Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đường nguyễn khoa đăng 2 mặt tiền, đường 40m, thạnh mỹ lợi, quận 2
3
21 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Pham (1 tin đăng)
+ Diện tích 110 (5x22). Thích hợp xây ở hoặc xây toà văn phòng cho thuê.
+ Mặt tiền Nguyển Khoa Đăng rộng 40m, đối diện công viên, 2 mặt tiền thông thoáng.
+ Vị trí liền kề trung tâm hành chính Quận 2. Cách Thủ Thêm chỉ 5 phút. Không gian sống đầy đủ, tiện nghi
+ Pháp lý : Sổ hồng
+ Lh : Trường Anh
Chính chủ bán đất dt 120m2 (6 x 20m) khu tđc nam rạch chiếc p. an phú giá tốt nhất khu vực
6
25 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất tái định cư Nam Rạch Chiếc An Phú, Quận 2, cạnh The Global City giá 25 tỷ.
- Diện tích: 6 x 20m (120m²), vị trí đẹp, đường trước nhà 16m thông thoáng. Xây dựng H 4 tầng.
- Vị trí vàng: Nằm giữa 2 khu đô thị lớn: The Global City (Masterise Homes) và Lakeview City (Novaland).
- Tiện ích xung quanh: Gần khu tổ chức sự kiện The Global City, liền kề nhiều tiện ích đẳng cấp.
- Kết nối giao ...
Bán đất biệt thự phú mỹ hưng, 48,5 tỷ, 126m2, khu kinh doanh sầm uất, mặt tiền 7m
4
48.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ Hưng, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Đất nền biệt thự tại Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh - Quận 7, Hồ Chí Minh cũ là cơ hội đầu tư hấp dẫn với diện tích 126m² và giá bán 48,5 tỷ VND.

Điểm nhấn:
+ Hướng cửa chính Bắc, phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Mặt tiền rộng 7m, phù hợp cho các hoạt động thương mại.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Cách trường học, bệnh viện FV, ...
Bán lô 132m2 kdc hưng phú 2 đường 15m giá 11 tỷ
4
11 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích 6x22m, Đường trước nhà 15m
- Khu yên tĩnh an ninh cao cấp có chốt bảo vệ, công viên cây xanh thoáng mát.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ:
Chuyên nhận ký gửi bán nhanh nhà đất KDC Hưng Phú
Bán đất thổ cư đã có sổ 5x24m, đường 24m, khu vực nhơn đức, nhà bè, giá 50tr/m2
7
6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, đường 24m khu 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m giá chỉ 50tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ trợ vay ngân hàng.
Liên hệ: .
T5/2026 mr.thanh cập nhật đến quý khách hàng các nền đang bán tại kdc thế kỉ 21.
5
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mr.Thanh gửi đến quý Anh/Chị khách hàng các nền tại dự án KDC Thế Kỉ 21, P. Bình Trưng, Q2 ( nằm trong khu 174ha Thạnh Mỹ Lợi )

- Đường 47 đối diện Đồng Văn Cống
+ DT : 8m x 20m : Giá 24,8 tỷ (155tr)

- Đường Số 48
+ DT : 8m x 20m - Giá: 28 tỷ (175tr)
+ Lô góc : 8m x 20m Giá : 31 tỷ (210tr)

- Đường Số 49
+ DT : 11m x 21.5m - Giá 42,6 tỷ (180tr)

- Đường Số 52
+ DT: 5m x 20.5m - Giá 20 tỷ ( ...
Góc 2 mặt tiền đường 16m, 6.5x22 giá 9.99 tỷ kdc đào sư tích residence
3
9.99 tỷ 137 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất góc 2 mặt tiền đường 16m tại KDC Đào Sư Tích, Nhà Bè.
DT: 6.5 x 22 = 137 m².
Trục chính khu dân cư.
Sổ hồng, xây dựng được ngay.
Giá bán: 9.99 tỷ.
LH em Vũ xem đất và giấy tờ.
Đất 7x19 đường 2c phú mỹ chợ lớn chỉ 15.5 tỷ
7
15.5 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ Chợ Lớn, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Đất nền đường 2C Phường Phú Mỹ Q7.
Khu Phú Mỹ Chợ Lớn, Công Ích Quận 4.
- DT 133m (7x19m).
- XD: Hầm + 5 Tầng.
- Hướng Nam | sổ hồng.
Giá tốt 15.5 tỷ.
Xung quanh chỉ còn lại vài lô đất.
Liên hệ Vũ xem đất và giấy tờ.
Bán 2 lô 5 x 21m 105m2 có móng dưới đất 76 triệu/m2/lô tl kdc đại phúc, bình hưng, bình chánh
3
7.98 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất - 105m² - (5 x 21m) - MT đường 12m KDC Đại Phúc - xã Bình Hưng, Bình Chánh.

- Diện tích đất: 5 x 21m - 105m² - có móng cọc ở dưới đất.

- Vị trí: Mặt tiền đường lớn 12m KDC Đại Phúc, liền kề KDC 6B intresco, T 30, ngay trường Quốc Tế Anh - Việt.

- Cách ngã tư Nguyễn Văn Linh 500m, TTTM Aeon 1.5km, tiện đi các quận.

- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sổ cty, xây nhà HC.

- Giá: 76 triệu/m² ...
Bán lô đất nền 2 mặt tiền đường 16m dt 127m2 kdc dương hồng, sát đường số 1. chỉ 100tr/m2. tl
3
12.7 tỷ 127 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dương Hồng Garden House, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Vị trí hiếm. 2 mặt tiền đường 16m và đường 12m. Hạ tầng hoàn chỉnh.
- Phù hợp vừa kinh doanh vừa ở, cho thuê văn phòng công ty..
- Sát trục đường chính số 1. Cách Nguyễn Văn Linh vài trăm m.
Pháp lý chuẩn. Chính chủ TL.
LH Val tư vấn xem đất nhiệt tình.
# NHẬN KÝ GỬI NHÀ ĐẤT
Đất đường đào trí 5x22=110m2 giá 7.5 tỷ, vị trí đẹp
7
7.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Mặt tiền đường Đào Trí, Phú Thuận, Đường 30m, vị trí đẹp.
Vị trí đẹp, sinh lời cao.
- Diện tích: 5x22=110m2
- Giá bán: 7.5 tỷ.
- Đường Đào Trí rộng 30m, view sông, tuyến đường qui hoạch là đường dạo bộ ven sông đẹp nhất sài gòn.
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất.
- Đường Đào Trí kết nối đường Hoàng Quốc Việt, đường Phú Thuận đi Phú Mỹ Hưng, kết nối đường Huỳnh Tấn Phát đi Quận 1.
- Liền kề khu đô ...
Bán lô đất hai mặt thoáng, giáp công viên khu topia khang điền giá 7.950 tỷ
3
7.95 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh nền đất Topia Khang Điền, Phú Hữu, Quận 9.

- Diện tích đất 6x18.3m (109m).
- Giá bán 73 triệu/m².
- Đường 16m.
- Có mặt sau tiếp giáp công viên thoáng mát.

Khu dân cư an ninh, hạ tầng sạch đẹp, dân trí cao.
Liên hệ xem đất Kiên - .
Nhận ký gởi - Mua Bán nhanh nhà đất Topia Khang Điền (Lấy phí thấp).
Chính chủ bán lô đất khu hưng phú, liên phường (giá rẻ nhất)
3
10.1 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất nhà phố khu Hưng Phú, đường Liên Phường, Phước Long B, Quận 9, Thành Phố Thủ Đức.

- Lô 6x18.5m.
- Đường rộng 16m.
- Giá 10.1 tỷ.

Liên hệ Kiên - (Để xem đất).
Nhận ký gởi - Mua Bán nhanh nhà đất Hưng Phú (Lấy phí thấp).
Cần bán nhanh lô đất khang an 6x21m đường liên phường, quận 9, giá 80 tr/m2
8
10.08 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, chung cư Sky 9, Song Hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút...
Khúc dân cư đông, hè rộng, thoáng.
Diện tích: 6x21m.
Giá: 80 tr/m².
Trục 12 thông thoáng.

Ngoài ra, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ .
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng đất nền Khang An - Địa Ốc 3.
Cần bán nhanh đất nền kiến á đường liên phường diện tích 110m trục thông giá tốt
6
10.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Giáp Global City Quận 2, song hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút...

Diện tích: 5x22m
Trục thông
Giá : 10,8 tỷ

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Chính chủ bán lô đất 5x21m giá 56 triệu/m ( tốt nhất khu sam sung )
5
5.94 tỷ 106 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất khu dân cư Sam Sung, đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu

- Diện tích đất 5x21m
- Đường 8m
- Sổ hồng chính chủ
- Giá 56 triệu/m

Quý khách quan tâm liên hệ Kiên
Nhận ký gởi, mua bán nhanh nhà đất Quận 9 ( Xin phí thấp )
Cần bán nhanh 132m2 đất nền khu khang an ngay liên phường giá tốt
8
10.82 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, cao tốc song hành quận 9.
Diện tích 6x22
Đối diện quỹ đất Chung Cư
Trục 16m
Giá: 82 tr/m

Ngoài ra còn nhiều sp khác

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường quận 9.
Chính chủ bán lô u đối diện trường tiểu học d/a sở văn hoá tt q9, ngang 5x22m(110m2) giá 75tr/m2
3
8.25 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Lô U3x.

- Diện tích 5m x 22m (110m²), hướng Đông Bắc.

- Đường 12m vị trí đẹp nằm đối lưng đường Bưng Ông Thoàn, mặt tiền đối diện trường Tiểu Học, tiện kinh doanh buôn bán.

- Giá bán: 75tr/m² (thương lượng) khách hàng thiện chí tụi e sẽ cho gặp chính chủ làm việc.

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, chuyển nhượng sang tên đơn giản, đầy đủ pháp lý, hỗ trợ khách hàng từ lúc đặt cọc đến công chứng và nhận ...
Chính chủ gửi bán gấp lô giá mềm nhất dự án hưng phú, dt 8x18.5m giá 10.95 tỷ
6
10.94 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ bán gấp lô giá thấp nhất dự án Hưng Phú 1, đường Liên Phường, Phước Long B, TP Thủ Đức.

1. - DT: 8 x 18.5m
- Giá 10.95 Tỷ (76tr/m²)
- Đường rộng 15m

- Quý khách vui lòng gọi cho e Hà để nhận thông tin chi tiết nhé.

Hà Trần BĐS chuyên môi giới mua bán, nhận ký gửi các dự án trục đường Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp, Phường Phường Phước Long B, Phú Hữu.

Dự án nào bên em cũng có rất nhiều ...
Bán gấp lô đất giá tốt mt 2c sát bên vinhomes  vđ3  110m2 giá chỉ 7,9 tỷ
7
7.9 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 11A, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán lô đất mặt tiền 2C TĐC Phước Thiện.

Vị trí đẹp, sát bên Vinhomes Grand Park, gần Vành Đai 3 TP. HCM.
Diện tích: 110m (5m x 22m).
Đường nhựa: 10m, thông tứ hướng, xe tải xe hơi lưu thông thuận tiện.
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, hạ tầng hoàn chỉnh, tiềm năng tăng giá cao.

Giá bán: 7,9 tỷ (Thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Thích hợp xây ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Liên hệ: ...
Từ 140 tới 160 của 472

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh