Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô nhỏ 6x18 giá tốt đáng mua tại kdc đông thủ thiêm
3
11.8 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

KDC Đông Thủ Thiêm.
Vị trí đẹp, hạ tầng chỉnh chu điện nước âm.
Xây dựng hoàn công thuận tiện, được xây full hầm + 1 trệt 2 lầu + 1 sân thượng.
Nền giá tốt đáng mua hiện nay.
- 6x18 - 11,8 tỷ.

Ngoài ra còn nhiều nền biệt thự và các nền nhỏ đang bán giá tốt.

LH Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi đất nền TP Thủ Đức.
Bán gấp lô đất khu dân cư số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. dt 8 x 18m( 144m2). giá 125 tr/m2.
7
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Đôn Lễ, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp một số lô đất biệt thự tại khu dân cư số 1. Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi. Giao thông đi lại thuận tiện.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ hồng cá nhân.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 8 x 18m (144m²) giá 125 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Đất nền kdc kiến á kế bên global city giá chỉ 85tr/m2
5
12.33 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Kiến Á Liên Phường ngay trường CĐ Sư Phạm TW3 Phước Long B, Quận 9.

Diện tích: 145m² (5m x 29m).
Hạ tầng: Đường 12m, CTXD: 1 trệt, 2 lầu, tum.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn công chứng.
Vị trí: Đường Liên Phường, ngay trường Cao Đẳng Sư Phạm TW3; cách KĐT Global City ~500m.
Giá bán: 85tr/m².
LH xem đất và thương lượng : Mr Tùng Dubai
Bán nhanh đất nền dự án everich 3 đối diện chung cư, 8x18m, giá 21 tỷ, hướng bắc,  0901 424 ***
5
21 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The EverRich III, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

BÁN NHANH LÔ ĐẤT NỀN DỰ ÁN EVERICH 3, QUẬN 7
Mã Lô: A2 Đối diện 9 block chung cư

DT: 8x18m (144 m²)
GPXD: Trệt + 3 lầu.
Hướng Bắc
Giá bán: 21 Tỷ
LH: Mr. Sơn để tư vấn thêm
Bán nền vành đai 13b conic nguyễn văn linh, bình chánh, diện tích 120m2, giá bán 66tr/m2
3
7.92 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán nền vành đai 13B Conic Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh.
Diện tích: 120m².
Giá bán: 66tr/m², sổ đỏ (Liền khu: Conic 13C - 13E - 13A).
Mặt tiền Nguyễn Văn Linh đường rộng nhất Sài Gòn.
Khu dân cư hiện hữu đã hình thành 20 năm, an ninh tốt bảo vệ 24/7.
Đầy đủ tiện ích: Hồ bơi, trung tâm thể thao, thiền, yoga, bơi, tennis, liền kề trường cấp 1,2,3 đối diện nhiều trường đại học lớn: Trụ sở đại học ...
Bán đất 120m2 tại kdc 13b conic, phong phú, bình chánh, giá cực chất 66 triệu/m2
3
7.92 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Khu đô thị mới 13B Conic tọa lạc tại xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là một trong những dự án đất nền nổi bật trong khu vực với nhiều lợi thế hấp dẫn cho các nhà đầu tư.

- Diện tích: 120 m².
- Giá: 66 triệu / m².
- Đường rộng, dễ dàng di chuyển.
- Khu vực an ninh đảm bảo với nhiều tiện ích xung quanh.
- Phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở lâu dài.

Dự án này không chỉ mang ...
Bán đất kdc conic, dt 126m2, giá 8,5 tỷ (tl)
3
8.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán đất KDC Conic vị trí đẹp, giá tốt!

Vị trí: Khu Dân Cư Conic, Bình Chánh khu đô thị xanh, quy hoạch đồng bộ, an ninh tuyệt đối.
Diện tích: 7m x 18m = 126m².
Giá bán: 8.5 tỷ (Thương lượng nhẹ).

Đường rộng thoáng, hạ tầng hoàn chỉnh.
Khu dân trí cao, môi trường sống yên tĩnh.
Gần trường học, siêu thị, trung tâm thương mại.
Pháp lý rõ ràng sổ hồng riêng sang tên ngay.

Cơ hội vàng để sở hữu lô ...
Bán đất kdc conic 13b, phong phú, bình chánh, giá bán 68 triệu/m2. diện tích 120m2, sổ đỏ riêng
4
8.16 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán đất KDC Conic 13B, Phong Phú, Bình Chánh,
Giá bán: 68 triệu/m² (Chốt nhanh bớt lộc).
Diện tích: 120m², sổ đỏ riêng.
Tiện ích: Lô đất siêu đẹp, thuận tiện di chuyển Quận 1, Quận 7 qua đường NVL, lại liền kề Quận 5 và Quận 10 qua Ql. 50 cầu Chà Và Quận 6.
Dễ dàng di chuyển tới Phú Mỹ Hưng, Chợ Bình Điền, đại học RMIT, Phú Mỹ Hưng, Bến Thành, chợ An đông, Chợ lớn.
Khu đô thị Conic đối diện nhiều ...
Bán đất nền dự án 126m2, giá 66 triệu/m2. tại khu đô thị mới 13b conic, phong phú, bình chánh
3
8.32 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Đất nền dự án tại Khu đô thị mới 13B Conic, Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Giá chỉ 66 triệu/m², diện tích 126m², pháp lý đầy đủ.

Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng và phát triển kinh doanh.

Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, phù hợp cho gia đình.

Địa điểm xung quanh:
- Gần Chợ Phú Lạc, - Gần ...
Bán nhanh nền đất 125m khu dân cư kiến á đường liên phường giá 11 tỷ
3
11 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh nền đất khu Kiến Á đường Liên Phường giá tốt nhất.

- Lô 5x25m.
- Đường 12m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá bán 11 tỷ.

Liên hệ Kiên - .
Nhận kí gửi - mua bán nhà đất Quận 9 (lấy phí thấp).
Bán đất đẹp kdc conic. diện tích 144m² giá bán 9 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí)
3
9 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
BÁN ĐẤT ĐẸP KDC CONIC VỊ TRÍ TIỀM NĂNG GIÁ TỐT

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại KDC Conic khu dân cư hiện hữu, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 144m²
Giá bán: 9 TỶ (thương lượng cho khách thiện chí)
Đất vuông vức, dễ xây dựng
Thích hợp xây nhà ở, biệt thự mini hoặc đầu tư giữ tài sản
Ưu điểm nổi bật:
Đường nội khu rộng, xe ô tô ra vào thoải mái
Khu dân cư đông đúc, ...
Bán lô nhà phố ngang 6m giá chỉ 10,2 tỷ  đường chính rộng 16m thông liên phường  võ chí công
8
10.21 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Hưng Phú đường Liên Phường - Võ Chí Công:
- Nền nhà phố ngang 6m x 18,5m = 111m² mặt tiền đường chính dự án rộng 16m thông Võ Chí Công và Liên Phường dự án có hạ tầng đẹp, có bảo vệ 24/24 và nhiều cây xanh.
- Lô đất có vị trí cực đẹp rất thuận lợi để mua đầu tư hoặc kinh doanh, xây làm văn phòng hay đầu tư.

Liên hệ Thanh .
Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu ...
Bán đất dự án thủ đức house trần não, diện tích 199 m2 giá 130 tr/m2  0916 754 ***
3
307.2 triệu 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình An Riverside, P.Bình An, Quận 2, HCM

Cần bán đất dự án Thủ Đức House Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
Sát kế bên khu đô thị Thủ Thiêm.
Cần bán lô diện tích: 128m².
Được xây dựng hầm, trệt và 3 lầu.
Giá bán: 240triệu/m².
Liên hệ: .
Đường số 7 (20m) 6*24m, 144m2  59 triệu/m2
6
8.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án.
Khu Dân Cư Phú Xuân (Cty Vạn Phát Hưng).
Đất nền khu này đã được chủ đầu tư giao sổ đỏ từng lô cho khách hàng.

Nền nhà phố đường 20m. Đường Số 7.
- 6*24m, 144m².
- Giá 59 triệu/m².

Kí quỹ móng cọc 200 - 300 triệu/nền.
Loại HĐMB.
Giữ sổ đỏ bản gốc tùy lô.

Tín - .
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
VP: Số 15 đường Hoàng Quốc Việt, Quận 7.
Bán lô 132m2 ngang 6m kdc hưng phú đường 15m thông liên phường q9 giá 87tr/m2
4
11.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích 6x22m.
- Đường 12m, Lề 3m.
- Khu yên tĩnh có chốt bảo vệ, công viên cây xanh thoáng mát.
Liên hệ em My .
Nhận kí gửi mua bán đất KDC Hưng Phú giá tốt.
Đất tái định cư 28ha nguyễn bình, dt 5x24m giá 33tr/m2
5
3.96 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất tái định cư 28ha Nguyễn Bình Nhơn Đức.
- Diện tích: 5x24m.
- Giá bán 33tr/m.
- Sổ sẵn, hỗ trợ vay NH.
- Đường 14m, gần đường lớn.
Liên hệ: em Thuận.
Bán gấp lô đất kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. 7x18m sổ hồng. giá 8 tỷ
3
8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 7x18m.
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 8 tỷ.
Lh .
Cần bán nhanh 110m2 cách mặt tiền đỗ xuân hợp, global city tầm 100m giá 120 tr/m2 // trục chính
8
13.2 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

MT đường 659 Đỗ Xuân Hợp, đối diện Global City quận 2.

Đối diện Global.
- Diện tích: 5x22m trục chính 659 thông ra Đỗ Xuân Hợp, Global city.
Giá: 120 tr/m². Bớt Lộc

Ngoài ra còn nhiều nền giá tốt khác cho quý khách hàng.
- Liên hệ: . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Bán gấp lô đất nhà phố kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh.6x18 sổ hồng.giá 6ty6
3
6.6 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN GẤP lô đất nhà phố kdc Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh
Diện tích 6x18
Đường 12m
Sổ hồng riêng
Giá 6ty6
Lh
Cần tiền bán gấp 2 nền liền kề. kdc thanh nhựt đường phạm hữu lầu giá rẻ 70tr/m2. 0909 460 *** đức
6
7.56 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán nền lốc J sổ hồng riêng KDC Thanh Nhựt kế bên đại đô thị GS Metro.
- DT: 6x18m (108m²) đường 12m.
Giá 70tr/m² TL. Có bán lẻ.
* Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay bank 70%.
LH: Đức.
Từ 440 tới 460 của 472

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh