Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất dự án 30 ha nam rạch chiếc 80m2, giá 12.5 tỷ 0934 351 *** ms. trâm
3
12.5 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất tái định cư Nam Rạch Chiếc P. An Phú.
DT 5x16m.
Nền sạch đẹp, sổ sẵn.
Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ Ms. Trâm.
Cần bán gấp lô đất tái định cư nam rạch chiếc, giá 12.8 tỷ
3
12.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất 5x16m 80m² hướng Bắc, có sổ giá 12.8 tỷ.
Vui lòng liên hệ Ms. Trâm.
Bán đất dự án phú nhuận 1, thạnh mỹ lợi, mt lâm quang ky lg 25m, 7x18,5m, hdn, sổ đỏ, 265tr/m2
3
34.45 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Phú Nhuận 1, Thạnh Mỹ Lợi (Quận 2 cũ).
- Diện tích: 7m x 18,5m, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.

- Vị trí: Lô đất nằm mặt tiền đường Lâm Quang ky, lộ giới 25m. Hướng DN, mật độ xây dựng xung quanh cao, sầm uất, có nhiều tiện ích.

- Pháp lý: Đã có sổ riêng, sang tên ngay.

- Giá: 265tr/m² (còn thương lượng cho khách thiện chí).

LH: Đức.
Bán gấp nền đất mặt tiền đồng văn cống dự án huy hoàng thạnh mỹ lợi. dt 10x23m giá 250tr/m2
4
56.25 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán gấp nền đất mặt tiền Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Lô đất cần bán gồm 1 cặp 2 lô DT 5x23m.
- Tổng DT 10x23m 225m².
- Giá 250tr/m².
- Sổ hồng riêng.
- Quy hoạch xây dựng: 1 Hầm, 5 tầng.

- Vị trí siêu đẹp, đường rộng 60m, nằm trong khu đô thị cao cấp, tập trung nhiều khu căn hộ cao cấp, nhiều nhà hàng, khách sạn, khu văn phòng cho thuê, cách trung tâm hành chính Thủ Đức chỉ 500m.
- ...
Chính chủ gửi bán nền j2x khu tđc rạch chiếc, mt đường 35m, đối diện senturia, giá 23 tỷ
8
23 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô J2x khu TĐC Rạch Chiếc, P Bình Trưng (P An Phú - Q.2) TP HCM:
**
Vị trí MT đường lớn 35m, đối diện Senturia
DT: 80m² (5m x 16m)
Hướng: Bắc
Pháp lý: Sổ hồng
Giá bán: 23 tỷ
**
Liên hệ SĐT : Mr. Nguyện
Lô đất giá hót nhất tại dự án huy hoàng, giá chỉ 235 tr/m2, dt 160m2 (8x20) xây dựng cao tầng
3
37.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng, P Cát Lái (P TML - Q.2)
DT: 160m² (8m x 20m)
Hướng; Tây Bắc
Pháp lý: Sổ hồng
QHXD: Hầm và 7 tầng
Giá: 235 tr/m² ( đơn giá tốt nhất dự án )
Liên hệ: Mr. Nguyện xem đất
Đối diện global city đất đẹp 5x16 nam rạch chiếc sổ sẵn, chỉ 13tỷ 0917 159 ***
4
13 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

+ Vị trí: Nam Rạch Chiếc ngay khu the prive & Senturia Tiến Phước
+ Đối diện Global City khu vực đang phát triển mạnh
+ Diện tích: 5x16m vuông đẹp
+ Đường rộng, khu dân cư hiện hữu
+ Phù hợp xây ở, đầu tư giữ tài sản
- Giá: 13.3 tỷ (sổ riêng, công chứng ngay)
- So sánh nhanh:
+Khu này có lô ~12.7 tỷ nhưng chỉ ủy quyền
+ Lô này sổ riêng an toàn thanh khoản tốt hơn
- Liên hệ xem đất: Ni
Nhận ...
Đẹp giá tốt! bán lô đất biệt thự 10 x 20m khu vip villa bùi tá hán 31a 31b, an phú, q2  198tr/m2
3
39.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 31A, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Mặt tiền khu vip villa Bùi Tá Hán - Đường 31A 31B, KĐT An Phú An Khánh, Quận 2.

- Diện tích: 10x20m vuông vức công nhận đủ.
- Khu dân cư văn minh - đẳng cấp - an ninh 24/7.
- Dành cho khách am hiểu khu vực: Tích sản - Để Ở.

Đặc biệt: Khoảng cách bách bộ ra công viên & hồ sinh thái Cao Đức Lân.

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Chủ định cư nước ngoài cần bán nhanh lô đất dự án pn4 dt 5x18m giá 190tr/m sạch đẹp không lỗi
3
17.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất dự án Pn4 vị trí đẹp , sổ đỏ hướng Đông Nam hướng ra công viên Hồ sinh thái, xây dựng cao tầng, 1 hầm, 1 trệt 4 lầu rưỡi. Thích hợp ở hoặc xây căn hộ dịch vụ. Lô đất nằm cạnh trung tâm hành chính, dân cư đông đúc , cách sông Sài Gòn khoảng 200m...
- DT 5x18m giá 190tr/m.
LH : Liễu để biết chi tiết hơn về lô đất.
Bán lô dãy g dự án huy hoàng mặt sau trương văn bang, giá chỉ 285 tr/m2, xây dựng cao tầng, sổ hông
5
45.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Huy Hoàng, P Thạnh Mỹ Lợi (nay P Cát Lái) Q.2:
**
- Thông tin lô dãy G siêu Vip:
+ Vị trí: MT đường số 62 ( mặt sau Trương Văn Bang )
+ DT: 160m² (8m x 20m)
+ Hướng: Đông Bắc
+ Pháp lý: Sổ hồng
+ Giá bán: 285 tr/m2
**
Quy hoạch xây dựng cao tầng (Hầm, 7 tầng)
Liên hệ : Mr. Nguyện
Cần bán nhanh lô đất nền dự án villa thủ thiêm đường 20m sử hi nhan vị trí đẹp dt 8x23m 0906 768 ***
3
32.2 tỷ 184 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô đất nằm trên đường 20m (Sư Hi Nhan) vị trí đẹp nhất dự án Villa Thủ Thiêm, KDC đông đúc thuận tiện cho ở và kinh doanh.
- DT: 8x23m giá 170tr/m².
LH: E. Liễu .
Đất nền đẹp xuất sắc 160m2 tại dự án huy hoàng, 46,4 tỷ, thạnh mỹ lợi, q2, hcm
3
46.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án cực chất tại Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) đang chờ đón chủ mới. Diện tích 160m², mặt tiền 8m, rất lý tưởng cho việc xây dựng hay đầu tư. Pháp lý đầy đủ, giúp mọi giao dịch diễn ra suôn sẻ. Với mức giá 46,4 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sở hữu một mảnh đất vàng trong khu vực. Liên hệ ngay để biết ...
Cần bán nhanh lô đất đối diện công viên dự án huy hoàng dt 8x20m xây cao tầng hướng sông sg giá tốt
3
41.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh đất nền dự án Huy Hoàng, ngay UBND Q. 2, trung tâm hành chính vị trí đẹp, đối diện công viên sổ đỏ xây dựng cao tầng, hướng ra sông SG view siêu đẹp. Thích hợp làm VP, căn hộ dịch vụ... Khu dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đầy đủ, an ninh tốt:
- DT 8x20m giá chỉ 260tr/m².
LH: Liễu em cảm ơn!
Bán đất nền dự án tại khu dân cư đông thủ thiêm, 12,5 tỷ, 110m2, giá tốt
8
12.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Nằm ở vị trí đắc địa Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Đường 57, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh, đất nền dự án này có diện tích 110m², giá bán 12,5 tỷ VND, hứa hẹn là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian lý tưởng. Ưu điểm nổi bật bao gồm:

Khúc đường Đỗ Xuân Hợp đầu ngoài dự án đang mở.

- Hướng cửa chính: Đông Nam, phù hợp phong thủy.
- Chiều ngang ...
Bán gấp nền đất 300m2 hàng hiếm tại khu rivermark sài gòn 5 trần não, q2, tp. hcm, giá 90 tỷ
3
90 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đường 31 Trần Não, Khu Rivermark Sài Gòn 5, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là một lô đất nền dự án có vị trí đắc địa, thuộc khu dân cư hiện đại, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Diện tích 300m² với mặt tiền rộng 15m, ngõ vào rộng 16m, đáp ứng nhu cầu xây dựng và kinh doanh.

+ Giá bán: 90 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Mặt tiền ...
Chính chủ bán đất mặt tiền đường quách giai  diện tích 8x20m  giá bán 34,4 tỷ
3
34.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC Thủ Thiêm Villa.
Diện tích đất: 8x20m đường Quách Giai rộng 24m.
Quy hoạch xây dựng: Hầm, Trệt, 2 Lầu, Sân thượng.
Giá bán: 215 triệu/m².
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, đồng bộ.
Pháp lý: Chuyển nhượng sổ hồng + HĐ với CĐT ThuThiemGroup.
Liên hệ: Hảo.
Văn phòng ký gửi: 55 Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa.
Duy nhất 1 lô đất nền 7x20 hàng "hiếm" chỉ 220tr/m2 khu saigon mystery villas cạnh đảo kim cương q2
6
30.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Duy nhất 1 lô đất nền 7x20 hàng hiếm chỉ 220tr/m² khu Saigon Mystery Villas cạnh Đảo Kim Cương.
+ Vị trí đắc địa: Saigon Mystery Villas tọa lạc tại trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, cạnh Đảo Kim Cương Quận 2, bên sông Sài Gòn, cách quận 1 chỉ 15 phút.
+ Khu vực tăng trưởng mạnh: Tọa lạc trong vùng kinh tế phát triển, hạ tầng hoàn thiện với các tuyến giao thông lớn có tuyến Metro giúp di chuyển ...
Chính chủ kẹt ngân hàng cần bán gấp lô đất gần uỷ ban tp. thủ đức khu dân cư thế kỉ 21 100m2
5
20 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền dự án Thế Kỉ 21 sổ đỏ cá nhân gần uỷ ban TP. Thủ Đức.

- Lô góc 2 mặt tiền diện tích: 5x20m giá 200 triệu/m².

(Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp).
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
MST: nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư HCM.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
Phòng kinh doanh: giám đốc kinh doanh dự án).
Website: ...
Giảm 5 tỷ bán nhanh! bán đất ngang 15m xây biệt thự kdc thạnh mỹ lợi dt 289m2  chỉ còn 59 tỷ
5
59 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 5 tỷ bán nhanh!
Đất biệt thự vị trí đẹp!
Bán đất xây Biệt Thự Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích 289.2m² (15 x 20m).
Đất trống xây dựng ngay.
Hướng Đông Nam
Sổ hồng cá nhân.
Vị trí cách sông Sài Gòn 50m, KDC quy hoạch đồng bộ khu dân trí cao, đường 12m có lề đường.
- Giá bán chỉ còn 59 tỷ, rất rẻ
Quỳnh Nhi.
Em Nhi nắm full hàng Thạnh Mỹ Lợi, quý anh chị cô chú quan tâm Biệt Thự/ Nhà phố / đất ...
Bán đất mặt tiền đường tạ hiện  8x18  giá 85 tỷ  thạnh mỹ lợi, quận 2