Mua bán nhà đất tại Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà phố liền kề tại phố nối house, 5,5 tỷ, 65m2, 4pn, 4wc, 4 tầng
3
5.5 tỷ 65 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Phố Nối House, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Nhà tại KĐT Phố Nối House - Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên cũ là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với diện tích 65m², thiết kế hiện đại, nhà có 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, đáp ứng nhu cầu vừa ở vừa kinh doanh.

+ Diện tích: 65m².
+ Giá: 5,5 tỷ VND.
+ Số tầng: 4 tầng.
+ Số phòng ngủ: 4PN.
+ Số phòng tắm: 4WC.
+ Mặt tiền rộng: 5m.
+ Đường vào rộng: 21m.
+ ...
Bán đất nền dự án 122m2 tại giai phạm, yên mỹ, hưng yên
3
6.5 tỷ 122 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh Lộ 381, X.Giai Phạm, H.Yên Mỹ, HY

Bán đất mặt đường DT 381 Giai Phạm, Yên Mỹ, Hưng Yên. Mặt tiền 6.2m, nở hậu 7.27m, vỉa hè lưu không 18m(không nằm trong sổ đỏ), đường 381 hiện tại đang giải phóng mặt bằng sẽ thi công trong tháng tới rộng 14m, vị trí từ lô đất đến vành đai 4 là 1km, quốc lộ 5: 1km, sát vách KCN Phố Nối, xung quanh đầy đủ tiền ích, gàn UBND xã, trường học cấp 1,2,3, bệnh viện, chợ. Giá bán: 7 tỷ (chính chủ, có ...
Bán đất tặng nhà 4 tầng tại new city phố nối hưng yên
4
7 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

New City Phố Nối, X.Liêu Xá, H.Yên Mỹ, HY

- Chủ nhà chuyển về quê ở. Cần bán 100m² khu A giai đoạn 1. Lô góc 2 mặt tiền. Có nhà 4 tầng mới xây năm 2022. Tại KĐT New City Phố Nối Hưng Yên. Xung quanh hàng xóm đã ở đông. Nội thất đầy đủ. Chỉ việc xách vali về ở.
- Liên hệ xem nhà trực tiếp: .
Bán nhà 4 tầng tại new city phố nối hưng yên
3
7 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

New City Phố Nối, X.Liêu Xá, H.Yên Mỹ, HY

- Chính chủ cần bán nhà 4 tầng tại KĐT New City Phố Nối Hưng Yên.
- Diện tích 100m² / 1 sàn nhà 4 tầng mới làm năm xong 2022.
- Cạnh KCN Thăng Long 2. Xung quanh hàng xóm đã ở đông.
- Giá 7 tỷ.
- Ai quan tâm thì liên hệ xem nhà trực tiếp: .
Bán nhà tại new city phố nối có sẵn nhà 4 tầng
5
6.5 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

New City Phố Nối, X.Liêu Xá, H.Yên Mỹ, HY

- Cần bán nhà 4 tầng 100m² (rộng 5 x dài 20) tại KĐT New City Phố Nối Hưng Yên.
- Có sẵn nhà 4 tầng 5 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh, cạnh KCN thăng long 2.
- Đang cho thuê 15 - 20 triệu / tháng.
- Giá hơn 6 tỷ (chỉ việc xách vali vào ở).
- Liên hệ .
Bán nhà mặt đường đt 382 dt 230m2 mặt tiền 5m
3
6.6 tỷ 230 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường ĐT382, X.Lý Thường Kiệt, H.Yên Mỹ, HY

Tọa lạc ngay trên đường Tỉnh 382, mặt phố sầm uất, thuộc xã Yên Mỹ, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên. Đây là mảnh đất ở vị trí giao thông quan trọng, kết nối nhiều tuyến đường huyết mạch. Thông tin chi tiết:
Diện tích: 230m² (ngang 5m).
Hướng: 210 độ Tây Nam.
Tình trạng: Đất sạch, có sẵn nhà cấp 4 đang sử dụng tốt, mặt phố thoáng, phù hợp xây dựng kinh doanh hoặc nhà ở.
Mua bán hợp đồng.

Vị trí chiến ...
Bán nhà 3 tầng mặt ql5 giai phạm, yên mỹ hưng yên
8
5.55 tỷ 88 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường 5, X.Giai Phạm, H.Yên Mỹ, HY

Chính chủ bán căn nhà mặt phố kinh doanh tại QL5 A Giai Phạm, Yên Mỹ, Hưng Yên. Khu vực kinh doanh buôn bán sầm uất. Xung quanh là vô vàn tiện ích. LH Mr Chung.
Trục chính đấu giá yên hoà, yên mỹ tuyệt đẹp
7
5.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X. Yên Hòa, H.Yên Mỹ, HY

Đấu giá Yên Hoà, Yên Mỹ bán 379.

Cách Khu đô thị Sông Hồng Diamond hơn 1km.

Chỉ 55 tr/m².

DT 100m², mặt tiền 5m, sâu 20m.

Đường rộng 5,5m, vỉa hè 4m, trục chính thông.

Hạ tầng đồng bộ, điện nước, cây xanh, đèn cao áp đầy đủ.

Nằm trong khu đất đấu giá bám đường LT 379, cách VĐ4 chỉ 500m, cách cao tốc Hưng Yên - Thái Bình chỉ 300m, cách chợ Nông sản chỉ 280m, cách khu đô thị Sông Hồng Diamon ...
Chỉ 64 triệu/m2 sở hữu ngay shop khối đế dự án sông hồng diamond city, kinh doanh tốt
5
5.04 tỷ 75 m²
ShopHouse

Sông Hồng Diamond City, X.Yên Phú, H.Yên Mỹ, HY

Tôi đang bán quỹ căn shop khối đế chung cư Sông hồng Diamond City; quỹ căn có hạn
Shop diện tích 75m² chỉ 5,71 tỷ
Vị trí thuận tiện kinh doanh: Nằm trên ngã tư giao giữa tỉnh lộ 379 và tỉnh lộ 382
Gần sân vận động PVF, đại học bách khoa CS2, Đại học mở CS2
Sông Hồng Diamond City là dự án duy nhất trong khu vực được quy hoạch bài bản: 1 tòa chung cư cao 21 tầng với khoảng 1200 dân, gần 200 căn ...
Cắt lỗ sâu lô shophouse 88m2 dự án diamond city hưng yên. gần bể bơi/ chợ đầu mối/ uỷ ban xã
4
6.6 tỷ 88 m²
ShopHouse

Sông Hồng Diamond City, X.Yên Phú, H.Yên Mỹ, HY

Chủ nhà cần tiền bán cắt lỗ sâu căn shophouse diện tích 88m². Mặt tiền 5.5m.
Xây 4 tầng + tum. Xây tổng lên tới 424m² sàn.
Gần bể bơi, chợ đầu mối sông hồng đã hoạt động 2 năm nay.
Nằm tiếp giáp đường liên tỉnh 379 và cao tốc Hưng Yên - Thái Bình.
Vành đai 4 đang triển khai rất mạnh.
Dự án sắp nhận nhà nên vừa ở vừa kinh doanh rất tốt. Bắt đáy chắc chắn thắng thời điểm này.
Anh chị quan tâm liên ...
Từ 0 tới 10 của 10

Xem quy hoạch tại H. Yên Mỹ, Hưng Yên

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Yên Mỹ Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Yên Mỹ ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Yên Mỹ.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Huyện Yên Mỹ chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Huyện Yên Mỹ tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.