Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nam khang residence, 9,5 tỷ, 100m2, hàng hiếm tại giá tốt
4
9.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền tại Nam Khang Residence, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), 100m², giá 9,5 tỷ VND, hướng Đông.

- Ngõ vào rộng 30m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Mặt tiền 16m, lý tưởng cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Có sẵn nhà đang cho thuê.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư.

Gần công viên Đông Tăng Long, siêu ...
Cần bán lô đẹp dự án đảo thịnh vượng đường tam đa 4x15.5 62.1m2 giá 3.15 tyrẻ nhất dự án kế bên bcr
6
3.15 tỷ 62 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Đảo Thịnh Vượng, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán lô đất đẹp ở dự án đảo thịnh vượng đường Tam Đa kế bên khu BCR.
Lô đất này có bề ngang là 4m và chiều sâu là 15.5m tổng diện tích là 62.1m toàn bộ là đất ở thổ cư.
Lô đất mình nằm ở 1 KDC đồng bộ dân trí cao hàng xóm rất thân thiện.
Từ vị trí lô đất này thì ta có thể di chuyển đến chợ, trường học các cấp, uỷ ban trong bán kính chỉ 1km.
Giá của lô đất này là 3,15tỷ vẫn còn ...
Bán gấp nền biệt thự gia hòa  khang điền dt 10x20m, vị trí đẹp giá tốt nhất  0909 505 ***
4
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Cần bán gấp nền Biệt Thự tại dự án Khu dân cư Gia Hòa- Khang Điền, 523 Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long B, Quận 9 (TP Thủ Đức), TPHCM.
* Quý khách tham khảo thông tin chi tiết:
- Diện tích 10 x 20m.
- Vị trí đẹp
- Sổ chính chủ cầm tay.
- Giá bán 85tr/m2
- Thương lượng trực tiếp chính chủ.

* Nội khu cực kì khang trang, sạch đẹp, khu dân cư cao cấp trí thức, an ninh 24/7, rất nhiều mảng xanh, ...
Chủ gửi bán đất mặt tiền đường bưng ông thoàn 156m2 giá chỉ 10,6 tỷ
3
10.6 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 156m² ( 4 x 39m )
- Thổ cư : 111m²
- Cây lâu năm : 45m²
- Sổ hồng riêng
- Xây dựng tự do, xây tối đa 1 trệt 6 lầu
- Cách khu Công Nghệ Cao chỉ 100m
- Mặt tiền đường kinh doanh buôn bán, thích hợp xây văn phòng công ty , khách sạn,...
- Giá bán : 10,6 tỷ
- Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán nền biệt thự dt 10x20m kdc nam long, q9 vị trí đẹp, giá tốt  0909 505 ***
3
15 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự khu dân cư Nam Long, Phước Long B, TP Thủ Đức.
* DT 10 x 20m.
- Vị trí đẹp.
- Giá bán giảm sâu chỉ còn 75tr/m².
- Thương lượng trực tiếp chính chủ.

* Vị trí đắc địa, liền kề các dự án như Kiến Á, Hoàng Anh Minh Tuấn, đối diện siêu dự án Global City - Trung tâm mới của TP Thủ Đức.
- Cách mặt tiền Đỗ Xuân Hợp 200m, cách mặt tiền Liên Phường 200m, ra cao tốc 10p, ra Mai chí Thọ 15 ...
Bán đất nền sổ đỏ đường 16m diện tích 5m x 23m vị trí đẹp,giá bán chính chủ,gần ngã 4 đường d2d5.
4
11.2 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền đất KDC Nam Long .
- Diện tích : 5m x 23m.
- Hướng tây bắc, đường 16.
- Sổ đỏ cá nhân chính chủ.
- Giá cần bán gấp : 11,2 tỷ.
Liên hệ : Vinh.
Chuyên bán và nhận ký gửi nhà đất .
Lô góc 2mt (8x20m)147,5m2 thời báo kinh tế cách bưng ông thoàn 200m giá chỉ 11,2 tỷ
8
11.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:

+ Lô góc 2 mặt tiền đường(20m - 12m). Dãy B(8x20m) vạt góc: 147,5m².
Giá: 11,2 tỷ(thương lượng).

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
ĐC: Lô H2 - 12 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
(8x20m) thời báo kinh tế cách bưng ông thoàn 200m giá chỉ 10,3 tỷ
8
10.3 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:
+ Đặc biệt: Mặt tiền Bưng Ông Thoàn (kinh doanh mọi ngành nghề) Dãy B (8x20m) 160m², đường 30m. Giá chỉ: 95tr/m².
+ Dãy B (8x20m) 160m², đường 12m. Giá chỉ: 10.3 tỷ (TL).

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
Cần tiền bán gấp  hạ giảm 27.6 tỷ  bán đất mặt tiền sông dự án kiến á  liên phường quận 9
5
30.56 tỷ 291 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán đất mặt tiền sông dự án Kiến Á - Liên Phường Quận 9 - Đường D4A.
- Diện tích: 291m² (10m x 29,1m). Hướng nhìn ra sông - Mã nền: KP - 14.
- Giá Hạ Giảm Còn: 27 tỷ 600 ( ~ 95 triệu/m² ) còn thương lượng . Ko Hổ Trợ Vay Bank
Anh/chị có nhu cầu mua bán/ cho thuê BĐS TP. Thủ Đức và các quận lân cận liên hệ Thành.
Zalo: .
Di động: .
Bán nền đất biệt thự 8x20m dự án khang an  địa ốc 3, p.phú hữu q9 (sau lưng sky 9) giá 75tr/m
6
12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất nền Dự án KHANG AN - ĐỊA ỐC 3, P.Phú Hữu Q9 (Sau lưng chung cư Sky 9)
Vị trí rất đẹp lô kế góc. Đường nhựa trước đất 12m sạch sẽ có lề.
- Diện tích: 160m² (8x20m) hướng: Nam
- Pháp lý: Sổ hồng Cty đứng tên. Chuyển nhượng HĐMB, xây nhà hoàn công ra Sổ Cá Nhân.
- Giá: 75tr/m² còn thương lượng
Liên hệ: - Ms. Vi để được tư vấn 24/7, hỗ trợ xem vị trí trực tiếp và thương lượng giá tốt ...
Bán nhanh 10x22m khu khang an  phú hữu quận 9 giá tốt
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, Sky 9, song hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 phút...
Khúc dân cư đông, thoáng, nhiều chung cư...

Diện tích: 220m
Ngang 10m.
Trục 12m Thông thoáng.
Giá: 73 tr/m².

Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ: .
Bán nhanh 270m ngang 15m đất nền đường liên phường quận 9 giá 75 triệu/m2
8
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay công viên, thông thoáng, mát, yên tĩnh,...
Ngay Liên Phường (30m) giao Đỗ Xuân Hợp (30m).
Cách khu đô thị Global City tầm 500m!
Đi trung tâm tầm 25 phút bằng Song Hành cao tốc Mai Chí Thọ...

Ngay sau lưng kí túc xá trường cao đẳng Sư Phạm Tw, gần Global City Quận 2.

Diện tích: 15x18m.
Liên phường vô tầm 100m.
Giá: 75 triệu/m².
Trục 12m.

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm ...
Bán nhanh đất nền 7x30m trục 12m, bách khoa đỗ xuân hợp, giá tốt
8
14.28 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp với Song Hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút.
Diện tích: 7x30m
Trục 12m
Giá: 68 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều nền vị trí đẹp khác ,..

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Bách Khoa Phú Hữu quận 9.
Bán nền đất biệt thự 270m đất nền ngay global đỗ xuân hợp giá 75 triệu/m
11
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Khu dân cư Phú Nhuận - Đỗ Xuân Hợp quận 9 giáp Global City Quận 2.
Liên Phường mới thông đường.

Diện tích: 15x18m.
Trục 12m thông.
Giá : 75 tr/m².

Liên hệ nhận ký gửi mua bán nhanh.
Cần bán nhanh 200m sổ riêng trục 20m nam long liên phường giá tốt sát công viên
7
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp giao Liên Phường (Global City quận 2).
Đường: 20m
thông thoáng sổ riêng.
Diện tích : 10x20m
Giá : 80 tr/m

Ngoài ra còn nhiều nền ngang 7 , 10 , giá tốt cho quý khak hàng
Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần
Bán đất tại phúc an viên, giá 320 triệu vnd, diện tích 3,7 m2  chính chủ hot khu thiết mộc lan
3
320 triệu 3 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phúc An Viên, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán đất tại Phúc An Viên, giá 320 triệu vnd, diện tích 3,7 m² - chính chủ hot!
khu Thiết Mộc Lan, ngay công viên và cổng ra vào dự án, vị trí cao đẹp

Đất bán tại Phúc An Viên, Nguyễn Xiển, Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh. Với diện tích 3,7 m² và giá bán 320 triệu vnd mô đơn ở khu phú quý.
https://datnghiatrangsaigon.com/nghia-trang-phuc-an-vien-quan-9/
(xem chi tiết thông tin ở web)
Bán đất biệt thự ngay global city gần đỗ xuân hợp, góc 2 mặt tiền, gần sông,giá chỉ 90tr/m2.
4
25.02 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền khu biệt thự Phú Nhuận - Giá tốt nhất khu vực.

- Diện tích : 14m x 20m

- Giá chào siêu hấp dẫn chỉ 90tr/m2

- Sổ hồng cầm tay giao dịch ngay

- Góc 2 mặt tiền siêu đẹp , gần sông mát mẻ quanh năm

Liên hệ em Thành Trung để cập nhật ngay giỏ hàng đẹp khu biệt thự Phú Nhuận : .
Bán đất lô góc long thuận (kdc đặng gia phát)  xây dựng cao tầng sổ sẵn
5
4 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Long Thuận, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán lô góc, đất kế rạch nước ra vào mỗi ngày - Hỗ trợ khách vay.
QH đất ở hiện trạng, hệ số sử dụng đất tối đa 6.0, xây dựng tối đa 6 tầng (1 tầng hầm, 5 tầng nổi)
Khu dân cư hiện hữu đang xây dựng gần kín hoàn công ngay, Gần Vinhomes qua cầu Long Đại
Gần nút giao Gò Công Vành đai 3 di chuyển về thành phố thuận tiện.
Diện tích 84.4m2
Sổ sẵn cc ngay.
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liênphường, dt 5x20m giá chỉ 7,2 tỷ
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 100m² ( 5 x 20 )
- Sổ hồng riêng
- Vị trí : Dự án mặt tiền đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn
- Gần Global City, cao tốc, metro Thủ Thiêm, khu Công Nghệ Cao,...

* Giá bán : 7,2 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán nhanh nền biệt thự ngang 12x20m, trục 16m kdc nam long, phường phước long q9 cũ tphcm
6
23 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh nền biệt thự ngang 12x20m, KDC Nam Long, phường Phước Long Q9 TPHCM, chỉ 5' ra Global City.
- Diện tích: Ngang 12x20m, tổng 240m² mặt tiền đường D2 (16m)
- Hướng Tây Bắc.
- Xây dựng: Mẫu biệt thự 1 trệt 2 lầu áp mái.