Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền giá thực dự án đông dương, phú hữu, quận 9 vị trí đẹp
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán một số ít nền đất dự án Đông Dương, Phường Phú Hữu, Tp. HCM giá rẻ.
Nền H: Diện tích 100m² hướng TB, đường 12m, giá 48tr/m².

Liên hệ em Tuấn để được tư vấn chi tiết.
Nhận ký gửi mua bán nhanh nhà đất các dự án trong khu vực Quận 9 cũ.
Chính chủ bán lô đất samsung village. diện tích 107m2. sổ hồng. gọi ngay 0982 667 *** mr phan điền
5
6.1 tỷ 107 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ bán đất nền Samsung Village.
- Diện tích lô đất 107m. Ngang 5,2m.
- Sổ hồng công chứng mua bán ngay.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá bán 57tr/m2
* Gọi Ngay Mr Phan Điền xem thực tế vị trí lô đất đang bán.
---
Thông tin liên hệ.
Phan Điền Realtor.
- Địa chỉ: 92 Đường số 6 KDC Khang An, Phường Long Trường, Thành phố Hồ Chí Minh.
- Phone: .
- Website: https://phandien.vn/
- Email:[email protected]
Bán nền biệt thự đẹp 420m2, 14x30m vuông vức đường 12m, trục đường nhiều nhà mới giá 55 tr/m2
5
23.1 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nền biệt thự KDC Bách Khoa.
Nền đẹp gần trục chính ra Nguyễn Duy Trinh.
- Diện tích: 14x30 - 420m² full thổ cư.
- Sổ cá nhân.
Giá bán tốt: 55 tr/m².
Thiện chí bán.

LH: Tân Mùi .
Duy nhất nền 10x20 kiến á, giá 85 triệu/m2
3
17.17 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hương (4 tin đăng)
Còn nền Kiến Á giá tốt:
DT 10m x 20.2m CN 202 m² giá 85 triệu/m².

Cần thêm thông tin, liên hệ Mr Thuận .
Bán lô 180m2 kdc hưng phú đường 16m thông liên phường quận 9 giá 85tr/m2
3
15.73 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích ngang 10x18m
- KDC an ninh. Thoáng mát. Có công viên , hạ tầng đẹp.Tiềm năng tăng giá cao vì còn thông đường.
-Đường trục chính HP1 16m
Nhận mua bán ký gửi đất Hưng Phú.

Liên hệ em My: .
Làm việc chính chủ.
Cập nhật giỏ hàng kdc gia hòa phước long b (t03/2026)
9
12.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CẬP NHẬT GIỎ HÀNG KDC GIA HÒA PHƯỚC LONG B (T03/2026)

Diện tích: 5 x 20m
Đường Út Trà Ôn
Giá: 12,9 tỷ (bớt lộc)

ƯU ĐIỂM KDC GIA HÒA
Khu dân cư đồng bộ an ninh, có bảo vệ
Công viên 3ha sát bờ sông Rạch Chiếc
Hồ bơi người lớn & trẻ em diện tích 1.800m
Siêu thị nội khu, tiện ích đầy đủ
Trường mầm non nội khu, bán kính 1km đầy đủ từ tiểu học đại học
Đường nội bộ 12m 30m, có vỉa ...
Giỏ hàng giá tốt nhất dự án 6x26m khu dân cư khang điền phước long b, quận 9
4
12.15 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (10 tin đăng)
- Bán đất 6x26m đường 12m, khu dân cư Khang Điền Phước Long B, Quận 9.
- Lô đất còn bán duy nhất tại cung đường.
- Vị trí kết nối giao thông thuận tiện vào trung tâm - cao tốc chỉ 5 phút.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ trong vòng bán kính 500m.
- Pháp lý sổ hồng công chứng ngay.
- Giá tốt chỉ 12,15 tỷ.
- Đất Gia Hòa loại nào cũng có...
Lh: Hùng Đất - Không mua nhanh là mất.
Bán đất kdc samsung village 5,1 x 24m ( 122,5m2 ) chỉ 50tr/m2
5
6.1 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 5,1 x 24m ( 122,5 m² )
- Sổ hồng riêng
- Xây dựng tự do , xây đc Hầm + 3 lầu + tum
- Vị trí : cách khu Công Nghệ Cao 100m , cách Liên Phường 1,5km
- Thích hợp xây CHDV cho thuê, hoặc CBNV khu Công Nghệ Cao

* Giá bán : 6,1 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Mặt tiền bưng ông thoàn tại khu sở văn hóa thông tin, giá đầu tư 107 triệu/m2
3
14.23 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Hương (4 tin đăng)
Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM mang đến cơ hội sở hữu đất nền dự án với diện tích 133 m². Đây là một sản phẩm hiếm hoi trên thị trường, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
- Bưng Ông Thoàn quy hoạch đường 30m.
- Giá bán: 107 triệu / m².
- Mặt tiền rộng 5m.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này!
Liên hệ ...
Cần bán miếng đất nền khu dân cư phú nhuận, q9 (cũ) kế the global city q2
3
20.16 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Em đang cần bán miếng đất ở khu dân cư Phú Nhuận Q9 diện tích 252m2
Khu ở yên tĩnh và cư dân hình thành dần ngày đông đúc
Tiện ích xung quanh có đủ sát mặt tiền đường Liên Phường và kế The Global q2 và cao tốc
Liên hệ em xem đất.
Chính chủ cần bán đất hưng phú 120m giá 10.68 tỷ (nằm gần khu căn hộ đang xây)
3
10.68 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất nền khu dân cư Hưng Phú, đường Liên Phường, Phước Long B, Quận 9.

- Diện tích đất 120m, ngang 6m.
- Đường 15m.
- Hạ tầng sạch đẹp, cây cối xanh mát.
- Giá bán 10.680 tỷ.

Liên hệ xem đất - Kiên: .
Nhận Ký Gửi - Mua Bán nhanh nhà đất Hưng Phú (Lấy Phí Thấp).
Vị trí đẹp hiếm có khó tìm! bán lô đất biệt thự phú nhuận đối diện công viên dt 16x18m giá 88tr/m2
5
25.34 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô đẹp, rất khó tìm ra vị trí thứ 2 như vậy tại dự án KDC biệt thự Phú Nhuận P Phước Long, TP HCM Đối diện The Global City.

* Diện tích: 16m x 18m(288m²) đường 12m hướng Đông Nam.
* Vị trí đối diện công viên trước nhà 500m² rất thoáng mát, thích hợp làm view nghỉ dưỡng, trồng rau nuôi cá, nhà xe,..
* Sổ đỏ cá nhân riêng, sổ hiện không thế chấp, xây dựng biệt thự 60 - 65% diện tích đất. Hoàn công ...
Mặt tiền trục chính 20m dự án phú nhuận (đối diện global) giá 110tr/m2
5
29.7 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Đặc biệt:
+ Trục chính 569 (20m) dự án Phú Nhuận.
+ Giá: 110tr/m² (15x18m, 270m²).

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công ty Bất động sản Ngọc Việt (Lô H2 - 12 trục chính dự án Phú Nhuận).
ĐC: 120 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Bán lô c biệt thự 18x20m(360m2) tại kdc đh bách khoa, p long trường, sổ đỏ cá nhân giá bán 65tr/m2
6
23.4 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Vị trí: Trục chính từ đường Đỗ Xuân Hợp đi vào và Nguyễn Duy Trinh, liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường Song Hành cao tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện trường học..
* Lô C.
- Diện tích: Ngang 18x20m(360m²), mặt tiền đường 12m bề ngang rộng thích hợp xây dựng ...
Siêu hấp dẫn bán lô biệt thự vườn a2 tại kdc đh bách khoa, p long trường  dt 714m2  giá 50tr/m2
3
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

KDC ĐH Bách Khoa toạ lạc đoạn giao của đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp P Phú Hữu cũ nay là P Long Trường TP HCM.
* Hôm nay em xin giới thiệu lô đất biệt thự vườn vị trí cực đẹp tại đây.
* Lô A2.
* Diện tích ngang 27m chiều dài 26.4m tổng diện tích 714m². Trong đó có 200m² đất thổ cư, còn lại quy hoạch biệt thự vườn.
* Không gian thoáng mát, đường nhựa đường 12m, thích hợp xây dựng 1 căn ...
Con hàng giá tốt mặt tiền d3! đất sẵn sổ hồng 90m2  kdc nam long, phước long 11,3 tỷ thương lượng
4
11.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất mặt tiền đường lớn D3, KDC Nam Long, phường Phước Long, Quận 9:
Cách dự án Global City 500m.
- Vị trí trung tâm Quận 9, con đường kinh doanh sầm uất, vị trí đẹp, ở đây rất ít khách gửi bán lại.
- Không có sản phẩm thứ 2 so sánh.
- Diện tích: 4,5m x 20m.
- Hướng: Đông Nam, đường rộng 16m.
- Giá bán: 11,3 tỷ.
Liên hệ Thảo Sương để làm việc chính chủ.
Bán lô đất 7x20m khu nam long giá 13.5 tỷ (tốt nhất khu)
3
13.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Thành Phố Thủ Đức.

- Diện tích 7x20m.
- Đường 12m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá 13.5 tỷ.

Liên hệ xem đất .
Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Nam Long (Lấy phí thấp).
Bán đất nền ngay liên phường dự án phú nhuận  phước long b, quận 9 cũ, 43,68 tỷ, 336 m2.
4
43.68 tỷ 336 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM