Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
2pn+ rainbow tòa s5.02  hướng đông nam  sổ sẵn  giá chỉ 3.3 tỷ
7
3.3 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Rainbow - Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán căn hộ 2PN+ phân khu Rainbow - Vinhomes Grand Park.

Tòa: S5.02 tầng trung view thoáng mát.
Loại căn: 2PN+ (tim tường 69m²) DT thông thủy 63.4m².
Hướng Đông Nam.
Pháp lý: Sổ hồng, công chứng nhanh.
Giá bán: 3.3 tỷ.

Liên hệ: (Call/Zalo 24/7) Em Dương VinHomes.
Anh/chị quan tâm inbox hoặc gọi ngay để nhận thông tin chi tiết & xem nhà thực tế.

Trụ sở công ty: VS Homes T12 - 35 Manhattan, ...
Bán lô đất 200m2 đối diện công viên kdc hưng phú liên phường q9, giá tốt 85r/m2
5
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích: 10x20m.
- Đường 15m gần công viên, khu an ninh có bảo vệ.
- Nhận mua bán kí gửi đất khu dân cư Hưng Phú Q9 giá tốt.
Liên hệ em My: .
Bán đất đường 8m phước thiện cách vin 100m. dt 65m2 hẻm xh thông. ngang 4.3m giá 3.490 tỷ
3
3.49 tỷ 65 m²
Đất Riêng

Đường Phước Thiện, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Đất sát đường Phước Thiện hẻm xe hơi thông.
Diện tích 65m² ngang 4.3m.
Đường 8m có vỉa hè.
Cách Vinhom 100m.
Tiện ích 200m có siêu thị trung tâm thương mại. Trường học...
Giá 3.490 tỷ tl.
Gấp nhà mặt tiền đường 16m phường phước bình cách đỗ xuân hợp đúng 50m, thông số đẹp 10*32=320m2
3
27 tỷ 320 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Đại lộ 3, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

- Chính chủ cần bán nhanh căn nhà mặt tiền đường Phường Phước Bình, ra Đỗ Xuân Hợp chỉ 50m, Cách cao đẳng kinh tế đối ngoại 100m. Có diện tích đất 10*32=320m², vuông vức, không lỗi phong thủy. Giá đầu tư chỉ 27 tỷ
- Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn nét đã được kiểm định
* Ngoài ra, tôi còn nhiều căn nhà đẹp chủ đang kẹt tiền cần bán gấp giá rẻ.
- Liên hệ: Mr. Phương () chưa bao giờ kê giá - giỏ hàng ...
Chuyên nhận ký gửi mua bán đất dự án diamond town sổ đỏ và đất dân bưng ông thoàn, quận 9
6
5.35 tỷ 57 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Hiện cần bán nền đất thổ cư thuộc dự án Diamond Town hẻm 68 đường Bưng Ông Thoàn
kế cận Thời báo kinh tế SG & gần Villa Park, phường Phú Hữu, Q9.

- DT 57m², đường 10m, giá 94tr/m² (tổng tiền 5 tỷ 350triệu).

- DT 4.1x 18m= 71.5m², đường 10m, giá 88tr/m² (tổng tiền 6 tỷ 290 triệu).

- DT 4.4x13.2m= 57.8m², đường 8m, giá 87tr/m² (tổng tiền 5 tỷ 30 triệu).

- Đất dân hẻm ô tô Bưng Ông Thoàn 54m², ...
Cần bán nhà dt 85m2, p. long trường dt 85m2 giá 1tỷ850
7
1.85 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
3 1

Đường Tam Đa, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: Mr Non (8 tin đăng)
Cần bán nhà cấp 4 thuộc P. Long Trường, Q9, HCM.
Nhà C4, DT 85m² ngang 4,5m có gác lửng.
Nhà gồm 3PN, 1 WC, pếp, phòng khách.
Vị trí nhà một sẹc đường Tam Đa, hẻm xe hơi tới nhà.
Pháp lý sổ chung, công chứng vi bằng từ chủ gốc rõ ràng, bao tranh chấp.
Đất thuộc khu dân cư, ko quy hoạch, có thể về sau làm sổ hồng đc về sau.
Có số nhà, điện, nước đầy đủ vào ở ngay.
Vị trí 500m gần chợ, trường học, ...
Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường 3, phước bình, xát đỗ xuân hợp, quận 9
6
10 tỷ 87 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 3, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Bán nhà cấp 4 tiện xây mới mặt tiền đường số 3, Phước Bình,Quận 9
-Cách đường Đỗ Xuân Hợp vài căn
- Cách chợ Phước Bình, Trường đại học Văn Hoá, ĐH Kỹ nghệ 2, trường Võ Văn Hát vài trăm m
-Khu vực an ninh sạch sẽ, đông đúc, phù hợp ở hoặc kinh doanh
-Diện tích thực tế 109M2, công nhận 87.6M2
-Ngang 4M dài 25M
- Giá: 10 tỷ
Siêu hiếm! căn 2pn view sông lumiere boulevard chỉ 5.3 tỷ giá mềm nhất thị trường
19
5.45 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Lumiere Boulevard, P.Long Bình, Quận 9, HCM

* Trái tim khu đô thị Vinhomes Grand Park, phân khu tốt nhất: Lumiere Boulevard.

- Diện tích: 74 m².
- Tòa D, tầng 25 căn số 03 view trực diện sông.
- Giá bán: 5,450 tỷ giá đã gồm VAT.

* Bank hỗ trợ đến 80% - 12 tháng không lãi 0%, và không đóng gốc.
* Tặng thêm 2% khi mua trong tháng 02/2025.

- Tiêu chuẩn bàn giao: Với các thiết bị cao cấp bậc nhất đến từ Bếp Hafele, Thiết bị vệ sinh ...
Cập nhật một số nền đất giá từ 4.3 tỷ khu vực đường bưng ông thoàn  dự án diamond town hẻm 68, q9
4
4.3 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi mua bán & cho thuê
dự án Diamond Town hẻm 68 đường Bưng Ông Thoàn

- Đất dân hẻm ô tô 1 sẹc Bưng Ông Thoàn 54.5m², giá chỉ 4 tỷ 300 triệu
(thiết kế tự do CẦN BÁN NHANH)

- DT 57m², đường 10m, giá 90tr/m² (tổng tiền 5 tỷ 130triệu).

- DT 4.1x 18m= 71.5m², đường 10m, giá 87tr/m² (tổng tiền 6 tỷ 220 triệu).

- DT 4.4x13.2m= ...
Kẹt tiền bán gấp lô đất trục thông 1/ bưng ông thoàn dự án kdc sở văn hoá thông tin giá tốt.
3
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ : Xuân Thọ (Zalo/Viber 24/7) - Nhận ký gửi mua bán nhà đất trong 5 ngày.

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Lô R Diện tích 5x20m = 100m² trục thông D11 hướng đông nam

Giá bán nhanh 78tr/m².

Và còn nhiều sản phẩm khác để ...
Bán nhà đại lộ 3 dt 6mx18m, đang có dòng tiền cho thuê, giá 7,x tỷ
3
7.9 tỷ 108 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Đại lộ 3, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp nhà mặt tiền Đại lộ 3, Phước Long TP HCM.
Diện tích 6mx18m, thổ cư.
Nhà đang khai thác cho thuê dòng tiền ổn định.
Pháp lý sổ hồng riêng.
Giá hơn 7 tỷ thương lượng là chốt.
Liên hệ Kiều Minh xem nhà đàm phán chính chủ.
Siêu phẩm đất lô giá siêu ưu đãi ngay kdc đông dương, bưng ông thoàn, p. phú hữu, q9
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất nền ngay dự án Đông Dương - đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Q9, TP Thủ Đức.

Lock G: DT 5x20, đường 12m, giá 48 tr/m².

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, đường sá giao thông thuận lợi, gần bệnh viện, trường học, nhiều không gian vui chơi giải trí, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản phẩm ...
Sắp toang, duplex 4pn  bán 10.2 tỷ all in, lumiere boulevard  đang vay tech 8 tỷ hơn  cần bán
20
11.8 tỷ 141 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Masteri Centre Point, P.Long Bình, Quận 9, HCM

* View nội khu - Vị trí - trái tim khu đô thị Vinhomes Grand Park, phân khu tốt nhất: Lumiere Boulevard.

Loại căn: 4PN 3WC, view về vườn cây.
Tòa D - tầng G và tầng 1.
- Ban công Đông Bắc.
- DT tim tường: 141m².
Chỉ ~ 10.2 tỷ - Giá bao hết.

Nhà mới nhận nhà ngay.!
======================================
Phân khu Lumiere và Masteri Centre Point là phân khu cao cấp bậc nhất đặc biệt đây là khu ...
Hiếm cực hiếm căn hộ 2pn diện tích 80m2 chỉ có 6,3 tỷ ở thành phố hồ chí minh
3
6.3 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Opus One - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bạn không chỉ mua một căn hộ - bạn chọn một phong cách sống đẳng cấp.
The Opus One, đó không chỉ đơn thuần là một căn hộ mà là một không gian sống resort giữa lòng thành phố, nơi bạn về nhà là được nghỉ ngơi thực sự.
Giá trị đầu tư pháp lý minh bạch, giá bán 4 tỷ - 6 tỷ/căn thấp hơn đa số sản phẩm cao cấp tại khu Đông Nam Sài Gòn cùng thời điểm. Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng sở hữu lâu dài cho người ...
Nhà 2 tầng mt đg số , phước bình 65m (6x11), 5.8 tỷ, phước long, thủ đức (q9 cũ),
3
5.8 tỷ 65 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường 14, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Nhà 2 tầng mt đg số , Phước Bình 65m (6x11), 5.8 tỷ, Phước Long, Thủ Đức (Q9 cũ),
- Nhà 3pn, 2 wc Khu vực xanh, sạch, đẹp
mặt tiền đường 10m gần global city
- SHR , công chứng ngay
- LH e Minh Q9
Nhà 3 tầng đường trường lưu. long trường q9 giá 4,25 tỷ còn tl
7
4.25 tỷ 51 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán nhà 3 tầng đường Trường Lưu, P. Long Trường Q9 cũ
- Vị trí: Cách chợ, Trường học các cấp 1, 2,3, ngân hàng, UBND Phường,.. Trong bán kính 500m.
- Diện tích: 51m², đã hoàn công, đường 9m
- Kết cấu: Xây 1 trệt 2 lầu gồm 4PN, 3WC, PK, bếp và sân để xe
- Giá bán: 4,25 tỷ
Liên hệ xem nhà: Tel/Zalo (Lê Thắm).
Siêu phẩm xây chdv, văn phòng gần vincom lê văn việt  108m2 ngang 6m bề thế, xây dựng hầm + 6 tầng
3
8.23 tỷ 108 m²
Đất Riêng

Đường Đình Phong Phú, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Siêu phẩm xây CHDV, Văn Phòng gần Vincom Lê Văn Việt - 108m² Ngang 6m bề thế, Xây dựng Hầm + 6 tầng

- Diện tích: 108m² ( 5.79m x 18.56m)
- Cấp GPXD : Hầm + 6 tầng nổi.
- Thích hợp cho AC xây CHDV. Văn Phòng Công Ty. Xây ở.....

*Tiện ích: -Sát Chợ Nhỏ, gần Vincom Plaza. ( dh15tnpb)
-Giáo dục: Cạnh ĐH Sư phạm Kỹ thuật, Giao thông Vận tải (Cơ sở 2).
-Gần Bệnh viện Quân y.

Pháp lý: Chính chủ, ...
Hàng ngộp căn 2pn 2wc 76m2 view tầng cao view biệt thự và lm81 siêu đỉnh giá 5.25 tỷ
5
5.25 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Jamila Khang Điền, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Căn hộ view đẹp nhất dự án hiếm gặp.
2PN - 2WC - 76m².
Đặc biệt tầng cao view LM81 đẹp nhất dự án.
Nhà chủ đang ở cực kì mới.
Giá chỉ 5.25 tỷ bao thuế phí. Thương lượng cho khách thiện chí.
Liên hệ Mr Hoàng.
Cần bán nhanh nền đất sở văn hoá, đường bưng ông thoàn  liên phường, quận 9 đa dạng dt 90 130m2
5
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở văn hoá thông tin, mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn - Liên Phường, p. Phú Hữu, quận 9.

Tổng hợp một số lô đang bán:

- Diện tích 90m², hướng Tây Bắc, đường vào 12m, giá 78tr/m².
- Diện tích 75m², hướng Tây Nam, trục phụ 20m, giá 105tr/m².
- Diện tích 100m², hướng Đông Nam, đường vào 12m, giá bán 73tr/m².
- Diện tích 120m², hướng Đông Bắc, đường vào 12m, giá bán 69 tr/m², 1 sẹc Liên ...
Nhà 2 tầng đúc ngay công viên 119m2 (5.5x22m), 6.9 tỷ ,tăng nhơn phú, thủ đức (q9 cũ)
4
6.9 tỷ 119 m²
Nhà Riêng
4

Đường 179, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Bán nhà 2 tầng đúc ngay công viên nở hậu 119m² (5.5x22m), 6.9 tỷ Tăng Nhơn Phú, Thủ Đức (Q9 cũ)

- Nhà 4PN phòng thờ, pk, bếp, Sân xe hơi

- Đường 8m có vỉa hè thoáng đẹp Đối diện công viên không khí mát mẻ, yên tĩnh

- Vị trí sát Hoàng Hữu Nam TP. Thủ Đức.
Khu dân trí cao, an ninh, không ngập,
Thích hợp để ở, làm văn phòng hoặc cho thuê lâu dài

- Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng sổ ở nhà ...
Từ 260 tới 280 của 5248

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh