Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc 2mt (8x20m)147,5m2 thời báo kinh tế cách bưng ông thoàn 200m giá chỉ 11,2 tỷ
8
11.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:

+ Lô góc 2 mặt tiền đường(20m - 12m). Dãy B(8x20m) vạt góc: 147,5m².
Giá: 11,2 tỷ(thương lượng).

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
ĐC: Lô H2 - 12 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 56 trục chính kdc đông thủ thiêm, quận 2
8
16 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 56 trục chính KDC Đông Thủ Thiêm Quận 2.
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.
DT: 5x22m, 110m².
Giá 16 tỷ.
Liên hệ Linh .
Bán nhanh cặp nền tái định cư thanh nhựt, sổ sẵn công chứng ngay giá cực tốt để đầu tư, liền kề gs
4
7.34 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhanh cặp nền Tái định cư (Một nền cũng bán)
Sổ sẵn công chứng ngay.
- Diện Tích: 6x18 ( 2 nền 6x18)
- Giá: 7.340ty/nền
Liên hệ ngay em Trân 24/7 tại dự án.
Chính chủ gửi bán lô đất tái định cư liền kề dự án gs metro, phước kiển, nhà bè
4
7.02 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh nền tái định cư Thanh Nhựt sổ riêng đường 30m.
Diện tích: 6x18m, giá chỉ 65 triệu/m².
Liên hệ ngay em Trân chuyên mua bán nhận ký gửi đất khu vực Nhà Bè, Long An.
Giảm 5 tỷ bán nhanh! bán nền a2x kdc văn minh, an phú quận 2 dt 104.4m2 (5.8m x 18m) còn 22.6 tỷ
3
22.6 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Giảm 5 tỷ ! Chỉ còn 22.6 tỷ bán nhanh nền
Nền A2 - x KDC Văn Minh, P. An Phú, Quận 2.
Diện tích 104m² (5.8m x18m).
Kết cấu đất.
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHCC.
Giá còn chỉ 22.6 tỷ
Gọi em Quỳnh Nhi.
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Bán đất nền dự án tại khu dân cư cát lái invesco, 62 triệu vnd, 140m2, chính chủ gửi nhiều tiện ích
4
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đất nền dự án nằm tại Khu dân cư Cát Lái Invesco, Đường 54-CL, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 140m², giá chỉ 62 triệu VND, là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Được thiết kế cho nhu cầu sống hiện đại, khu đất này không chỉ có phong thủy tốt mà còn đầy đủ tiện ìch.

Với mặt tiền rộng 7m, đường vào 12m, khu đất rất thuận ...
Cần bán nhanh lô 110m trục 14m thông thoáng giá tốt khu đông thủ thiêm / sát công viên, giá tốt
8
12.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp - Song Hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 phút.
Bán lô trục thông thoáng, nhà xây nhiều.

Lô : 5x22m trục sát công viên
Giá: 12,5 tỷ.

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm giá tốt cùng khu vực

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền quận 2 quận 9.
Bán đất kdc conic 13b, 7x18m, 126m2, chỉ 8tỷ, shr
7
8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chủ đất nhượng lại lô đất tại KDC Conic, nền này đẹp vì đối diện là dãy biệt thự và gần với công viên.

- Diện tích: 7x18m, 126m², sổ hồng riêng.
- Hướng đất: Tây Nam (Tây Tứ Trạch).
- Đường trước mặt: 12m
- Thời gian xây dựng tự do.
- Kiểu xây: 1 trệt 3 lầu và 1 tum.
- Có sẵn tiện ích: Siêu thị, tennis, hồ bơi, gym, 6 siêu thị, các trường năng khiếu, trường đại học, trường mầm non, trường quốc ...
Bán nền giá tốt nhất đông thủ thiêm, quận 2, diện tích 108m2 đường 12m giá 12.5 tỷ
5
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nền đất đường 12m thuộc khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Quận 2 kế bên Lake View City.
- Diện tích: 6 x 18
- Xây dựng theo mẫu 1 trệt 3 lầu.
- Đường trước nhà: 12m.
- Hướng: Đông Nam.
- Giá: 12.5 Tỷ
- Pháp lý: Hợp đồng mua, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Liên hệ: Gia Long để xem đất và thương lượng giá.
Bán đất nền kdc conic, đường vành đai 60m, ngay làng đại học, trường quốc tế, chỉ 8.3 tỷ
7
8.3 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chủ nhà cần tiền nên bán lỗ lô đất nền KDC Conic, Xã Phong Phú, huyện Bình Chánh, lô 6x20m, đường 60m, gần đường mở rộng đường Tạ Quang Bửu Quận 8, rất tiềm năng anh chị ơi, giá tốt nữa, không có lô thứ 2 đâu ạ.

- Diện tích: 6x20m.
- Sổ hồng riêng.
- Hạ tầng hoàn chỉnh, đẹp nhất khu vực.
- Trong KDC an ninh, cư dân đông đúc, khí hậu mát mẻ trong xanh.
- Tiện ích hiện hữu: 7 siêu thị, gym, yoga, ...
Bán mặt tiền đường bưng ông thoàn đối diện villa park, dt 142m2 giá chỉ 97tr/m2
3
13.77 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 142 m² - Kích thước : 5 x 28,4m
- Sổ hồng riêng công chứng ngay
- Vị trí : mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn, đối diện Villa Park, gần Liên Phường.
- Gần chung cư River Park Tower sắp khởi công
- Thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng công ty, khách sạn,...

* Giá bán : 97tr/m² - Tổng tiền : 13 tỷ 770tr
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Hàng hiếm tại xã phú xuân, nhà bè, hồ chí minh, 31.500 triệu/m2, 139.52m2 mặt tiền 20m
3
4.39 tỷ 139 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền bán tại Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh với diện tích 139.52m², giá 31.500 triệu/m². Đất có pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán, thích hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, là nơi lý tưởng để định cư.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Công viên Phú Xuân.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh.
- Trường THCS Lê Văn Hưu.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi ...
Bán đất ngay liên phường phước long b lô góc 2 mặt tiền 7,5m x 18,5m giá 12,5tỷ
3
12.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Hưng Phú ngay trục Liên Phường Phường Phước Long

Lô đất có diện tích 7,5m x 18,5m, vạt góc 2 mặt tiền công nhận 126,4m2

Đường trước đất rộng 16m

Khu vực dân cư hiện hữu, đường rộng đẹp, nhiều cây xanh, có bảo vệ

Pháp lý hdmb, xây dựng hoàn công ra sổ đứng tên cá nhân

Giá bán 12,5tỷ Thương lượng nhẹ

Liên hệ Em Tuấn
Bán đất nền dự án thanh nhựt, 68 triệu / m2, 108 m2, sổ đỏ cá nhân (tđc)
7
7.34 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án Thanh nhựt với diện tích 108m² và giá 68 triệu / m².
Mặt tiền rộng 12m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Đường vào rộng 20m, phù hợp cho xe hơi di chuyển dễ dàng.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.
Cơ hội đầu tư hấp dẫn trong khu vực đang phát triển.

Thông tin thêm về dự án:
Dự án Thanh nhựt tọa lạc tại đường Phạm Hữu Lầu, xã Phước ...
Kẹt tiền, bán rẻ lô 7x17m, đường thông đẹp, giá đầu tư sinh lời chỉ 67 tr/m2.  0949,133,688
4
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần tiếp gấp, chủ bán giá rẻ chốt sớm cho lô đất dự án Kiến á đẹp vuông vức, không lỗi phong thủy
- Diện tích: 7x17m (119m²)
- Hướng Tây Bắc, đường 38CL thông suốt ngay trung tâm dự án KDC Cát Lái (Khu Đô Thị Cát Lái 152,9ha)
- Khu vực dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích: Trường học các cấp, siêu thị King Food, cửa hàng tiện lợi Win mart, Family mart, cafe Highlland, Bách Hóa Xanh, hiệu thuốc ...
Bán lô góc 126,5m2 vị trí đẹp thuộc dự án kdc hưng phú, phường phước long, tp. hcm giá tốt
3
12.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Còn lại vài nền KDC Hưng Phú, cần bán nhanh trong tháng liên hệ: em Tuấn.
Bán lô đất góc 2 mặt tiền dự án Hưng Phú, Phước Long B, Quận 9.

Diện tích: 7,5x18,5m (126,5m²) lô góc 2 mặt tiền, vị trí siêu đẹp, đường lớn 15m, giá bán 12,5 tỷ.

Liên hệ em Tuấn (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi mua bán nhà đất các dự án Hưng Phú, Phú Nhuận, Kiến Á, Nam Long, Sở Văn Hóa...
Cám ơn quý khách.
Chính chủ bán lô đất samsung village. diện tích 107m2. sổ hồng. gọi ngay 0982 667 *** mr phan điền
5
6.1 tỷ 107 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ bán đất nền Samsung Village.
- Diện tích lô đất 107m. Ngang 5,2m.
- Sổ hồng công chứng mua bán ngay.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá bán 57tr/m2
* Gọi Ngay Mr Phan Điền xem thực tế vị trí lô đất đang bán.
---
Thông tin liên hệ.
Phan Điền Realtor.
- Địa chỉ: 92 Đường số 6 KDC Khang An, Phường Long Trường, Thành phố Hồ Chí Minh.
- Phone: .
- Website: https://phandien.vn/
- Email:[email protected]
Đường số 7 (20m) 6*24m, 144m2  59 triệu/m2 có sổ riêng cty
6
8.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án.
Khu dân cư Phú Xuân (Cty Vạn Phát Hưng).
Đất nền khu này đã được chủ đầu tư giao sổ đỏ từng lô cho khách hàng.

Nền nhà phố đường 20m. Đường Số 7.
- 6*24m, 144m².
- Giá 59 triệu/m².

Kí quỹ móng cọc 200 - 300 triệu/nền.
Loại HĐMB.
Giữ sổ đỏ bản gốc tùy lô.

Tín - .
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
VP: Số 15 đường Hoàng Quốc Việt, Quận 7.
Bán đất kdc samsung village 5,1 x 24m ( 122,5m2 ) chỉ 50tr/m2
5
6.1 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 5,1 x 24m ( 122,5 m² )
- Sổ hồng riêng
- Xây dựng tự do , xây đc Hầm + 3 lầu + tum
- Vị trí : cách khu Công Nghệ Cao 100m , cách Liên Phường 1,5km
- Thích hợp xây CHDV cho thuê, hoặc CBNV khu Công Nghệ Cao

* Giá bán : 6,1 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Mặt tiền bưng ông thoàn tại khu sở văn hóa thông tin, giá đầu tư 107 triệu/m2
3
14.23 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Hương (4 tin đăng)
Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM mang đến cơ hội sở hữu đất nền dự án với diện tích 133 m². Đây là một sản phẩm hiếm hoi trên thị trường, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
- Bưng Ông Thoàn quy hoạch đường 30m.
- Giá bán: 107 triệu / m².
- Mặt tiền rộng 5m.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này!
Liên hệ ...
Từ 320 tới 340 của 478

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh