Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc 2 mặt tiền vị trí đẹp đấu lưng liên phường tại kdc sở văn hoá tt ngang 7x15m giá 8,5tỷ
3
8.5 tỷ 97 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Lô O diện tích 7x15m (97,5m²) trừ vạt góc, đường 12m 1/ Liên Phường hướng Tây Bắc - Tây Nam giá bán 8,5tỷ.

+ Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng nhanh, ngân hàng hỗ trợ cho vay 70%.

+ Xây dựng ngay, mẫu nhà xây dựng 1 trệt 3 lầu 1 tum, thiết kế hiện đại

+ Và còn rất nhiều sản phẩm khác phù hợp nhu cầu đầu tư của quý khách.

+ Xin liên hệ em qua số: Quốc Dũng.

+ VPGD: ...
Bán nhanh 160m2 giá chỉ 82tr/m2 khu dân cư khang an q9, sổ cầm tay
4
13.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Vị trí đối diện công viên, thuận tiện giao thông, cách GLOBAL chỉ vài trăm m, thông ra Đỗ Xuân Hợp, đường 16m, đối diện công viên thông thoáng, sổ cầm tay
- Diện tích : 8 x 20
- Đường 16m
- Hướng : Đông Bắc
- Giá 82tr
- Pháp lý : sổ cty xây xong ra sổ tên riêng (được giữ sổ)
LH: Ms MAI - để được tư vấn và đưa đi tham quan dự án
Ngoài ra em còn nhiều lô vị trí đẹp giá tốt
Bán đất kdc hiện hữu, hẻm xe hơi, gần khu cnc  bưng ông thoàn
3
4.15 tỷ 51 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất sát khu CNC - Bưng Ông Thoàn - Dân cư đông 70%, dành cho anh chị có công việc gần đây.
Thông tin:
- Diện tích 51,5m², xây dựng 1 trệt 2 lầu.
- Giá bán 4 tỷ 150 triệu (thương lượng).
- Hướng Đông Bắc.
- Sổ hồng riêng.
- Cách khu CNC (Samsung) - 140m.
- Ra tới Liên Phường - 1,5km.
- Qua bên Global City - 4km.
Lô góc đường 9m thông, 79m2 chỉ 4,6 tỷ thương lượng
3
4.6 tỷ 79 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đường thông qua Centana Điền Phúc Thành.

Diện tích 6,3m x 12,6m = 79m², lô góc 2 mặt tiền đường 9m.

Sổ vuông công chứng ngay.

Giá 4,6 tỷ thương lượng.

LH .
Đường thông 12m, sổ sẵn công chứng ngay, dân cư hiện hữu
4
3.8 tỷ 58 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Việt Nhân - Tín Hưng, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán đất đường số 1 Cầu Ông Nhiêu, Long Trường, Quận 9
Khu dân cư hiện hữu, đông dân
Đường thông 12m có vỉa hè, ô tô tránh nhau
Diện tích 4m x 14,6m = 58,5m² vuông A4
Sổ sẵn công chứng ngay
Giá bán 3,8 tỷ
LH
Bán nền đất góc 2 mặt tiền đường 20m, diện tích 310m2, dự án kiến á, đường liên phường, q9, hcm
3
38.75 tỷ 310 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: A_kong (2 tin đăng)
Bán nền đất góc 2 mặt tiền đường 20m, dự án Kiến Á, phường Phước Long B, Q9, HCM.
Diện tích: 310m².
Nằm trên đường 20m và đường 12m
vị trí rất đẹp. Ngay trường mẫu giáo TW3.
Sổ đỏ.
Giá bán: 125 triệu/m².
Bán đất nền dự án hưng phú 1, giá 8,3 tỷ, 90m2(5x18) phước long b, q9, hcm
3
8.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1 tọa lạc tại Phường Phước Long B, Quận 9, TP.HCM, với diện tích 90m² và giá bán 8,3 tỷ VND. Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai muốn sở hữu một mảnh đất tiềm năng tại khu vực phát triển.

- Mặt tiền rộng 5m, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Đường vào rộng rãi 15m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
- Khu đất đã được đầu tư hạ tầng hoàn chỉnh ...
Bán đất topia garden khang điền phú hữu dt 6x24m =144m2 giá 57tr/m2 0902 442 ***
7
8.21 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Diện tích và giá bán:

DT: 6x24m = 144 m² giá 57 triệu/m².

Đất nền Topia Garden Khang Điền mặt tiền Bưng Ông Thoàn, có vỉa hè, khu dân cư hiện hữu, gần chợ.
Tổng 225 căn liền kề và song lập, đơn lập.
Vị trí dự án Topia Garden thuận tiện đến Q1 chỉ 15p qua cao tốc Mai Chí Thọ - Hầm Thủ Thiêm.
- Qua Phú Mỹ Hưng Q7 đi cầu Phú Mỹ chỉ 10p.
Tiện ích trường học trong khu, công viên bờ sông khu ...
Bán đất nền dự án kdc phú nhuận  phước long b, giá 92tr/m2, 238.5 m2 và 78 tr/m2 290m2
3
21.94 tỷ 238 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Đường 659, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, là cơ hội tuyệt vời để đầu tư vào một vị trí đắc địa với nhiều tiện ích.

Lô R: 238.5m², đường 20m, hướng TN, giá 92 tr/m².
Lô B: 290m², đường 12m, hướng DN, giá 78 tr/m².
Lô H: 265m², trục chính 659 20m, hướng TB, giá 128tr/m².
Lô O2: 382m², đường 12m, hướng TN, giá 72 tr/m².
Lô L: 288m², đường 20m, hướng TB, giá ...
Bán đất 90m2, 6,7 tỷ tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, liên phường, q9, hcm
9
6.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền tại Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM.
+ Diện tích 90m², giá 6,7 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền 6m, ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Hướng Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Khu dân cư an ninh, thoáng mát, thích hợp để ở hoặc đầu tư.
+ Gần trường mầm non Hoa Hồng Đỏ, trường cao đẳng công nghệ Y Dược Việt Nam TP. HCM.
+ Gần ...
Chủ kẹt tiền bán gấp lô đất 7m x 17m vị trí đẹp giá chính chủ thiện chí bán tt nhanh thương lượng.
4
9.99 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nằm tại Khu nhà ở Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh, khu đất nền dự án Khu nhà ở Thiên Lý là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 119m², khu đất này mang đến nhiều tiềm năng phát triển.

- Giá chỉ 9,99 tỷ VND.
- Hướng cửa chính Tây Bắc.
- Chiều ngang mặt tiền 7m, thuận lợi cho việc ...
Bán lô đất góc 2mt trục chính kdc việt nhân đường số 1  p. long trường  tp hồ chí minh
3
5.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Việt Nhân - Tín Hưng, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Chủ Gửi.
- Bán lô đất góc 2MT trục chính KDC Việt Nhân đường số 1 - P. Long Trường - TP Hồ Chí Minh
- Diện tích: 90m² ngang 7m.
- Giá bán: 5.1tỷ.
- Sổ hồng sẵn - đường nhựa 12m - vỉa hè - cây xanh - tiện ích xung quanh đầy đủ.
- Liên hệ: gặp em Nam ạ!
Bán gấp lô đất dự án hưng phú, đường liên phường, q9. dt 5x18m giá tốt, vị trí đẹp  0909 505 ***
4
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp đất nền dự án Hưng Phú, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, TP Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

- Diện tích: 5 x 18m (tổng 90m²).
- Đường 12m, vị trí đẹp.
- Giá bán 8.5 tỷ.
- Thương lượng chính chủ.

- Vị trí đẹp, ngay mặt tiền đường Liên Phường, liền kề các dự cao cấp khác như Riviera Cove, River Park, Xây dựng 5, Merita Khang Điền.
- Khu dân cư hiện hữu, nội khu khang trang, hạ tầng hoàn ...
Bán gấp lô đất 96,5m2 giá chỉ 8 tỷ. chính chủ gửi bán gấp, thiện chí bán
3
8 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô đất Thiên Lý.
- Diện tích: 5m x 19,6m 96,5m².
- Hướng Tây Bắc, đường 12m.
- HĐMB - sổ công ty.
- Giá bán: 8 tỷ.
Liên hệ Thành Vinh.
Chuyên bán và nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Nhận hồ sơ hoàn công - chuyển nhượng sang tên.
Cho thuê nhà nguyên căn căn hộ - CHDV.
Hồ sơ tặng cho - nhận di sản nhà đất.
Thủ tục nhanh chóng uy tín - Chuyên nghiệp.
Bán đất khu compound biệt thự thảo nguyên sài gòn  nam long
5
28.8 tỷ 480 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Lô đất thuộc dự án khu biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn Compound, sát bên sân golf Thủ Đức.
Gần Trường quốc tế Pháp Marguerite Duras.

* Diện tích: 480m² công nhận.
Ngang 15m x 32m.
Giá 60 tr/m².

Sổ riêng đầy đủ, đối diện công viên.
Hướng Đông Nam.

LH: Ngọc Nhân.
Đất nền dự án bán tại kdc hoàng anh minh tuấn, 160 triệu/m2, 80m2
3
12.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án cực chất tại KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 80m² và giá chỉ 160 triệu/m², đây chắc chắn là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản. Pháp lý đầy đủ, giúp đảm bảo an toàn và yên tâm khi giao dịch.

- Phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc và may mắn. ...
Nền biệt thự thảo nguyên sài gòn, 15x32, đối diện công viên
9
26.4 tỷ 480 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán nền đất khu Biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn
Chủ đầu tư: Nam Long Group
Vị trí: sát bên cổng vào sân Golf Thủ Đức
Cách Bến xe Miền Đông mới - Ga Metro - Bệnh Viện Ung Bứu CS2 khoảng 1km
Đất đối diện công viên, thoáng mát, yên tĩnh, khu dân trí cao

Diện tích: 15x 32, công nhận 480m sổ hồng riêng
Giá bán 26,4 tỷ (55tr/m)

Liên hệ: Nhân
Bán nền biệt thự ngang 13.8x31,5m, kdc đại học bách khoa, phú hữu quận 9
8
25.98 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự ngang 13.8x31,5m, KDC đại học Bách Khoa, Phú Hữu Quận 9.
Vị trí: Phường Phú Hữu, Q9 cũ nay là TP Thủ Đức, sát Global City, gần chợ trường học bệnh viện...
Cổng vào từ Đỗ Xuân Hợp hoặc Nguyễn Duy Trinh.
Lô biệt thự diện tích 448m² ngang 13.8x31.63m.
Hướng Đông tứ trạch.
Mẫu biệt thự đơn lập.
Pháp lý: Sổ cá nhân.
Giá bán: 58 triệu/m².
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán KDC Đại ...
Bán đất mặt tiền đường 30m, kdc gia hòa  khang điền, dt 7x25m giá 125tr/m2 vị trí kinh doanh tốt
3
21.88 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán gấp đất khu dân cư Khang Điền, Phước Long B, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP. HCM.

- DT 7 x 25m.
- Vị trí đẹp, kinh doanh tốt, mặt tiền đường trục chính Huy Cận 30m, gần công viên, gần chung cư.
- Giá 125 tr/m2

* Khu dân cư văn minh, cao cấp, an ninh 24/24, liền kề các KDC cao cấp khác như Khang Điền, An Thiên Lý, Garland...
* Tiện ích: Công viên 2.5 hecta, 4 sân tennis, cầu lông, ...
Bán nhanh đất 421m2 dự án tăng long garden, nội khu đông tăng long, giá chỉ 44 triệu/m2 0934 377 ***
5
18.5 tỷ 421 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Đất nền biệt thự nội khu Đông Tăng Long.
Đón đầu ngọn sóng với những yếu tố tăng giá vượt bậc: Giá chỉ 44 triệu/m².

Hàng Limited nằm giữa 2 trục đường giao thông chính: 1 về Trung Tâm, 2 là đi các tỉnh cực kỳ thuận tiện.
1. Các tuyến đường kết nối đang hình thành 1 cách thực tế hơn bao giờ hết (VĐ3, Liên Phường, đường mở rộng Lã Xuân Oai. ).
2. Hiện thực hoá vấn đề cư dân sau khi chuỗi căn hộ ...
Từ 720 tới 740 của 869

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh