Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án tại khu đô thị mới 13b vành đai số 1 conic, 65 triệu, 120m2,  0977 954 ***
5
7.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền dự án tại Khu đô thị mới 13B Conic, Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, TP. HCM.
- Diện tích 120m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Giá bán hấp dẫn 62 triệu VND, pháp lý đầy đủ.
- Mặt tiền rộng 12m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
- Hướng cửa chính Tây Nam, mang lại phong thủy tốt cho ngôi nhà.
- Khu vực thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày, gần các tiện ...
Bán đất kdc công ích quận 4  phường tân mỹ q7. dt 7x19 đường nhựa 12m gần cc bellaza giá 16,5 tỷ
3
16.5 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ Chợ Lớn, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Người đăng: Chủ (27 tin đăng)
Bán Đất KDC Công ích Quận 4 - Phường Tân Mỹ Q7.
_ Vị Trí Đường 2C cách ga metro 700m, cách PM Hưng 1km
_ DT 133m (7x19m)
_ Hướng Nam | sổ hồng riêng
_ Chỉ 16.5 Tỷ
Lh:
Siêu tốt nền nội khu phú mỹ 126m2 (6x21m) giá bán 16,5 tỷ  tuấn 0939 386 ***
8
17.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Mỹ, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KDC PHÚ MỸ SÁT PHÚ MỸ HƯNG, VỊ TRÍ VÀNG, DÂN TRÍ CAO CHỈ 16,5 TỶ

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 6m x 21m = 126m²
Lộ giới: 12m đường rộng, thông thoáng
Hướng: Nam mát mẻ, phong thủy tốt
Quy hoạch xây dựng: Hầm Trệt 2 Lầu Sân thượng
Pháp lý: Hợp đồng mua bán + Ký quỹ 300 triệu
Xây hoàn công được cấp sổ hồng

Giá chốt nhanh 16,5 tỷ (chưa gồm ký quỹ 300 triệu)
Ngân ...
Cần tiền bán gấp nền đất kdc 13e intresco, dt 7x20m mt 60m( vành đai) 8.850ty  0906 694 *** diệu
6
8.82 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần tiền bán gấp nền đất thuộc KDC 13E Intresco Phong Phú - Bình Chánh - HCM - ngay đường Nguyễn Văn Linh, trường ĐH Văn Hiến - ĐH Kinh Tế.
Tiện ích trong dự án: Trường mẫu giáo, trường cấp 1 Lê Quý Đôn, trường ĐH Văn Hiến, trường ĐH Mật Mã Quân Đội, 3 dự án chung cư cao tầng, siêu thị, hồ bơi, sân tennis, công viên
- DT: 7x20m - MT 60m giá 8.850TY - vị trí đẹp - đối diện đại học văn hiến
Pháp ...
Bán đất kdc gia hòa 7x20m trung tâm, gần ngã 4 huy cận  xuân quỳnh, giá 115tr/m²
6
16.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất KDC Gia Hòa 7x20m - trung tâm khu, gần ngã 4 Huy Cận - Xuân Quỳnh.
Diện tích 7x20m (140m²), hướng Tây Bắc, đường nội khu, hàng hiếm đang khan.

Vị trí cực đẹp:
Cách ngã 4 Huy Cận - Xuân Quỳnh vài bước
Hồ bơi Ánh Viên ~50m
Chung cư The Art ~50m, Kingfood ~50m
Công viên lớn Gia Hòa ~100m

Khu dân cư hiện hữu, mật độ cao, phù hợp kinh doanh dịch vụ, văn phòng, spa, ở kết hợp khai ...
Chuyên bán đất nền kdc hưng phú, đường liên phường q9, dt 6x20m đường 15m  0909 505 ***
4
10.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp đất nền dự án Hưng Phú, ngay đường Liên Phường, phường Phước Long, Hồ Chí Minh.
- Anh Chị khách hàng tham khảo thông tin dươi đây:

* Diện tích 6 x 20m (tổng 120m²).
- Vị trí đẹp, đường 15m.
- Giá bán 10.5 tỷ.
- Thương lượng chính chủ.

- Vị trí đẹp, ngay mặt tiền đường Liên Phường, liền kề các dự cao cấp khác như Riviera Cove, River Park, Xây dựng 5, Merita Khang Điền.
- Khu dân cư ...
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2, chỉ với 31 tỷ, 129.5m2
3
31 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), đất nền dự án này là một cơ hội không thể bỏ lỡ! Với diện tích 129.5m² và giá chỉ 31 tỷ VND, đây chính là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, cùng mặt tiền rộng 7m thuận tiện cho việc kinh doanh.

- Phong thủy tốt, đem lại tài lộc cho gia ...
Chủ vay ngân hàng cần tiền bán gấp lô đất vị trí đẹp dự án mystery villas đảo kim cương q2 dt 126m2
8
Thỏa thuận 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chủ không có nhu cầu xây để ở chủ cần bán gấp lô đất cạnh sông Saigon Compound Mystery Villas Đảo Kim Cương Q2.
Diện tích liền kề 7x18m.

Mọi chi tiết xin liên hệ công ty Thành Tâm Land chuyên phân phối, chuyển nhượng và quản lý dự án giấy tờ thủ tục nhanh gọn.
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land. MST: , nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư HCM.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery villas, P. Bình Trưng ...
Cần bán đất nền kdc 6b  t30  mt phạm hùng  dt 5x22m  hướng tây bắc  giá 66tr/m2  0906 694 ***
3
7.26 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền KDC 6B - T30 - mặt tiền Phạm Hùng - khu dân cư gần trung tâm Q1, Q5 - tiện ích xung quanh đầy đủ, trường học cấp 2 - 3 - trường quốc tế - liền kề khu dân cư hiện hữu.
DT: 5x22m - Hướng Tây Bắc - Giá 66tr/m² - thương lượng vị trí đẹp - có sổ đỏ cá nhân từng lô.
Liên hệ: Xem đất và tư vấn pháp lí: LH: Mrs, Diệu.
Bán đất tđc thanh nhựt  phước kiển, nhà bè  70tr/m2
8
7.56 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền TĐC Thanh Nhựt.
- DT 6x18m, 108m² đường 12m.
- Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Liền ranh GS MetroCity, xung quanh đầy đủ tiện ích.
- Giá 70tr/m².

LH: Thế An.
Đất nền mặt tiền đường số, thuộc kdc phong phú 5. dt 7x19,5m = 136,5m2 sổ hồng riêng. giá 73tr/m2
3
9.96 tỷ 136 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phong Phú 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô đất nền trong khu dân cư Phong Phú 5, Bình Hưng, cách bến xe Q8 vào 700m.
- Diện tích 7 x 19,5m = 136,5m² full thổ cư.
- Sổ hồng riêng chính chủ, sổ sẵn ở nhà công chứng trong ngày.
- Đường nhựa trước đất rộng 12 mét.
- Cho xây dựng gồm 1 hầm, và 3 lầu.
- Xung quanh đã xây nhà khang trang.
- Kế bên trường học quốc tế.
- Nhiều tiện ích xung quanh chợ, trường học, siêu thị, nhà trẻ...
- ...
Gấp. chủ gửi bán gấp đất nền dãy a6 kdc phú xuân vph giá 59tr/m2
3
7.79 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chủ gửi bán gấp đất nền Phú Xuân VPH.

Diện tích 6x22 = 132m².

Quy cách xây dựng kiểu nhà phố liền kề, trệt, 2 lầu, áp mái.

Hướng Tây Bắc.

Vị trí dãy A6 mặt đường số 22 Nội khu dân cư Phú Xuân Nhà Bè.

Pháp lý sổ đỏ thổ cư.

Giá bán 59tr/m².

Liên hệ gặp Lợi.

Trân trọng.
Mặt tiền khu dân cư  vị trí cực đẹp
3
8.8 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán đất MT đường 3C, khu TĐC Phước Thiện, phường Long Bình (Long Thạnh Mỹ cũ).
- Diện tích: 7 x 21 = 147m² thổ cư.
- Hiện trạng: Nhà tạm đang làm kho.
- Giá bán 8,8 tỷ thương lượng.
Vị trí: Ngay đường Phước Thiện, 300m ra đại đô thị Vinhome Grand Park. Mọi tiện ích trong bán kính 500m.
Chính chủ gửi siêu phẩm đất đẹp mt đường trương văn bang và tạ hiện p.tmloi q2.tp thủ đức, tp hcm
15
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán độc quyền lô đất MT đường tạ hiện và trương văn bang Phường Thạnh Mỹ Lợi,Q2 cũ. Tp HCM

Chính chủ gửi bán độc Quyền vị trí đất vip đẹp mặt tiền đường tạ hiện phường thạnh Mỹ lợi Q2 Tp thủ Đức cũ. Dt 144m² 8mx18m đang có hợp đồng thuê đất. Giá bán nhanh 85 tỷ

Qúy khách hàng có như cầu mua sử dụng LH khoa xem vị trí nhà đất: làm việc với chính chủ. / Zalo .
Chính chủ gửi bán lô g  kdc phú nhuận 1  tml, hướng đông bắc, diện tích 7x18,5  129,5m2
3
19 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

KDC PN 1 Thạnh Mỹ Lợi - TP HCM
Vị trí liền kề ủy ban Thạnh Mỹ Lợi
Lô đất đẹp: 129,5m² - 7x18,5m
QHXD: Hầm + 4 Tầng
Giá bán: 19 Tỷ TL
Sổ hồng cầm tay

LH: Tân Mùi
nhận ký gửi mua bán BĐS
Cần bán đất 5x21m đã có sổ trong khu nghỉ ngơi giải trí vivo p.tân phong giá 12,5 tỷ
3
12.5 tỷ 107 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Cần bán lô đất nhà phố giá rẻ mặt tiền đường lớn 12m khu Sadeco ViVo phường Tân Phong diện tích 5x21m, hướng Đông. Mặt tiền đường rộng 12m thông thoáng rộng rãi. Khu vực dân cư quy hoạch đồng bộ sạch sẽ thoáng mát dân trí cao. Cách đường lớn Lê Văn Lương 200m ngay sau lưng là siêu thị ViVo. Đất sổ hồng chính chủ công chứng mua bán sang tên ngay, giá bán 12,5 tỷ thương lượng.
Liên hệ Hoàng ...
Mua bán nhà đất dự án sở văn hoá thông tin, đường bưng ông thoàn  liên phường, q9, giá cạnh tranh
6
7.7 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Mua bán nhanh đất nền Sở Văn Hoá Thông Tin quận 9, nền có sổ đỏ riêng

- Nền 1: Diện tích 110m2
- Giá bán 7 tỷ 700 triệu
- Trục đường thông thoáng đối diện trường

và một số lô khác

*Mọi thắc mắc về giá cả, pháp lí dự án Sở Văn Hoá Thông Tin, phường Phú Hữu, Quận 9. Anh/chị vui lòng liên hệ em Linh

Chuyên nhận ký gửi mua bán các dự án xung quanh Q9 như KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Kiến Á, KDC ...
Đất kdc phú mỹ vạn phát hưng, q7 giá 16.5 tỷ đã bao gồm tiền ký quỹ, xây dựng ngay.  0933 941 ***
3
16.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Mỹ, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán đất nền MT Đường Số 8 KDC Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Quận 7
Giá chỉ: 16.5 Tỷ
Bao luôn 300tr tiền ký quỹ
Diện tích: 6x21m (126m²), xây dựng ngay
Hướng Nam mát mẻ
Mặt tiền đường rộng, khu dân cư đồng bộ cao cấp
Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1 cây cầu tiện ích đầy đủ
Pháp lý: Hợp đồng mua bán + đã ký quỹ 300tr, xây nhà xong hoàn công sổ hồng ngay
Đầu tư giữ tài sản cực tốt.
Anh chị liên hệ em Trang chốt ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Nền nhà phố rạch sông cực đẹp 6x24 144m2 giá bán nhanh 52 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
6
7.49 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

[KDC Phú Xuân VPH Nhà Bè]
Nhà phố view rạch KDC Phú Xuân
Diện tích 6x24 144m²
Giá bán 52 triệu/m² ( 7,488 tỷ)
Xây dựng: Trệt - 2 lầu mái
Pháp lý: HĐMB + KQ 200tr ( Chưa sổ, xây dựng 3 tầng)
Thông tin liên hệ em Tuấn
Từ 240 tới 260 của 483

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh