Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất kdc kiến á đường liên phường, quận 9. dt 5x22m, giá 10.5 tỷ
6
10.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự Khu dân cư Nam Long - Kiến Á - đường Liên Phường, Phước Long B, TP Thủ Đức.

Vị trí mặt view sông, thoáng mát, đường rộng. Cách Global City chỉ 300m.
DT 5x22m.
Giá 10.5 tỷ.
Sổ Hồng Riêng

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ E Hà để xem vị trí, nhận thông tin chi tiết nhé.

Hạ tầng cơ sở đồng bộ, khu dân cư khang trang, sầm uất. Gần ngay các tuyến đường trục chính của TP ...
Nền nhà phố 7 x 18m = 127m2 kdc conic nguyễn văn linh,  0977 954 ***, giá 62 triệu/m2
3
7.81 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền biệt thự khu dân cư Conic - nơi an ninh, thoáng mát cho nghỉ dưỡng của cư dân.
Công ty chúng tôi đang đi vào làm lại cảnh quan tổng thể có thể nói là đẹp nhất khu 13 và khu vực lân cận 13B Conic.
Khu dân cư 13B Conic nằm gần Quốc Lộ 50 và Phú Mỹ Hưng. Biệt thự 13B Conic nằm trên trục đại lộ Nguyễn Văn Linh, ngay nơi tiếp giáp con đường huyết mạch của Bình Chánh cách trung tâm quận 1 chỉ ...
Lê đức chuyên mua bán dự án bắc rạch chiếc 0938 997 ***, 6 x 20m lô góc 2 mặt tiền, giá 55tr/m²
3
6.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bắc Rạch Chiếc, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Lê Đức chuyên mua bán dự án Bắc Rạch Chiếc pháp lý trong này rất nhiều loại , quý khách hàng nên cẩn thận và tìm hiểu thật kỷ trước khi xuống tiền nhé .

LÊ ĐỨC TƯ VẤN CHUẨN VỀ PHÁP LÝ ĐỂ QUÝ KHÁCH AN TÂM MUA ĐÚNG GIÁ TRỊ

8 x 20m lô góc 2 mặt tiền, giá 80 tr/m2

Xây dựng ngay vị trí đẹp trung tâm dự án , pháp lý sổ đỏ cty đứng tên .

Và còn nhiều nền giá tốt vị trí đẹp giá chi từ 20tr - ...
Bán nhanh nền nhà phố kdc vạn phát hưng phú xuân dt 6x22 giá 42tr/m 0916 681 ***
4
5.54 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nhà phố Giá tốt nhất thị trường khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng.
Giá bán: 42tr/m².
Diện tích: 6x22m.
Đường 14m.
Khu dân cư đồng bộ an ninh.
- Pháp lý: HĐMB + sổ cty + giấy xác nhận chủ đầu tư.
+ Trung tâm hành chính Xã Nhà Bè, kết nối nguyễn lương bằng, đi khu đô thị lấn biển cần giờ, về phú mỹ hưng. Cơ hội đầu tư, cầu cần giờ và tàu điện cao tốc bến thành cần giờ.

ĐT: Nghinh BĐS ...
Nền nhà phố sổ hồng riêng cảng sài gòn phú xuân 117.5m2 giá 62tr/m2
5
7.29 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền nhà phố sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.

- DT: 5x23.5 (117,5m²) đường 12m sổ hồng riêng giá 62tr/m².

- Vị trí: Trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, trường học cấp 3 dương văn dương, siêu thị, chợ bán kính 500m. Kết thông trục Nguyễn Lương Bằng 40m về Phú Mỹ Hưng quận 7. Đi cần giờ.
+ Đất nền có pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
+ Khu vực phát triển ...
Chủ gửi bán lô đất 4a view vinhomes grand park.
7
11.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Lô đất vị trí ngay góc ngã 4 đường 16m
- Diện tích 7x21
- Giá 11,2 tỷ
AC quan tâm liên hệ
Bán đất đường 11a tđc phước thiện
3
9.52 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Chủ cần bán lô đất đường 11A Phước Thiện.
- Diện tích 7x20.
- Giá thương lượng 68tr/m².
Liên hệ - A Thoan.
Cần tiền bán gấp lô đất view công viên 5b ngay vinhomes grand park
3
7.91 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Giá bao tốt để đầu tư.
Cần bán lô đất view công viên đẹp ngay Vinhomes.
- Diện tích 7x20.
- Giá 56,5tr/m².
AC quan tâm liên hệ - a Thoan.
Bán đất nền dự án him lam kênh tẻ, 32 tỷ, 150m2, duy nhất! hot!
3
32 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Him Lam Kênh Tẻ, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Đất nền dự án Him Lam Kênh Tẻ tọa lạc tại Đường Số 2, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh, là một cơ hội đầu tư tuyệt vời.

+ Diện tích 150m², giá 32 tỷ VND.
+ Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Tiện ích đi kèm: Trung tâm thương mại, trường học chất lượng cao, ngân hàng.
+ Khu vực biệt thự liền kề. Bệnh viện, trường học trong bán kính 1km như BV Tâm Anh, BV Quốc Tế Nam Sài Gòn, BV Tân ...
Bán lô góc đường số 1 nguyễn duy trinh p. long trường q.9 giá tốt
4
4.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Long Trường, Quận 9, HCM

(4.5 tỷ) Bán lô góc 2MT KDC Tín Hưng, đường số 1 Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường Q9.
DT 110,6m² full thổ cư, xây dựng tự do, góc tam giác xây nhà siêu đẹp.
Đường nhựa oto 9m thông thoáng có vỉa hè cây xanh.
Pháp lý sổ hồng riêng.
Giá chỉ 4.5 tỷ.
Call Mr Khoa NC.

Cam kết giá chính chủ không kê giá, thông tin đúng sự thật, pháp lý đã được tess chuẩn chỉnh, nhận ký gửi phí thấp, nhận làm pháp lý, ...
Bán nhà  giá đất  khu bcr tam đa chỉ 6 tỷ, 134m2, shr.
9
6 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán nhà giá đất khu BCR Tam Đa chỉ 6 tỷ, đường nhựa 12m.

* KDC BCR Tam Đa mặt tiền đường Tam Đa và được bao bọc bởi 2 con sông Tắc và sông Rạch Môn thoáng mát.

+ Hạ tầng hoàn chỉnh, đồng bộ. Hệ thống Điện nước âm.

+ Vị trí nền đất đẹp, công viên 30m, cách sông 50m. Đường 12m.

+ Cách vành đai 3 (Nguyễn Duy Trinh) tầm 0,8 km, chợ Long trường 2km.

+ Diện tích CN: 134m², ngang 5,3m x ...
Bán đất nền dự án tại khu dân cư đông thủ thiêm, 12,5 tỷ, 110m2, giá tốt
8
12.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Nằm ở vị trí đắc địa Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Đường 57, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh, đất nền dự án này có diện tích 110m², giá bán 12,5 tỷ VND, hứa hẹn là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian lý tưởng. Ưu điểm nổi bật bao gồm:

Khúc đường Đỗ Xuân Hợp đầu ngoài dự án đang mở.

- Hướng cửa chính: Đông Nam, phù hợp phong thủy.
- Chiều ngang ...
Cần bán đất dự án tân tiến dt 5x27m (nỏ hậu vuông vức) giá 7 tỷ (bớt lộc) pháp lý sổ hồng
3
7 tỷ 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Quốc lộ 1A, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Cần bán đất dự án Tân Tiến.
DT 5x27m (nỏ hậu vuông vức).
Giá 7 tỷ (bớt lộc).
Pháp lý sổ hồng, tự xây dựng hoàn công thoải mái!
Đường hiện hữu 12m nhựa thông.
Vị trí gần Kênh Tham Lương.
Đất nền kdc làng đại học, 125m2, giá 9.99 tỷ, xây dựng 6 tầng
3
9.99 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền nhà phố KDC Làng Đại Học.
- Diện tích: 125m².
- Đường rộng 12m, xe hơi qua lại thoải mái.
- Cách Phú Mỹ Hưng - Quận 7 chỉ hơn 10 phút đi xe, thuận tiện di chuyển.
- Xây dựng tự do.
- Giá bán 9.99 tỷ.
- Cần bán nhanh trong tuần, thương lượng trực tiếp chủ.
- Liên hệ: - Em Hoàng.
Lô đất nền nhà phố tại kdc phú mỹ vph dt 6x21m, giá đầu tư tốt
9
18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Mỹ, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Đất nền nhà phố KDC Phú Mỹ VPH Q7 giá đầu tư, DT: 6x21m. LH Hải Nguyễn.

Vị trí ngay ngã 3 Hoàng Quốc Việt và Nguyễn Lương Bằng, LK Phú Mỹ Hưng.

Đất nền mặt tiền đường 16m, gần công viên.
- DT 6x21m (126m²).
Giá 143tr/m² - giá 18 tỷ.

Liên hệ: Hải Nguyễn.

Nhận ký gửi - mua bán nhà đất Quận 7, Nhà Bè.
Cam kết ra hàng nhanh chóng - chuyên nghiệp.
Chủ gửi bán đất dự án bcr tam đa quận 9 lô k3, hiện trạng có nhà vườn trị giá 500tr. tlcc
10
6 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ gửi BÁN ĐẤT DỰ ÁN BCR TAM ĐA Quận 9
Vị trí: Lô K3, dự án BCR Tam Đa, phường Trường Thạnh, Q9
Diện tích: 133,5m (ngang 5,3m dài 25,26m)
đường 12m, có lề
Hướng: Đông Bắc
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, theo quy hoạch (tối đa 3 tầng)
Giá bán: 6 tỷ ( 45 triệu/m giá rất tốt khu BCR)
Anh Chị có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo (zalo)
_____
Hiện trạng:
Có nhà gỗ ~50m, đầu tư gần 500 triệu để ở ...
Bán đất nền 5 x 22110m2giá 66 triệu/m2 sổ đỏ cá nhân kdc t30 liền kề đại phúc xã bình hưng.
4
7.23 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất 109,6m²(5 x 22)KDC T 30 xã Bình Hưng , Bình Chánh.

- Diện tích : 5 x 22-110m²-Sổ đỏ cá nhân

- Hiện trạng đất trống

- Vị trí : Mặt tiền đường 12m kết nối đường Phạm Hùng nối dài, đối diện KDC Đại Phúc, ngay trường Quốc Tế Anh - Việt.

- Cách Ngã tư Nguyễn văn linh 500m, tiện lợi đi các quận Tp

- Lô đất phù hợp xây dựng, thiết kế yêu cầu gia đình an cư.

- Giá : 66 triệu/m²( 7tỷ2 ...
Duy nhất 1 lô đất nền 7x20 hàng "hiếm" chỉ 220tr/m2 khu saigon mystery villas cạnh đảo kim cương q2
6
30.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Duy nhất 1 lô đất nền 7x20 hàng hiếm chỉ 220tr/m² khu Saigon Mystery Villas cạnh Đảo Kim Cương.
+ Vị trí đắc địa: Saigon Mystery Villas tọa lạc tại trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, cạnh Đảo Kim Cương Quận 2, bên sông Sài Gòn, cách quận 1 chỉ 15 phút.
+ Khu vực tăng trưởng mạnh: Tọa lạc trong vùng kinh tế phát triển, hạ tầng hoàn thiện với các tuyến giao thông lớn có tuyến Metro giúp di chuyển ...
Bán lô đường 5b đối diện cvien 7x20 138.2m 8 tỷ khu tdc phước thiện kế bên vinhomes giá tốt nhất kv
3
8 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô đường 5B đối diện công viên khu TDC Phước Thiện kế bên khu đô thị Vinhomes Grank Park.
Lô đất này có bề ngang là 7m và chiều sâu là 20m tổng diện tích công nhận là 138.2m về pháp lý là đất ở đô thị pháp lý và quy hoạch chuẩn chỉ.
Lô đất này nằm trên trục đường 5B có độ rộng là 12m đường thông tứ phía, kinh doanh được đủ mọi ngành nghề.
Lô đất này đang được bán với giá 8tỷ (đang rẻ hơn ...
Bán lô đất conic 126m2 (7x18) sổ hồng riêng, giá chỉ 65 triệu/m2.  0902 462 ***
5
8.19 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán nhanh lô đất KDC Conic. Đối diện trường Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế TP. HCM.
Khu dân cư sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện, nằm trên trục đường chính Nguyễn Văn Linh. Cách bến xe Quận 8 chỉ 2km, đi Phú Mỹ Hưng chỉ 10p xe máy.
Tiện ích nội khu: Siêu thị, gym, spa, mầm non. Trung tâm anh ngữ, trường Quốc tế Canada.
Diện tích: 126m² (7x18).
Giá: 8.19 tỷ. Sổ hồng riêng. Hỗ trợ vay ...
Từ 420 tới 440 của 478

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh