Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cực phẩm lô góc 2 mặt tiền 190m2 duy nhất thuộc kdc gia hoà
8
20.5 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CỰC PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN DUY NHẤT THUỘC KDC GIA HÒA QUẬN 9

Diện tích: 190 m² (Lô góc cực kỳ thông thoáng).

Vị trí: Tọa lạc trong KDC Gia Hòa, khu vực hạ tầng đồng bộ, công viên cây xanh phủ kín, cộng đồng dân cư trí thức cao.

Đặc điểm: 2 mặt tiền thoáng đãng, dễ dàng thiết kế kiến trúc, đón ánh sáng và gió tự nhiên tối đa.

Tiện ích: Bảo vệ 24/7, gần hồ bơi, sân tennis, trường học và chỉ ...
Bán đất nền tại d13, phước long b, quận 9, tp. hcm,dt 97,5 m2, giá bán 8 tỷ
8
8.6 tỷ 97 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

GẤP KHÁCH ƠI
...LÔ ĐẤT GIÁ ĐẦU TƯ SIÊU TỐT...
[Lô đất 97.5m²/8 Tỷ ]
- Bán lô đất đẹp Dự án Án Thiên Lý, Phường Phước Long, Thành phố Hồ Chí Minh
- Diện tích: 97.5m²(5 x 19.5m).
- Dự Án đẹp liền kề với dự án Khang Điền - Gia Hoà, được hưởng nhiều tiện như trung tâm thương mại, Hồ bơi Ánh Viên, sân tennis, công viên lớn 3ha.
- Hướng Tây Bắc.
- Gần Trường học cấp 1, 2, 3, nhà Thờ, Chợ Phước ...
Bán nền nhà phố 6x18,5 ( 111m2 ) kdc hưng phú đườngliênphường, giá chỉ 10,1 tỷ
4
10.1 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

* Diện tích : 6 x 18,5 ( 111m² )
* Sổ hồng tên Công ty
* Xây dựng 1 trệt + 2 lầu + tum
* Pháp lí mua bán : Mua bán Hợp đồng, xây dựng hoàn công ra tên cá nhân
* Gần Liên Phường, Vành Đai, khu Công Nghệ Cao, cao tốc,..

* Giá : 91tr/m² - Tổng tiền : 10,1 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Chủ gửi bán lô đất kdc đh bách khoa, 7x26m giá 51,5tr/m2, 14x32m giá 47tr/m2, và 1 số nền giá tốt
5
9.37 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Giá bán từng nền có thương lượng giảm lộc khách thiện chí mua bán nhanh:

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 12m, giá 51,5tr/m² hướng Đông Nam.

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 16m, giá 58tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền B1: DT 7x33m, đường 12m giá 50tr/m hướng Tây Nam.

- Nền B2: DT 7x26m, đường 12m, giá 54tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền A2: DT 14 x32m, đường 12m giá 47tr/m hướng Đông Bắc.

+ Sổ hồng đầy đủ trao ...
Đất vị trí vàng  mặt tiền đường 30m  kdc khang điền, phước long, tp hồ chí minh
5
17.8 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ VÀNG - MẶT TIỀN ĐƯỜNG 30M - KDC KHANG ĐIỀN, PHƯỚC LONG, TP HỒ CHÍ MINH

- Diện tích: 156 m² (Ngang 6m x Dài 26m)
- GPXD trệt 2 lầu sân thượng. Sàn gần 500m2
- Vị trí: Mặt tiền đường 30m (trục đường chính), vỉa hè rộng thông thoáng, giao thông thuận tiện.
- Pháp lý: Sổ hồng, công chứng ngay.
- Tiện ích: Nằm trong khu dân cư hiện hữu, an ninh 24/7, gần công viên, trường học và ...
Hàng hot! cần bán 3 nền đất mặt tiền đường liên phường tại d/a sở văn hoá tt q9 (chủ gửi độc quyền)
6
9.72 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn 3 nền được chủ đất ưu tiên gửi bán độc quyền sau:

+ Lô H.
- Diện tích 6m x 15m(90m²), hướng Đông Nam.
- Giá bán: 108tr/m².

+ Lô N.
- Diện tích 6m x 16,67m(100m²), hướng Tây Bắc.
- Giá bán: 118tr/m².

+ Lô D.
- Diện tích 6m x 15m(90m²), hướng Đông Nam.
- Giá bán: 122tr/m².

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, xây dựng 1 trệt 3 lầu, được làm hầm, mẫu nhà hiện đại, xây dựng hoàn công ...
Bán đất kdc gia hoà giá đầu tư, dt 200m2/16.9 tỷ.  0966 701 *** mr tấn
8
16.9 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán BDS KDC Gia Hoà, Phước Long B, thành phố Thủ Đức.
DT: 200m²/16.9 tỷ.
- Quý khách quan tâm IB em.
- Liên hệ: Mr Tấn xem nhà.
Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Bán đất kdc khang điền  phước long  đỗ xuân hợp
4
13.3 tỷ 177 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dtcn: 177m² - Ngang 6m.
Pháp lý: SHR.
Xây dựng: Theo mẫu 1 trệt 2 lầu + mái.
Đường 12m rộng có lề ra Đỗ Xuân Hợp 700m kết nối nhanh Song Hành, Liên Phường đi đâu cũng tiện.
LH: (Thư) xem thêm đất tại khu vực.
Chuyên bán biệt thự vip phú nhuận đối diện globalcity cập nhập mới nhất t4/ ***
3
21.56 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- KDC Phú Nhuận là dự án được kết nối giữa đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp đối diện là đại đô thị The GlobalCity.
- Diện tích đất biệt thự đa dạng 239m - 283m - 286m - 300m - 390m². Nằm các mặt tiền đường trục trong 12m - Trục chính 20m.
+ Giỏ hàng các nền chuyển nhượng:
I - Đường 20m - 63tr/m².
A1 - Đường 12m - 75tr/m.
F - Đường 20m - 83tr/m.
Q2 - Đường 659 - 100tr/m.
J. - Đường 12m - 79tr/m ...
Đất nền kdc hoàng anh minh tuấn  tổng hợp các nền nhà phố giá tốt từ 130tr/m2   0932 678 ***
4
16.25 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Tổng hợp các nền nhà phố giá tốt nhất:
- Nền D DT: 5x25m, đường 30m, mặt tiền Đỗ Xuân Hợp, hướng Tây Nam, giá bán 270 tr/m².
- Nền C DT: 5x25m, đường 12m, hướng Đông Bắc, đối diện công viên, giá 130 tr/m².
- Nền D DT: 5x25,4m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá 137 tr/m.
- Nền A DT: 7x14,3m, đường 12m, mặt sông, hướng Đông Bắc, giá 140tr/m².
- Nền A DT: 5x20,7m, đường 659, hướng Đông Nam giá ...
Giỏ hàng KDC sở văn hóa thông tin Q9 diện tích 100m2 giá chỉ 6.9 tỷ LH: 0932.678.222
4
6.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Long Trường, Quận 9, HCM

- Nền S: 5x20m đường 12m, hướng ĐN, giá 6,9 tỷ.
- Nền U: 5x22m đường 12m, đối diện trường học, hướng ĐB, giá 68tr/m.
- Nền F: 6x15m đường 12m, hướng TB, giá 7 tỷ.
- Nền E: 6x15m, đường 12m, hướng ĐN, giá 7 tỷ.

- Nền K: 6x16,67m, đường Liên Phường 30m, hướng TB, giá 120tr/m.
- Nền B: 6x21m, đường Bưng Ông Thoàn 30m, hướng TN, giá 108tr/m.

- Nền góc: 137,5m, trục thông cách Liên Phường 20m, đường ...
Tổng hợp các lô đất vị trí đẹp giá tốt tại kdc kiến á p phước long b t5/2026 giá đầu tư từ 55tr/m2
7
8 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Các vị trí đã được sàng lọc về giá và chọn lựa vị trí:

- Lô KB đối diện công viên, diện tích 5x25m(125m²), đường 12m, hướng Đông Bắc, giá 64tr/m².

- Lô TA diện tích 5x19m(95m²), đường 15m, hướng Tây Bắc, giá 95tr/m².

- Lô B diện tích 5x25m(125m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 76tr/m².

- Lô TA mặt tiền đường Liên Phường, diện tích 5x20m(100m²), hướng Đông Nam, giá 170tr/m².

- Lô KB mặt ...
Giỏ hàng d/a diamond town hẻm 68 bưng ông thoàn cần bán 1 số nền đất vị trí đẹp, giá đầu tư
4
3.74 tỷ 58 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Trục chính: Lô B dt 4x15.2m(63m²) đường 10m, hướng Đông Bắc, giá 4.2tỷ.

- Trục chính: Lô A dt 4x16.4m(65,6m²), đường 10m, hướng Đông Nam giá 4.5tỷ.

- Trục nhánh: Lô C dt 4.5x14.5m(64,4m²), đường 8m, hướng Tây Nam giá 3.85tỷ.

- Trục nhánh: Lô C dt 4.5x13.1m(58,4m²), đường 8m, hướng Tây Nam giá 3.75tỷ.

- Trục Chính lô góc: DT 91,5m² đường 10m, hướng ĐB - TB, giá 6tỷ.

- Dự án phân lô có sổ đỏ ...
Cần bán 3 nền biệt thự tại d/a sở văn hoá tt, p phú hữu, tp thủ đức, vị trí đẹp, sản phẩm độc quyền
4
11.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Vị trí dự án nằm khúc giao giữa đường Liên Phường và đường Bưng Thoàn, thuộc P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM.

- Gồm các lô biệt thư sau đang bán:

+ Lô V.
- Diện tích: 12m x 20m (240m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m, nằm trục đường D8.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng.
- Giá Bán: 46tr/m² (11,4tỷ).

+ Lô W.
- Diện tích: 14m x 37m (515m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m, nằm trục đường thông D4.
- Pháp lý ...
Chuyên dịch vụ kí gửi, ra hàng nhanh các nền đất tại KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, đối diện Global City
6
20.47 tỷ 0 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+Những nền đất sau đây hiện đã được em lọc ra giá cả tốt nhất cho khách hàng lựa chọn mua:

- DT 5x25m, đường 12m, giá 110 tr/m2, hướng Đông Nam.

- DT 5x18m, đường 12m, giá 124 tr/m2, hướng Tây Bắc.

- DT 5x16m, đường 12m, giá 135tr/m2, hướng Tây Bắc.

- DT 6,5x14m, đường chính 20m, giá 119 tr/m2, hướng Đông Nam.

- DT 10x23m, đường 12m, giá 89 tr/m2.

- DT 10x25m, đường 12m, trục chính, ...
Cần bán 1 số nền đất tại d/a thời báo kinh tế sg hẻm 68 đường bưng ông thoàn, p phú hữu, tp thủ đức
3
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Hiện có các nền giá tốt sau:
* Nhà phố.
- Lô C trục chính đường 16m DT 8x20m, hướng Tây Nam giá 76tr/m².

- Lô B đường 12m hướng Tây Bắc DT 8x20m giá 65tr/m².

- Lô B đường 12m hướng Đông Bắc DT 10x20m giá 67tr/m².

- Lô C góc 2 mặt tiền đường 12m, DT 8x20m trừ vạt góc (147,5m²) giá 80 - tr/m².

* Biệt thự.
- Lô A góc DT 20x20m(400m²) đường 12m, hướng TB - ĐB gía 53tr/m².

+ Sổ đỏ cá nhân ...
Bán 1 số nền đất giá tốt nhất tại kdc đh bách khoa, p. phú hữu, tp thủ đức
3
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn các nền giá tốt sau:

- Diện tích 7x26m trục chính đường 16m, hướng Đông Bắc, giá bán 65tr/m².

- Diện tích 14x32m trục chính đường 16m, hướng Tây Nam, giá bán 53tr/m².

- Diện tích 7x30m, đường 12m, hướng Tây Nam giá bán 55tr/m².

- Diện tích 7x36m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 54tr/m².

- Diện tich 14x30m, đường 16m, hướng Đông Bắc, giá 50tr/m².

- Sổ hồng đầy đủ trao tay, ...
Bao giá thị trường! chọn lọc được 1 số nền đất giá tốt KDC Sở Văn Hoá giá bán từ 38tr/m2
3
38 triệu 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Diện tích 5x20m = 100m² mặt tiền Liên Phường 30m giá 122 tr/m² vị trí rất đẹp.
- Diện tích 5x20m = 100 m², chờ sổ đỏ giá 38 tr/m² (3,8 tỷ).
- Diện tích 6x15m = 90m², sổ đỏ, giá 65 tr/m².
- Diện tích ...
3
11.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Lô K
- Diện tích 6m x 16,67m (100m²), hướng Tây Bắc
- Giá bán: 118tr/m².

+ Lô N.
- Diện tích 6m x 16,67m (100m²), hướng Tây Bắc.
- Giá bán: 132tr/m².

+ Lô H
- Diện tích 6m x 15m (90m²), hướng Đông Nam.
- Giá bán: 130tr/m².

Chủ gửi bán lô đất kdc đh bách khoa, 7x26m giá 67tr/m2, 14x32m giá 53tr/m2, và 1 số nền giá tốt
3
12.19 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 12m, giá 67tr/m² hướng Đông Nam.

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 16m, giá 75tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền B1: DT 7x33m, đường 12m giá 60tr/m hướng Tây Nam.

- Nền B2: DT 7x26m, đường 12m, giá 69tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền A2: DT 14 x32m, đường 12m giá 53tr/m hướng Đông Bắc.

+ Sổ hồng đầy đủ trao tay, ...
Từ 640 tới 660 của 903

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh