Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất 8x18 giá tốt nhất 19 tỷ tl kdc everrich iii lk phú mỹ hưng, đối diện chung cư sắp xây xong
6
19 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The EverRich III, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Lô nhà phố giá tốt nhất KDC Everrich III LK Phú Mỹ Hưng, vị trí kế góc đối diện chung cư sắp xây xong tiện kinh doanh, mua ở giá 19 tỷ TL.

1/ Diện tích đất: 8x18 144m².
2/ Kết cấu xây dựng: Trệt, 2 lầu, sân thượng.
3/ Hiện trạng thực tế: Đất trống.
4/ Hướng: Đông.
5/ Giá: 19 tỷ TL.
Bán nhanh nền nhà phố shr kdc phú xuân cảng sài gòn, nhà bè, tp. hcm, giá 62tr/m2
5
8.26 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.
- DT: 6x22,2m (133.2m²) đường 20m sổ hồng riêng giá 62tr/m².
- Vị trí: Trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, trường học cấp 3 Dương Văn Dương, siêu thị, chợ bán kính 500m. Kết thông trục Nguyễn Lương Bằng 40m về Phú Mỹ Hưng Quận 7. Đi Cần Giờ.
+ Đất nền có pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
+ Khu vực phát triển ...
Bán đất nền dự án phú gia cotec, 28 triệu/m2, 119m2, nhà bè, hcm, giá tốt
9
3.33 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại Phú Xuân, Xã Nhà Bè, TP. HCM, với diện tích 119m². Với mức giá chỉ 28 triệu/m², đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư tiềm năng.

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Chiều ngang mặt tiền 7m, thuận tiện cho việc xây dựng và buôn bán.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- Vị trí: ...
Chính chủ cần bán đất hưng phú 120m giá 10.68 tỷ (nằm gần khu căn hộ đang xây)
3
10.68 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất nền khu dân cư Hưng Phú, đường Liên Phường, Phước Long B, Quận 9.

- Diện tích đất 120m, ngang 6m.
- Đường 15m.
- Hạ tầng sạch đẹp, cây cối xanh mát.
- Giá bán 10.680 tỷ.

Liên hệ xem đất - Kiên: .
Nhận Ký Gửi - Mua Bán nhanh nhà đất Hưng Phú (Lấy Phí Thấp).
Bán lô đất 7x20m khu nam long giá 13.5 tỷ (tốt nhất khu)
3
13.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Thành Phố Thủ Đức.

- Diện tích 7x20m.
- Đường 12m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá 13.5 tỷ.

Liên hệ xem đất .
Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Nam Long (Lấy phí thấp).
Sẵn nền 7x20m giá nhỉnh 60 triệu đồng/m2, tiện kinh doanh, đắc địa
4
8.7 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chủ gửi bán nền đất 7x20 giá tốt.
Mặt tiền đường lớn.
Ngay trung tâm khu.
Sau lưng đối diện trường đại học.
Liên hệ e tư vấn .
Bán đất nền KDC Kiến Á 125m2 giá cực tốt tọa lạc tại ph Phước Long B, quận 9, Tp.HCM,
5
10.13 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp Dự án Kiến Á ngay mặt tiền đường Liên Phường đi vào, đối diện Trường Cao đẳng sư phạm Trung ương, hướng Đông Nam là KDC Phú Nhuận, hướng Tây Bắc KDC Nam Long, hướng Đông Bắc KDC Điền Phúc Thành và liền kề các tuyến đường quan trọng như đường xa lộ vành đai phía Đông, đường cao tốc Long Thành- Dầu Dây,

Với qui mô 30 ha đã có sổ đỏ riêng, dự án KDC Kiến Á, phường PLB, Q9 sẽ triển khai ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a6 6x22m, 132m2 giá 58,5 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.72 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 58,5 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc
Pháp lý : HDMB + Ký quỹ 200 triệu
Ngân hàng hỗ trợ vay 50%

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Bán đất nền dự án tại kdc phú xuân vạn phát hưng, 40 triệu/m2, 132m2 (6x22)
10
5.28 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ).

- Diện tích: 132m² (6x22).
- Giá bán: 40 triệu/m².
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Dự án: KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng.

Liên hệ em Việt để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại: .
Nền nhà phố view rạch sông cực đẹp 6x24 144m2 giá bán nhanh 52 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
10
7.49 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

[KDC Phú Xuân VPH Nhà Bè]
Nhà phố view rạch duy nhất
Diện tích 6x24 144m2
Giá bán 52 triệu/m² ( 7,488 tỷ)
Xây dựng: Trệt - 2 lầu mái
Pháp lý: HĐMB + KQ 200tr ( Chưa sổ, xây dựng 3 tầng)
Thông tin liên hệ em Tuấn
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 26m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Shophouse 140m2 giá 11.8 tỷ tại kdc nhơn đức vạn phát hưng, sát trường đại học
11
11.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Thông tin mô tả Đất nền dự án tại Huyện Nhà Bè - Hồ Chí Minh

Vị trí: Đường Nhơn Đức xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TP.HCM

Diện tích: 140m² (7x20)

Giá: 11.8 tỷ

Khu dân cư phát triển, an ninh tốt

Phù hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài

Nội khu có 3 trường ĐH lớn: Tài Nguyên Môi Trường Sư Phạm TDTT ĐH Mở (hơn 4000 SV)

Pháp lý: Sổ đỏ chủ đầu tư (đã bao gồm móng cọc thực tế)

Kết nối thuận tiện ...
Chính chủ gửi bán lô đất 5x25,3m ( 126,6m2 ) kdc samsung village giá chỉ 6,4 tỷ
4
6.4 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 126,6m² ( 5 x 25,3m )
- Có 113m² thổ cư, 13m² đất cây lâu năm
- Sổ hồng riêng
- Xây dựng tự do, tối đa : Hầm + trệt + 3 lầu + tum
- Vị trí : thuộc KDC SamsungVillage ở đường Bưng Ông Thoàn, cách Khu Công Nghệ Cao chỉ 100m. Thích hợp CBNV khu CNC, xây CHDV cho thuê ( từ 3-4tr/th )
- Giá bán : 6,4 tỷ
- Liên hệ e Cường : để gặp trực tiếp chủ đất ...
Bán lô mặt tiền bưng ông thoàn 30m khu sở văn hóa thông tin
4
15.85 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Diện tích: 132,1m² (6x22m).
Hướng: Tây Nam.
Đường Bưng Ông Thoàn 30m.
Sổ đỏ cá nhân.
Giá 120 tr/m².
Đất nhà phố nam thiên 2 phú mỹ hưng
3
64 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Thiên 1,2,3, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Đất nhà phố Nam Thiên 2 Phú Mỹ Hưng.

Lô đất vị trí hiếm có ngay trục thương mại sầm uất:
Mặt tiền đường Hà Huy Tập rộng 33m.
Lô kế góc, cực kỳ thoáng và nổi bật.
Lưu lượng dân cư & khách vãng lai đông đúc tối ưu nhận diện thương hiệu.
Diện tích: 7 x 18m.
Phù hợp: Xây showroom, văn phòng, kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản.
Giá chào bán: 64 tỷ thương lượng.

Kim Kim.
Bán đất nền dự án phú nhuận 1  2 tại thạnh mỹ lợi  dt 7x18,5m giá 140tr/m
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án tại Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

- DT: 7x18,5m (129.5m²) đường 12m giá 140tr/m

Và còn nhiều sản phẩm khác cùng dự án chào bán, hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí:
Trần Khánh Duy - .
Chính chủ bán nền đất 2 mt dự án thạnh mỹ lợi đường nguyễn khoa đăng lg 40m dt 5x22m giá 195tr/m2
3
21.45 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá chỉ 195tr/m tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, đất 2 mặt tiền, trước mặt đường LG 40m và sau đường 12m.

Thông tin cơ bản.
Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
Giá: 195 triệu/m².
Diện tích: 5x22m (110 m²).

Lợi ích khi đầu tư.
Vị trí đắc địa tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, thuận lợi cho việc di chuyển.
Giá cả hợp lý cho một dự án tiềm năng, phù hợp với nhu cầu đầu tư.
Pháp lý rõ ràng với sổ đỏ, đảm bảo quyền sở ...
Từ 340 tới 360 của 478

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh