Mua bán nhà đất tại Hưng Yên giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất 84m² mặt tiền rộng 6,18m đường rộng 4,5m thông thoáng.
Gần vành đai 4 và Vin oceanpark 2 giáp khu tái định cư Vĩnh khúc dân đang xây nhà đông vui.
Gần cụm chung cư MiK đang xây dựng và khu công nghệ cao HY Park, KCN Phố nối A.
Tiềm năng tăng giá cao.
Bán căn 2ngu +2wc haven full nội thất giá 4,2 ty . sẵn sổ đỏ.
5
4.2 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Haven Park Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Thông tin sản phẩm :
- Căn hộ có thiết kế 2 ngủ + 2wc
- Nhà full nội thất mới
- Tầng Trung + Cao
- Sổ đỏ sẵn giao dịch
lh xem nhà :
Căn hộ hai phòng ngủ, căn góc view biển hồ và ocean city, giá tốt nhất hiện tại, chính chủ bán
10
4.1 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán căn hộ Sunshine, hai phòng ngủ 2WC, căn góc, tầng đẹp, view đẹp, nhìn về toàn cảnh đại đô thị Vinhomes Ocean City đã vận hành lung linh.
Tòa nhà toàn kính rất sang, hành lang rộng thiết kế toàn kính nên là tầm nhìn khoáng đạt bao trọn tầm nhìn toàn cảnh, kính trạm trần, trạm sàn và kính LowE chống nóng, chống tia cực tím.
Sảnh rộng to, ba tầng TMDV dưới là siêu thị đã thuê shop thương mại ...
Chính chủ cần bán lô đất 94m² tại tân tiến văn giang hưng yên
10
3.9 tỷ 94 m²
Đất Riêng

X.Tân Tiến, H.Văn Giang, HY

LÔ GÓC ĐẸP MẶT TIỀN KHỦNG GẦN VÀNH ĐAI 4
Thôn Hòa Bình, Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

Diện tích: 94m²
Mặt tiền rộng tới 7.9m cực hiếm
Đường ô tô tránh nhau thoải mái
Lô góc thoáng đẹp, dễ thiết kế nhà ở hoặc kinh doanh
Vị trí cực gần Vành Đai 4 tiềm năng tăng giá mạnh theo hạ tầng

Giá chỉ: 3.950 tỷ

Phù hợp để:
Xây nhà ở lâu dài
Đầu tư giữ tiền an toàn
Đón sóng hạ tầng Văn Giang ...
Bán căn 2pn tầng 20 dtich 58m giá 3,48 tỷ full vat, ký mới cđt imperia ocean city vin ocp2 full đồ
14
3.48 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

- Bán căn hộ chung cư CHUNG CƯ CAO CẤP 2 PHÒNG NGỦ 2 VỆ SINH,KHÁCH BẾP, diện tích thông thuỷ 58m² tại phân khu park land toà P1 Vinhomes Ocean Park 2.
- CĂN HỘ CÓ HƯỚNG VIEW TRUNG TÂM OCP2-3 VIEW HỒ TẠO SÓNG,CÔNG VIÊN NƯỚC,PHỐ GRAND WORLD,SÔNG VENICE
- Giá thanh toán sớm sau chiết khấu chỉ 3,48 tỷ.
- Giá thanh toán tiến độ giãn 3 năm chỉ 3,82 tỷ. CHIA 13 ĐỢT ĐÓNG,MỖI ĐỢT 5% 187 TRIỆU,CÁCH NHAU 3 ...
Bán căn 2 ngủ 2 wc, tầm view thoáng giá tốt , và nhiều quỹ căn khác trực tiếp cđt sổ đỏ lâu dài
13
3.6 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn 2PN , diện tích 71,2 m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ 3.628 tỷ (~ 50 triệu/m²).
Giá hỗ trợ vay: 3.991 tỷ
Hỗ trợ tài chính: Ngân hàng cho vay Lãi suất 0% trong 3 năm. Anh/chị thảnh thơi tài chính đến tận lúc nhận nhà (Quý ...
Căn 2pn 2vs rẻ nhất đợt 1 the parkland mik ocean park 2, giá chỉ từ 55tr/m2
7
3.15 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
Căn 2PN rẻ nhất đợt 1 The Parkland MIK Ocean Park 2.
Diện tích 57m² view pháo hoa, quảng trường - Toà P6 VIP, cạnh đảo lớn 3,6ha.
Giá TTS: 3,146 tỷ (Đã gồm VAT + KPBT).
Giá vay 0%: 3,523 tỷ - Miễn lãi gốc đến Quý I/2029.
Full nội thất 5*: Điều hòa Toshiba, thiết bị vệ sinh Kohler, tủ bếp + thiết bị bếp Bosh, khóa cửa Hafele, ban công kính.
Tiện ích đặc quyền: Bể bơi thác nước, suối nhiệt đới, ...
Sol forest ecopark 52m2 2pn 1vs, full nội thất sẵn ở ngay or cho thuê homestay dòng tiền luôn. 3tỷ9
8
3.9 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Sol Forest Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr Lâm (12 tin đăng)
Căn hộ thuộc toà Sol Forest Ecopark Văn Giang - Hưng Yên.
Toà S2.
Tầng trên 10 - tầng và căn siêu đẹp.
- DT 52m² 2PN 1VS.
- Hướng BC TN view sông Hồng tuyệt đẹp.
- Nhà hoàn thiện nội thất cao cấp full, chủ mới chỉ cần xách vali về ở or kinh doanh cho thuê ngay ra dòng tiền cực tốt.
- Giá 3 tỷ 9 thu về.
- LH em ngay để biết chi tiết.
3,58 tỷ căn 2pn 2vs imperia ocean city vin ocp2 ký trực tiếp cđt mik group full nội thất liền tường
12
3.58 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

- Bán căn hộ chung cư 2PN 2VS diện tích thông thuỷ 57,3 m² tại phân khu Park Land Toà P6 Vinhomes Ocean Park 2.
- Giá thanh toán sớm sau chiết khấu chỉ 3,58 tỷ.
- Giá thanh toán tiến độ giãn 3 năm chỉ 3,93 tỷ.
- Giá vay 70% hỗ trợ lãi 3 năm giá 4,01 tỷ.
- Ký HĐ trực tiếp CĐT, giá gốc.
- Đón sóng hạ tầng vành đai 3,5 cầu Ngọc Hồi, Vành Đai 4 cầu Mễ Sở, các trường ĐH Bách Khoa, ĐH Mở, ĐH Nông ...
2n  mik giá rẻ nhất thị trường, đơn giá chỉ từ 55tr/m2  trực tiếp cdt  không chênh
7
3.15 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
Căn hộ MIK giá gốc rẻ nhất The Parkland OCP2.
2N đơn giá chỉ từ ~55tr/m².
Tiến độ siêu giãn thanh toán linh hoạt.

Imperia Ocean City Vinhomes Ocean Park 2.
Thiết kế bởi NBBJ (Mỹ) layout vuông đẹp, tối ưu ánh sáng & gió.
Căn 2N, có ban công phụ nhà luôn thoáng mát.
Sổ hồng lâu dài giá gốc trực tiếp CĐT MIK.

Giá bán:
2PN 57m²: 3,15 tỷ full.

Tiện ích compound khép kín sử dụng 100% miễn phí:
Hồ ...
Trực tiếp cđt giá siêu hấp dẫn với chính sách vay ngân hàng 0% 36 tháng
9
4.06 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ 2WC góc diện tích 89.7m² cách trung tâm Hà Nội chỉ 15' di chuyển.
Thuộc top chung cư cao cấp: Với 3 tầng hầm gửi xe liên thông, hệ thống TTTM dưới chân tòa nhà 5 tầng, bể bơi trong nhà.
Các căn thuộc tòa L9 - L12.
Giá thanh toán sớm: 4,064 tỷ.
Giá thanh toán theo tiến độ: 4.267 tỷ.
Giá vay HTLS đến khi nhận nhà: 4,471 tỷ.
Chính sách hiện tại vô cùng hấp dẫn:
- Quà tặng ...
Chính chủ cần bán căn 2pn sky forest 61m2 trần cao 7m, giá 3,9 tỷ có thể thiết kế thành 1,5 tầng
8
3.9 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sky Forest Residences , X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán căn tầng 2, tòa Sky Forest Ecopark văn Giang.
Trần cao 7m có thể thiết kế thành Duplex, tăng diện tích lên tối đa 100m² từ 2PN có thể lên 3PN + 2WC siêu rộng.
Diện tích tim tường 68m².
Diện tích thông thủy 61m².
Giá 3,9 tỷ bao phí.
Chi tiết liên hệ em Nguyệt .
Đất đô thị ngõ thông  lô góc cực đẹp giá rẻ nhất khu  thị trấn lương bằng  kim động
3
3.14 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Tt.Lương Bằng, H.Kim Động, HY

Rẻ đẹp tiện ích khỏi bàn: Đất đô thị xịn ạ!
Lô góc diện tích 120,8m² full thổ cư tại Thị Trấn Lương Bằng, Hưng Yên.

- Giá bán trong tuần rẻ nhất khu vực.

Vị trí nằm trên đường Vũ Trọng Phụng xung quanh dân cư đông đúc giáp trường học.

Bệnh viện, siêu thị Điện Máy Xanh, nhà thuốc, vô vàn tiện ích.

- Cách khu công nghiệp 4 km.

Đường trước đất 3 xe tải tránh nhau thông các ngả.

- Pháp lý đầy ...
Chính sách hot nhất tháng. chỉ cần 20% vốn sở hữu ngay căn 2pn tại the parkland
3
4.22 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chỉ cần 20% vốn sở hữu ngay căn 2PN tại The Parkland Vinhomes Ocean Park 2.

Căn 2PN 58.39m².
Giá chỉ 3.X tỷ.
Thuộc phân khu The Parkland vị trí đẹp, tiềm năng cao.

Chính sách hot nhất tháng:
Chỉ cần 20% vốn ban đầu nhận nhà đầu tư ngay.
Miễn gốc & lãi tới 5 năm áp lực tài chính gần như bằng 0.
Dòng tiền nhẹ, phù hợp cả mua ở và đầu tư giữ tài sản.

Vị trí vàng:
Gần Vinmec bệnh viện quốc tế đẳng ...
Siêu phẩm 71m2 đất ở tại đan kim  văn giang  hưng yên sát vách sân bóng đá pvf mở rộng 60.000 chỗ
6
3.2 tỷ 71 m²
Đất Riêng

Đường 379, X.Liên Nghĩa, H.Văn Giang, HY

Siêu phẩm 71m² đất ở tại Đan Kim - Văn Giang - Hưng Yên sát vách sân bóng đá PVF mở rộng 60.000 chỗ ngồi.

Mặt tiền 4,33m, nở hậu 4,7m cực đẹp.

Đường ô tô vào đất.

Dân cư đông đúc, phát triển, gần trường, chợ.

Cơ hội đầu tư sinh lời cao giá đầu tư chỉ hơn 3 tỷ đồng ạ.
Cách ĐT 377 và 379 200m.

Vị trí hiếm có ạ.

Call em Thanh Hiền: để xem đất và làm việc chính chủ!
Chính chủ gửi bán trục kinh doanh cực đẹp ngay đầu cẩm xá, hưởng lợi trực tiếp đường 20m đang triển
4
4.8 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bình, X.Cẩm Xá, Tx.Mỹ Hào, HY

Chính chủ gửi bán trục kinh doanh cực đẹp ngay đầu Cẩm Xá, hưởng lợi trực tiếp đường 20m đang triển khai.

Diện tích: 97m².
Mặt tiền: 5m.
Hai mặt tiền thoáng đẹp.
Lưu không 80m cực rộng.
Kinh doanh buôn bán ngay, phù hợp mở cửa hàng, văn phòng hoặc cho thuê dòng tiền tốt.

Giá chỉ 4.8 tỷ.

Liên hệ ngay: gọi em xem đất.
Bán đất nền 82m2 tại quốc lộ 5a, minh đức, mỹ hào, hưng yên, giá 39,9 triệu/m²
3
3.27 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 5A, P.Minh Đức, Tx.Mỹ Hào, HY

Nền đất có diện tích 82m², tọa lạc tại Quốc Lộ 5A, Phường Minh Đức, Mỹ Hào, Hưng Yên. Vị trí này mang lại tiềm năng phát triển cao, phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

+ Diện tích đất: 82m².
+ Giá bán: Thoả thuận.
+ Chiều ngang mặt tiền: 5m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 8m.

Ưu điểm:
+ Phong thủy tốt, hướng cửa chính Nam, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe ...
Cần bán lô đất đẹp tại Lạc Hồng Phúc Mỹ Hào Hưng Yên.

Diện tích: 70m².
Giá: 70 triệu/m².
Sổ đỏ riêng từng lô.
Đường rộng ô tô vào thoải mái.
Khu dân cư đông, hạ tầng đồng bộ.

Phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư giữ tiền.
Liên hệ xem đất trực tiếp.
+ Vị trí đất : thôn kim ngưu, xã văn giang sát khu quy hoạch trường ĐH Bách Khoa cơ sở 2, vài bước ra đường tỉnh 379, đường trước đất ô tô tránh

+ Pháp lý : sổ đỏ chính chủ, hình thửa vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch

+ Tiện ích : sát trường ĐH bách khoa cơ sở 2, đối diện là sân vận động PVF vài phút lái xe đến vòng xuyến TT văn giang, khu đô thị Ecopark

+ Động lực khu vực : thửa đất ở giữa đường ...
Gần sân vận động pvf bán 80m2 ô tô đỗ trong đất mặt tiền 5,5m giá hơn 3 tỷ
5
3.1 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

Đường ĐT 377, X.Liên Nghĩa, H.Văn Giang, HY

Vị trí lô đất : thôn đan kim xã văn giang, đường trước đất ô tô tránh nhau vào đất thoải mái, rất gần sân vận động PVF tiềm năng khi sân vận động hoàn thành đi vào sử dụng

Pháp lý : sổ đỏ chính chủ, hình thửa vuông đẹp, mặt tiền hậu bằng nhau 5,5m, chủ thiện chí bán