ.
LH: Thành - thổ địa khu Phước Lộc.
Bán lô đất đông thủ thiêm, giá tốt, 0902 454 ***
11
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Giỏ hàng đang giao dịch.
6x20m, 13.4 tỷ, đường 12m.

Vị trí & kết nối.
Nằm trong khu dân cư Đông Thủ Thiêm TP Thủ Đức.
Kết nối nhanh:
Nguyễn Duy Trinh.
Đỗ Xuân Hợp.
Song hành cao tốc.
Đi Quận 1 Quận 7 cao tốc long thành cực thuận tiện.

Thông tin dự án.
Quy mô: 20ha.
Quy hoạch: 1/500 hạ tầng đồng bộ điện nước âm.
Bao gồm:
Công viên cây xanh sân thể thao.
Nhà phố shophouse.
Biệt thự song lập đơn ...
Cần bán lô đất nhà phố rất đẹp tại đông thủ thiêm 0902 454 ***
6
Thỏa thuận 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

1 - 6x18m mặt tiền đường 12m hướng tây bắc.

Phân tích tổng thể dự án khu dân cư Đông Thủ Thiêm (20HA).
1 Vị trí & quy hoạch Nền tảng giá trị dài hạn.
Dự án nằm tại TP Thủ Đức, khu vực Bình Trưng Đông Cát Lái Đông Thủ Thiêm, là trục phát triển trọng điểm khu Đông.
Quy hoạch 1/500 đồng bộ, hạ tầng điện nước âm rất hiếm trong các khu dân cư tự phát xung quanh.
Việc tiếp giáp Nguyễn Duy Trinh & Đỗ ...
Bán 5 lô đất kdc đông thủ thiêm 0902 454 ***
15
11.8 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

GIỎ HÀNG ĐANG GIAO DỊCH
1 6x18m 11.8 tỷ đường 10m
2 6x18m 12.5 tỷ đường nhựa 12m
3 5x22m 12.5 tỷ đường nhựa 12m
4 6x20m 13.4 tỷ đường 12m
5 6x22m 13.45 tỷ đường 12m
6 6x25m- giá ..
7 11x20m 99tr/m² góc 2 mặt tiền
8 15x21m 105tr/m² góc 2 mặt tiền
9 12x21m 100tr/m² đường 12m
10 15x25m 95tr/m² đường 12m
________________________________________
VỊ TRÍ & KẾT NỐI
Nằm trong khu dân cư ...
Bán gấp lô 2 mặt tiền đường 16m &12m nằm trong khu bcr. dt 8x16m.  0902.746,319
9
6.4 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất có vị trí tuyệt đẹp, lô 2 mặt tiền trước sau, đường 16m& 12m, gần ngay sân tennis, gần cụm chung cư, công viên.
- Nằm trong khu BCR, khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng điện nước âm.
- Dự án nằm ngay 2 mặt tiền sông Tắc và rạch môn, không khí và cây xanh mát mẻ trong lành.
- Được quy hoạch đồng bộ, có hồ bơi, đường đi bộ ven sông, công viên, sân tennis.
- DT: 8 x16m.
- Giá 50 tr/m².
- LH: Trúc ...
Bán đất nền tại đào sư tích residence, 8.5tỷ, đường 16m, 110m2, nhà bè, hcm  hàng hiếm
5
8.39 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại Đào Sư Tích Residence, tọa lạc ở Đường Đào Sư Tích, xã Phước Kiển, Nhà Bè, HCM. Với diện tích 110m², mặt tiền rộng 16m, ngõ vào thoáng đãng, cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm khi giao dịch.

Giá chỉ 8.39 tỷ VND, một cơ hội không thể bỏ qua! Khu vực này nổi bật với vị trí đẹp, dễ dàng di chuyển và kết nối với ...
Bán đất hưng phú 6m x 18,5m, đường trước nhà 16m
3
10 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Hưng Phú ngay Liên Phường - Đỗ Xuân Hợp.

Lô đất vuông vức có diện tích 6m x 18,5m công nhận 111m².

Đường trước nhà 16m cực rộng.

Khu dân cư hiện hữu, xây dựng đẹp, vị trí đẹp thuận tiện di chuyển.

Sổ công ty.

Hình thức mua bán - xây dựng hoàn công ra sổ.

Giá bán 9,999tỷ
Từ 180 tới 200 của 476

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh