Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà 4 tầng mặt tiền kinh doanh đường liên phường 6x20m=120m2 công nhận đủ. giá 22,5 tỷ
3
22.5 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Liên Phường, đoạn sung nhất, Phường Phước Long B, Quận 9:
- Diện tích đẹp: 6x20m, vuông vức, công nhận đủ 120m². Không dính lỗi phong thủy nào.
- Vị trí vàng sung nhất trên cung đường Liên Phường, thuận tiện kinh doanh đa ngành cho thuê dòng tiền cao hàng tháng, giá trị thanh khoản cực tốt.
Liền kề các dự án lớn: Kiến Á, Nam Long, Phú Nhuận, Bách Khoa, Hoàng Anh ...
Bán nhà mặt tiền đỗ xuân hợp, đoạn sầm uất 500m2 thổ cư. giá 65 tỷ đang cho thuê kinh doanh và ở
5
65 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Mặt tiền Đỗ Xuân Hợp vuông vức đẹp, ngang lớn. Tọa lạc ngay khu kinh doanh sầm uất nhất đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B,..
Khu vực đang cho thuê giá thuê cực cao, nhiều cao ốc văn phòng, nha khoa, spa, anh ngữ,...
Diện tích công nhận sổ 500m².
Giá bán 65 tỷ thương lượng khách thiện chí.

Liên hệ xem nhà và sổ: Trần Vững. Tôi còn nắm nhiều Mặt tiền đường chính Thành phố Thủ Đức hàng ngon, giá ...
Bán nhà melosa garden khang điền biệt thự 160m2, 8x20m, giá 13.5 tỷ 0902 442 ***
9
13.5 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Melosa Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Melosa Garden:
Diện tích:
Nhà thô diện tích ngang 8m x dài 20m =160m², sàn 240m² nhà xây 1 trệt 2 lầu.
Bán giá 13.5 tỷ sổ hồng công chứng nhanh.
Bán nhà biệt thự Melosa Garden Khang Điền, mặt tiền số 222 đường Võ Chí Công, Quận 9, TP. HCM.
Liên hệ ngay để đi xem nhà Mr. Sự .
Cần bán nhanh 220m trục đường 12m gần chung cư hausneo giá 73 tr/m2
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường - cao tốc Song Hành đi Quận 2 Vũng Tàu!
Khu dân cư hạ tầng đẹp, thoáng mát, cây xanh...
Lô: 220m (có phần đất công viên phía sau).
Ngay chung cư hausneo.
Ngang: 10m.
Giá: 73 tr/m².

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu quý khách hàng liên hệ ạ.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Khang An - địa ốc 3 quận 9.
Hàng hiếm! mặt tiền 15x26m = 390m2 nguyễn văn tăng vuông đẹp, sầm uất nhiều thương hiệu. giá 39 tỷ
5
39 tỷ 390 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tăng, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Nhà đẹp, vuông vức. Tọa lạc ngay khu kinh doanh sầm uất nhất đường Nguyễn Văn Tăng.
Khu vực tiện kinh doanh mọi ngành nghề: Nhà hàng, khách sạn, spa, trung tâm tiếng Anh,...
Diện tích 15x26m = 390m2
Giá bán 39 tỷ thương lượng chính chủ nhà.
Liên hệ: - Trần Vững.
------------------------------
* Thông tin thật, giá thật chính chủ 100%.
* Pháp lý chuẩn, đã được kiểm định.
* Tư vấn định giá miễn ...
Duplex mt eastmark city view đẹp. giá 12,5 tỷ. sổ hồng sẵn
8
12.5 tỷ 195 m²
Nhà Chung Cư
4 4

MT Eastmark City, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Mình bán nhanh căn Duplex đẹp nhất căn hộ MT Eastmark City view sông, view thành phố
đón ánh hoàng hôn cực đẹp
Diện tích tổng 195m²
Giá bán 12,5 tỷ. Sổ hồng sẵn.
Liên hệ Hoa
Bán gấp đất hxh đường nguyễn xiển dt 105m2 chỉ 4.3 tỷ (tlcc) sát bên vinhomes q9
4
4.3 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

BÁN GẤP ĐẤT HXH ĐƯỜNG NGUYỄN XIỂN DT 105M2 CHỈ 4.3 TỶ (TLCC) SÁT BÊN VINHOMES Q9
LH: Mr Trung (Zalo/Call) Chuyên BĐS KV Thủ Đức, Q9, Q2.
Diện tích:105M2 (5mx21.5m), Vuông vức, đất trống sạch, tiện xây mới,
Vị trí: Sát bên Vinhomes Q9, tiện ích không thiếu thứ gì.
Gần chợ, trường học các cấp, cơ quan hành chính,bệnh viện.
Giá: 4.3tỷ ( TLCC)
Bán nhanh 156m2 mặt tiền đường hoàng hữu nam (30m) ngay bệnh viện ung bướu, bến xe miền đông
7
17 tỷ 156 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Vị trí: MT đường Hoàng Hữu Nam, Quận 9 khúc gần Lê Văn Việt... Bến xe Miền Đông, Metro.
Kinh doanh đa ngành,...

Lô: 156m².
Ngang 6,36m.
Công nhận 126m².

Giá: 17 tỷ.

Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9, Quận 2.
Lô biệt thự mới ra thị trường, đơn giá rẻ nhất phú nhuận chỉ với 68tr/m2. sổ hồng riêng, hỗ trợ vay
17
27.2 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự mặt đường 12m, vị trí gần trục chính Liên Phường, 659, 250. (Liền kề Khu The Global City).
- Diện tích: 16m x 25m =400m².
- Giá chỉ 68t/m2
- Sổ hồng riêng cá nhân.

* Anh chị quan tâm liên hệ nhận thông tin - bảng giá, xem đất, xem sổ qua SĐT: gặp Thành Trung.
- Chuyên nhận ký gửi - mua bán chuyển nhượng BĐS Phú Nhuận.
- Làm việc trực tiếp chính chủ.
- Hỗ trợ miễn phí ...
- Vị trí: mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh kết nối lên Vành Đai 3 Quận 9, khu dân cư đông đúc và không bị ngập
- Thông tin đất:
+ Diện tích: 120m², thổ cư 100%
+ Giá chỉ 3,75 tỷ
+ Pháp lý minh bạch: sổ hồng sẵn, sang tên công chứng ngay
- Hạ tầng & Tiện ích:
+ Tiện ích xung quanh: chợ Long Trường, trường học các cấp (1-2-3), siêu thị, hồ bơi, trung tâm thương mại, dịch vụ & giải trí
+ Đường ...
Hàng mới kdc khang điền  bán biệt thự có thang máy đường 16m gần công viên, giá 19 tỷ
6
19 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán biệt thự KDC Khang Điền, Phường Phước Long B, TP Thủ Đức.
DT: 160m² (8m x 20m).
DTSD: 239m².
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu với 4PN, 5WC rộng rãi.
Pháp lý sổ hồng riêng chính chủ.
Giá bán: 19 tỷ bớt lộc.
- DT xây dựng nhiều thích hợp xây CHDV, VP CTY hoặc ở gia đình nhiều thế hệ...
Lvcc bán lô diệp minh tuyền q9 dt 10x16m giá tốt 15.5 tỉ  hùng vĩ land chuyên hàng ngon gia hòa
6
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

LVCC: Bán lô Diệp Minh Tuyền Q9 DT 10x16m giá tốt 15.5 tỉ.

Giảm giá bán trước Tết! 17 xún 15.5 tỉ bớt lộc 15/01/2026.

- Đất khu dân cư Gia Hoà - Phước Long B, Quận 9.
- Diện tích: 160m² (10 x 16 m).

- Đừơng trước nhà 20m có vỉa hè.
- Sổ hồng cầm tay - xây dựng theo mẫu đẹp - chuẩn nhất của Gia Hoà.
- Khu víp và đẳng cấp chuẩn khu Đông, bán kính 2km tiện ích không thiếu gì cả.
Được chính chủ gửi bán biệt thự tại the venica.  tấn giàu 0909 121 ***
6
Thỏa thuận 262 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

The Venica, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu Biệt thự The Venica Khang Điền, đường Đỗ Xuân Hợp, phường Phú Hữu, TP Thủ Đức (Q9 cũ), TP Hồ Chí Minh.
Gồm 54 căn Biệt thự Đơn lập và Biệt thự song lập trong tổng thể diện tích 4,3ha.
Mật độ xây dựng nhà chỉ 40% - còn lại là công trình công cộng, cây xanh, công viên và tiện ích nội khu.
Hiện tại mật độ cư dân ở hơn 90%. Phần lớn cư dân sinh sống là người có chức vụ, địa vị cao. Cộng đồng cư ...
Hvl nc  bán biệt thự góc 2 mt ngang 12m khu compound view sông gia hòa, đỗ xuân hợp q9
16
22 tỷ 231 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

HVL NC - Bán biệt thự góc 2 MT khu compound view sông Gia Hòa, Đỗ Xuân Hợp Q9.
- DT: 231.7 m² ngang 12m vạt góc.
- Kết cấu trệt 2 lầu, nhà full nội thất đẹp.
- Vị trí góc 2MT, khu compound an ninh yên tĩnh.
- Giá bán 22 tỷ.

Ưu điểm KDC Gia Hòa.
Khu dân cư đồng bộ an ninh, có bảo vệ.
Công viên 3ha sát bờ sông Rạch Chiếc.
Hồ bơi người lớn & trẻ em diện tích 1.800m².
Siêu thị nội khu, tiện ích đầy ...
Cần bán nhanh 110m2 cách mặt tiền đỗ xuân hợp, global city tầm 100m giá 120 tr/m2 // trục chính
8
13.2 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

MT đường 659 Đỗ Xuân Hợp, đối diện Global City quận 2.

Đối diện Global.
- Diện tích: 5x22m trục chính 659 thông ra Đỗ Xuân Hợp, Global city.
Giá: 120 tr/m². Bớt Lộc

Ngoài ra còn nhiều nền giá tốt khác cho quý khách hàng.
- Liên hệ: . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Hvl nc biệt thự cao cấp gia hoà  phước long b  tp thủ đức
5
18.3 tỷ 133 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

HVL NC biệt thự cao cấp Gia Hoà - Phước Long B - TP Thủ Đức.
DT: 7x 19 xây dựng 1 trệt 3 lầu.
5P ngủ 6wc, phòng thờ, sân thượng trước sau.
Vị trí đắc địa, sổ sách đầy đủ, khu đô thị cao cấp.

- Giá bán: Ib.
Cần bán nhanh 378m2, ngang 18m, ngay đỗ xuân hợp, quận 9, giá 62 tr/m2
8
23.44 tỷ 378 m²
Đất Riêng

P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay góc đường Đỗ Xuân Hợp giao Nguyễn Duy Trinh giáp quận 2, Lakeview, Global City...
Đi trung tâm tầm 25 phút bằng Song Hành cao tốc quận 2.
Diện tích: 378m², sổ riêng.
Đường 12m ngang 18m.
Giá 62 tr/m².

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.

Liên hệ . Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Bán nhà melosa garden khang điền, tp. thủ đức, dt 5x23m=115m2 giá 11 tỷ
11
10.9 tỷ 115 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Melosa Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Melosa Garden:
Diện tích:
Nhà ngang 5x23 = 115m nhà bán giá 11 tỷ.
Bán nhà phố, biệt thự Melosa Garden Khang Điền, mặt tiền đường Võ Chí Công, xây 1 trệt 2 lầu.
Liên hệ ngay để đi xem nhà Mr. Sự .
Cần bán nhanh 200m đất nền khu khang an  phú hữu quận 9 giá 84 tr/m2 ( hai mặt tiền công viên )
8
16.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường - Cao Tốc Song Hành đi quận 2 Vũng Tàu!
Khu dân cư hạ tầng đẹp, thoáng mát, cây xanh...

Lô : 10x20m ( hai mặt tiền công viên Sông )
Giá : 84 tr/m
Ngay chung cư

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác : quý khách hàng liên hệ ạ

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Khang An - Địa Ốc 3 quận 9.
Cần bán nhanh đất nền 220m2 ngang 10m ngay chung cư hausneo. giá 73 tr/m2
8
16.06 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay đường 7 giao đường số 6 ngay chung cư Hausneo.
Trục thoáng, kinh doanh được..
Hướng: Đông Nam.
Diện tích: 220m².
Ngang 10m.
Giá: 73 tr/m².
Pháp lý: Sổ cty.
Xây nhà bình thường (hoàn công).

Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ: nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần!
Từ 1740 tới 1760 của 1846

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh