Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà hxh 3 tầng 84m2 6x14m  5pn p phú hữu giáp quận 2 sổ hồng 6,4 tỷ 0764 994 ***
6
6.4 tỷ 84 m²
Nhà Riêng
5

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

6,4T / 84m² Bán nhà HXH tránh nhau Đường Gò Cát P Phú Hữu Quận 9 giáp Quận 2. Nay Là P Long Trường - TPHCM . Cách đường NGuyễn Duy Trinh 300m
DT 84m² -6x14m-3 tầng 5 Phòng ngủ, Oto đậu trong nhà
Đang cho thuê 12t/tháng. Nhà thoáng mát thích hợp mua ở. Nhà mới vào ở đuoc ngay
Sổ hồng - Nhà đã hoàn công.
LH Thuỷ để xem nhà và pháp lý
Bán shophouse 25 tỷ, 96m2 tại nguyễn xiển, p long bình, q9, hcm, giá siêu hời
6
25 tỷ 96 m²
ShopHouse
10 11

The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Shophouse tại The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian kinh doanh và sinh sống.

+ Diện tích 96m², 5 tầng, 10PN, 11WC, phù hợp cho gia đình lớn hoặc làm văn phòng.
+ Mặt tiền rộng 8m, thích hợp để kinh doanh, thu hút khách hàng.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Đường vào rộng 20m, thuận tiện cho việc di ...
Bán đất đường d3 phước long b 90m2 hướng đông nam, mặt tiền 16m kinh doanh đỉnh,đầu tư và an cư tốt
4
11.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích 90m² (4.5m x 20m).
Đường trước nhà rộng 16m, ô tô dừng đỗ, tránh nhau thoải mái.
Lợi thế vị trí: Trục đường D3 sầm uất, kết nối giao thương thuận tiện.
Thích hợp vừa ở vừa tự kinh doanh hoặc cho thuê giữ dòng tiền cực tốt.
Ưu điểm: Hướng Đông Nam mát mẻ, không khí thông thoáng.
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, sở hữu lâu dài, sẵn sàng giao dịch.
Giá bán công khai: 11,8 tỷ
Liên hệ Anh Vinh - ...
Bán nhà 2 tầng hxh gần cầu ông nhiêu p phú hữu quận 9  99m2 sổ hồng 5,6 tỷ 0764 994 ***
5
5.6 tỷ 99 m²
Nhà Riêng
3

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhà 2 tầng ngay cầu ông Nhiêu Quận 9 giáp Quận 2. DT 99m² 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ, HXH - 5,6 tỷ thương luợng trực tiếp chính chủ.
Khu dân cư an ninh, nhà rộng thoáng, thích hợp mua ở hoặc cho thuê.
Sổ hồng - Hoàn công chuẩn chỉnh.
LH Thuỷ để đi xem nhà và được tư vấn pháp lý.
Bán nhanh lô đất liền kề vinhomes
3
20 tỷ 1140 m²
Đất Riêng

Đường Số 27, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Diện tích 1140m².
Cách Vinhomes vài trăm mét.
Cách Nguyễn Xiển 400m.
Đường xe hơi.
Giá tốt so với thị trường.
Bán nhanh đất nền đẹp, giá tốt DT 200m2, Giá 87tr/m2 KDC Kiến Á, đường Liên Phường, Quận 9
4
17.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9
- KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Phú Nhuận, KDC Đông Dương, KDC Nam Long, Sở Văn Hoá Thông Tin, Mẫu Giáo Trung Ương 3, Thời Báo Kinh Tế....
- Hỗ trợ tư vấn và pháp lí
*Anh/ chị quan tâm xin liên hệ em Linh: 07047410470704741xxx
----------------------------------------
- Đầy đủ các ...
Hàng siêu hiếm  độc quyền bán nhanh nền 6x15m (90m2) hướng tb đường 12m tại kdc sở văn hoá tt q9
3
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Lô H.
- Diện tích: 6m x 15m (90m²) đường 12m hướng Tây Bắc.
- Vị trí đẹp gần trục chính đường 20m và đấu lưng đường Liên Phường.
- Sổ cá nhân riêng mua bán sang tên công chứng, sổ chủ để ở nhà có hỗ trợ vay ngân hàng.
- Giá bán: 80 triệu/m² - liên hệ ngay để có giá tốt tại thời điểm này.
- Quốc Dũng: chuyên tư vấn dự án Sở Văn Hoá TT P Phú Hữu Q9 cũ nay là P Long Trường TP HCM.
- VPGD: Lô N23 ...
Cần bán gấp biệt thự lucasta villa biệt thự song lập, xem nhà  0909 121 ***
8
25 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Gía tốt chốt sớm - xem nhà thuận tiện.
Cần bán căn biệt thự song lập 175m² (ngang 10m dài 17,5m).
Nhà hoàn thiện full nội thất.
Giá 25 tỷ - để lại full nội thất.

Xem nhà liên hệ Tấn Giàu, số điện thoại: .

Biệt thự Lucasta Villa cổng vào mặt tiền đường Liên Phường, phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh.
Khu dân cư chỉ có 140 căn biệt thự song lập & biệt thự đơn lập trên khuôn viên đất 8,1ha.
Nội ...
Bán đất biệt thự song lập kdc nam long đường d6 rộng 16m,diện tích 200m2 giá khó tin chỉ 78tr/m2.
3
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí đắc địa:
Mặt tiền đường D6 lộ giới rộng 16m thông thoáng. Vị trí cực đẹp, chỉ 1 xẹc ngắn ra trục đường huyết mạch Liên Phường. Giao thông kết nối hoàn hảo ra vòng xoay Liên Phường, Võ Chí Công, cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây chỉ trong vài phút.
Diện tích:
10m x 20m (Tổng diện tích công nhận: 200m²).
Đất vuông ức, khuôn viên chuẩn để thiết kế một căn biệt thự song lập sân vườn ...
Bán gấp nhà phố thô chốt nhanh trong tuần, 7x20m giá 16.x tỷ thô 0979 940 *** thảo nguyên
11
Thỏa thuận 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Rio Vista, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Em Thảo Nguyên cập nhật hàng tháng 3 năm 2026 tốt nhất tại khu Compound Rio Vista, Dương Đình Hội - Quận 9.
* Pháp lý sổ hồng trao tay.
* Hàng thơm:

* Nhà phố 7x20m có hot 16.x tỷ căn bìa thoáng mát. Nhà hoàn thiện full nội thất nhập khẩu cao cấp mới như hình, DT 7*20m, trệt 2 lầu (4 phòng ngủ, 1 phòng giải trí, 1 phòng làm việc, phòng thờ. Trệt là phòng khách và bếp, sân trước để xe ô tô, sân ...
Biệt thự khu compound, lô góc 2mt, 200m2, full nội thất, sống đẳng cấp chỉ 20.8 tỷ
12
20.8 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Không gian sống đẳng cấp, hàng xóm thành đạt, hạ tầng đồng bộ.
Vị trí góc 2MT thoáng, đường thông 16m, thiết kế sang trọng, thư giãn sau giờ làm việc mệt mỏi.
Sổ hồng riêng, hoàn công chuẩn.
Bán đất giá tốt, sổ đỏ KDC Phú Nhuận, PLB, quận 9 DT 290-415m2, đường 12m và 16m
5
36.12 tỷ 267 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN KDC PHÚ NHUẬN Q9
Em Linh: 09811333730981133xxx
Lô R31 KDC Phú Nhuận, PLB, Quận 9
---------------------------------------
* Cần bán đất nền lô mặt tiền ĐỐI DIỆN RẠCH ĐẤT SÉT DT 415m2, đường 16m tại KDC Phú Nhuận, đường 659, Phước Long B, quận 9. Nằm kề KDC Nam Long - Kiến Á, Global city
* Đường trải nhựa, điện âm nước máy, đã có dân cư về ở - kinh doanh

Hiện đang có:
- DT 415m2, ...
Glory heights căn góc 2pn+, giá rẻ 3.79tỷ sảnh ngay vincom mega mall view công viên nội khu thoáng
10
3.79 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Glory Heights - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

- Giảm giá bán nhanh căn góc 2PN +, phân khu Glory Heights đối diện Vincom Mega Mall, dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, TP Hồ Chí Minh.
- Giảm giá 400tr bán nhanh chỉ còn 3.790 tỷ (chưa VAT).
- Diện tích: Thông thủy 64m².

- Vị trí trung tâm lõi tiện ích dự án, đối diện Vincom mega mall, quảng trường Golden Eagle, bến xe buýt, công viên 36ha, gần trường học liên cấp Vinschool, bệnh viện ...
Siêu phẩm 2pn2wc 81m2 the opus one tầm view nội khu resort  giá tốt nhất tháng 4 chỉ 5,9tỷ bao vat
10
5.99 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Opus One - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

- Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ phân khu lõi cao cấp nhất dự án The Opus One, dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.
- Tổng diện tích căn hộ 81m tim tường, diện tích sử dụng 72,8m² - thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, không gian rộng rãi chuẩn resort thích hợp cho gia đình nghỉ dưỡng cuối tuần.
- Vị trí hoa hậu trong đại đô thị Vinhomes Grand Park 270 hecta, nằm cạnh ...
Bán nền 90m2 rio centro giá nhỉnh 65tr/m2 rẻ nhất khu vực, xây được 5 tầng. đối diện chung cư ricca
8
5.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Rio Centro, Gò Cát. LH: 0916 886 *** Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land.
Cần bán gấp đất nền khu dân cư Rio Centro đường Gò Cát, Phú Hữu, Quận 9:

- Vị trí: Ngay chung cư Ricca, siêu thị, trường học sát bên.
- Diện tích: 90m² ngang 5.6m vuông vức
- Phù hợp xây ở, CHDV, Văn phòng
- Giá net 5.9 tỷ
- Hệ số xây dựng mới được 5 tầng.
LH: 0916 886 *** Mr Dương Gò Cát - ...
Bán nhanh 2pn+ chỉ 3.5 tỷ btp the rainbow  vinhomes grand park, bếp rèm, sẵn hđt
6
3.5 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Rainbow - Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ + tại The Rainbow - Vinhomes Grand Park. Đặc biệt riêng căn hộ này khách người nước ngoài có thể mua sở hữu.

- Loại căn hộ: 2 Phòng ngủ.

- Giá bán: 3.5 tỷ (Bao thuế phí).

-Full Nội thất.

- Khách mua để đầu tư kinh doanh rất tiện, thu lại lợi nhuận liền tay 6.5 triệu/tháng.

Vinhomes Grand Park - Đại đô thị đáng sống bậc nhất TP. Hồ Chí Minh với nhiều tiện ích ...
Chọn lọc nền đất rẻ nhất dự án thời báo kinh tế sài gòn sổ đỏ đường bưng ông thoàn quận 9
13
9.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên Bán đất nền giá dự án Thời Báo Kinh Tế Sài Gòn phường Phú Hữu Quận 9.
- Pháp lí dự án Thời Báo Kinh Tế đã sổ đỏ cá nhân.
Những nền đất rẻ nhất dự án Thời báo Kinh tế Sài Gòn đường Bưng Ông Thoàn phường Phú Hữu Quận 9:

DT 8 x 20m = 160 m² đường 12m giá 60 tr/m
Mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn DT 8 x 20m = 160m² giá 101 tr/m tổng 16 tỷ 160 triệu.
DT 20 x 22m=440 m² đường 12m giá 42 tr/m²

- ...
Căn duy nhất 64 m2  3.6 tỷ, 2pn 2wc ban công rộng, giảm giá cần bán căn 2 pn nhà đẹp
9
3.6 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thủ Thiêm Garden, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán căn 64 m² - 2PN 2WC - chung cư Thủ Thiêm Garden - TP Thủ Đức (Q9) - nhà đẹp, cần bán giảm giá còn 3.6 tỷ. Ban công rộng.

- Có 2PN 2WC - view ngoại khu đẹp, mát mẻ. Đón gió, đầy đủ tiện ích.
- Vị trí mặt tiền đường Liên Phường - Q9, về trung tâm Q1 chỉ 15p xe máy. Đến Cao tốc LT - DG, khu CN cao Quận 9 chỉ mất vài phút.
- Căn hộ đẹp. Sổ hồng đầy đủ. Hỗ trợ vay ngân hàng 80%.
Cam kết các sản phẩm 100% là có thật, tránh mất thời gian quý báu của anh chị!

- Dự án Đại học quốc gia 245 có vị trí tại đường Gò Cát (đường 882), phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức gần kề Melosa Khang Điền
- Quy hoạch thành các khu căn hộ chung cư, nhà liền kề, các công trình giáo dục, y tế, tiện ích công viên cây xanh cùng hạ tầng giao -thông nội khu
- Pháp lý Đại học Quốc Gia 245: Mua bán hình thức ...
Cập nhật giỏ hàng t5/26 safira 2  3pn 1pn +  2pn full nt view sông 3.5 tỷ  4.5 tỷ  3pn 5.3 tỷ
10
4.45 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Safira Khang Điền, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cập nhật giỏ hàng căn 2 - 3PN T5/26 Safira Khang Điền.
Loại căn 1PN +:
Căn 50m² nhà full NT 3.5 tỷ.
Loại căn 2PN 2WC:
Căn 67m 2PN 2wc tầng cao nhà full nội thất 4.450 tỷ (có 2 căn giá tốt nhất).
Căn 67m² tầng 10 2PN 2WC nhà mới đẹp 4,5 tỷ view Sông biệt thự.