Mua bán nhà đất tại Quận 7, Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà kdc himlam tân hưng q7. dt 5x20m. giá 28 tỷ
4
28 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Him Lam Kênh Tẻ, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Bán nhà KDC HimLam Tân Hưng Q7.
DT 5x20m. Hầm trệt 2 lầu, áp mái.
Sổ hồng đầy đủ. Nhà đang có hợp đồng thuê. Giá 28 tỷ.
LH Thùy Hương.
Chính chủ cần bán nhà hẻm 1422 huỳnh tấn phát, q7. dt 85,35m2, giá 5 tỷ.  0918 697 *** thuỵ
3
5 tỷ 85 m²
Nhà Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Chính chủ cần bán nhanh nhà hẻm 1422 Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Mỹ, Q7. DT: 85,35m², nhà đang cho thuê ở, giá 5 tỷ. Xem nhà LH: Thuỵ.
Chính chủ bán ch ascent lakeside q7, dt 93.5m2/ 2pn, view nguyễn văn linh, có nt, giá 5.7 tỷ
8
5.7 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ascent Lakeside, P.Tân Thuận Tây, Quận 7, HCM

Bán căn hộ Ascent Lakeside Quận 7 - Sở hữu căn hộ MT Nguyễn Văn Linh kết nối giao thông thuận tiện.
- Diện tích: 93.5m².
- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2WC, ban công thoáng mát view MT Nguyễn Văn Linh, Quận 7.
- Tặng nội thất.
- Nhận nhà ở ngay.
- Giá bán: 5.7 tỷ.
* Liên hệ xem nhà ngay: Ms Nhung (call, zalo).
Cơ hội đầu tư q7 hẻm 502 huỳnh tấn phát 6x15
3
12.9 tỷ 91 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Q7 502 HUỲNH TẤN PHÁT , 2 tầng 6x15 91m

Diện tích: 6 x 15m (nở hậu)
Kết cấu: 2 tầng, 4PN 3WC
Xe hơi vào nhà, đường nhựa rộng

Có sẵn dòng tiền ~20tr/tháng
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Phù hợp ở kết hợp khai thác

Giá: 12.9 TỶ (TL)
LH Minh Võ.
- DT: 5m x 18m Khu Đồng bộ 2 mặt tiền.
- Q7 Lô đất Xây dựng 6 tầng - Khu đồng bộ - Phú Mỹ.- Đường trứơc nhà 6 M sau 2,5m Thông đồng bộ - Rẽ hơn khu vực đến 1,8 tỷ Sổ Hồng 2025 .- Tiện không thiếu gì - ngay mặt tiền 2 công viên , Trường học Cấp 1,2,3 Phạm hữu Lầu - chung cư Đức Khải .
- NGAY GA METRO tiềm năng tăng giá
Đất đẹp phân lô, gần metro tân mỹ, tiềm năng tăng giá cao
4
8.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

ĐẤT ĐẸP PHÂN LÔ, GẦN METRO TÂN MỸ, TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CAO

- Giá: 8.9 tỷ (thương lượng)

- Vị trí: Gần Metro Tân Mỹ trục phát triển khu Nam. Kết nối nhanh cầu Cần Giờ Phú Mỹ 2. Chỉ vài phút đến Phú Mỹ Hưng

- Diện tích: 5 x 20m vuông vức, đẹp chuẩn.
- Xây dựng: Tự do cao tầng phù hợp ở hoặc đầu tư

- Điểm nổi bật: Khu phân lô đồng bộ dân cư hiện hữu. Đường rộng xe hơi ra vào thoải mái. ...
1 căn duy nhất, 2pn sunrise city 99m2, cam kết giá tốt nhất thị trường
9
7.6 tỷ 99 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunrise City, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Sunrise City 2PN giá tốt, đã có sổ hồng.
1. Sunrise City.

* 99 m², 2PN 2WC.
- Đầy đủ nội thất luxury. Nhà bảo đảm đẹp, xem là thích ngay.
Bán 7.6 tỷ.
Giá cam kết tốt nhất thị trường. 1 căn duy nhất.

Xem nhà call ngay .
Bán nhà cấp 4 96m2 đường nhựa 10m 6pn, sẵn dòng tiền 25tr/t  cách cầu phú thuận 350m  hơn 9 tỷ tl
5
9 tỷ 91 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

- Bán đất tặng nhà trung tâm Quận 7, 81m ra mặt tiền, tiện xây dựng mới ở hoặc xây CHDV cho thuê, đầu tư giữ tiền đều đỉnh
- Diện tích chuẩn : 4m x 24m
- Công năng : có sẵn 6 phòng trọ đang cho thuê, thu nhập ổn định 25tr/tháng, tiện xây dựng mới
- Đường nhựa 10m trước nhà, cách đường Huỳnh Tấn Phát chỉ vài bước chân, tiếp giáp đường Phú Thuận, Nguyễn Lương Bằng kết nối Nguyễn Văn Linh, Nguyễn ...
Bán đất view đẹp, khu dân cư vip , hoàng quốc việt, quận 7, 90 m2 ,chỉ 9.9 tỷ.
3
9.9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường 1, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

BÁN NỀN ĐẤT VIEW SÔNG CÔNG VIÊN CỰC ĐẸP KHU DÂN CƯ VIP SÁT PHÚ MỸ HƯNG , Q.7 , CHỈ 9.9 TỶ.

Diện tích: 5x18
Khu dân cư vip xây dựng đồng bộ 5 tầng
Đường trước nhà 8 m, view sông, công viên thoáng mát
Cách phú mỹ hưng 3 búớc chân ngay gần bên trường Quốc tế Canada, SISS,

Sở hữu vị trí vàng ,có chỗ đỗ ô tô, kinh doanh tiện lợi nằm giữa trung tâm Quận 7, ngay cạnh phú kỹ hưng. Kết nối các tuyến ...
Hiện trạng: Nhà cấp 4 đang chia 4 phòng trọ cho thuê.
Thu nhập: ~20 triệu/tháng (ổn định).
Khu đất: Vuông vức dễ xây mới hoặc khai thác tiếp.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ hoàn công rõ ràng công chứng nhanh.
Hỗ trợ: Vay ngân hàng thoải mái nếu khách cần.

Vị trí & kết nối.
Hẻm thông ra Nguyễn Thị Thập Quận 7.
Lộ trước nhà 10m xe tải lớn tránh nhau.
Gần khu Karaoke 5 Sao 123.
Khu kinh doanh sầm ...
Bán đất view đẹp, khu dân cư vip , hoàng quốc việt, quận 7, 90 m2 ,chỉ 9.5 tỷ.
3
9.5 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

BÁN NỀN ĐẤT VIEW SÔNG CÔNG VIÊN CỰC ĐẸP KHU DÂN CƯ VIP SÁT PHÚ MỸ HƯNG , Q.7 , CHỈ 9.5 TỶ.

Diện tích: 5x18
Khu dân cư vip xây dựng đồng bộ 5 tầng
Đường trước nhà 8 m, view sông, công viên thoáng mát

Giá 6,4 tỷ (78 triệu/m2) thửa đất gần mặt tiền huỳnh tấn phát q.7 dt 4.3x19m (81,5m2)
5
6.4 tỷ 81 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

- Cách 30m đến mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Quận 7 (cũ), hẻm vào nhà đối diện UBND Phường Tân Thuận, gần cổng khu chế xuất Tân Thuận, khu Nam Long.
- Diện tích công nhận 4,3x19m.

Hỗ trợ thiết kế và xin cấp phép xây dựng không tính phí:
+ Xây trệt, lửng, 2 lầu, mái che thang;
+ Mật độ xây dựng: 60%. Chừa xây trước 7m, chừa sân sau 1m;
(theo đúng quy hoạch khu vực).
Bán nhà lô nhì,90m2,hẻm 10m thông sunshine sky city phú mỹ hưng.cách 30m ra huỳnh tấn phát.hơn 9tỷ
4
9.5 tỷ 90 m²
Nhà Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Vị trí không thể đẹp hơn.
Thông khu Sunshine Sky City Phú Mỹ Hưng.
Nhà lô nhì,30m ra Huỳnh Tấn Phát.
Đường 10m,ô tô đỗ trước nhà.
Diện tích: 90m2
Khu dân cư hiện hữu,không quy hoạch,xây dựng cao tầng.
Sổ vuông,công chứng ngay.
Giá chỉ hơn 9 tỷ
Chính chủ bán căn hộ luxcity q7. 85m2 3pn 2wc full nt
7
4.9 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Luxcity, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Chính chủ cần bán căn hộ Luxcity 528 Huỳnh Tấn Phát Phường Bình Thuận Quận 7.
Diện tích 85m², 3PN, 2WC. Tặng lại nội thất.
Lầu cao, view đẹp, thoáng mát.
Dễ di chuyển qua các quận trung tâm, nhiều tiện ích sử dụng tại tòa nhà.
Giá 4tỷ9 (có sổ hồng) giảm lộc cho khách thiện chí.
Xem nhà liên hệ Mr Huy. .
Bán cc star hill, 9,3 tỷ, 94m2, 3pn, 2wc, giá ưu đãi, uy tín tại tân phú, q7, hcm
4
9.3 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Star Hill, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Căn hộ chung cư Star Hill tọa lạc tại Star Hill, Phường Tân Mỹ, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 7, Hồ Chí Minh là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 94m², căn hộ được thiết kế gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, ...