Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh 200m2 đất nền đường 12m ngay liên phường giá 70 tr/m2 đối diện công viên
8
14 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao đường Đỗ Xuân Hợp, gần Global City Quận 2...

Diện tích: 10x20m.
Giá: 70 tr/m².
Đối diện công viên Nam Long.

Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.

Liên hệ .
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Bán kdc samsung bưng ông thoàn 57,3m2, 4,3 tỷ đồng, hệ số xd cao
3
4.3 tỷ 57 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Càn bán nền đất đẹp Khu Samsung Bưng Ông Thoàn, kế Liên Phường, Phú Hữu Q9.
- Diện tích: 57,3m².
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 4,3 tỷ.
- Đường 8m.
LH: gặp chủ.
Bán đất kdc tín hưng đường liên phường, dt 4x16,3 (57.2m2) giá chỉ 5,7 tỷ
6
5.7 tỷ 57 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau:

- Diện tích: 4 x 16,3 (57,2m²).
- Sổ hồng riêng.
- Hướng Đông.
- Xây dựng tự do.
- Vị trí: Dự án mặt tiền đường Liên Phường, lô đất cách mặt tiền chỉ 40m.
- Gần Cao tốc, tuyến Metro Thủ Thiêm, Global City, khu Công Nghệ Cao.

* Giá: 5,7 tỷ.
* Liên hệ: Cường.
Cần bán nhanh lô đất trục chính khu khang an giá 72 triệu/m2
8
10.89 tỷ 151 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường Sky9 giao Song Hành cao tốc...
* Vị trí lô đất nằm tại trục chính khu dân cư, thuận tiện kinh doanh, buôn bán.

Diện tích đất: 151.3m.
Ngang: 6m.
Giá: 72 triệu/m².
Giá còn thương lượng.

Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Liên hệ .
Cần bán 51,6m2 kdc samsung đường bưng ông thoàn 4,15 tỷ đồng, kế liên phường
3
4.15 tỷ 51 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền đất rất đẹp đường 7m KDC Samsung đường Bưng Ông Thoàn, Kế Liên Phường.
- Xây dựng cao, 1 trệt 3 lầu 1 tum.
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 4,15 tỷ đồng còn TL.
LH: Lê Huy Bưng Ông Thoàn.
Bán đất kdc thời báo kinh tế đường bưng ông thoàn, kế villa park 160m2
3
10 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán 1 nền đất ngang 8x20 (hiếm) tại KDC Thời Báo Kinh tế 68 Bưng Ông Thoàn Phú Hữu.
- Diện tích: 8x20 (160m²).
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 10 tỷ.
LH: Lê Huy Bưng Ông Thoàn.
57tr/m2 lô giá tốt nhất centana điền phúc thành q9 giáp q2
8
4.84 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô đường 10m các hướng qui hoạch đồng bộ ô bàn cờ vỉa hè đường 10m 20m 30m.
+ 85m² (5x17m) giá 57tr/m².
Giá trên đã bao gồm các thuế phí.
Sổ hồng sang tên công chứng ngay.
Giá trên còn thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.
LH: Trung Cang.
Gấp bán trong tháng 4 có giá rất tốt. bán nền đất nhà phố mặt tiền 655. đối diện the global city
4
13.1 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán nhanh lô đất nhà phố mặt tiền gần Song Hành đường 659, khu Hoàng Anh Minh Tuấn, đối diện The Global City.
- Diện tích: 5m x 22 =108m².
- Giá bán: 13,1 tỷ còn thương lượng.
- Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
- Hướng Đông Nam.
- Vị trí đẹp, cách The Global City chỉ vài bước chân, đường thông.
Anh chị quan tâm mua ở, đầu tư nhắn em nhận thông tin chi tiết, xem đất, xem sổ.
- Liên hệ SĐT: ...
Cc gửi bán lô đất đẹp bưng ông thoàn dt 58m2 giá chỉ 4,3 tỷ liền kề khu cnc tphcm da samsung
6
4.3 tỷ 58 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô 58 trục đường thông 9m giá 4,3 tỷ Tây Bắc.
Đã có sổ hồng công chứng sang tên ngay. Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do, hệ số xây dựng cao xây được 4 lầu trở lên.
Vị trí đắc địa tại TP Thủ Đức liền kề khu công nghê cao với hàng chục nghìn kỹ sư kỹ thuật viên lành nghề trong các nhà máy của các tập đoàn công nghệ AI. Bán dẫn. Điện tử hàng đầu thế giới sẽ đổ bộ mạnh nhất trong giai ...
Chuyên bán đất nền kdc phú nhuận, phước long b, tp. thủ đức vị trí đẹp trục chính, chủ cần bán gấp
5
17.89 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Chuyên bán đất nền KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9. Vị trí đẹp đối diện khu Global City.

- Lô đất Diện tích 252m², đường 12m, giá 71 triệu/m².

Ngoài ra còn nhiều nên đất khác thuộc dự án Phú Nhuận và các dự án khác xung quanh phù hợp với quý khách.

Em Tuấn nhận mua bán đất nền các dự án phân khu trên Phước Long B như dự án Phú Nhuận, dự án Nam Long, dự án Kiến Á, dự án Hoàng Anh Minh ...
Hạ giá bán nhanh! Một số nền đất tai dự án Phú Nhuận Phước Long B giá chỉ từ 58tr/m2
4
5.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- 8 nền hoa hậu - Góc 2MT - view Trung Tâm Thương mại, Trường Học - view công viên bờ sông giá 75 Triệu/m².
- 6 nền Trục chính đường 659 (kết nối Global City, Đỗ Xuân Hợp qua Liên Phường) - giá từ 100 Triệu/m²: LÔ C2, H1, G, H2, N1, Q2, P..
- 16 nền Trục đường nội bộ 12m giá từ 58 Triệu/m²: P10, B15, Nền S view công viên, A1 gần sông, J công viên bờ sông..
- 10 nền Trục Đường 20M, giá từ 63 ...
Ra hàng nhanh các nền đất tại kdc hoàng anh minh tuấn, đối diện global city
5
23 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Những nền đất sau đây hiện đã được em lọc ra giá cả tốt nhất cho khách hàng lựa chọn mua:

- DT 5x25m, đường 12m, giá 110 tr/m², hướng Đông Nam.

- DT 5x18m, đường 12m, giá 124 tr/m², hướng Tây Bắc.

- DT 5x16m, đường 12m, giá 135tr/m², hướng Tây Bắc.

- DT 6,5x14m, đường chính 20m, giá 119 tr/m², hướng Đông Nam.

- DT 10x25m, đường 12m, trục chính, giá 92 tr/m².

+ Liên Hệ: Quốc Dũng).

+ ...
Cần bán lô đất đường lớn 16m thuộc dự án kdc nam long, phước long, tp. hcm giá tốt
3
10.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay khu Nam Long, trên đường Liên Phường, Phước Long B, Thành phố Thủ Đức. Gần đường Đỗ Xuân Hợp, cách dự án Global City 500m và cách đường Liên Phường 500m.
Diện tích đất: 5 x 20m (100m²).
Kết cấu xây dựng: Theo quy chuẩn 1 trệt 2.5 lầu.
Đường trước nhà rộng 16m, đối diện công viên.
Sổ hồng cá nhân, công chứng sang tên nhanh chóng.
Chủ nhà bán giá 103tr/m² giá tốt nhất khu vực.

Liên hệ ...
Hàng hiếm lô đất 14x23m (315m2), hướng Đông Nam tuyệt đẹp tại D/A KDC Phú Nhuận giá chỉ 69tr/m2
5
21.75 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Khu biệt thự Phú Nhuận - Phước Long B - Quận 9 - Đối diện Global City.
- Pháp Lí chuẩn: Sổ hồng riêng - Công chứng sang tên 1 nốt nhạc.
- Vị trí: 300m ra trục đường 659 (LG: 20M) - 600m ra Liên Phường(LG: 30M) - Đường trước nhà 12m - Thông tứ hướng.
- DT: 315m² - Ngang bề thế 14m- Rộng 23m, hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
- Giá bán: 69tr/m2 (21,73tỷ)
-Liên hệ: 0932.678.2220932.678.xxx em Quốc Dũng( làm ...
Bán gấp nền đất 126.5m2 nền góc 2mt vị trí đẹp dự án hưng phú, phước long b, quận 9, giá tốt nhất
3
12.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Còn lại vài nền độc quyền thị trường, cần bán nhanh trong tháng liên hệ: em Tuấn.
Bán các lô đất trục 15m vị trí cực đẹp thuộc dự án Hưng Phú, Phước Long, (Quận 9 cũ) TP. HCM.
Diện tích: 7,5x18,5m (126,5m²), hướng TB, đường 15 - 16m, giá bán 12,5 tỷ.

Liên hệ em Tuấn (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi mua bán nhà đất các dự án Hưng Phú.
Cám ơn quý khách.
Chuyên dịch vụ kí gửi, môi giới bán nhanh đất nền KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, vị trí đẹp, giá bán từ 60tr/m2
4
20.28 tỷ 338 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lock H2: DT 265m², đường 12m, giá 70tr/m².
Lock K: DT 313m², đường 12m, giá 65tr/m².
Lock L: DT 287m², đường 20m, giá 66 tr/m².
Lock M: DT 366m², đường 20m, giá 75 tr/m².
Lock I: DT 338m², đường 12m, giá 65tr/m².
-Khu biệt thự cao cấp, sổ đỏ cá nhân riêng từng nền, xây dựng tầm 50-60% diện tích đất, mẫu nhà 1 trệt 2 lầu, hoàn cônh đầy đủ nhanh chóng.

-Ngoài ra chúng tôi còn nhận mua bán, ký gửi ...
Bán đất nền dự án centana city, 5,1 tỷ, 5mx17m= 85m2 tại phường long trường, quận 9, tp. hcm
6
5.1 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Centana City Điền Phúc Thành tọa lạc tại Phường Long Trường, Quận 9, TP. HCM, là một trong những dự án đất nền hấp dẫn hiện nay. Với vị trí thuận lợi, ngay nút giao Vành đai 3, VinHomes Gard Park, cửa ngõ khu đông, dự án hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.

+ Giá bán: 5,1 tỷ VND.
+ Diện tích: 85m².
+ Thiết kế hiện đại, không gian xanh mát.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh ...
Chuyên bán đất nền dự án sở văn hóa, p. long trường, tp. hcm giá thực tốt nhất t4/2026
4
7.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Vị trí: Trục chính đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực.
* Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, diện tích phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn như Villa Park Park Riverside.
Sổ hồng riêng, gần các trung tâm, chợ...
- Tổng hợp các nền đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, phường Long Trường, TP. HCM sổ đỏ đang cần bán giá chính xác nhất:
- Nền S: 5x20m đường 12m, hướng ĐN, ...
Ký gửi bán nhanh 1 số nền đất thuộc KDC Phú Nhuận Q9 vị trí đẹp giá bán từ 61tr/m2
5
16.14 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô H: DT14x20.7= 290m² - đường 659 - giá 96 tr/m² (27 tỷ 840 triệu).
- Lô A2: DT 14.2x24.2m = 342m² - đường chính 659(20m) - giá 92 tr/m (31 tỷ 464 triệu).
- Lô L: DT 14x20.5m = 287m² - đường 20m - giá 68 tr/m (19t tỷ 516 triệu).
- Lô góc P DT 14.72x20 = 294.3m² - đường chính 659(sát Liên Phường - giá 96tr/m² (28 tỷ 252 triệu).
- Lô K(Góc): DT 15.2x22.2m = 340m² - đường 12m - giá 56 tr/m (19 tỷ ...
Hạ giá bán nhanh! Một số nền đất tai dự án Phú Nhuận Phước Long B giá chỉ từ 69tr/m2
5
16.28 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Sản phẩm mang giá trị lớn nên tất cả thông tin ở bài đăng đều chính xác.
Thông tin về sản phẩm:
-Lô D, diện tích: 14,3 x 20.5m = 293m².
Đường: 20m, hướng tây bắc- Giá 82 tr/m² - không lỗi phong thuỷ.
Giá rẻ nhất trục đường 20m.
+ Ngoài ra còn nhiều sản phẩm đang bán:
1. Trục chính 659.
- Lô P: 294m² giá 113 tr/m².
- Lô Q1: 270m² giá 100 tr/m².
-Lô H1, dt 14x22m, giá 119 tr/m2
2. Trục 12m.
- Lô ...
Từ 420 tới 440 của 917

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh