Mua bán nhà đất tại Hưng Yên giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 100m2 đất đấu giá văn giang sát đường vành đai 4 giá 4,8 tỷ có tl nhẹ
5
4.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Liên Nghĩa, H.Văn Giang, HY

+ Vị trí lô đất: CD quán trạch văn giang sát đường Vành Đai 4, đường trước đất 7m, vỉa hè 5m, cạnh khu dân cư hiện hữu.

+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch, chủ thiện chí bán hỗi trợ bank nếu khách cần.

+ Tiện ích khu vực: Sát khu dân cư hiện hữu, dân làng nghề kinh tế phát triển, gần trường học, uỷ ban, nhà văn hoá, chợ.

+ Động lực khu vực: Sát đường vành đai 4, gần đường di sản văn ...
Cần bán nhanh căn 2pn  60m2  tòa c4l1  view pháo hoa  lumiere spring bay  vinhome ocean park 2
7
5 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Lumiere Wellspring, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán căn 2PN - 2WC - 60m² - tòa C4L1 dự án Lumiere Spring Bay - Vinhome Ocean Park 2.
- View trực diện pháo hoa, quảng trường kinh đô, cầu Đông Tây.
- Tòa C4L1 - tầng trung.
- Thanh toán tiến độ.
- Giá bán 5 tỷ bao phí sang tên.
Liên hệ: (Bảo Châu).

* Vị trí dự án Lumière SpringBay.
Dự án Lumiere Spring Bay tọa lạc tại một vị trí đắc địa, được coi là "trái tim" của khu đô thị ...
Siêu rẻ! căn hộ sân vườn 2pn giá chỉ 3,042 tỷ, ưu đãi ck 3%.  e hoa 0812 141 ***
5
3.04 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Căn hộ 2PN cao cấp The Parkland Hưng Yên Thanh toán sớm chỉ 3,042 tỷ.

Giá: 3,042 tỷ (ưu đãi thanh toán sớm).
Diện tích: 57.3m².
Phòng ngủ: 2.
Vị trí: Trung tâm Vinhomes Ocean Park 3.

Mô tả căn hộ:

Căn hộ 2 phòng ngủ thiết kế hiện đại, tối ưu ánh sáng tự nhiên.
Phòng khách rộng rãi, ban công view thoáng, view sân vườn.
Nội thất cơ bản cao cấp, sẵn sàng vào ở hoặc cho thuê ngay.
Không gian bếp ...
Căn độc quyền 2pn, view sông không chênh sunshine legend city
11
4.19 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán căn hộ cao cấp Sunshine Legend City trái tim phồn hoa vùng thủ đô.
Vị trí: Trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng Yên.
Chủ đầu tư: Sunshine Group.
Quy mô: ~54 ha mật độ xây dựng chỉ 20%.
Loại hình: Căn hộ cao cấp Biệt thự Shophouse Penthouse.

- Tổng quan dự án.
Sunshine Legend City là khu đô thị sinh thái cao cấp mang phong cách châu Âu hiện đại, tọa lạc tại trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng ...
Bán đất đẹp tại tân dân, khoái châu, 4 tỷ, 200 m2, mặt tiền 9m, ô tô, gần ubnd xã triệu việt vương
3
4 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 379, X.Tân Dân, H.Khoái Châu, HY

Overview:
Đất nền đẹp nằm ở Đường 379, Xã Triệu Việt Vương, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Khoái Châu, Hưng Yên), với diện tích rộng rãi 200 m², giá bán 4 tỷ VND. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một mảnh đất phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

Essential Features:
- Diện tích: 200 m2
- Giá: 4 tỷ VND
- Chiều ngang mặt tiền: 9m
- Chiều rộng ngõ trước: 4m
- Pháp lý: đầy đủ
- Đường vào rộng rãi, thuận ...
Chính chủ cần bán gấp căn 2n góc đẹp đông nam tầng 20 phân khu đẹp nhất masteri trinity square
8
4.2 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Trinity Square , X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm tại Masteri Trinity Square, Văn Giang, Hưng Yên.
Giá hấp dẫn 4,2 tỷ VND cho diện tích 62m².
Căn hộ có thiết kế phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ.
Hệ thống tiện ích nội khu phong phú với hơn 110 tiện ích.
Công viên Ocean Park 2 ngay gần, tạo không gian sống xanh mát và thoải mái.

Thông tin dự án:
- Dự án: Masteri Trinity ...
Bán đất tại thôn ab quán trạch, 4,4 tỷ, 100m2, mặt tiền 7m
8
4.4 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 379, X.Liên Nghĩa, H.Văn Giang, HY

Mình cần bán đất tại thôn AB Quán trạch, đường 379, xã Văn Giang, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) với diện tích lý tưởng 100m², giá 4,4 tỷ VND.
- Hướng cửa chính: Tây Nam - Chiều ngang mặt tiền: 7m - Chiều rộng ngõ trước: 8m.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng - Đường vào ô tô thuận tiện, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đặc biệt, phong thủy tốt với hướng chính Tây Nam, ...
Chính chủ bán đất tại nghĩa trụ, văn giang, hưng yên, 4 tỷ, 53 m2 oto đỗ cửa
4
4 tỷ 53 m²
Đất Riêng

X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán đất Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên.
Nhanh tay sở hữu lô đất vị trí đắc địa tại Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên với diện tích 53 m².
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Mặt tiền rộng 4m, thuận lợi cho việc xây dựng hoặc kinh doanh.
- Ngõ oto, dễ dàng di chuyển và vận chuyển hàng hóa.
- vài bước chân là đến quê của Tổng bí thư Tô Lâm ạ :) con cái ở khu vực này đảm ...
Bán đất thổ cư odt như quỳnh, hưng yên 4,25 tỷ, 88,8m2, sổ đỏ đầy đủ
4
4.25 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Tt.Như Quỳnh, H.Văn Lâm, HY

Người đăng: Lương (3 tin đăng)
Đất thổ cư tại Như Quỳnh, Văn Lâm, Hưng Yên có diện tích 88,8m², giá 4,25 tỷ.

+ Diện tích 88,8m², phù hợp kinh doanh.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại tài lộc.
+ Chiều ngang mặt tiền 4,5m, thuận lợi cho việc xây dựng.
+ Ngõ vào rộng 5m, dễ dàng cho xe ô tô vào.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Điểm cộng:
+ Mặt tiền rộng, thích hợp cho kinh doanh nếu cần.
+ Phong thủy tốt với hướng Đông ...
Siêu phẩm 2pn góc ban công đông nam  không gian sống đáng mơ ước  hoàng điệp 0362 102 ***
4
4.09 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Era Landmark, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Giữa nhịp sống năng động của đại đô thị, em xin gửi tới anh chị một lựa chọn thật sự khác biệt tại Masteri Era Landmark căn 2PN góc hội tụ trọn vẹn yếu tố an cư đẳng cấp đầu tư lâu dài.
Liên hệ ngay: .

Thông tin căn hộ:

Diện tích: 60.3m².
Thiết kế: 2PN góc 2 mặt thoáng hiếm có.
Ban công: Đông Nam đón nắng sớm dịu nhẹ, tránh nắng gắt chiều.
Không gian vuông vắn, tinh tế, tối ưu từng mét vuông sử ...
Căn hộ chung cư cao cấp mik diện tích 80m2 thiết kế 3 ngủ giá chỉ 55tr/m2
3
4.43 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư

CĂN 3PN GÓC ĐẸP VIEW NỘI KHU CỰC CHILL
Căn P1.0401 tại The Parkland
Diện tích: 80.38m²
Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
View nội khu + PK Chà Là thoáng đãng, yên bình
Thiết kế 3PN rộng rãi
Giá chỉ từ 4.x tỷ vừa ở lý tưởng, vừa đầu tư sinh lời
Số lượng cực ít căn đẹp không chờ người!
Inbox ngay để giữ chỗ & nhận ưu đãi tốt nhất

Hotline GĐ DA
Bán căn hộ chung cư masteri grand coast, 4,2 tỷ, 65m2, đẹp, nhiều tiện ích tại long hưng, văn giang
3
4.2 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ chung cư Masteri Grand Coast, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) mang đến một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 65m², bao gồm 2PN + 2WC + bếp, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian thoải mái. Giá bán 4,2 tỷ VND, căn hộ được trang bị nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh và nhiều tiện ích ...
Bán căn góc 3pn 80m2 the parlank giá 4.256 tỷ vay 0% đến khi nhận nhà ck 14.5% quà 199tr 0964 364 ***
5
4.26 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Bán căn hộ 3PN The Parkland Imperia Ocean City, giá tốt 4,256 tỷ.

Căn hộ thuộc dự án The Parkland Imperia Ocean City Vinhomes Ocean Park 2.
Diện tích 80m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, không gian rộng rãi, bố trí hợp lý.

Giá bán: 4,256 tỷ.
Đơn giá khoảng 53 triệu/m², mức giá tốt nhất tại thời điểm hiện tại đối với căn hộ 3PN diện tích lớn trong khu vực.

Thông tin chi tiết:

Thiết kế hiện ...
Căn 2 ngủ 2wc căn góc view thoáng không bị che chắn giá 3.723 tỉ
3
3.72 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

-Em còn căn 2 ngủ 2wc góc diện tích 68,2m² hướng ban công: Tây Bắc- Tây Nam View hướng về sông Hồng.
Giá thanh toán sớm: 3.723 tỉ
Giá thanh toán theo tiến độ: 3.909 tỉ khách hàng chỉ cần đóng tiến độ cứ 1 tháng đóng 5% đến lúc nhận nhà
Giá thanh toán vay HTLS: 4.095 tỉ khách hàng được vay tối đa 70% và được miễn lãi miễn gốc đến lúc sau 6 tháng kể từ thời điểm nhận nhà
- Còn anh chị nào thích ...
Khách cần chuyển nhượng nhanh căn 2pn 71.5m2 full giá 3.54 tỷ  sunshine legend city
11
3.54 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Diện tích thông thủy: 71,5 m².
Thiết kế: 2PN 2WC.
Bàn giao hoàn thiện nội thất 5 sao: Thiết bị vệ sinh, kính Low E chạm sàn, thiết bị bếp, điều hòa âm,...

Giá vay: 3.9 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Vay 70% miễn gốc + lãi 36 tháng - Vốn tự có 25%.
- Chuyển nhượng được phần hỗ trợ lãi suất - Cho Khách Hàng đầu tư.

Giá TTS: 3.540 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Đơn giá chỉ 49 triệu/m² - giá cực kì ưu đãi ...
Sở hữu căn hộ 2 ngủ 2 vệ sinh chung cư cao cấp mik  the parkland với số vốn ban đầu chỉ từ 700tr
3
3.57 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư 2PN The Parkland - Ocean Park 2
Vốn tự có chỉ hơn 700tr là đã có thể sở hữu được rồi anh chị ạ

Đóng giãn tiến độ từ nay đến tháng 12/2026
- Đợt 1: 100tr
- Đợt 2: 300tr sau 5 ngày
- Đợt 3: 15/9/2026: 200tr
- Đợt 4: 12/2026: 157tr

Còn lại Ngân hàng GN 70% - CĐT Hỗ trợ lãi suất 0%, ân hạn Gốc tới khi nhận nhà (Quý 1/2029)

Anh chị có thêm 3 năm để chuẩn bị tài chính, với lãi suất cố định ...
Chính chủ bán đất an bình  gần trường cộng đồng  dt 87.8m2 mt hơn 4m  nở hậu ô tô đậu cửa
3
3.5 tỷ 87 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Bình, P.An Tảo, Tp.Hưng Yên, HY

Tôi chính chủ cần bán lô đất full thổ cư 87.8m² tại đường An Bình, P. An Tảo

- Diện tích: 87.8m² (đất ở đô thị)
- Mặt tiền: 4.03m, nở hậu
- Đường trước nhà rộng, ô tô đỗ cửa
- Cách Trường Cao đẳng Cộng đồng chỉ 30m
- Cách trường chuyên khoảng 400m
- Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ, dân cư đông đúc
- Lô đất vuông vắn, dễ thiết kế xây dựng, khu vực dân cư đông đúc. Phù hợp xây nhà ở, ...
Căn 3pn view biệt thự đảo tầng trung 15 siêu đẹp hàng ký mới cđt, giá 46tr/m2 rẻ vô địch
5
4.6 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em còn duy nhất 1 căn 3PN siêu đẹp, tầng trung 15, căn số 08.
- Diện tích tim tường 110m², diện tích thông thuỷ 98.9m².
- Giá thanh toán sớm: 4.6 tỷ (tính ra đơn giá có có 46tr/m² thông thuỷ) rẻ nhất thị trường.
- Giá thanh toán tiến độ: 4.800 tỷ (mỗi đợt thanh toán có 5% tổng giá - thời gian thanh toán linh hoạt và giãn các đợt, có tổng 14 đợt thanh toán).
- Giá vay: 5.028 tỷ (vốn tự có 25% được ...
53tr/m2 căn góc 2n giá 3,67 tỷ, vốn ban đầu 900tr, miễn gốc lãi tối đa 3 năm. chỉ áp dụng t5/2026
9
3.67 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ hàng hiệu giá bình dân, chưa đến 3,7 tỷ cho căn hộ 2N2VS 69m² - vô địch trong tầm giá.
+ Bàn giao nội thất sang - xịn: Đồ liền tường, full thiết bị bếp, vệ sinh, nóng lạnh, điều hoà âm trần... Từ những thương hiệu hàng đầu châu Âu (có gói hoàn thiện đồ rời cho KH lựa chọn - chỉ việc xách đồ về).
+ Tiện ích ngập tràn 5 tầng TMDV và 3 hầm để xe thông các toà.
+ Mật độ chỉ 55 căn/thang ...
2 ngủ góc sunshine chỉ 5xtr/m2 view nội khu tầng 11 đẹp, thanh toán 3,8 tỷ ký hđmb,  0946 455 ***
4
3.83 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Công trường Sunshine những ngày này tấp nập bận rộn chuẩn bị cho gần tới ngày ký HĐMB của đại dự án.

Xin gửi tới quý khách hàng thông tin căn hộ Sunshine Legend City L10 - 1108.

* Tòa: L10.
* Tầng: 11.
* Loại căn: 2PN.

Diện tích như sau:

* Diện tích thông thủy: 72,7m² diện tích đủ dùng cho 2 ngủ vơi khach hàng nhu cầu thực, ở đủ rông phục vụ đủ công năng cho gia đình.
* Diện tích tim tường: ...
Từ 20 tới 40 của 331

Xem quy hoạch tại Hưng Yên

Dự án trong khu vực
Xem thêm