Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tổng hợp các lô đất vị trí đẹp giá tốt tại kdc sở văn hoá tt q9 tháng 05/2026 giá đầu tư từ 50tr/m2
6
4.42 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, vị trí toạ lạc đường Liên Phường, sổ cá nhân, vị trí thích hợp đầu tư.
Liên hệ chuyên viên tư vấn: Quốc Dũng để nắm thêm nhiều sản phẩm thú vị tại đây.

+ Tổng hợp các nền giá tốt sau đang cần bán nhanh:

* Nền nhà phố.

- Lô N, DT 100m² (6x16.67m), đường 12m, thông ra đường Bưng Ông Thoàn, giá 77tr/m².

- Lô M, DT 100m²(5x20m), đường 12m, hướng Đông Nam giá ...
Chuyên nghiệp và bán nhanh 1 số nền đất sổ đỏ kdc sở văn hóa thông tin, tp thủ đức,  0914 920 ***
4
7.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh các lô đất nền dự án Sở Văn Hóa Thông Tin tại phường Phú Hữu, Quận 9 (TP Thủ Đức).
- Hãy liên hệ ngay chúng tôi để được tư vấn chính xác thông tin và giá cả các dự án (Hotline: ).
* Một số nền bán, giá cập nhật chính xác tháng 05 /2026.

- DT: 6x16,7m = 100m², đường 12m, hướng Đông Nam, giá 74,5 triệu/m².

- DT: 5 x 17m = 85m², đường 12m, hướng Tây Nam, vị trí đẹp, giá 6,9 tỷ.

- DT: 5 ...
Bán lô đất dự án hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp q9, nền góc 2mt view sông 230.7m2
3
31.14 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ thiện chí bán lô đất biệt thự Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long B, Quận 9, TP Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh.
Lô đất diện tích 230.7m² (11.75m x 20.65m).
Pháp lý đất sổ hồng chính chủ bán.
Đất hướng Đông Nam - Đông Bắc, đường trước đất rộng 12 mét, đường bên hông rộng 12m.
Vị trí đất nền góc mặt tiền sông, cách đường Cao Tốc Long Thành 400 mét, thông thẳng ra Đỗ Xuân Hợp ...
Bán đất nền biệt thự dự án phú nhuận, phước long b, quận 9. sổ đỏ, những nền vị trí đẹp
3
37.58 tỷ 308 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất nền dự án Phú Nhuận, Quận 9.
+ Nền H1, diện tích 308m² (14x22m), hướng Đông Nam, trục đường chính dự án đường 20m, giá bán 122 tr/m².

Liên hệ: - Anh Quốc. Sàn BĐS Đất Việt, lô R31, phường Phước Long B, Quận 9. Đảm bảo uy tín, cạnh tranh chất lượng nhất.
Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Phú Nhuận Quận 9.
Cần bán lô đất dự án khu dân cư nam long, phường phước long b, quận 9  tp thủ đức
3
9.54 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Công ty Đất Việt - Chuyên mua nền dự án quận 9.
Cần bán các nền sau:
- Nền C diện tích 4,5x20m, hướng Tây Bắc, đường 12m, gần công viên, giá bán 106 triệu/m².

Liên hệ: A. Quốc.
Chuyên mua bán nhanh, nhận ký gửi, dự án quận 9.
Bán đất nền dự án tại kdc đại học bách khoa, phú hữu, quận 9, đã có sổ đỏ.  0914 920 ***
3
23.79 tỷ 366 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, giấy phép xây dựng, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, đường cao tốc đi Vũng Tàu - Hầm Thủ Thiêm và đường Vành Đai đi Quận 7 (tất cả đã thông xe), xung quanh được bao bọc bởi sông nên rất thoáng mát. Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:
+ Nền A1: Diện tích 12x30,5m (366m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 65 ...
Bán nền biệt thự lô s, kdc phú nhuận, liên phường, q9 (tp thủ đức), dt 16x18m, giá 85,5 tr/m2
3
24.62 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự dự án Phú Nhuận, phường Phước Long B, Quận 9 (TP Thủ Đức):
+ Lô S:
Diện tích: 16 x18m (288m²), đối diện công viên vị trí đẹp.
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán nhanh: 85,5 tr/m².
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận Q9.
Liên hệ: (Viết Quốc).
Địa chỉ: Sàn GD BĐS Đất Việt, lô R31, đường 659, dự án Phú Nhuận, P. ...
Bán đất nền dự án mặt tiền đường liên phường, phú hữu, quận 9, lô d (dt 6x15m), sổ đỏ
3
11.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán 2 lô đất ở mặt tiền đường Liên Phường, Quận 9, sổ hồng chính chủ, dự án Sở Văn Hóa Thông Tin.
+ Ngay nút giao Bưng Ông Thoàn - Liên Phường.
+ Hạ tầng hoàn thiện.
+ Đường Liên Phường rộng 30m, có vỉa hè rộng rãi.
- Lô D..., Diện tích: 6x15m, hướng Đông Nam, đường 30m, giá bán 130 tr/m².
Thuận tiện để ở, mở văn phòng công ty, hoặc đầu tư...
+ Kề bên các dự án cao cấp.
Liên hệ xem đất và sổ: ...
Chính chủ gửi bán nhanh trong tháng 05/2026 nền nhà phố 8x20m dự án thời báo kinh tế hẻm 68 phú hữu
5
10.45 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Phú Hữu, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô C.

+ Diện tích 8m x 20m (160m²), đường 12m vỉa hè mỗi bên 2.5m.

+ Hướng Đông Bắc, trục thông qua dự án KDC Đông Dương và ra đường Bưng Ông Thoàn.

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý, mẫu nhà 1 trệt 2 lầu hiện đại.

+ Giá bán: 65 tr/m² (bớt lộc).

+ Quý khách nhu cầu quan tâm xin liên hệ: (E Quốc).

+ Văn phòng tại trục chính dự án: BĐS Đất Việt 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ ...
Bán đất dự án kiến á quận 9, đất nền dự án nhà phố, biệt thự phước long b, q9,  0975 147 ***
3
11.62 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu dân cư Kiến Á, sổ đỏ cá nhân chính chủ.
- Nền 5m x 25m, hướng Đông Bắc, đường 12m, giá 93 tr/m².
- Nền 10m x 20m, hướng Đông Bắc, đường 12m, giá 87 tr/m².
- Nền 10m x 21m, hướng Đông Bắc, đường 12m, giá 86 tr/m².
- Nền 5m x 22m, hướng Tây Nam, view sông, đường 16m, giá 99 tr/m².
- Nền 24m x 20m, 2 mặt tiền, hướng Đông Bắc - tây bắc, đường 20m, giá 98 tr/m².
Liên hệ: (anh Quốc).
Nhận ký gửi ...
Bán biệt thự view sông 2 mặt tiền valencia kdc tân cảng, dt 108m2 giá rẻ chỉ 7tỷ700. 0909 519 ***
8
7.7 tỷ 108 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Valencia Riverside, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Căn biệt thự shophouse Valencia view sông, 2 mặt tiền đường!
Không tìm được căn rẻ thứ 2 tại Q9 - TP. Thủ Đức.
Suất mua ngay chủ đầu tư.
DT: 6mx18m=108m², 1 trệt 3 lầu.
Giá 7tỷ 700triệu thương lượng.
Giá rẻ nhất TP Thủ Đức.
Liền kề khu đất Tân Cảng mặt tiền giá đất 53tr/m².
LH Zalo Ms Ngoan .
Nhà 1 trệt 2 lầu 64m2 chỉ 4,1 tỷ, hẻm thông 6m, sổ hồng riêng.
3
4.1 tỷ 64 m²
Nhà Riêng
3 3

P.Long Trường, Quận 9, HCM

Diện tích 4m x 16m.
Khu dân trí cao.
Gần chợ Long Trường và ủy ban Long Trường.
Không lỗi phong thủy.
Bán căn góc verosa park khang điền ngang 8x18,5m, 1 trệt 3 lầu, full nội thất  0902 514 ***
20
23 tỷ 148 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Verosa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán Verosa Park căn góc ngang 8x18,5m, 1 trệt 3 lầu full nội thất LH .
148,1m² đất, 1 trệt 3 lầu.
Hướng Tây.
DTSD 279,5m² có làm 5 phòng ạ.
Full nội thất, sổ hồng sẵn.
Giá 23 tỷ thương lượng trực tiếp LH Ms Linh.
Bán nền thổ cư đường trường lưu, hẻm ô tô, 53m2, giá 3.19 tỷ
3
3.19 tỷ 53 m²
Đất Riêng

Đường Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM