Mua bán nhà đất tại Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà phố liền kề tại phố nối house, 5,5 tỷ, 65m2, 4pn, 4wc, 4 tầng
3
5.5 tỷ 65 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Phố Nối House, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Nhà tại KĐT Phố Nối House - Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên cũ là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với diện tích 65m², thiết kế hiện đại, nhà có 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, đáp ứng nhu cầu vừa ở vừa kinh doanh.

+ Diện tích: 65m².
+ Giá: 5,5 tỷ VND.
+ Số tầng: 4 tầng.
+ Số phòng ngủ: 4PN.
+ Số phòng tắm: 4WC.
+ Mặt tiền rộng: 5m.
+ Đường vào rộng: 21m.
+ ...
Tôi cần bán căn góc 2pn 60m2 tầng 9 view thoáng đẹp, chung cư sông hồng diamond city hưng yên
11
Thỏa thuận 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sông Hồng Diamond City, X.Yên Phú, H.Yên Mỹ, HY

Tôi cần bán gấp căn 2PN 60m² thông thuỷ tầng 9 tại chung cư Sông Hồng Diamond City.
- Căn góc 2 mặt thoáng, hướng Tây Nam, view đẹp.
- Bàn giao Full nội thất gắn tường.
- Sổ hồng lâu dài.
- Thanh toán theo tiến độ chuẩn đã đóng được 4 đợt 45%
Chi tiết alo em Dung .
Lại 1 lô góc f0 siêu đẹp mới xuất hiện tại trung hòa, yên mỹ, hưng yên
6
Thỏa thuận 76 m²
Đất Riêng

X.Trung Hòa, H.Yên Mỹ, HY

Lại 1 lô góc f0 siêu đẹp mới xuất hiện tại Trung Hòa, Yên Mỹ, Hưng Yên!
- DT: 76,5m²; mặt = hậu 4,5m.
- Đường thông tứ ngả, 2 ô tô 7 chỗ tránh nhau vẫn còn rộng thoải mái.
- Cách chợ 100m, cách UBND, trường học cấp 1,2 hơn 500m.
- Gần các KCN: Yên Mỹ 1 - 2, KCN Hòa Phát, KCN Thăng Long...
- Giá chỉ nhỉnh 2 tỷ tí tí ạ.
LH: .
Bán đất đấu giá thôn xuân lai xã việt yên hưng yên giá 23,9tr/m2
4
1.91 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Minh Châu, H.Yên Mỹ, HY

Hiện em đang có một số lô đất cần bán tại
Thôn Xuân Lai xã Việt Yên Hưng Yên
Diện tích 80m2
Giá bán: 23,9tr/m² tuỳ vị trí
Tiện ích: gần uỷ ban, trường học cấp 1, cấp 2, cụm công nghiệp Yên Mỹ 1, lối lên cao tốc Hà Nội - Hải Phòng
Vậy anh chị có nhu cầu mua để ở hoặc đầu tư alo em
Quỹ 50 căn đợt 1 atera central phố nối mua từ móng rẻ hơn 20%. booking sớm nhận thêm 1%
18
4 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư

Atera Central, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Quỹ 50 căn đợt 1 ATERA CENTRAL Phố Nối
Mua từ móng rẻ hơn 20%
Cách Hà Nội chỉ 40 phút cạnh KCN Phố Nối A&B, Thăng Long 2
Chung cư cao cấp bậc nhất Phố Nối Hưng Yên
840 căn hộ + 72 shophouse + 104 liền kề
Hồ bơi, gym, spa, rạp chiếu phim, TTTM
Sổ hồng vĩnh viễn
Giá tốt nhất khu vực
Chiết khấu cao ngay đợt 1
Vốn nhỏ thanh toán siêu giãn
Liên hệ ngay nhận thông tin sớm nhất thị trường!
Bán đất nền dự án phố nối house, 69 triệu / m2, 70 m2, sổ đỏ ngay. đón sóng vin xây kdt hòa phát.
5
4.83 tỷ 70 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố Nối House, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Cần bán lô cạnh góc, đã có sổ, tự xây dựng tại dự án Phố Nối House.
Lô 70m², mặt tiền 5m. Hướng Nam
Liên hệ ngay:
Tọa lạc tại Phố Nối House, Xã Nguyễn Văn Linh, Hưng Yên (Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên cũ), dự án Phố Nối House mang đến một cơ hội đầu tư hấp dẫn với đất nền chất lượng cao. Diện tích 70m² cùng giá chỉ 69 triệu / m², phù hợp cho nhiều nhu cầu sử dụng. Đất có mặt tiền 5m, ngõ vào rộng ...
Bảng hàng ng căn hộ tại kdt atera central vài bước chân ra ngã tư phố nối  hưng yên
6
Thỏa thuận 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Atera Central, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Atera Central Phố Nối Hưng Yên trung tâm thủ phủ công nghiệp, trái tim giao thương sầm uất của tỉnh.
- Ricons làm tổng thầu.
Quy mô dự án:
Diện tích khu đất: 45.640,7 m².
Tháp CT1: 1 tầng hầm, 21 tầng nổi.
Tháp CT2: 2 tầng hầm, 19 tầng nổi.
Tổng số căn hộ: 840 căn hộ, 72 căn shophouse, 104 căn liền kề.
Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng gym, spa, rạp chiếu phim, trung tâm thương mại.
Booking chỉ ...
Chính chủ cần bán gấp lô tại dự án phố nối house.  để nhận báo giá nhé
4
Thỏa thuận 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố Nối House, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Em cập Nhật bảng hàng Phố Nối House Thanh Xá - Nguyễn Văn Linh.
Lk8 - 39 giá 6x triệu /m².
Lh em ép giá.
Bán lô đất 80m vị trí đẹp giá rẻ đầu tư tại giãn dân việt yên, yên mỹ, hưng yên
5
3.4 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 39, X.Minh Châu, H.Yên Mỹ, HY

ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG RỘNG GIÁ ĐẦU TƯ
Tại giãn dân Việt Yên, Hưng Yên
Đường trước đất rộng 20m, vỉa hè thoáng ô tô tránh nhau thoải mái, gần ngay quốc lộ 39
Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần trường học cấp 3, Gần chợ
Gần khu công nghiệp Yên Mỹ tiềm năng đầu tư cao
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
Chính chủ nhờ bán 62m² Lại Trạch- Yên Mỹ( Hoàn Long- Hưng Yên) tài chính chỉ nhỉnh 1,6 tỷ
- Diện tích 62m, mặt tiền 5,16m, hậu 5,8m

- Cách trục hai oto tránh nhau chỉ 50m, cách đường 382 200m

- Tiện ích bao quanh quanh, chợ Đông Tảo, Khu Đô Thị và chợ Nông Sản Sông Hồng, trường Hải Quan....

Liên hệ em Hằng: để xem đất và đặt cọc!
Chính chủ bán đất phố nối house diện tích 60m giá nhỉnh 3tỷ vị trí đẹp
8
3.68 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố Nối House, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Người đăng: (4 tin đăng)
Cực hot! Chính chủ cần tiền bán gấp lô liền kề tại dự án Phố Nối House. DT 60m².
Xung quanh đã xây nhà rất đông.
Ưu điểm đã ra sổ đỏ lâu dài, đất tự xây, xung quanh dân cư đông đúc, giàu có.
Tiện ích đầy đủ trường học, chợ và uỷ ban.
Hơn 1000 căn chung cư.
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài sẵn sàng giao dịch.
Giá bán rẻ nhất dự án công khai 61 triệu/m².
Các lô khác đều đã trên 65tr.
Đường 34 m chuẩn bị ...
Chính chủ bán đất nền dự án phố nối house, 58 triệu / m2, 75 m2, đón sóng vin xây kdt hòa phát.
5
4.38 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phố Nối House, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Người đăng: (4 tin đăng)
Cần bán lô đất nền dự án Phố Nối House , đã có sổ.
Lô 75m², mặt tiền 5m.

Tọa lạc tại Phố Nối House, Xã Nguyễn Văn Linh, Hưng Yên (Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên cũ), dự án Phố Nối House mang đến một cơ hội đầu tư hấp dẫn với đất nền chất lượng cao. Diện tích 75m² cùng giá chỉ 58 triệu / m², phù hợp cho nhiều nhu cầu sử dụng. Đất có mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 12.5m, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở ...
Chung cư cao cấp atera central phố nối giá dự kiến chỉ từ 50tr/m2 booking 30tr
6
Thỏa thuận 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Atera Central, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Chung cư cao cấp Atera Central Phố Nối giá dự kiến chỉ từ 50tr/m² booking 30tr.

Địa chỉ: Đường ĐT380, KCN Phố Nối B, Nguyễn Văn Linh, Hưng Yên.

Thông tin căn hộ.
Diện tích: 45m - 80m.
Thiết kế: 1PN 3PN.
Loại hình: Căn hộ cao cấp.
Sở hữu: Sổ hồng lâu dài.

Giá bán.
Chỉ dự kiến từ: 50 triệu/m.
Tổng giá chỉ từ ~2. X tỷ/căn.

Booking giữ chỗ: 30 triệu.
Thanh toán giãn hỗ trợ tài chính.
Giá F0 giai ...
Chúc mừng a vương c loan chỉ từ 600tr bđ mua căn cc 2pn 77m2 tại atera cetral phố nối b hưng yên
24
Thỏa thuận 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Atera Central, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

15 năm trước họ chọn một quyết định khác đám đông.

Anh Vương kỹ sư cơ khí,
Chị Loan cán bộ hành chính.

Chi là người Hà Nội, anh quê tỉnh xa từng có một lựa chọn giống rất nhiều người:
Ở lại nội đô, chấp nhận căn hộ nhỏ, áp lực tài chính lớn, cuộc sống chật chội.

Nhưng họ đã chọn một hướng khác.

Năm đó, khi thị trường còn chưa nóng,
Họ quyết định mua một căn 2 phòng ngủ 77m² tại Atera Phố Nối ...
Môi trường sống hạng " sang " đầu tiên ở khu vực yên mỹ  mỹ hào , chỉ với 700tr kí hdmb
4
3.9 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Atera Central, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Atera Central, Xã Nguyễn Văn Linh, Hưng Yên - Yên Mỹ, Hưng Yên cũ. Căn hộ có diện tích 65 m² với 2PN + 2WC/PT + bếp, hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam. Giá chỉ 60 triệu / m², căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ, mang đến không gian sống tiện nghi và thoải mái.

- Điểm nhấn:
- 2PN + 2WC/PT + bếp
- Hướng cửa chính: Nam
- Hướng ban công: Nam
- Nội thất: ...
Ra mắt dự án chung cư atera phố nối  chung cư cấp đầu tiên tại phố nối  vị trí trung tâm
18
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Atera Central, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Ra mắt Dự án Chung cư Atera Phố Nối - Chung cư cấp đầu tiên tại Phố Nối - Vị trí Trung tâm nhất Ngã 4 Phố Nối B.
--------
Tên chính thức dự án: Atera Central
----------------------------
Chủ đầu tư: Công ty TNHH Sunfat Việt Nam
Tổng diện tích dự án: 4,56 hecta
Khởi công: Tháng 7/2025
Dự kiến bàn giao: Tháng 6/2027
Quy mô gồm: 2 tòa Chung cư cao cấp Liền kề Biệt thự Shophouse
Chung cư Atera ...
Bán đất tại tđc minh châu, yên mỹ, hưng yên, giá tốt, 3,55 tỷ, 80 m2. đường 12m vỉa hè 5m, hiếm
3
3.55 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường 379, X.Minh Châu, H.Yên Mỹ, HY

Đất TĐC Minh Châu, Xã Việt Yên, Hưng Yên (cũ: Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên) với diện tích 80m², giá 3,55 tỷ VND.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Chiều ngang mặt tiền 5m, thích hợp cho việc kinh doanh.
Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô đi lại.
Mặt tiền thoáng đãng, tạo không gian mở.
Khu vực phát triển, dễ dàng kết nối với các trục đường chính.
Liên hệ ngay Trần Thị Thanh Thủy qua số điện thoại để ...
Chỉ 64 triệu/m2 sở hữu ngay shop khối đế dự án sông hồng diamond city, kinh doanh tốt
5
5.04 tỷ 75 m²
ShopHouse

Sông Hồng Diamond City, X.Yên Phú, H.Yên Mỹ, HY

Tôi đang bán quỹ căn shop khối đế chung cư Sông hồng Diamond City; quỹ căn có hạn