Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần tiền bán gấp 2 nền liền kề. kdc thanh nhựt đường phạm hữu lầu giá rẻ 70tr/m2. 0909 460 *** đức
6
7.56 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán nền lốc J sổ hồng riêng KDC Thanh Nhựt kế bên đại đô thị GS Metro.
- DT: 6x18m (108m²) đường 12m.
Giá 70tr/m² TL. Có bán lẻ.
* Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay bank 70%.
LH: Đức.
Kdc minh long phú xuân. diện tích 140m2 vị trí đẹp giá đầu tư .
3
4.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Minh Long, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Minh Long Nền đất 7 20m (140m²), giá 4,5 tỷ.
Vị trí giáp Quận 7, kết nối nhanh Nhà Bè Cần Giờ qua cầu Phú Xuân 2 và cầu Cần Giờ trong tương lai. Khu vực còn hưởng lợi từ tuyến metro dự kiến từ trung tâm TP.HCM xuống Cần Giờ, tiềm năng tăng giá cao.
Cơ hội đầu tư tốt nhờ hạ tầng đang phát triển.

Anh chị quan tâm đầu tư liên hệ e Hoàng: .
Cần bán gấp đất 7x20 khu thiên lý giá tốt nhất   0902 468 ***
8
11 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: MS ÁNH (3 tin đăng)
Cần tiền bán gấp lô đất Thiên Lý
Diện tích : 7 x 20 ,hướng tây bắc
Đường 12m ,vị trí đẹp .
Qúy khách có nhu cầu vui lòng liên hệ :
Cảm ơn quý khách đã xem tin
Chính chủ cần bán lô đất g2  43, dt 110m2, sổ đỏ, kdc thế kỉ 21, gần sông, q. 2, giá thương lượng
10
34.1 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán nhanh lô đất KDC Thế Kỉ 21, nền G2 - 43 (5x22m), đường 53, phường Bình Trưng Tây, Q2, TP. HCM. Hướng Tây Nam, gần sông Sài Gòn.

Hạ tầng hoàn thiện. Khu dân cư đông. Lộ giới 12m.
Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 2,5 lầu.
Không bắt buộc xây dựng ngay.

Pháp lý rõ ràng:
+ Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất do UBND Q2 cấp (sổ đỏ),
+ Hồ sơ thông tin dữ liệu lô đất do VPĐK đất đai Q2 ...
Đất nền dự án topia khang điền quận 9, lô nhà phố 6x19, giá 70 tr/m2... 0919 009 *** mr.quang
3
7.98 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp đất nền dự án Topia Khang Điền quận 9:
- Lô nhà phố 114 m2
- Giá 70 tr/m2
- DT: 6x19
- Đường 16m
LH: bđs Khoa Quang
Bán đất 120m2 mặt tiền phạm thế hiển  q8, ngay nguyễn văn linh, kdc đông đúc.  0931 118 ***
12
7.13 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Bán nhanh nền đất 120m² (5x24m) mặt tiền đường KDC Phú Lợi, P.7, Q.8 Giá tốt

Cần tiền nên bán gấp lô đất đẹp tại khu dân cư Phú Lợi, vị trí cực kỳ tiềm năng:

Diện tích: 120m² (5m x 24m) vuông vức, dễ xây dựng
Đường trước nhà rộng 30m, vỉa hè rộng 7m
Xe hơi đậu trước cửa nhà, tiện kinh doanh mua bán
Hướng mát, đón sinh khí cho gia chủ
Nằm ở khu đông đúc nhất dự án, xung quanh nhiều nhà đã xây ...
Chủ kẹt tiền cần bán lô đất topia khang điền 6x19m (đường 12m)
3
7.98 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh đất nền Topia Khang Điền, đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Thành Phố Thủ Đức.
* Khu an ninh, hạ tầng sạch đẹp, thoáng mát.
- Lô 6x19m đường 12m giá 70 triệu/m².
Liên hệ xem đất 24/24 (Kiên - ).
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng (lấy phí thấp).
Bán gấp đất nền sài gòn mystery quận 2 liền kề đảo kim cương 7x18m, giá 265tr/m2 full thuế phí
6
33.39 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất thuộc khu compound Sài Gòn Mystery Quận 2.
Tọa lạc vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển, gần sông thoáng mát và yên tĩnh.
Khu compound an ninh tuyệt đối.

Lô LK4, vị trí đẹp, 7x18m, giá 265tr/m², hướng TB đối diện khu biệt thự đường thông ra Lê Hưũ Kiều.
Sổ hồng riêng.
Xây dựng 1 hầm 4 lầu.
Ngoài ra, còn hỗ trợ tư vấn theo yêu cầu cho khách hàng tham khảo.
Bán nền 7.5x20m mặt tiền đường số 7 kđt apak  giá 250tr/m2
3
37.5 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Còn sót lại 1 nền duy nhất mặt tiền đường số 7 ngay sát đường Song Hành, thuộc khu A KĐT An Phú An Khánh.
- Diện tích 7.5x20m CN 150m².
- Sổ hồng cá nhân.
- CTXD: Hầm 4 tầng.
- Đường 20m có vỉa hè thông thoáng, khu vực xây kín đồng bộ khang trang, sang trọng.
- Giá bán 250 triệu/m² cho khách thanh toán nhanh.
Bán nhanh 132m đất nền khang an quận 9 giá 80 tr/m
8
10.56 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Đối diện công viên. Thông ra Đỗ Xuân Hợp Global city Quận 2
Trục 12m thông thoáng.
Hè rộng.
Diện tích: 6x22 đối diện song hành cao tốc
Giá: 80 tr/m².
Có thương lượng.
..,..,..
Ngoài ra còn nhiều nền diện tích khác nhau cùng khu vực

Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần
Bán gấp lô đất nhà phố kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. dt 7x18m sổ hồng riêng giá 7tỷ8
3
7.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tich 7x18m (126m²).
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Gia 7tỷ8 thuơng lượng.
LH .
Bán đất góc 2 mặt tiền vị trí kinh doanh đào trí + lê thị chợ, dt 8x18.5m kdc phú thuận q7
9
9.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Chủ nhà cần định cư nước ngoài cần bán gấp lô đất góc 2 MT mặt tiền Đào Trí + Lê thị Chợ, vị trí đẹp khu dân cư Phú Thuận (Dự án Lotus Residence Anh Tuấn) Phường Phú Thuận Quận 7.

+ Vị trí ngay giao lộ Đường Lê Thị Chợ, Đường Đào Trí, Hoàng Quốc Việt. Liền kề 6 Block Chung cư An Gia Skyline, Riverside, Panorama, Sky89, Chung cư Lacasa, đầy đủ tiện ích, khu an ninh, Gần Sông Sài gòn khí hậu mát ...
Bán gấp lô đất nhà phố đối diện công viên kdc conic 13b.diện tích 7x18,6 (130m2) sổ hồng.giá 8ty150
3
8.15 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Giá 8ty150 tl
Bán gấp lô đất nhà phố kdc Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh
Diện tich 7x19 (130m²) đối diện công viên
Đường 12m
Sổ hồng riêng
Lh
Bán đất đã có sổ khu cát lái q2, đối diện trường đại học umt giá chỉ 62 triệu/m2. nhà đất lê sanh
9
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Nhà Đất Lê Sanh (Cty TNHH BĐS & XD Lê Sanh) chuyên Mua Bán & nhận Ký Gửi dự án Khu đô thị Cát Lái Quận 2.

Bên em:
- Bán đúng giá khách gửi (Không kê giá bán).
- Không rao giá ảo (giá thấp rẻ mạt làm mất thời gian của nhau).
- Không đăng giá thật thấp để lôi kéo khách để rồi dẫn đi xem xong báo bán rồi hay ngưng bán.

Thông tin lô đất cần bán như sau:

1. Diện tích đất: 140m² (7x20m).
2. Hướng ...
Bán đất centana điền phúc thành, giá tốt chỉ nhỉnh 54,5 triệu/m2, nhà đất lê sanh cam kết giá đúng
10
6.5 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Nhà Đất Lê Sanh (công ty TNHH BĐS & XD Lê Sanh) Chuyên mua bán & nhận ký gửi dự án Centana Điền Phúc Thành Quận 9.

Bên em:
- Bán đúng giá khách gửi (không kê giá bán).

Thông tin lô đất dự án Centana Điền Phúc Thành Quận 9 cần bán như ...
Đất nền thanh nhựt  51 triệu/m2
7
6.27 tỷ 123 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp đất nền Thanh Nhựt.
Mặt tiền Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè.

- Sổ riêng từng nền (cđt đứng tên).

- DT 6x20.5 m.

- Xây dựng ngay 1 trệt 2 lầu, 1 tum.

- Giá 51 triệu/m².

LH: Thế An.
Bán đất tđc thanh nhựt  phước kiển, nhà bè
6
7.34 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền TĐC Thanh Nhựt.
- DT 6x18m, 108m² đường 12m.
- Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Liền ranh GS MetroCity, xung quanh đầy đủ tiện ích.
- Giá 68 triệu/m²

LH: Thế An.
Da thanh nhựt hàng ngộp  51tr/m2  6x18m
4
5.51 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ ngộp cần bán gấp nền Thanh Nhựt.
Mặt tiền Phạm Hữu Lầu, liền ranh Gs MetroCity.
- 6x18m.
- Xây dựng ngay.
- Giao thông thuận tiện, không ngập.
- Sổ riêng từng nền, đứng tên CĐT, mua giữ sổ.
- Giá chốt 51 tr/m².

LH: Thế An.
Cần bán đất đường chính 16m , kdc đào sư tích phước kiển 5 x 21.5m , 80tr/m  sẵn sổ
4
8.56 tỷ 107 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất Trục Đường Chính 16m. KDC Đào Sư Tích.
DT: 5x21.5m.
Giá: 80tr/m
Sổ sẵn. Công chứng nhanh gọn
Tel: Em Duyên xem đất
Bán gấp đất kdc an phú tây đường 20m dt 105m2 (5x21m). giá 5.3 tỷ  em hương
5
5.3 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán gấp lô đất nền khu dân cư An Phú Tây - Bình Chánh.
- Diện tích: 105m² (5x21m).
- Đường trục 20m.
- Giá 5.3 tỷ thuế phí theo quy định.
- Sổ hồng sẵn, công chứng ngay.
Liên hệ em Hương xem thực tế.
Từ 460 tới 480 của 491

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực