Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp nền vị trí đẹp kdc hưng phú, đường liên phường gần global city. dt 8x18.5m giá 10.9 tỷ
6
10.9 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất dự án Hưng Phú, đường Liên Phường, Phường Phước Long B, (Quận 9) TP. Thủ Đức.

1. DT: 8 x 18.5m giá 10.9 tỷ.

Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.

- Dự án Hưng Phú tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa. 2 mặt tiếp giáp với Đường Liên Phường rộng 30m và Đường Vành Đai 2 Võ Chí Công.
- Đi cao tốc ...
Giá tốt xuất hiện bán nền c1 đường 20m trục chính dự án phú nhuận dt 15x20m(300m) giá chỉ 88tr/m2
3
26.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô đất do chính chủ gửi bán giá cực tốt tại trục chính đường 20m KDC Phú Nhuận, P Phước Long TP HCM đối diện siêu đô thị Global City:

+ Lô C1.
+ Diện tích: 15m x 20m(300m²).
+ Đường 20m trục chính, hướng Đông Nam thoáng mát.
+ Vị trí đẹp, lâu lâu mới xuất hiện giá tốt, pháp lý sổ đỏ cá nhân.
+ Giá bán: 88tr/m² (thương lượng cho khách thiện chí).

+ Liên hệ ngay em: Quốc Dũng để nhận thêm ...
Cần bán 2 lô đất tại KDC sở văn hóa thông tin Q9 đường Liên Phường giá chỉ 71tr/m2
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Long Trường, Quận 9, HCM

+ Lô 6x15m (90m²) đường 12m, hướng TB, giá 76tr/m².
+ Lô 5x20m (100m²) đường 12m, hướng TB, giá 71tr/m².

-Vị trí đẹp, giàu tiềm năng thuận lợi cho việc đầu tư, xây ở.
-Tiện ích: Xung quanh đầy đủ tiện ích siêu thị, dân cư đông,...thuận tiện kinh doanh buôn bán
-Liên hệ: 0914.920.2020914.920.xxx- 0975.147.109 0975.147.xxx ( E Quốc Cty Đất Việt)
Địa chỉ văn phòng: Công ty BĐS Đất Việt, lô N26 dự án Sở Văn Hóa Thông ...
Chủ cần bán đất Sở Văn Hóa Thông Tin, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức, DT 100m2, giá 68 tr/m2
3
6.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán lô đất trục đường 12m.
DT 5x20m=100m², giá 68 tr/m², thương lượng.
Hướng Tây Bắc.
Lô sạch đẹp không vướng gì vị trí đẹp.
Liên hệ: 0932.678.2220932.678.xxx (Em Dũng)
Nhận ký gửi mua bán nhà và đất.
Hỗ trợ tư vấn pháp lý thông tin chính xác.
Giỏ hàng KDC sở văn hóa thông tin Q9 diện tích 100m2 giá chỉ 6.9 tỷ LH: 0932.678.222
4
6.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Long Trường, Quận 9, HCM

- Nền S: 5x20m đường 12m, hướng ĐN, giá 6,9 tỷ.
- Nền U: 5x22m đường 12m, đối diện trường học, hướng ĐB, giá 68tr/m.
- Nền F: 6x15m đường 12m, hướng TB, giá 7 tỷ.
- Nền E: 6x15m, đường 12m, hướng ĐN, giá 7 tỷ.

- Nền K: 6x16,67m, đường Liên Phường 30m, hướng TB, giá 120tr/m.
- Nền B: 6x21m, đường Bưng Ông Thoàn 30m, hướng TN, giá 108tr/m.

- Nền góc: 137,5m, trục thông cách Liên Phường 20m, đường ...
Chuyên bán biệt thự vip phú nhuận đối diện globalcity cập nhập mới nhất t4/ ***
3
21.56 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- KDC Phú Nhuận là dự án được kết nối giữa đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp đối diện là đại đô thị The GlobalCity.
- Diện tích đất biệt thự đa dạng 239m - 283m - 286m - 300m - 390m². Nằm các mặt tiền đường trục trong 12m - Trục chính 20m.
+ Giỏ hàng các nền chuyển nhượng:
I - Đường 20m - 63tr/m².
A1 - Đường 12m - 75tr/m.
F - Đường 20m - 83tr/m.
Q2 - Đường 659 - 100tr/m.
J. - Đường 12m - 79tr/m ...
Đất nền kdc hoàng anh minh tuấn  tổng hợp các nền nhà phố giá tốt từ 130tr/m2   0932 678 ***
4
16.25 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Tổng hợp các nền nhà phố giá tốt nhất:
- Nền D DT: 5x25m, đường 30m, mặt tiền Đỗ Xuân Hợp, hướng Tây Nam, giá bán 270 tr/m².
- Nền C DT: 5x25m, đường 12m, hướng Đông Bắc, đối diện công viên, giá 130 tr/m².
- Nền D DT: 5x25,4m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá 137 tr/m.
- Nền A DT: 7x14,3m, đường 12m, mặt sông, hướng Đông Bắc, giá 140tr/m².
- Nền A DT: 5x20,7m, đường 659, hướng Đông Nam giá ...
Hàng hot! cần bán 3 nền đất mặt tiền đường liên phường tại d/a sở văn hoá tt q9 (chủ gửi độc quyền)
6
9.72 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn 3 nền được chủ đất ưu tiên gửi bán độc quyền sau:

