Mua bán nhà đất tại Hưng Yên giá nhỏ hơn 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn hộ hàng hiệu hướng đông nam giá sapphire 54,5tr/m2 tốt nhất tại masteri trinityocean park 2
8
3.33 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Trinity Square , X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Lời đầu xin cảm ơn anh chị đã đến thăm trang BĐS của em Quyết Tiến. Em xin chúc anh chị và gia đình luôn mạnh khỏe, phát triển, đầu tư đâu thắng đó!

* Căn hộ C3L1 - 0x01 tòa S1.
- Diện tích thông thủy: 61m² rộng rãi, dễ bố trí nội thất.
- Giá full: 3,885 tỷ.
- Giá thanh toán sớm (TTS): 3,326 tỷ tiết kiệm gần 600 triệu.
- Giá vay: 3,833 tỷ.
- Pháp lý: Sổ hồng sở hữu lâu dài an tâm an cư & đầu ...
2pn 2vs 57m2 chỉ 3,3 tỷ imperia vinhomes ocean park 2 tầng trung thoáng đẹp. miễn gốc lãi đến 2029
6
3.3 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Quỹ căn Imperia Vinhomes Ocean Park 2 chỉ từ 57tr/m² gần công viên nước, công viên hồ tạo sóng, Grandworld, quảng trường Kinh đô Ánh Sáng...
5 - 7 phút đi đến Sân vận động PVF sức chứa 60.000 chỗ, đại học Bách Khoa cơ sở 2...
Cầu Ngọc Hồi và vành đai 3,5 kết nối trung tâm và các khu vực khác thuận tiện hơn...
Em Hằng còn quỹ căn giá tốt nhất thị trường, anh/chị quan tâm liên hệ em hỗ trợ ạ!
Bán nhà 4 tầng tại Lạc Đạo, Hưng Yên
Vị trí đẹp gần khu công nghiệp Phố Nối A, đông công nhân làm việc
Ngõ rộng ô tô đỗ sân thoải mái
Nhà xây 4 tầng thiết kế khung bê tông chắc chắn đầy đủ công năng sử dụng, có 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp ăn đầy đủ
Diện tích 46m sổ đẹp sang tên ngay
Quỹ căn 2pn diện tích 82m chỉ nhỉnh 4 tỷ vốn ban đầu 900tr kí hđmb ck tới 1,2 tỷ vay htls 36th
8
4.06 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sở hữu căn hộ 2 ngủ 2 vệ sinh góc diện tích 82m² cách trung tâm Hà Nội chỉ 15' di chuyển
Thuộc top chung cư cao cấp: với 3 tầng hầm gửi xe liên thông, hệ thống TTTM dưới chân tòa nhà 5 tầng, bể bơi trong nhà.
Giá thanh toán sớm: 4.064 tỉ
Giá thanh toán theo tiến độ: 4.267 tỉ
Giá vay HTLS đến khi nhận nhà: 4.471 tỉ
Chính sách hiện tại vô cùng hấp dẫn:
- Quà tặng chỉ vàng kim phúc khai xuân: 3 chỉ ...
Duy nhất 1 lô góc xẻ khe 100m2 đấu giá tân dân , mặt tiền 25, kinh doanh tốt
7
4.3 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

X.Tân Dân, H.Khoái Châu, HY

ĐẸP NHẤT ĐẤU GIÁ TÂN DÂN

GÓC xẻ khe 100m2

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 100m²
Mặt tiền: 25m

Tiềm năng sử dụng:
Phù hợp xây dựng nhà hàng, quán cafe, văn phòng, phòng khám
Sổ hồng trao tay, nhận ngay may mắn.

Giá ưu đãi:
Chỉ 43 triệu đồng/m²

Vị trí chiến lược:
Nằm tại giao lộ của đường LT 379, kết nối cao tốc Hưng Yên Thái Bình và cao tốc Hà Nội Hải Phòng.
Gần trung tâm ...
Chỉ với 68 triệu/m2 quý anh chị sở hữu ngay căn 1 ngủ cao cấp của masteri homes
4
3.21 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ 1BR + Masteri Grand Coast nhỏ gọn, đáng giá.
Mã căn C5Z1 - 18 - 18, diện tích 47,1m², thiết kế 1BR + tối ưu công năng, phù hợp ở hoặc đầu tư. Căn hướng Tây Bắc, thoáng mát, tầm nhìn nội khu xanh.

Giá hấp dẫn:

Vay: 3,772 tỷ.
Thanh toán: 3,546 tỷ.
Thanh toán sớm: 3,209 tỷ.
Sống trọn tiện ích: Hồ bơi, công viên, không gian nghỉ dưỡng ven nước.
Lựa chọn gọn gàng giá trị lâu dài.
Chính xác 520 triệu sở hữu ngay căn hạng sang 1pn 43m2 cách hà nội 15p di chuyển chiết khấu tới 13%
8
2.31 tỷ 43 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sở hữu ngay căn hộ hạng sang 43m² cách Hà Nội 15p di chuyển - Chính xác 520 triệu ký HĐMB trực tiếp Chủ đầu tư Sunshine Group!

Giá trả thẳng: 2,31 tỷ.

Chính sách độc quyền cực hấp dẫn:
- Gói quà tặng nội thất trị giá 244 triệu.
- Tặng 2 chỉ vàng tài lộc tân gia.
- Tổng chiết khấu lên đến 13%.
- Miễn phí Quản lý dịch vụ trong 3 năm.
- Hỗ trợ lãi suất 0% trong 36 tháng.

Bàn giao full nội thất ...
Căn hộ hạng sang phía đông hà nội chỉ 59tr/ m2  hoàn thiện nội thất cao cấp  htls 24th
7
4.59 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

* Alluvia City - Thành phố sinh thái khoáng nóng duy nhất ven sông Hồng.
- Khoáng nóng Onsen tự nhiên - trị liệu chuyên sâu theo phong cách Nhật Bản.
- Con đường di sản chạy song song, mở rộng khả năng kết nối vùng.
- Mật độ xây dựng chỉ 16% - Thấp hơn cả mật độ xây của Ecopark.
- Sát cạnh công viên chuyên đề Nhất Dạ rộng 136ha và công viên ven sông Hồng dài 5km.
- Dự án đầu tiên sở hữu bến du ...
Chị gái cần tiền bán gấp lô đất tại đấu giá Tân Dân (Triệu Việt Vương mới) - Hưng Yên.
+ Diện tích 95m², mặt tiền 5m.
+ Đối diện là công viên cây xanh, khu vui chơi, bãi đỗ xe.
+ Đường 18m, vỉa hè 4m, cách 100m ra chợ, trường học...
+ Dân cư xung quanh đông đúc, giàu có...
+ Tiềm năng tăng giá cao.
Giá đầu tư.
Alo em .
Chỉ 2.6x tỷ sở hữu ch 1pn tiêu chuẩn 5 sao masterise grand coast  vinhomes ocean park 2
6
2.65 tỷ 42 m²
Nhà Chung Cư

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Thông Tin Chi Tiết Căn Hộ
Loại căn: 1PN (1 Phòng ngủ).
Diện tích: 42.6 m2
Hướng: Đông Bắc (thường đón gió mát, tránh nắng chiều).
Tiêu chuẩn bàn giao: Cao cấp.
Thời điểm nhận nhà: Quý 1/2028.

Phương thức thanh toán:
Thanh toán sớm 2.646 tỷ Chiết khấu cao nhất dành cho khách hàng có sẵn vốn.
Thanh toán theo tiến độ 2.929 tỷ Chia nhỏ dòng tiền đóng theo các đợt của chủ đầu tư.
Vay vốn ngân hàng ...
Bán rẻ gấp  133m2 đất ở  sđcc  ngõ ôtô 4,5m  26triệu/m2  thôn đức nhuận  triệu việt vương hy
9
3.46 tỷ 133 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 205, X.Dạ Trạch, H.Khoái Châu, HY

- Thông số thửa đất:
+ Kích thước: 133m² = Ngang 5m x Sâu 26m
+ Đường trước nhà rộng 4,5m; Ngõ chia ô bàn cờ cách mặt đường tỉnh lộ 205 - 70m
+ Loại đất: 100% đất ở
+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ tên Phương (sẵn sàng công chứng)
+ Đất sạch, an cư lâu đời, hàng xóm hiền hòa thân thiện, bán kính 100m đủ tiện ích (trường học, bách hóa,...)

- Vị trí thửa đất:
+ Đối diện KĐT Sun Group ...
Mình có lô D10 giãn dân Cẩm xá thị xã Mỹ hào tỉnh Hưng Yên
Diện tích 100 m2
Giá bán 3 tỷ 050 triệu
Khu vực rất tiềm năng tiện ích xung quanh
Liên hệ
- Đất đẹp tại Phường Sơn Nam, TP. Hưng Yên đang chờ chủ mới!
- Diện tích 68m², giá chỉ 1 tỷx VND.
- Mặt tiền rộng 5m, ngõ oto, 3 bước chân ra đường lớn, rất thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư .
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn có, giao dịch chính chủ.
- Hướng cửa chính Đông Nam.
Lý tưởng cho những ai muốn tìm một chốn an lành giữa lòng thành phố.

Vỉ trí xung quanh 1 Km: Bệnh viện Đa ...
Đấu giá trung châu, đông kết, giáp đường di sản, dự án trump, 180m2 mt 10.9m. 26.5tr/m2, 0967 635 ***
5
4.77 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

X.Đông Kết, H.Khoái Châu, HY

Đấu giá - phân lô - giáp dự án.

Đấu giá Trung Châu, Đông Kết, Khoái Châu, 180m², mặt tiền 10.9m.
Ngay cửa ngõ dự án khu phức hợp vui chơi giải trí của tập đoàn Trump.
Cách 100m là ra đến đường di sản đang thi công ngày đêm.
Cách 200m ra đến dự án sân golf dự kiến 2027 hoàn thành phục vụ APEC!
Tiềm năng tăng giá cao trong tương lai gần.

Giá 26.5tr/m².
.
Bán cc the parkland  imperia ocean city, 2,852 tỷ, 48 m2, rẻ nhất thị trường.  0962 506 ***
3
2.85 tỷ 48 m²
Nhà Chung Cư
2 1

CC The Parkland - Imperia Ocean City tọa lạc tại Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sống trong không gian hiện đại mà vẫn gần gũi với thiên nhiên.

- Diện tích 48m², 2PN và 1WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn.
- Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách riêng.
- Hướng cửa chính và ban công đều Tây Nam, mang lại phong thủy tốt.
- Giá chỉ 2,852 ...
Bán rẻ 96m2 đất ở  sđcc  ngõ ôtô 4,5m  26triệu/m2  thôn đức nhuận triệu việt vương  hưng yên
9
2.5 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 205, X.Dạ Trạch, H.Khoái Châu, HY

- Thông số thửa đất:
+ Kích thước: 100m² = Ngang 5m x Sâu 19m
+ Loại đất: 100% đất ở
+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ tên Phương (sẵn sàng công chứng)

- Vị trí thửa đất:
+ Đối diện KĐT Sun Group ...
Căn hộ thanh khoản cao nhất westbay giá chốt nhanh 2.7 tỷ cho khách thiện chí
5
2.7 tỷ 45 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Westbay Sky Residences - Ecopark , X.Phụng Công, H.Văn Giang, HY

Cần bán căn 45m (1PN+1) tại Westbay Ecopark cho khách mua ở hoặc đầu tư.
Giá chốt nhanh: 2.7 tỷ (Bao toàn bộ thuế phí).
Tiện ích: Ngay sát công viên hồ Thiên Nga, siêu thị, xe bus tận cửa.