Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán 3 nền Biệt Thự tại D/A Sở Văn Hoá TT, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, vị trí đẹp, sản phẩm độc quyền
7
11.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

-Vị trí dự án nằm khúc giao giữa đường Liên Phường và đường Bưng Thoàn, thuộc P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM

-Gồm các lô biệt thư sau đang bán:

+Lô V
-Diện tích: 12m x 20m (240m2), hướng Tây Bắc
-Đường 12m, nằm trục đường D8
-Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng
-Giá Bán:46tr/m2 (11,4tỷ)

+Lô W
-Diện tích: 14m x 37m (515m2), hướng Tây Bắc
-Đường 12m, nằm trục đường thông D4
-Pháp lý sổ đỏ cá nhân ...
Ra hàng nhanh các nền đất tại kdc hoàng anh minh tuấn, đối diện global city
5
23 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Những nền đất sau đây hiện đã được em lọc ra giá cả tốt nhất cho khách hàng lựa chọn mua:

- DT 5x25m, đường 12m, giá 110 tr/m², hướng Đông Nam.

- DT 5x18m, đường 12m, giá 124 tr/m², hướng Tây Bắc.

- DT 5x16m, đường 12m, giá 135tr/m², hướng Tây Bắc.

- DT 6,5x14m, đường chính 20m, giá 119 tr/m², hướng Đông Nam.

- DT 10x25m, đường 12m, trục chính, giá 92 tr/m².

+ Liên Hệ: Quốc Dũng).

+ ...
Hạ giá bán nhanh! Một số nền đất tai dự án Phú Nhuận Phước Long B giá chỉ từ 69tr/m2
5
16.28 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm mang giá trị lớn nên tất cả thông tin ở bài đăng đều chính xác.
Thông tin về sản phẩm:
-Lô D, diện tích: 14,3 x 20.5m = 293m².
Đường: 20m, hướng tây bắc- Giá 82 tr/m² - không lỗi phong thuỷ.
Giá rẻ nhất trục đường 20m.
+ Ngoài ra còn nhiều sản phẩm đang bán:
1. Trục chính 659.
- Lô P: 294m² giá 113 tr/m².
- Lô Q1: 270m² giá 100 tr/m².
-Lô H1, dt 14x22m, giá 119 tr/m2
2. Trục 12m.
- Lô ...
Cần bán nền đất mặt tiền dài 23m siêu đẹp và hiếm tại KDC Phú Nhuận P Phước Long B, giá bán 71tr/m2
5
27.76 tỷ 391 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

-Lô Biệt Thự hiếm có khó tìm tại dự án KDC Phú Nhuận, đối diện The GlobalCity:
- Mặt tiền ngang 23m, chiều dài 17m, tổng diện tích 391m2
- Vị trí đường vào 12m, cách trục Liên Phường 300m và Đỗ Xuân Hợp 800m
- Sổ hồng riêng, xây dựng 60-70% diện tích đất, mẫu nhà tự do thiết kế
- Lợi thế mặt tiền rộng thích hợp kinh doanh, khách sạn, công ty, toà văn phòng,.. hoặc biệt thự nghỉ dưỡng định cư ...
Bán nhanh lô g d/a sở văn hoá tt dt 6x15m, hướng tây bắc, đường d1, giá rẻ 65tr/m2  0932 678 ***
3
5.85 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án KDC Sở Văn Hoá thông tin đường D1 Liên Phường, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức.

- Lô D.

+ Diện tích 6m x 15m, hướng Tây Bắc, vị trí đẹp nằm đường thông đường D1 lộ giới 12m, thông thẳng đường Bưng Ông Thoàn.

+ Khu dân cư khép kín, bảo vệ 24/24h, mẫu nhà xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum, thiết kế hiện đại dễ nhìn.

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý, mua bán sang tên công chứng liền tay.

+ Giá bán: ...
Nắm 100% giỏ hàng các sản phẩm đang bán tại kdc nam long, p phước long b, giá bán từ 85tr/m2
3
7.65 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chuyên dịch vị ký gửi ra hàng nhanh đất nền khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP Thủ Đức.
* Vị trí ngay gần Khu Đô Thị Global City cách 1km.

1. Lô E 7x20m(140m²) hướng Tây Nan.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán 85 triệu/m² (11,9 tỷ).

2. Lô C 4,5x20m(90m²) hướng Đông Nam.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán 85 triệu/m² (7,7 tỷ).

3. Lô D 4,5x20m (90m²) hướng ...
Siêu ngộp bán nhanh 2 nền đất d/a sở văn hoá  dt đẹp 6x16,67m(100m2) hướng đông nam trục thông d5
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hoá Thông Tin, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, vị trí nằm đoạn giao đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn.
- 2 lô ngộp đường thông D5.
+ Lô K.
DT: 6x16,67m(100m²), đường 12m, hướng Đông Nam.
Giá: 7.2tỷ
+ Lô N.
DT: 6x16,67m(100m²), đường 12m, hướng Đông Nam.
Giá: 7,6tỷ
- Trục đường tuyệt đẹp thông thẳng từ dự án ra đường chính Bưng Ông Thoàn, hướng mát quanh năm xây dựng mẫu nhà hiện đại thiết ...
Các lô ngộp, vị trí đẹp giá tốt nhất thị trường tại kdc hoàng anh minh tuấn, đối diện global city
3
27.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Em Dũng, chuyên bán đất nền nhà phố, biệt thự tại KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, đối diện GlobalCity, giỏ hàng với các nền đất giá ngộp mời quý khách tham khảo:

- Lô D DT: 5x25m(125m²), đường 12m, đối diện công viên, hướng ĐB giá 135tr/m².

- Lô D DT: 5x25m(125m²), đường 12m, trục chính cổng vào dự án, hướng TB giá 136tr/m².

- Lô A DT: 5x16m(80m²), đường 12m 1/ Đỗ Xuân Hợp, hướng ...
Chính chủ cần bán gấp KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, vị trí đẹp, giá bán từ 70tr/m2.
5
20.3 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu dân cư Phú Nhuận quy hoạch toàn bộ biệt thự, vị trí dự án được bao quanh những tuyến đường lớn như Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp, cao tốc, đường Vành Đai. Liền kề là khu đại dự án Global City.

- Đất biệt thự diện tích (14x20,5)m đường 20m giá 80tr/m².

- Đất biệt thự diện tích (14,5x20) đường 12m giá 70tr/m².

- Đất biệt thự Phú Nhuận diện tích (15x20)m. Giá 75tr/m².

- Đất lô góc 2 mặt tiền, ...
Siêu thị đất nền giá tốt nhất tại kdc hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp đối diện global city
2
18.96 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn các nền giá tốt sau chủ đang chào bán:

- Lô A diện tích 5x16m(80m²), đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán 113 tr/m².

- Lô F diện tích 10x24m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá 79tr/m².

- Lô C diện tích 5x25m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 92tr/m².

- Lô góc 2 mặt tiền, mặt tiền sông, diện tích 8x25m, đường 12m, giá 97tr/m².

- Lô B diện tích 5x25m, mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, ...
Bán các lô o2, a1, c1 tại kdc biệt thự phú nhuận, p plb, tp thủ đức giá từ 75tr/m2 vị trí chọn lọc
3
28.8 tỷ 384 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Các nền đất sau đây đã được chọn lọc về vị trí và giá bán:
+ Lô O2.
- Diện tích: 14,8x26m(384m²), đường 12m, 1/ đường 659, cách đường chính Liên Phường 200m, hướng Tây Nam.
- Giá: 75tr/m².

+ Lô A1.
- Diện tích: 14x28m(392m²), đường 12m, cách đường Đỗ Xuân Hợp 400m, hướng Đông Nam.
- Giá: 79tr/m².

+ Lô C1.
- Diện tích: 15x20m(300m²), đường 12m, hướng Tây Bắc.
- Giá: 83tr/m².

+ Pháp Lý sổ đỏ cá ...
Giỏ hàng cập nhập lại các nền giá tốt nhất tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B, giá từ 85tr/m2
5
25.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

1/ nền biệt thự ngang 15, diện tích: 15 x20, Đường 12m.
+ Hướng Tây bắc.
+ Sổ đỏ cá nhân.
+ Giá: 85 triệu.
2/ Nền biệt thự: 308m², ngang 15.
+ Sổ đỏ cá nhân.
+ Đường trước nhà: 20m.
Giá: 120 triệu/m².
3/ nền biệt thự đường 20m gần Liên Phường, diện tích: 296m² ngang 15.
+ Hướng: Tây Bắc.
+ Đường trước nhà: 20m.
Giá: 115 triệu/m².

Và còn nhiều nền khác phù hợp với mọi nhu cầu của Quý khách hàng. ...
1 số lô đất vị trí đẹp giá tốt chủ gửi bán gấp tại D/A Sở văn hóa thông tin quận 9 giá bán từ 63tr/m2.
4
6.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền 90m² hướng TB, đường 12m giá 70tr/m².
Nền 90m² hướng TB, đường 12m, trục thông giá 71tr/m².
Nền 100m², hướng TB, đường 12m, giá 63tr/m².
+ Liên Hệ: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc Dũng

-VPGD: Công Ty Đất Việt, 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM

- Chuyên kí gửi bán nhanh 1 số dự án ĐH Sở Văn Hóa TT, dự án Phú Nhuận, dự án Chiến Thắng,...

- Cảm ơn quý khách đã dành thời gian xem tin!!
3
15.63 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn các nền giá tốt sau chủ đang chào bán:

- Lô A diện tích 5x16m(80m²), đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán 135 tr/m².

- Lô F diện tích 10x24m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá 100tr/m².

- Lô C diện tích 5x25m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 125tr/m².

- Lô góc 2 mặt tiền, mặt tiền sông, diện tích 8x25m, đường 12m, giá 118tr/m².

- Lô B diện tích 5x25m, mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, ...
Cần bán 3 nền biệt thự tại d/a sở văn hoá tt, p phú hữu, tp thủ đức, vị trí đẹp, sản phẩm độc quyền
3
13.44 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Vị trí dự án nằm khúc giao giữa đường Liên Phường và đường Bưng Thoàn, thuộc P. Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM.

- Gồm các lô biệt thự sau đang bán:

+ Lô V.
- Diện tích: 12m x 20m (240m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m, nằm trục đường D8.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng.
- Giá Bán: 56tr/m² (11,4tỷ).

+ Lô W.
- Diện tích: 14m x 37m (515m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m, nằm trục đường thông D4.
- Pháp lý ...
Quý cô chú cbcnv sở văn hoá tp hcm gửi bán 1 số nền đất đang thời gian chờ đợi ra sổ giá 30 tr/m2
6
2.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Những nền đất hiện tại đang trong đợt ra Sổ đỏ cuối cùng của Khu dân cư Sở Văn Hoá Thông Tin.
+ Nền I.
- Diện tích: 6m x 15m (90m²), đường 12m, hướng Đông Nam.
- Giá bán: 30tr/m.

+ Nền J mặt tiền đường Liên Phường.
- Diện tích: 6m x 15m(90m), đường 30m, hướng Đông Nam.
- Giá bán: 58tr/m.

+ Nền F.
- Diện tích: 6m x 15m(90m), đường 12m, hướng Tây Bắc.
- Giá bán: 38tr/m.

+ Nền O.
- Diện tích: 5m ...
Bán đất nền kdc hoàng anh minh tuấn đối diện globalcity, sổ đỏ, uy tín và tiềm năng sinh lời cao
5
12.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- DT 5x25m, đường 12m, giá 135 tr/m, hướng Đông Nam.

- DT 5x18m, đường 12m, giá 150 tr/m, hướng Tây Bắc.

- DT 5x16m, đường 12m, giá 160tr/m, hướng Tây Bắc.

- DT 6,5x14m, đường chính 20m, giá 160 tr/m, hướng Đông Nam.

- DT 10x25m, đường 12m, trục chính, hướng Đông Nam giá 110 tr/m.

- DT 10x25m, đường ...
Chuyên dịch vụ kí gửi, môi giới bán nhanh đất nền KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, vị trí đẹp, giá bán từ 60tr/m2
4
20.28 tỷ 338 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lock H2: DT 265m², đường 12m, giá 70tr/m².
Lock K: DT 313m², đường 12m, giá 65tr/m².
Lock L: DT 287m², đường 20m, giá 66 tr/m².
Lock M: DT 366m², đường 20m, giá 75 tr/m².
Lock I: DT 338m², đường 12m, giá 65tr/m².
-Khu biệt thự cao cấp, sổ đỏ cá nhân riêng từng nền, xây dựng tầm 50-60% diện tích đất, mẫu nhà 1 trệt 2 lầu, hoàn cônh đầy đủ nhanh chóng.

-Ngoài ra chúng tôi còn nhận mua bán, ký gửi ...
Hàng hiếm  bán nhanh nền nhà phố trục chính đường 711  kdc đh bách khoa  giá bán 75tr/m2 7mx26m
4
13.65 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Trục chính đường 711 lộ giới 16m là đường kết nối từ đường Nguyễn Duy Trinh sang đường Đỗ Xuân Hợp. Trục xuyên tâm tại KDC ĐH Bách Khoa.

+ Lô B2.
- Diện tích: 7m x 26m( 182m²), hướng Tây Bắc.
- Sổ đỏ cá nhân, lô sạch đẹp.
- Giá bán: 75tr/m²

- Vị trí đẹp, giá tốt vừa túi tiền, thích hợp để xây biệt thự nghỉ dưỡng và đầu tư lâu dài, nằm cách The Global City 300m được tận hưởng các tiện ích hiện ...
Cần bán nhanh nền h giá tốt hướng đông nam tại kdc đông dương, p phú hữu dt 5x20m  giá bán 50tr/m2
5
5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Đông Dương, pháp lý hợp đồng sang tên từ Chủ Đầu Tư, làm thủ tục tại phòng công chứng.
- Lô nhà phố H.
+ Diện tích 5x20m, đường 12m.
+ Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, vị trí gần sông ông Nhiêu.
+ Xây dựng 1 trệt 2 lầu, cấp phép đầy đủ.
+ Giá bán nhanh: 50tr/m² thương lượng.
- Liên hệ: em Quốc Dũng.
- VP: Lô B8 KDC Đông Dương, P Phú Hữu, TP Thủ Đức.
Từ 440 tới 460 của 910

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh