Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Thiện chí bán 110m2 mặt tiền kd đại lộ 3 phước bình chỉ 9.5 tỷ
3
9.5 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
5

Đường Đại lộ 3, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

MẶT TIỀN ĐẠI LỘ 3, PHƯỚC BÌNH LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN 9.5 TỶ
Diện tích: 5,5 x 20m (thực tế 140m)
Hiện trạng: 1 căn mặt tiền cho thuê + 4 phòng trọ đang khai thác ổn định
Thu nhập ~17 triệu/tháng
Vị trí đắc địa, kế bên Global City, thuận tiện kinh doanh
Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay
Liên hệ: Mr Vịnh
Biệt thự venica khang điền  căn góc 2mt  diện tích lớn hiếm có  58 tỷ/262,4m2
21
58 tỷ 262 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

BIỆT THỰ VENICA KHANG ĐIỀN CĂN GÓC 2MT DIỆN TÍCH LỚN HIẾM CÓ

Diện tích: 262,4m² quỹ đất rộng, cực kỳ hiếm trong khu Venica
Căn góc 2 mặt tiền thoáng đãng, tối ưu công năng sử dụng
Phù hợp làm biệt thự nghỉ dưỡng, ở gia đình hoặc đầu tư lâu dài

Điểm nổi bật:
Diện tích lớn dễ thiết kế sân vườn, hồ bơi riêng
Không gian sống đẳng cấp, yên tĩnh, chuẩn khu biệt thự cao cấp
Khu compound an ...
Chính chủ gửi bán nhà thô dt 8x17m giá 18.3 tỷ  hương
3
18.3 tỷ 136 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán căn biệt thự Villa Park.
- Diện tích: 8x17m.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu sân thượng.
- Hiện trạng nhà thô.
Giá bán 18.3 tỷ thuế phí theo quy định.
Sổ sẵn, ưu tiên mua bán tiền mặt.
Liên hệ Em Hương xem thực tế.
Biệt thự đơn lập dt 300m2 full nội thất giá 42 tỷ tl gọi hương
11
42 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Villa park - Biệt thự đơn lập
- Diện tích 300m²
- Nhà hoàn thiện nội thất
- Giá bán 42 tỷ thương lượng
- Sổ hồng, hỗ trợ vay
Liên hệ Quỳnh Hương xem nhà.
Chủ cần bán nhanh nhà 1 trệt 2 lầu mặt tiền đường man thiện quận 9 giá 22 tỷ
6
22 tỷ 127 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Man Thiện, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Vị trí : nằm trên mặt tiền đường man thiện ( 30m )
Khúc kinh doanh sầm uất , đa ngành , tiện ích ,..
Diện tích: 127,2m
Ngang 5m
Có nhà ( 1 trệt 2 lầu ) đang cho thuê 25 tr/ tháng
Giá : 22 tỷ
Liên hệ:
Cần bán nhanh 10x20m đất nền liên phường quận 9, giáp quận global city, giá tốt
5
15.7 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường đi vô tầm 500m.
Hẻm xe hơi thông thoáng, đi trung tâm tầm 25 phút...

Lô: 10x20m.
Sát công viên , ngay gần chung cư

Giá: 78,5 tr/m².
Ngoài lô này , có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Cần bán nhanh 200m2, ngang 10m, đường liên phường, quận 9, giá 78,5 tr/ m2
8
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Giáp Quận 2, gần Global City Quận 9.
Di chuyển về quận trung tâm tầm 25 phút.
Diện tích: 10x20m.
Đối diện công viên.
Trục thông cách Liên Phường tầm 150m.

Giá: 78,5 tr/ m².
Pháp lý: Sổ cty , xây nhà hoàn công ngay

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Quận 2, Quận 9.
Cần bán nhanh lô đất 200m2 đất nền liên phường quận 9 giá 78 tr/m2
8
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, Global City quận 2.
Khu dân cư hiện hữu, đông người...

Lô 10x20m
trục 12m thông.
Giá 78 tr/ m².
Đối diện công viên lớn

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Cần bán nhanh 200m đất nền liên phường quận 9, giá 78 tr/m2 đối diện công viên
8
24 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí ngay góc Liên Phường với Đỗ Xuân Hợp, Global City..
Diện tích 200m² ngang 10m.
Trục thông.
Giá: 78 tr/m²
Đối diện công viên
Pháp lý : tốt

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm vừa và nhỏ giá tốt.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Sôi sục 42tr/m2 dt 1100m2 hai mặt tiền sông khang điền
3
46.2 tỷ 1100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô góc 2 mặt tiền đường nhựa 16m.
View sông Khang Điền cực đẹp.
Khu dân cư Khang Điền dân trí cao, ngăn nắp, sạch sẽ, yên tĩnh.
Có thể phân thành vài lô nhỏ.
Thổ cư 100%.
Còn thương lượng.
Có thể mua thêm lô bên cạnh 300m² đang cần bán.
Ngang 2 cạnh mỗi cạnh hơn 30m.
Gọi em ngay nhận sổ và tọa độ, clip thực tế.
Chính chủ gửi bán căn biệt thự trực diện mặt sông rạch chiếc (chỉ 1 căn duy nhất), sổ hồng riêng
6
26 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Palm Marina, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (15 tin đăng)
Gia chủ không có nhu cầu sử dụng nên nhượng lại cho anh/chị yêu thích, thông tin căn biệt thự cụ thể như sau:
- Vị trí trực diện mặt sông Rạch Chiếc, ban công hướng Tây Nam ngắm hoàng hôn rất đẹp.
- Diện tích đất: 10x25m.
- Diện tích sàn sử dụng: 366,8m².
- Thiết kế 1 trệt 2 lầu + sân thượng. Chủ đầu tư bàn giao hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.
- Hướng cửa chính: Đông Bắc.
- Giá bán: 26 tỷ ...
Chính chử gửi bán biệt thự đơn lập phiên bản giới hạn verosa park khang điền
8
65 tỷ 527 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Verosa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chử gửi bán biệt thự đơn lập phiên bản giới hạn Verosa Park Khang Điền Phường Phú Hữu, Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM.
Đây là căn siêu to là 1 trong 3 căn villa đơn lập có diện tích lớn nhất tại Verosa.
Khu compound an ninh tuyệt đối.
- Diện tích đất: 527,5m², ngang 20mx26m.
- Xây 1 trệt 2 lầu, DTXD 483,0m² theo phong cách tân cổ điển rất đẹp.
- Thiết kế mẫu được: 2 phòng khách, 1 phòng bếp, ...
Siêu phẩm biệt thự the venica villas khang điền căn góc 2 mặt tiền full nội thất cao cấp
20
58 tỷ 262 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ THE VENICA VILLAS KHANG ĐIỀN CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN FULL NỘI THẤT CAO CẤP VỊ TRÍ : 2 trục vào SONG HÀNH và đường ĐỖ XUÂN HỢP, PHÚ HỮU Q9 cũ HCM
DIỆN TÍCH: ngang 11x26 công nhận 262m² DTSD 323m2
Thiết kế : 1 trệt 2 lầu ...
Bán căn góc penthouse duplex 4pn4wc mt eastmark city 200m2 giá chỉ 12ty5 sổ sẵn
14
12.5 tỷ 200 m²
Nhà Chung Cư
4 4

MT Eastmark City, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cần bán căn góc Penthouse Quận 9 tiện di chuyển Q1, 2 MT Eastmark City.

4 phòng ngủ 4WC 4 bancol - diện tích ~ 200m² có bồn tắm riêng.
Giá 12ty5 TL mới 100%.
- Diện tích 200m².
Sổ sẵn.

LH: Zalo / call Pass sẵn xem nhà.
Bán đất kdc gia hoà 154m2 (7x22m) đường thanh nga  view công viên gia hòa, giá 120tr/m2
8
18.48 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất vị trí đắc địa nhất KDC Gia Hòa, Phước Long B, Quận 9:

Vị trí: Mặt tiền đường Thanh Nga, đối diện trực diện công viên trung tâm Gia Hoà.

Diện tích: 7m x 22m (154m²) - Vuông vức, lý tưởng xây biệt thự.

Hiện trạng: Đất trống, hạ tầng điện âm, an ninh 24/7, dân trí cao.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.

Giá bán: 120 triệu/m² còn thương lượng.

Cơ hội sở hữu vị trí có tầm ...
Lô đất nam phan view hồ  11x18 (198m2)  giá 93tr/m2  xây biệt thự song lập sân vườn
6
18.41 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất Nam Phan, Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9

Vị trí: Lô biệt thự song lập 11x18, nằm trong Khu dân cư Nam Phan, hạ tầng hoàn thiện, thuận tiện di chuyển.

Diện tích: 11x18m, xây biệt thự song lập.

Giá bán: 93 triệu/m².

Pháp lý: Sổ sách rõ ràng, có thể xem giấy tờ trực tiếp.

Ưu điểm: Đất đã có móng cọc, tiết kiệm chi phí xây dựng ban đầu.

Liên hệ ngay:
Đức Lê (hỗ trợ xem vị trí đất & giấy ...
Bán lô biệt thự kdc đại học bách khoa quận 9 ngang 27m diện tích 714m2 giá chỉ 50tr/m2
3
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9 Diện tích 714m² giá chỉ 50tr/m².
DT ngang 27m x26,5 tổng 714m² có 200m² thổ cư.
Sổ cá nhân.
Gía 50tr/m² thương lượng anh chị thiện chí LH Linh.
Bán đất gia hoà  7x25m, mặt tiền đường huy cận 30m, vị trí kinh doanh hiếm
13
25.38 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất mặt tiền Huy Cận - trục kinh doanh chính KDC Gia Hòa.

Lô đất tọa lạc trên trục Huy Cận tuyến kinh doanh trung tâm của KDC Gia Hòa, lộ giới 30m, vỉa hè rộng, lưu lượng xe qua lại cao, phù hợp khai thác thương mại lâu dài.

Diện tích: 7 x 25m (175m²).
Kết cấu xây dựng: Xây dựng nhà phố, hoàn công đầy đủ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, mua bán sang tên nhanh.

Tiềm năng khai thác:
Phù hợp xây dựng ...
Chủ cần bán nhanh 200m2 ngang 8,5m mặt tiền nguyễn duy trinh (30m) giá 20.5 tỷ
8
20.5 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ cần bán nhanh 200m².
Ngang 8,5m mặt tiền Nguyễn Duy Trinh (30m).
Giá 20.5 tỷ.
Vị trí ngay Đông Tăng Long.
Khu dân cư đông đúc, sầm uất,..
Pháp lý: Sổ riêng.

Liên hệ: .
Bán đất nền dự án kikyo residence, giá tốt 85 triệu/m2, 216m2, tại đỗ xuân hợp, q9, hcm
18
18.36 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Tại KDC Nam Phan Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), đất nền dự án Kikyo Residence có diện tích 216m², giá bán 85 triệu/m². Đây là cơ hội lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển sôi động.

Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 9m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo ...
Từ 1800 tới 1820 của 1837

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh