Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng đầu tư  11,2 tỷ 140m2 mặt tiền 4a cực đẹp, đường 16m .tđc phước thiện, đối diện vinhomes .
12
11.2 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán gấp lô đất đẹp mặt tiền 4A - đường nhựa 16m, cực đẹp giai đoạn 1 tái định cư Phước Thiện, đối diện Vinhomes.
- Vị trí cực đẹp thích hợp để mở nhà hàng, quán ăn, cf, văn phòng..
- Dt: 140m - Giá ĐẦU TƯ : 11,2 tỷ
- Đường 4A 16m . Thông từ Nguyễn Xiễn xuống tới Song Hành vđ3 , sát bên đường Phước Thiện.
Liên hệ: Thắng Nhà Đất.
Lô đất nền sổ đỏ dự án cảng sài gòn phú xuân nhà bè, 5x23.5m, đường 12m, hướng bắc, giá 61tr/m2
3
7.17 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền sổ đỏ cá nhân thuộc dự án Cảng Sài Gòn Phú Xuân Nhà Bè, DT 5x23,5 = CN 117,5m², mặt đường 12 mét, hướng Bắc, sổ hồng đăng bộ sang tên, giá bán 61tr/m².
LH gặp Phong.
Bán gấp đất nền dự án 80 triệu, 110m2 tại đào sư tích residence, nhà bè, hcm đẹp, nhiều tiện ích
9
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Đào Sư Tích Residence, đường Đào Sư Tích, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh) với nhiều điểm nổi bật.

+ Giá chỉ 80 triệu VND.
+ Diện tích 110m², mặt tiền rộng 30m.
+ Ngõ vào 30m, thuận tiện cho ô tô di chuyển.
+ Gần công viên bờ sông, tạo không gian sống xanh.

Thông tin dự án:
+ Dự án Đào Sư Tích Residence tọa lạc tại Đào Sư Tích ...
Bán nhanh 6x24m đất nền trí kiệt khang điền trục 14m giá 83,5 tr/m2
8
12.02 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

River Town Trí Kiệt, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp (hai mặt sông).
Cách Global tầm: 500m.
Đi trung tâm tầm 25 phút.
Liên phường đã thông xe.
Diện tích: 6x24m.
Trục: 14m.
Giá: 83,5 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm đẹp cùng khu vực ,..

Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Bán lô đất nền nhà phố dự án cotec phú gia phú xuân nhà bè 7x21m, đường 16 mét giá 25tr/m2
6
3.68 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền nhà phố dự án Cotec Phú Gia, Phú Xuân, Nhà Bè.
- DT 7x21m Cotec Phú Gia Phú Xuân Nhà Bè, sổ đỏ công ty, gần chung cư trường học.
Giá bán: 25tr/m².

Liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Bán đất dự án vạn hưng phú dt 6x22m đường 12m, hướng nam, giá 47tr/m2.  0911 630 *** gặp phong
3
6.2 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nền nhà phố dự án Vạn Hưng Phú Nhà Bè DT 6x22m, đường 12m, hướng Nam, giá bán 47tr/m², không ký quỹ móng cọc. Anh chị quan tâm mua bán ký gửi xin liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Chốt nhanh đất lô kdc hưng phú 1, liên phường, p. phú hữu, q9, diện tích 120m2, giá 9.5 tỷ
3
9.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Hưng Phú 1 - trục đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Tp Thủ Đức.

Lock J: DT 6x20m, đường 12m, giá 9.5 tỷ.

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, đường sá giao thông thuận lợi, gần công viên, bệnh viện, trường học, khu dân cư trí thức cao, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản phẩm ...
Annam land cập nhật giá tốt tháng 5 phú xuân vph. diện tích 6x21m  giá bán 55tr/m2  0906 459 ***
14
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline PKD: tự hào là nhà tư vấn uy tín với những thông tin chuẩn chỉnh nhất.
Cập nhật đất nền KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng Tháng 5/2026

1/ Đất nhà phố
- Nền nhà phố nội khu: 6 x 21m - 126m².
Giá tốt nhất: 55 triệu/m2
- Nền nhà phố đường lớn trục chính 20: 6 x24m - 144m2
Giá bán: 59 triệu/m2
=======================================
2/ Đất biệt thự
- Biệt thự nội khu vị trí đẹp: 10 x 20m - ...
Bán đất nền dự án đẹp tại sadeco phước kiển, 16,5 tỷ, 7,5x20 137,5 m2, siêu đẹp
7
16.5 tỷ 137 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Sadeco Phước Kiển, Đường 11, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp. Với diện tích 137,5 m² và giá bán 16,5 tỷ, bất động sản này cung cấp nhiều tiện ích và điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

- Diện tích: 137,5 m2
- Giá: 16,5 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông Nam
- Chiều ...
Chuyển nhượng gấp nền np giá rẻ nhất dự án 41,5tr/m2  0934 132 ***
4
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chỉ 1 lô duy nhất giá tốt nhất thị trường trục đường 16
KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng.
-----------------------------
Giá bán: 58tr/m² chốt.
Diện tích: 6x24m.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Liên hệ em Diễm Phúc
Bán đất dự án phú nhuận 1, thạnh mỹ lợi, mt lâm quang ky lg 25m, 7x18,5m, hdn, sổ đỏ, 265tr/m2
3
34.45 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Phú Nhuận 1, Thạnh Mỹ Lợi (Quận 2 cũ).
- Diện tích: 7m x 18,5m, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.

- Vị trí: Lô đất nằm mặt tiền đường Lâm Quang ky, lộ giới 25m. Hướng DN, mật độ xây dựng xung quanh cao, sầm uất, có nhiều tiện ích.

- Pháp lý: Đã có sổ riêng, sang tên ngay.

- Giá: 265tr/m² (còn thương lượng cho khách thiện chí).

LH: Đức.
Bán đất nền dự án phú xuân vạn hưng phú, 48 triệu / m2, 132m2,  0934 132 ***
5
6.34 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay nắm bắt cơ hội sở hữu đất nền dự án tại Phú Xuân Vạn Hưng Phú, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, TP.HCM. Khu đất có vị trí đắc địa, thiết kế thông minh tối ưu hóa diện tích, mang lại không gian sống lý tưởng cho cả gia đình.

- Diện tích: 132m².
- Giá: 48 triệu / m².
- Mặt tiền rộng 12m, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu ...
Chính chủ bán lô đất giá tốt nhất nam long trần trọng cung, 5x24m giá 16 tỷ
8
16 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Bán lô đất ngay KDC Nam Long Trần Trọng Cung ngay Vincom Trần Trọng Cung, Nam Phú Villas, trường QT Emasi, giá tốt nhất TT Quận 7. LK Phú Mỹ Hưng, đường lớn 30m, tiện về Q1, Q2, Q4. Liên hệ Mr Châu.

Lô đất MT đường Số 1 đối diện Vincom.
- DT 5x24m (120m²).
- Hướng Đông.
- GPXD: Trệt + 4 lầu.
- Giá 16 tỷ.

Liên hệ xem đất 24/7. Làm việc chính chủ - dịch vụ chuyên nghiệp.
Liên hệ Mr Châu.
Đất nền nhà phố 7 x 18m = 126m2 đường 3a kdc conic,  0977 954 ***
3
7.88 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

KDC Conic, đại lộ Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh, nằm gần Quốc Lộ 50 và Phú Mỹ Hưng. DT .
Nơi an ninh, thoáng mát cho nghỉ dưỡng của cư dân, nơi đầu tư sinh lời nhanh nhất và an toàn nhất cho nhà đầu tư.

1. Khu dân cư có đầy đủ tiện ích: Trường học quốc tế Canada, khu thể dục thể thao, nhà trẻ, bệnh viện, công viên sinh thái. Dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, đầy đủ tiện ích, trường quốc tế, ...
Tôi là chính chủ cần tiền bán gấp lô đất biệt thự sadeco 7x18m giá 17 tỷ, vị trí kế góc, gần sông
8
17 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco ven sông, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Cần bán lô đất nhà phố liền kề tại dự án Sadeco Ven Sông.
- Vị trí: Đối diện trường đại học RMIT, Q7.
- DT: 7 x 18m.
- Giá: 17 tỷ.
- GPXD: 1 trệt, 3 lầu.
Vị trí kế góc, về sát sông.
Sản phẩm giá tốt ko có hàng so sánh.
- Thương lượng chính chủ: Mr Châu.
Bán đất kdc kiến á đường liên phường, quận 9. dt 5x22m, giá 10.5 tỷ
6
10.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự Khu dân cư Nam Long - Kiến Á - đường Liên Phường, Phước Long B, TP Thủ Đức.

Vị trí mặt view sông, thoáng mát, đường rộng. Cách Global City chỉ 300m.
DT 5x22m.
Giá 10.5 tỷ.
Sổ Hồng Riêng

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ E Hà để xem vị trí, nhận thông tin chi tiết nhé.

Hạ tầng cơ sở đồng bộ, khu dân cư khang trang, sầm uất. Gần ngay các tuyến đường trục chính của TP ...
Nền nhà phố 7 x 18m = 127m2 kdc conic nguyễn văn linh,  0977 954 ***, giá 62 triệu/m2
3
7.81 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền biệt thự khu dân cư Conic - nơi an ninh, thoáng mát cho nghỉ dưỡng của cư dân.
Công ty chúng tôi đang đi vào làm lại cảnh quan tổng thể có thể nói là đẹp nhất khu 13 và khu vực lân cận 13B Conic.
Khu dân cư 13B Conic nằm gần Quốc Lộ 50 và Phú Mỹ Hưng. Biệt thự 13B Conic nằm trên trục đại lộ Nguyễn Văn Linh, ngay nơi tiếp giáp con đường huyết mạch của Bình Chánh cách trung tâm quận 1 chỉ ...
Lê đức chuyên mua bán dự án bắc rạch chiếc 0938 997 ***, 6 x 20m lô góc 2 mặt tiền, giá 55tr/m²
3
6.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bắc Rạch Chiếc, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Lê Đức chuyên mua bán dự án Bắc Rạch Chiếc pháp lý trong này rất nhiều loại , quý khách hàng nên cẩn thận và tìm hiểu thật kỷ trước khi xuống tiền nhé .

LÊ ĐỨC TƯ VẤN CHUẨN VỀ PHÁP LÝ ĐỂ QUÝ KHÁCH AN TÂM MUA ĐÚNG GIÁ TRỊ

8 x 20m lô góc 2 mặt tiền, giá 80 tr/m2

Xây dựng ngay vị trí đẹp trung tâm dự án , pháp lý sổ đỏ cty đứng tên .

Và còn nhiều nền giá tốt vị trí đẹp giá chi từ 20tr - ...
Bán nhanh nền nhà phố kdc vạn phát hưng phú xuân dt 6x22 giá 42tr/m 0916 681 ***
4
5.54 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nhà phố Giá tốt nhất thị trường khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng.
Giá bán: 42tr/m².
Diện tích: 6x22m.
Đường 14m.
Khu dân cư đồng bộ an ninh.
- Pháp lý: HĐMB + sổ cty + giấy xác nhận chủ đầu tư.
+ Trung tâm hành chính Xã Nhà Bè, kết nối nguyễn lương bằng, đi khu đô thị lấn biển cần giờ, về phú mỹ hưng. Cơ hội đầu tư, cầu cần giờ và tàu điện cao tốc bến thành cần giờ.

ĐT: Nghinh BĐS ...
Nền nhà phố sổ hồng riêng cảng sài gòn phú xuân 117.5m2 giá 62tr/m2
5
7.29 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền nhà phố sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.

- DT: 5x23.5 (117,5m²) đường 12m sổ hồng riêng giá 62tr/m².

- Vị trí: Trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, trường học cấp 3 dương văn dương, siêu thị, chợ bán kính 500m. Kết thông trục Nguyễn Lương Bằng 40m về Phú Mỹ Hưng quận 7. Đi cần giờ.
+ Đất nền có pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
+ Khu vực phát triển ...
Từ 400 tới 420 của 491

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực