Mua bán nhà đất tại Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán kho xưởng DT  7000m2 tại KCN Yên Mỹ, Hưng Yên
3
63 tỷ 7000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Quốc Lộ 39A, Tt.Yên Mỹ, H.Yên Mỹ, HY

Bán kho xưởng DT 7000m2 tại KCN Yên Mỹ, Hưng Yên
- Đất công nghiệp, trả tiền thuê đất hàng năm, sử dụng đến năm 2057
- Đã hình thành rất nhiều tài sản trên đất: kho xưởng: 5000m2; sân đường nội bộ, trạm biến áp
630Kva
- Đã đăng ký tài sản trên đất. Dùng được các đòn bẩy tài chính.
- Hình thức chuyển nhượng: Chuyển nhượng cổ phần (mua bán DN).
- Giấy tờ pháp lý đầy đủ.
- Hiện đang kinh doanh có ...
Duy nhất 5000m2 kcn lý thường kiệt hưng yên, tt tam giác công nghiệp, kết nối ct hn  hải phòng
7
15.65 tỷ 5000 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Lý Thường Kiệt, H.Yên Mỹ, HY

KCN Lý Thường Kiệt sở hữu vị trí thuận lợi khi nằm ngay cạnh trạm thu phí Yên Mỹ, Hưng Yên Phía Tây giáp trên đường bộ nối 2 cao tốc Hà Nội - Hải Phòng và Cầu Giẽ - Ninh Bình. Từ đây, hàng hóa có thể dễ dàng vận chuyển đến các trung tâm kinh tế lớn phía Bắc, kết nối nhanh chóng tới cảng biển Hải Phòng và sân bay quốc tế Nội Bài.

LH trực tiếp: để được đàm phán giá tốt nhất.

KCN Lý Thường Kiệt ...
Bán đất sản xuất trong kcn lý thường kiệt  xã yên mỹ  hưng yên. vị trí cạnh nút giao yên mỹ
3
Thỏa thuận 10000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường 39, X.Lý Thường Kiệt, H.Yên Mỹ, HY

Bán đất sản xuất trong KCN Lý Thường Kiệt - Xã Yên Mỹ - Hưng Yên của Tập đoàn Hòa Phát. Diện tích từ 1ha trở lên. Vị trí cạnh nút giao cao tốc (vị trí vàng)

1. Thông tin dự án KCN Lý Thường Kiệt
Tên khu công nghiệp: Khu công nghiệp Lý Thường Kiệt Hưng Yên;
Vị trí: Xã Lý Thường Kiệt - Huyện Yên Mỹ, Khoái Châu và Ân Thi, tỉnh Hưng Yên (nay thuộc Xã Yên Mỹ)
Tổng diện tích: 300ha
Tổng vốn đầu tư hơn ...
Bán đất cụm cn tại yên mỹ, hưng yên. cắt nhỏ từ 5000m2
3
Thỏa thuận 5000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Quốc Lộ 5, Tt.Yên Mỹ, H.Yên Mỹ, HY

Bán đất cụm CN tại Yên Mỹ, Hưng Yên. Cắt nhỏ từ 5000m2
*Quy mô: 60ha
*Thời gian vận hành: 50 năm
*Vị trí: Cách trung tâm Thành phố Hà Nội 25 km
Cách sân bay Nội Bài 50 km
Cách cảng Hải Phòng 90 km
*Ngành nghề thu hút đầu tư: Công nghiệp công nghệ cao, công nghiệp sản xuất thiết bị điện, năng lượng; công nghiệp sản xuất cơ khí - chế tạo, công nghiệp chế biến nông sản, công nghiệp sản xuất các ...
Chuyển nhượng nhà máy tại mặt đường 5 - Cách KCN Phố Nối A 4km.
Diện tích đất: 22.100m².
Diện tích xưởng: 10.000m².
Diện tích văn phòng: 1.500m².
Hệ thống PCCC, nước thải... Đảm baỏ tiêu chuẩn.
Hiện xưởng đang cho thuê với doanh thu 8 tỷ/ 1 năm.
Sổ đỏ đến năm 2065.
Sang nhượng 100% cổ phần công ty.
Đã ghi nhận tài sản trên đất, đủ điều kiện vay ngân hàng.
Giá bán: 109 tỷ.
Liên hệ: A Dương.
Chủ đầu tư khu công nghiệp yên mỹ 2, 8000m2
4
24 tỷ 8000 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Trung Hòa, H.Yên Mỹ, HY

Khu công nghiệp Yên Mỹ ll mở rộng 8000m². Chủ đầu tư Hoà Phát IP.
** Vị trí: Xã Trung Hưng, xã Trung Hòa, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên.
Quy mô: 313,5 ha.
** Thời gian vận hành: 50 năm (2015).. 2065.
** Cách trung tâm Hà Nội 30 km.
Nằm tiếp giáp Quốc lộ 39.
* Cách cao tốc Hà Nội Hải Phòng 2 km.
** Cách Quốc lộ 5. 6 km.
* Cách cảng Đình Vũ (Hải Phòng) 92 km.
** Cảng biển nước sâu Quảng Ninh ...

KCN nằm giữa hàng loạt dự án lớn: KCN Số 1, KCN Số 3, KCN Số 5, KCN ...
Bán 1 ha đất nhà xưởng, kcn số 3, số 5, yên mỹ, phạm ngũ lão, kcn vệ tinh hà nội
3
27 tỷ 10000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường 5, X.Minh Châu, H.Yên Mỹ, HY

Chính chủ bán 1ha, đất nhà xưởng, khu công nghiệp Số 3, số 5, Phạm Ngũ Lão Nghĩa Dân, Yên Mỹ, Hưng Yên, KCN ngay gần Hà Nội diện tích.

- Pháp lý chuẩn, nhận bàn giao ngay.
- Giao đất trả tiền 1 lần (có thể vay ngân hàng với mức cao).

- Khu Công nghiệp gần trung tâm Hà Nội, ngay đường Vành Đai 4.

Với điều kiện tự nhiên, vị trí địa lý thuận lợi về giao thông đường bộ, đường thủy, đường không, ...
Bán 10.000 m... nhiều diện tích theo yêu cầu tại khu công nghiệp mặt đường 5, hưng yên, yên mỹ..
6
29.9 tỷ 10000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường 5, X.Tân Lập, H.Yên Mỹ, HY

Bán 10.000 m... Nhiều diện tích theo yêu cầu tại khu công nghiệp mặt đường 5, Hưng Yên, Yên Mỹ.., Minh Quang Minh Đức
- khu công nghiệp sạch, số 1 số 3 số 5
- có nhiều diện tích phù hợp với nhiều doanh nghiệp sản xuất kinh doanh
- khu vực mặt đường 5, mặt đường cao tốc Hà nội-thái Bình, Yên Mỹ
- giao thông thuận tiện vận chuyển cảng Hải Phòng
KCN Yên Mỹ II sở hữu vị trí đắc địa khi tiếp giáp Quốc lộ 39, đồng thời nằm giữa 2 tuyến quốc lộ 5A và cao tốc Hà Nội Hải Phòng. Đây là tuyến đường giao thông huyết mạch để dẫn tới cảng biển quốc tế Hải Phòng và cảng nước sâu Cái Lân (Quảng Ninh), thuận lợi cho hoạt động xuất nhập khẩu.

LH từ PKD CDT:

1/ Lợi thế đầu tư thời điểm hiện tại.

- Diện tích đất đề xuất: 6.000m².
- Giá ~ 3.1tr/m² ...
Cđt mở bán kcn số 1 hưng yên, đất xd nhà máy diện tích 1ha  giá độc quyền
6
30 tỷ 10000 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Tân Việt, H.Yên Mỹ, HY

KCN Số 1 Hưng Yên nằm giáp đường tỉnh 382B, kết nối trực tiếp với cao tốc Hà Nội Hải Phòng qua nút giao Yên Mỹ, giữ vị trí chiến lược, cửa ngõ kết nối vùng kinh tế trọng điểm Bắc Bộ. Doanh nghiệp đầu tư tại đây có thể kết nối nhanh chóng tới Hà Nội, sân bay Gia Bình, sân bay Nội Bài, cảng Hải Phòng và các dự án điện tử, bán dẫn, ô tô trong khu vực, tạo điều kiện tối ưu cho hoạt động xuất nhập ...

Liền kề Hà Nội, Bắc Ninh và sở hữu mạng lưới giao thông đường bộ dày đặc: Vành đai 4 vùng Thủ đô, quốc lộ 5, ...

LH trực tiếp: để được đàm phán giá tốt nhất.

KCN Lý Thường Kiệt ...
Bán đất khu công nghiệp yên mỹtỉnh hưng yên, dt 12ha.giá bán 127usd,trung tâm tiềm năng hà nam
3
Thỏa thuận 10000 m²
Kho Nhà Xưởng

Tt.Yên Mỹ, H.Yên Mỹ, HY

Bán đất Khu Công Nghiệp Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên, DT 1-2ha - Giá bán 127usd,Trung tâm logistics tiềm năng Hà Nam

Liên hệ Phòng KD: ( Mr Chung)

* Tổng quan dự án:

Chủ đầu tư : Viglacera

Vị trí : Xã MỸ Hào , Huyện Yên Mỹ , Tỉnh Hưng Yên.

Diện tích quy hoạch :280ha. chia thành 2 giai đoạn ,

Diện tích chia nhỏ từ : 1ha- 2ha -3ha -5ha.

Giá bán từ 125 USD/m² chưa bao gồm VAT

* Vị trí dự ...
Bán đất KCN Diện tích 1ha tại Khu Công Nghiệp Yên Mỹ II, Tỉnh Hưng Yên. Giá bán từ 127-135$/m².

Liên hệ Phòng KD: ( Mr Chung),

* Tổng quan dự án:

Vị trí dự án : Nằm tại Quốc lộ 39A, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên, Việt Nam

Diện tích quy hoạch : 313Ha chia làm 2 giai đoạn.

Giai đoạn 1 -97ha đã lấp đầy. giai đoạn 2 hơn 216ha đang mở bán.

Thời hạn sử dụng : 50 năm , đến năm 2065

Diện tích chia ...
Bán đất kcn số 5 hưng yên xã lý thường kiệt, yên mỹ, hy. diện tích 1ha. giá 3,152 tr/m2
11
31.52 tỷ 10000 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Lý Thường Kiệt, H.Yên Mỹ, HY

Mở bán KCN Số 5 Hưng Yên - Thuộc Xã Lý Thường Kiệt, huyện Yên Mỹ - Hưng Yên. DT 1ha. Giá 3,152 triệu/m².
LH: .
Thông tin dự án:
Chủ đầu tư công ty CP Đầu Tư Khu Công Nghiệp Yên Mỹ.
Vị trí: Huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên, Việt Nam.
Khu công nghiệp số 5 là dự án trọng điểm của tỉnh Hưng Yên, Nằm trong quần thể khu công nghiệp dịch vụ và đô thị Lý Thường Kiệt.
Khu công nghiệp số 5 nằm ở vị trí đắc địa ...
Bán đất xd nhà máy kcn số 1 hưng yên cạnh cao tốc hà nộihải phòng diện tích từ 10.000m2.giá 3.1tr
4
31 tỷ 10000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường 39, X.Lý Thường Kiệt, H.Yên Mỹ, HY

Bán đất XD nhà máy tại KCN Số 1 Hưng Yên cạnh Cao Tốc Hà Nội - Hải Phòng. Diện Tích từ 1ha trở lên
LH PKD: .
Thông tin dự án:
Tên dự án: KCN Số 1 Hưng Yên.
Vị trí dự án: Thuộc các xã Lý Thường Kiệt, xã Tân Việt Huyện Yên Mỹ và huyện Ân Thi, tỉnh Hưng Yên.
Diện tích quy hoạch: 216,17 ha.
Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Viglacera Hưng Yên.
Thời gian sử dụng: 50 Năm kể từ ngày chấp thuận chủ ...
Bán đất XD nhà máy trong KCN Yên Mỹ 2 mở rộng - Chủ đầu tư tập đoàn Hòa Phát - thuộc thị trấn Yên Mỹ - H. Yên Mỹ - HY. DT: 1ha trở lên. Giá 3,1tr/m².
Thông tin dự án:
Vị trí dự án: Nằm tại Quốc lộ 39A, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên, Việt Nam.
Chủ đầu tư hạ tầng: Công ty TNHH Phát triển hạ tầng Khu công nghiệp Hòa Phát Hưng Yên.
(trực thuộc Công ty Cổ phần Xây dựng và Phát triển Đô thị Hòa Phát - ...
Bán đất xd nhà máy KCN Yên Mỹ CĐT Viglacera - H. Yên Mỹ, Hưng Yên. Thuộc xã Trung Hòa - Tân Lập - H. Yên Mỹ - Hưng Yên. DT Chia nhỏ từ 1ha trở lên Giá 3.152tr/m2~125USD.
LH: .
Thông tin dự án:
CĐT: Viglacera.
Tên khu công nghiệp: Khu công nghiệp Yên Mỹ.