+ Lô H.
- Diện tích 6m x 15m(90m²), hướng Đông Nam.
- Giá bán: 108tr/m².

+ Lô N.
- Diện tích 6m x 16,67m(100m²), hướng Tây Bắc.
- Giá bán: 118tr/m².

+ Lô D.
- Diện tích 6m x 15m(90m²), hướng Đông Nam.
- Giá bán: 122tr/m².

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, xây dựng 1 trệt 3 lầu, được làm hầm, mẫu nhà hiện đại, xây dựng hoàn công ...
Chủ gửi bán lô đất kdc đh bách khoa, 7x26m giá 51,5tr/m2, 14x32m giá 47tr/m2, và 1 số nền giá tốt
5
9.37 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Giá bán từng nền có thương lượng giảm lộc khách thiện chí mua bán nhanh:

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 12m, giá 51,5tr/m² hướng Đông Nam.

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 16m, giá 58tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền B1: DT 7x33m, đường 12m giá 50tr/m hướng Tây Nam.

- Nền B2: DT 7x26m, đường 12m, giá 54tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền A2: DT 14 x32m, đường 12m giá 47tr/m hướng Đông Bắc.

+ Sổ hồng đầy đủ trao ...
Chuyên dịch vụ kí gửi, ra hàng nhanh các nền đất tại KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, đối diện Global City
6
20.47 tỷ 0 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+Những nền đất sau đây hiện đã được em lọc ra giá cả tốt nhất cho khách hàng lựa chọn mua:

- DT 5x25m, đường 12m, giá 110 tr/m2, hướng Đông Nam.

- DT 5x18m, đường 12m, giá 124 tr/m2, hướng Tây Bắc.

- DT 5x16m, đường 12m, giá 135tr/m2, hướng Tây Bắc.

- DT 6,5x14m, đường chính 20m, giá 119 tr/m2, hướng Đông Nam.

- DT 10x23m, đường 12m, giá 89 tr/m2.

- DT 10x25m, đường 12m, trục chính, ...
Cần bán 3 nền biệt thự tại d/a sở văn hoá tt, p phú hữu, tp thủ đức, vị trí đẹp, sản phẩm độc quyền
4
11.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Vị trí dự án nằm khúc giao giữa đường Liên Phường và đường Bưng Thoàn, thuộc P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM.

- Gồm các lô biệt thư sau đang bán:

+ Lô V.
- Diện tích: 12m x 20m (240m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m, nằm trục đường D8.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng.
- Giá Bán: 46tr/m² (11,4tỷ).

+ Lô W.
- Diện tích: 14m x 37m (515m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m, nằm trục đường thông D4.
- Pháp lý ...
Giỏ hàng d/a diamond town hẻm 68 bưng ông thoàn cần bán 1 số nền đất vị trí đẹp, giá đầu tư
4
3.74 tỷ 58 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Trục chính: Lô B dt 4x15.2m(63m²) đường 10m, hướng Đông Bắc, giá 4.2tỷ.

- Trục chính: Lô A dt 4x16.4m(65,6m²), đường 10m, hướng Đông Nam giá 4.5tỷ.

- Trục nhánh: Lô C dt 4.5x14.5m(64,4m²), đường 8m, hướng Tây Nam giá 3.85tỷ.

- Trục nhánh: Lô C dt 4.5x13.1m(58,4m²), đường 8m, hướng Tây Nam giá 3.75tỷ.

- Trục Chính lô góc: DT 91,5m² đường 10m, hướng ĐB - TB, giá 6tỷ.

- Dự án phân lô có sổ đỏ ...
Tổng hợp các lô đất vị trí đẹp giá tốt tại kdc kiến á p phước long b t5/2026 giá đầu tư từ 55tr/m2
7
8 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Các vị trí đã được sàng lọc về giá và chọn lựa vị trí:

- Lô KB đối diện công viên, diện tích 5x25m(125m²), đường 12m, hướng Đông Bắc, giá 64tr/m².

- Lô TA diện tích 5x19m(95m²), đường 15m, hướng Tây Bắc, giá 95tr/m².

- Lô B diện tích 5x25m(125m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 76tr/m².

- Lô TA mặt tiền đường Liên Phường, diện tích 5x20m(100m²), hướng Đông Nam, giá 170tr/m².

- Lô KB mặt ...
Cần bán 1 số nền đất tại d/a thời báo kinh tế sg hẻm 68 đường bưng ông thoàn, p phú hữu, tp thủ đức
3
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Hiện có các nền giá tốt sau:
* Nhà phố.
- Lô C trục chính đường 16m DT 8x20m, hướng Tây Nam giá 76tr/m².

- Lô B đường 12m hướng Tây Bắc DT 8x20m giá 65tr/m².

- Lô B đường 12m hướng Đông Bắc DT 10x20m giá 67tr/m².

- Lô C góc 2 mặt tiền đường 12m, DT 8x20m trừ vạt góc (147,5m²) giá 80 - tr/m².

* Biệt thự.
- Lô A góc DT 20x20m(400m²) đường 12m, hướng TB - ĐB gía 53tr/m².

+ Sổ đỏ cá nhân ...
3
11.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Lô K
- Diện tích 6m x 16,67m (100m²), hướng Tây Bắc
- Giá bán: 118tr/m².

+ Lô N.
- Diện tích 6m x 16,67m (100m²), hướng Tây Bắc.
- Giá bán: 132tr/m².

+ Lô H
- Diện tích 6m x 15m (90m²), hướng Đông Nam.
- Giá bán: 130tr/m².

Chủ kẹt quá rồi! cần bán gấp lô đất 5x20m, đường thông tại d/a sở văn hóa tt q9, giá bán 7,5 tỷ
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Diện tích 5m x 20m, hướng Tây Bắc, đường 12m đường thông ra đường Bưng Ông Thoàn.

- GP xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum, được xây hầm, sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý.

- Giá tốt rẻ hơn thị trường 5tr/m quá thích hợp để đầu tư thời điểm hiện tại.

- Bên hông đối diện quỹ đất tiện ích trường tiểu học, đối diện là quỹ đất trung tâm thương mại

- Giá bán: 7,5 tỷ (còn thương lượng).

- Liên hệ ...
Chủ gửi bán lô đất kdc đh bách khoa, 7x26m giá 67tr/m2, 14x32m giá 53tr/m2, và 1 số nền giá tốt
3
12.19 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 12m, giá 67tr/m² hướng Đông Nam.

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 16m, giá 75tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền B1: DT 7x33m, đường 12m giá 60tr/m hướng Tây Nam.

- Nền B2: DT 7x26m, đường 12m, giá 69tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền A2: DT 14 x32m, đường 12m giá 53tr/m hướng Đông Bắc.

+ Sổ hồng đầy đủ trao tay, ...
Bao giá thị trường! chọn lọc được 1 số nền đất giá tốt KDC Sở Văn Hoá giá bán từ 38tr/m2
3
38 triệu 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Diện tích 5x20m = 100m² mặt tiền Liên Phường 30m giá 122 tr/m² vị trí rất đẹp.
- Diện tích 5x20m = 100 m², chờ sổ đỏ giá 38 tr/m² (3,8 tỷ).
- Diện tích 6x15m = 90m², sổ đỏ, giá 65 tr/m².
- Diện tích ...
Vị trí đẹp đường 16m tại kdc nam long p. plb  cần bán nhanh 2 nền đất giá tốt  dt 90m2 giá 9.2tỷ
3
9.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô C.
- Ngang 4,5m x 20m(90m²), hướng Đông Nam.
- Mặt tiền đường 16m, không ngập.
- Giá bán: 9.2tỷ thương lượng.
Lô D.
- Ngang 4,5m x 20m(90m²), hướng Tây Bắc.
- Mặt tiền đường 16m, không ngập.
- Giá bán: 9.5tỷ bớt lộc.
+ Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý, KDC đông đúc tiện ích đầy đủ, cách GlobalCity 500m, thuận tiện đi lại tại các khu trung tâm, hỗ trợ vay ngân hàng.
+ Nắm nguồn hàng chính ...
Bán 1 số nền đất giá tốt nhất tại kdc đh bách khoa, p. phú hữu, tp thủ đức
3
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn các nền giá tốt sau:

- Diện tích 7x26m trục chính đường 16m, hướng Đông Bắc, giá bán 65tr/m².

- Diện tích 14x32m trục chính đường 16m, hướng Tây Nam, giá bán 53tr/m².

- Diện tích 7x30m, đường 12m, hướng Tây Nam giá bán 55tr/m².

- Diện tích 7x36m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 54tr/m².

- Diện tich 14x30m, đường 16m, hướng Đông Bắc, giá 50tr/m².

- Sổ hồng đầy đủ trao tay, ...
Từ 620 tới 640 của 893

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh