Mua bán nhà đất tại Hưng Yên giá nhỏ hơn 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất 84m² mặt tiền rộng 6,18m đường rộng 4,5m thông thoáng.
Gần vành đai 4 và Vin oceanpark 2 giáp khu tái định cư Vĩnh khúc dân đang xây nhà đông vui.
Gần cụm chung cư MiK đang xây dựng và khu công nghệ cao HY Park, KCN Phố nối A.
Tiềm năng tăng giá cao.
Ngay vành đai 4, bán lô đất 66,3m, Xanh tý, lạc đạo, giá tốt: 0835459289
1
2.55 tỷ 66 m²
Đất Riêng

X.Lạc Đạo, H.Văn Lâm, HY

Ngay vành đai 4, bán lô đất 66,3m, Xanh tý, lạc đạo, giá tốt: 08354592890835459xxx
- Cách vành đai 4 chỉ 100m, lô đất nằm tại vị trí trung tâm của xã lạc đạo khoảng cách 20m là trường tiểu, trường cấp 2, chợ đậu. UBX
- mất 5 phút ra thị trấn như quỳnh, 7 phút ra trường cấp 3 văn lâm , 10 phút ra khu công nghiệp phố nối A
- lô đất được đánh giá là vị trí lõi trung tâm của xã lạc đạo để ở thì ...
Bán căn 2ngu +2wc haven full nội thất giá 4,2 ty . sẵn sổ đỏ.
5
4.2 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Haven Park Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Thông tin sản phẩm :
- Căn hộ có thiết kế 2 ngủ + 2wc
- Nhà full nội thất mới
- Tầng Trung + Cao
- Sổ đỏ sẵn giao dịch
lh xem nhà :
Căn hộ hai phòng ngủ, căn góc view biển hồ và ocean city, giá tốt nhất hiện tại, chính chủ bán
10
4.1 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán căn hộ Sunshine, hai phòng ngủ 2WC, căn góc, tầng đẹp, view đẹp, nhìn về toàn cảnh đại đô thị Vinhomes Ocean City đã vận hành lung linh.
Tòa nhà toàn kính rất sang, hành lang rộng thiết kế toàn kính nên là tầm nhìn khoáng đạt bao trọn tầm nhìn toàn cảnh, kính trạm trần, trạm sàn và kính LowE chống nóng, chống tia cực tím.
Sảnh rộng to, ba tầng TMDV dưới là siêu thị đã thuê shop thương mại ...
Chính chủ cần bán lô đất 94m² tại tân tiến văn giang hưng yên
10
3.9 tỷ 94 m²
Đất Riêng

X.Tân Tiến, H.Văn Giang, HY

LÔ GÓC ĐẸP MẶT TIỀN KHỦNG GẦN VÀNH ĐAI 4
Thôn Hòa Bình, Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

Diện tích: 94m²
Mặt tiền rộng tới 7.9m cực hiếm
Đường ô tô tránh nhau thoải mái
Lô góc thoáng đẹp, dễ thiết kế nhà ở hoặc kinh doanh
Vị trí cực gần Vành Đai 4 tiềm năng tăng giá mạnh theo hạ tầng

Giá chỉ: 3.950 tỷ

Phù hợp để:
Xây nhà ở lâu dài
Đầu tư giữ tiền an toàn
Đón sóng hạ tầng Văn Giang ...
Bán căn 2pn tầng 20 dtich 58m giá 3,48 tỷ full vat, ký mới cđt imperia ocean city vin ocp2 full đồ
14
3.48 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

- Bán căn hộ chung cư CHUNG CƯ CAO CẤP 2 PHÒNG NGỦ 2 VỆ SINH,KHÁCH BẾP, diện tích thông thuỷ 58m² tại phân khu park land toà P1 Vinhomes Ocean Park 2.
- CĂN HỘ CÓ HƯỚNG VIEW TRUNG TÂM OCP2-3 VIEW HỒ TẠO SÓNG,CÔNG VIÊN NƯỚC,PHỐ GRAND WORLD,SÔNG VENICE
- Giá thanh toán sớm sau chiết khấu chỉ 3,48 tỷ.
- Giá thanh toán tiến độ giãn 3 năm chỉ 3,82 tỷ. CHIA 13 ĐỢT ĐÓNG,MỖI ĐỢT 5% 187 TRIỆU,CÁCH NHAU 3 ...
Chính chủ bán gấp tuần căn 2pn 1vs 52m2 toà mik ocean park 2 giá full 2,52 tỷ.  0976 861 ***
7
2.57 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Thu Hà (2 tin đăng)
Tôi cần tiền bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ có 1 vệ sinh nằm trong dự án của chủ đầu tư MIK tại Vinhomes Ocean Park 2.

Nhà diện tích 52m², view ngoại khu rất thoáng.

Thiết kế sẵn 2 ngủ phù hợp cho gia đình trẻ.

Giá bán 2,57 tỷ bao toàn bộ phí. Lh: .

Nội thất: Đủ đồ nội thất gắn tường: Gàn gỗ, thiết bị bếp nhập khẩu, bếp từ, hút mùi... Điều hoà 2 chiều, thiết bị vệ sinh đã đủ.

Hiện tại chỉ cần ...
Bán gấp đất đa ngưu văn giang, ô tô vào, gần phố, 42m
3
1.55 tỷ 42 m²
Đất Riêng

Đường 379, X.Tân Tiến, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Đa Ngưu Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên), diện tích 42m² với giá 1.55tỷ VND.
- Đất full thổ cư, pháp lý đầy đủ, mặt tiền 5m, đường trước đất rộng 5m, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời.

- Khu vực cực kỳ đông đúc dân cư, xung quanh đã xây nhà hết.
Ưu điểm:
+ Đất có vị trí đẹp, mặt tiền rộng, phù hợp cho kinh doanh, ...
Bán căn 2 ngủ 2 wc, tầm view thoáng giá tốt , và nhiều quỹ căn khác trực tiếp cđt sổ đỏ lâu dài
13
3.6 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn 2PN , diện tích 71,2 m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ 3.628 tỷ (~ 50 triệu/m²).
Giá hỗ trợ vay: 3.991 tỷ
Hỗ trợ tài chính: Ngân hàng cho vay Lãi suất 0% trong 3 năm. Anh/chị thảnh thơi tài chính đến tận lúc nhận nhà (Quý ...
1,84 tỷ căn studio imperia ocean city vin ocp2 ký trực tiếp cđt mik group full nội thất liền tường
12
1.84 tỷ 31 m²
Nhà Chung Cư
1 1

- Bán căn hộ chung cư studio diện tích thông thuỷ 31,7m² tại phân khu Park Land toà P6 Vinhomes Ocean Park 2.
- Giá thanh toán sớm sau chiết khấu chỉ 1,84 tỷ.
- Giá thanh toán tiến độ giãn 3 năm chỉ 2 tỷ.
- Giá vay 70% hỗ trợ lãi 3 năm giá 2,07 tỷ.
- Ký hđ trực tiếp cđt, giá gốc,
- Đón sóng hạ tầng vành đai 3,5 cầu Ngọc Hồi, Vành Đai 4 cầu Mễ Sở, các trường ĐH Bách Khoa, ĐH Mở, ĐH Nông Nghiệp, ...
Bán căn 1pn , tầm view thoáng giá tốt , và nhiều quỹ căn khác trực tiếp cđt sổ đỏ lâu dài
13
2.4 tỷ 40 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn 1PN diện tích 40,7 m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ 2.411 tỷ (~ 59 triệu/m²).
Giá hỗ trợ vay: 2,653 tỷ
Căn 2pn 2vs rẻ nhất đợt 1 the parkland mik ocean park 2, giá chỉ từ 55tr/m2
7
3.15 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
Căn 2PN rẻ nhất đợt 1 The Parkland MIK Ocean Park 2.
Diện tích 57m² view pháo hoa, quảng trường - Toà P6 VIP, cạnh đảo lớn 3,6ha.
Giá TTS: 3,146 tỷ (Đã gồm VAT + KPBT).
Giá vay 0%: 3,523 tỷ - Miễn lãi gốc đến Quý I/2029.
Full nội thất 5*: Điều hòa Toshiba, thiết bị vệ sinh Kohler, tủ bếp + thiết bị bếp Bosh, khóa cửa Hafele, ban công kính.
Tiện ích đặc quyền: Bể bơi thác nước, suối nhiệt đới, ...
Bán căn studio , tầm view thoáng giá tốt , và nhiều quỹ căn khác trực tiếp cđt sổ đỏ lâu dài
16
1.75 tỷ 29 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn studio diện tích 29.3 m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ 1,753 tỷ (~ 59,8 triệu/m²).
Giá hỗ trợ vay: 1.929 tỷ
Bán căn 1pn+1 tầng 20 dtich 47,1m giá 3,07 tỷ full vat, ký mới cđt imperia ocean city vin ocp2
15
3.07 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1 1

- Bán căn hộ chung cư CHUNG CƯ CAO CẤP 1 PHÒNG NGỦ +1, diện tích thông thuỷ 47,1 m² tại phân khu park land toà P1 Vinhomes Ocean Park 2.
- CĂN HỘ HƯỚNG VIEW THOÁNG VỀ PHÍA BIỆT THỰ OCP2, CÔNG VIÊN HỒ TẠO SÓNG,,VIEW PHÁO HOA
- Giá thanh toán sớm sau chiết khấu chỉ 3,07 tỷ.
- Giá thanh toán tiến độ giãn 3 năm chỉ 3,37 tỷ. CHIA 13 ĐỢT ĐÓNG,MỖI ĐỢT 5% 165 TRIỆU,CÁCH NHAU 3 THÁNG
- Giá vay 70% hỗ trợ ...
Sol forest ecopark 52m2 2pn 1vs, full nội thất sẵn ở ngay or cho thuê homestay dòng tiền luôn. 3tỷ9
8
3.9 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Sol Forest Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr Lâm (12 tin đăng)
Căn hộ thuộc toà Sol Forest Ecopark Văn Giang - Hưng Yên.
Toà S2.
Tầng trên 10 - tầng và căn siêu đẹp.
- DT 52m² 2PN 1VS.
- Hướng BC TN view sông Hồng tuyệt đẹp.
- Nhà hoàn thiện nội thất cao cấp full, chủ mới chỉ cần xách vali về ở or kinh doanh cho thuê ngay ra dòng tiền cực tốt.
- Giá 3 tỷ 9 thu về.
- LH em ngay để biết chi tiết.
3,58 tỷ căn 2pn 2vs imperia ocean city vin ocp2 ký trực tiếp cđt mik group full nội thất liền tường
12
3.58 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

- Bán căn hộ chung cư 2PN 2VS diện tích thông thuỷ 57,3 m² tại phân khu Park Land Toà P6 Vinhomes Ocean Park 2.
- Giá thanh toán sớm sau chiết khấu chỉ 3,58 tỷ.
- Giá thanh toán tiến độ giãn 3 năm chỉ 3,93 tỷ.
- Giá vay 70% hỗ trợ lãi 3 năm giá 4,01 tỷ.
- Ký HĐ trực tiếp CĐT, giá gốc.
- Đón sóng hạ tầng vành đai 3,5 cầu Ngọc Hồi, Vành Đai 4 cầu Mễ Sở, các trường ĐH Bách Khoa, ĐH Mở, ĐH Nông ...
2n  mik giá rẻ nhất thị trường, đơn giá chỉ từ 55tr/m2  trực tiếp cdt  không chênh
7
3.15 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
Căn hộ MIK giá gốc rẻ nhất The Parkland OCP2.
2N đơn giá chỉ từ ~55tr/m².
Tiến độ siêu giãn thanh toán linh hoạt.

Imperia Ocean City Vinhomes Ocean Park 2.
Thiết kế bởi NBBJ (Mỹ) layout vuông đẹp, tối ưu ánh sáng & gió.
Căn 2N, có ban công phụ nhà luôn thoáng mát.
Sổ hồng lâu dài giá gốc trực tiếp CĐT MIK.

Giá bán:
2PN 57m²: 3,15 tỷ full.

Tiện ích compound khép kín sử dụng 100% miễn phí:
Hồ ...
Trực tiếp cđt giá siêu hấp dẫn với chính sách vay ngân hàng 0% 36 tháng
9
4.06 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ 2WC góc diện tích 89.7m² cách trung tâm Hà Nội chỉ 15' di chuyển.
Thuộc top chung cư cao cấp: Với 3 tầng hầm gửi xe liên thông, hệ thống TTTM dưới chân tòa nhà 5 tầng, bể bơi trong nhà.
Các căn thuộc tòa L9 - L12.
Giá thanh toán sớm: 4,064 tỷ.
Giá thanh toán theo tiến độ: 4.267 tỷ.
Giá vay HTLS đến khi nhận nhà: 4,471 tỷ.
Chính sách hiện tại vô cùng hấp dẫn:
- Quà tặng ...
Chung cư cao cấp economy  mở bán đợt 1 giá chỉ 50tr/m2
6
2.35 tỷ 45 m²
Nhà Chung Cư
1

Economy City, Tt.Như Quỳnh, H.Văn Lâm, HY

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
Sở hữu căn hộ Economy Residence chỉ từ 800 triệu.
Quỹ căn hộ diện tích đa dạng:
+ Căn 1 phòng ngủ + 1, diện tích: 45m²: Giá chỉ 2,35 tỷ.
Thanh toán 30% nhận nhà dễ dàng.
Chiết khấu 5% vay tối đa 70%.
* Vị trí trung tâm:
+ Nằm ngay trục chính trung tâm hành chính Huyện Văn Lâm cũ nay là xã Như Quỳnh (đối diện Huyện Uỷ Văn Lâm).
+ Cách chợ Như Quỳnh 1km.
+ Cách Ocean Park 2,3 chỉ 300 m.
+ Kết nối ...
Bán gấp đất phụng công, ô tô vào, gần phố, 43m
3
2.1 tỷ 43 m²
Đất Riêng

Đường DH20, X.Phụng Công, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Phụng Công Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên), diện tích 43m² với giá 2.1tỷ VND.
- Đất full thổ cư, pháp lý đầy đủ, mặt tiền 5m, đường trước đất rộng 4m, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Ưu điểm:
+ Đất có vị trí đẹp, mặt tiền rộng, phù hợp cho kinh doanh, đầu tư.
+ ...
Từ 0 tới 20 của 715

Xem quy hoạch tại Hưng Yên

Mua Bán Bất Động Sản Hưng Yên Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Hưng Yên ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Hưng Yên.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Hưng Yên chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Hưng Yên tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.