Mua bán nhà đất tại Quận 7, Hồ Chí Minh diện tích 30 đến 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Thanh toán chỉ 20% nhận nhà vlasta premier q.7 view sông ngay phú mỹ hưng, giá chỉ từ 80tr/m2
12
3.9 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vlasta Premier Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

VLASTA PREMIER PHÚ THUẬN CĂN HỘ HẠNG SANG VEN SÔNG SÀI GÒN TẠI QUẬN 7

Chính thức ra mắt thị trường Nam Sài Gòn, Vlasta Premier Phú Thuận là dự án căn hộ cao cấp do Văn Phú Invest phát triển, tọa lạc ngay mặt tiền đường Đào Trí, phường Phú Thuận, Quận 7 cung đường ven sông được đánh giá là trục tỷ đô mới của khu Nam TP.HCM.

THÔNG TIN TỔNG QUAN DỰ ÁN
- Tên dự án: Vlasta Premier Phú Thuận
- Vị ...
Cho thuê chdv tách bếp full nt cao cấp tại tân quy q7 gần lotte đh luật, rmit, tdtu dễ đi trung tâm
9
6.7 triệu 40 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Tân Quy, Quận 7, HCM

Cho thuê căn hộ dịch vụ tách bếp full nội thất cao cấp tại Tân Quy Q7 gần Lotte.

Tặng ngay voucher 1 - 2tr khi chốt phòng trong tháng 12.

- Phòng đẹp full nội thất cao cấp.
- Cửa sổ to, ánh sáng cực tốt.
- Môi trường sống xung quanh siêu tốt, có đầy đủ các tiện nghi như chợ và các trung tâm thương mại lớn.
- Gần TDTU - UFM - RMIT.
- Dễ di chuyển sang các quận trung tâm như Q1 - Q4 - Q8.

Liên ...
Nhà góc 2 mặt tiền  vị trí cực đẹp ngay trung tâm quận 7
17
9.6 tỷ 49 m²
Nhà Riêng
6 4

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN HẺM 585 VỊ TRÍ CỰC ĐẸP NGAY TRUNG TÂM QUẬN 7

Hẻm xe hơi 585 Nguyễn Thị Thập cách Lottemart chỉ khoảng 200m
Đường xe hơi thông thoáng, khu dân cư đông đúc, thuận tiện ở kết hợp kinh doanh hoặc khai thác cho thuê.

Thông tin căn nhà:
Diện tích: 7m x 7,1m
Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu
Gồm 6 phòng ngủ
4 toilet

Ưu điểm nổi bật:
Nhà góc 2 mặt tiền cực kỳ thoáng mát, nhiều ánh ...
Ô tô ngủ nhà kế pmh  nhà 4 tấm khu đồng bộ dân trí  4pn5wc  7 tỷ nhỉnh còn tl
8
7.89 tỷ 50 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Huỳnh Tấn Phát f Phú Mỹ Q7 - Kế PMH
- Nhà vuông vức, không lộ giới oto ngủ nhà
- Diện tích : 4.2 x 12m, 1 trệt lửng 2 lầu ST, 4Pn5Wc
- Sổ hồng hoàn công đủ, sẵn sàng giao dịch
Bán nhà mới đẹp 1 trệt 1 lầu 48m2 sổ riêng hẻm 60 lâm văn bền 3 mặt tiền
13
5.39 tỷ 48 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Lâm Văn Bền, P.Tân Kiểng, Quận 7, HCM

BÁN NHÀ MỚI XÂY MỚI TINH HẺM 60 LÂM VĂN BỀN, TẤN KIỂNG, QUẬN 7

Diện tích 48m (4,8m 10m), nhà lô góc 3 mặt tiền hẻm, thông thoáng.
Kết cấu 1 trệt 1 lầu BTCT, 2 phòng ngủ, 3 WC, sân để được nhiều xe máy.
Hẻm trước nhà 3m, khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, an ninh.
Nhà hoàn thiện đẹp, nội thất đầy đủ, vào ở ngay.
Vị trí hẻm 30 Lâm Văn Bền, Tân Kiểng Q7 gần Nguyễn Hữu Thọ, Cư xá Ngân Hàng, di chuyển ...
Nhà mới đẹp  góc 2 mặt thoáng  full nội thất cao cấp | hẻm 749 huỳnh tấn phát, q7
13
6.5 tỷ 49 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM