Mua bán nhà đất tại Quận 7, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 539m mt view sông trần xuân soạn,p tân hưng..giá 83 tỷ
3
83 tỷ 539 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trần Xuân Soạn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Bán lô đất 607m² View Sông Trần Xuân Soạn,p Tân Hưng Q7

Dt 12 x 50m,dtsd 607m²,sổ 539m

Vị trí đẹp,gần bệnh viện Tân Hưng,thuận tiện sang các quận TT

GIÁ BÁN: 83 tỷ TL

LH:
1823m2 ngay trung tâm quận 7 giáp quận 4, gần cảng bến nghé, gần kcx tân thuận, giá tốt, sổ sẵn
10
35 tỷ 1823 m²
Kho Nhà Xưởng
6

Đường Bến Nghé, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán nhà xưởng kết hợp nhà ở + quỹ đất lớn trung tâm Quận 7.

Giá bán: 35 tỷ.
Chỉ khoảng 19 triệu/m² giá quá tốt so với khu vực trung tâm Quận 7.

Tổng diện tích: 1.823m² (sổ hồng riêng).
Đất trồng cây hàng năm.
Nhà xưởng xây dựng 50% đất.
Ngang 35m nở hậu Dài 60m.
Mặt tiền lớn thế đất đẹp phong thủy tốt.

Dòng tiền sẵn có: 70 triệu/tháng.
Đang cho thuê ổn định.
Sẵn sàng sang nhượng hợp đồng thuê ...
Siêu hiếm đất mặt tiền trần xuân soạn view sông  539,2m2  xây dựng tự do cao tầng
4
83.5 tỷ 539 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trần Xuân Soạn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Bán nhà mặt tiền sông - Tân Hưng - Quận 7.
Địa chỉ: Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7.

- Diện tích: 11 x 50m full thổ.
- Công nhận: 539,2m² (155 triệu/m²).
- Kết cấu: Cấp 4.

Giá bán: 83,5 tỷ thương lượng trực tiếp chủ.
- Liên hệ: Hoaid Đức.
Chuyển nhượng dự án vàng kdc phức hợp phú thuận đường đào trí q7  đã có gpxd  chỉ 2500 tỷ
6
2500 tỷ 20000 m²
Nhà Đất Khác

Đường Đào Trí, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Kính gửi các các tập đoàn phát triển bất động sản!

CƠ HỘI Phát Triển Dự Án BẤT ĐỘNG SẢN có pháp lý hoàn chỉnh trên trục đường Đào Trí - tuyến đường ven sông huyết mạch đang được quy hoạch thành trục phát triển du lịch, dịch vụ và đô thị cao cấp của TP. HCM.

Chào bán 100% cổ phần Dự Án KHU DÂN CƯ PHỨC HỢP PHÚ THUẬN Q7 - PHU THUAN RESIDENCES

- Vị trí: Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Q7
- Diện ...
Bán biệt thự lâu đài chateau, tân phú, quận 7, 325 tỷ vnd, 580m2
7
325 tỷ 580 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

Biệt thự Chateau, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Biệt thự lâu đài Chateau tọa lạc tại Biệt thự lâu đài Chateau, Phường Tân Mỹ, Hồ Chí Minh (Quận 7, Hồ Chí Minh cũ) là một trong những lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. Với diện tích 580m², căn biệt thự này được thiết kế 3 tầng, bao gồm 5PN và 5WC, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của gia đình.

- Giá bán: 325 tỷ VND.
- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều ...
Bán gấp nhà mt trần xuân soạn dt 600m2 đang có 50 phòng trọ cho thuê giá tốt thu nhập 160tr/1tháng
3
72 tỷ 600 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Xuân Soạn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Cần bán gấp nhà mặt tiền Trần Xuân Soạn, đang có 50 phòng trọ cho thuê thu nhập 160 triệu/1 tháng, vị trí đẹp, tổng diện tích 600m² ngang 10m giá đầu tư 120 triệu/m², thương lượng cho người thiện chí! Liên hệ: gặp Ân.
Siêu phẩm dòng tiền mặt tiền đường số 1 ( dt 15x55 dtcn 850 m2)
3
150 tỷ 850 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường 1, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Vị trí: Mặt tiền Đường Số 1, Phường Tân Mỹ, Quận 7
Khu vực: Gần Phú Mỹ Hưng khu dân cư đông, nhu cầu thuê cực cao

THÔNG TIN TÀI SẢN
Diện tích: 15m x 55m (850m²)
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu
Hiện trạng:
89 phòng trọ (full khách)
4 kiot mặt tiền đang kinh doanh
DÒNG TIỀN THỰC TẾ
Doanh thu: ~5 tỷ/năm
Tỷ suất khai thác ổn định
Không cần vận hành lại

Đây là dạng:

Mua là có tiền ngay không phải build ...
510m2, ngang to 8m, full thổ, hẻm xe hơi thông đ phú thuận, quận 7, không quy h chỉ 32.99tỷ tl
3
32.99 tỷ 507 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

510M2, NGANG 8M, FULL THỔ, HẺM XE HƠI THÔNG Đ PHÚ THUẬN, QUẬN 7, KHÔNG QUY H CHỈ 32.99TỶ TL
. chủ cần bán gấp đất xây biệt thự hay xây căn hộ dịch vụ
. diện tích công nhận 510m², ngang to 8m
. Xe hơi quay đầu thông ra thẳng đường phú thuận, cách phú mỹ hưng chỉ 50m
. sổ hồng riêng sang tên nhanh trong ngày
. liên hệ Chưởng để đi xem nhé
Nhà đất 1200m2 (11 x 18 nở hậu 20m) full thổ cư mặt tiền kinh doanh huỳnh tấn phát quận 7
3
126 tỷ 1200 m²
Nhà Mặt Tiền
100 100

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Nhà đất 1200m² full thổ cư mặt tiền kinh doanh Huỳnh Tấn Phát Quận 7 - xây dựng cao tầng.

Giá chào bán 126 tỷ.

Diện tích (11 x 80 nở hậu 20) - hiện trạng 2 căn mặt tiền cho thuê và 100 phòng trọ - dòng tiền 3,6 tỷ / năm - vị trí Đường Huỳnh Tấn Phát Quận 7.

LH: (Vũ) - (Zalo) .
Bán tòa chdv lý phục man, bình thuận, quận 7. dt 12x45m. hầm  7 tầng hđt 750 triệu. giá 135 tỷ
4
135 tỷ 540 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lý Phục Man, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Bán tòa CHDV ngay đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7.

- Diện tích: 12 x 45m.

- Kết cấu: Hầm - 7 tầng.

- Hợp đồng thuê: 750 triệu/tháng.

- Giá bán: 135 tỷ.

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính Chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua Zalo Hao. Th.
Mt hoàng quốc việt q7  760m  quỹ đất hiếm  115 tỷ
5
115 tỷ 760 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

MT HOÀNG QUỐC VIỆT Q7 760M QUỸ ĐẤT HIẾM 115 TỶ

Vị trí: Mặt tiền Hoàng Quốc Việt Phú Thuận, Quận 7, lõi phát triển, liền kề Phú Mỹ Hưng kết nối nhanh Q4, Q1.

Diện tích: 760m², mặt tiền rộng, nở hậu đẹp.

Tiềm năng: Phù hợp xây tòa nhà VP, khách sạn, CHDV cao cấp khai thác giá trị lớn.

Ưu điểm:

Mặt tiền đường lớn, khu sầm uất
Gần BV FV, trung tâm triển lãm, KDC Vạn Phát Hưng
Quỹ đất ...
Bán đất đường nguyễn văn linh, quận 7, hcm
5
Thỏa thuận 1059 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, Q7, HCM.
K dính quy hoạch có thể xây cao tầng 25 tầng hoặc phân lô tùy mục đích sd.
Có thể công chứng trong ngày.
1059m².
Ngang 34 dài gần 32m.
Lh Lan.
Bán đất có biệt thự mặt tiền đường gần lâm văn bền quận 7  dt 786m2  tk 4 tầng  3pn  giá 160 tỷ
5
160 tỷ 786 m²
Nhà Mặt Tiền
3 4

Đường Tân Mỹ, P.Tân Thuận Tây, Quận 7, HCM

Bán đất có biệt thự mặt tiền đường gần Lâm Văn Bền Quận 7 - DT 786m² - TK 4 tầng - 3PN - Giá 160 tỷ.
- Diện tích: Thực tế 1012m². Sổ công nhận 786m². Ngang 14.5 x 53m, nở hậu tài lộc 23.5m.
- Cấu trúc: Nhà kiểu Biệt thự kiến trúc Châu Âu. Không gian mở, lấy ánh sáng nắng gió tự nhiên.
- Gồm 3 phòng ngủ lớn, 4 WC, phòng khách, bếp cực rộng. Thang máy xịn xò, nội thất cao cấp nhập khẩu.
- Giá bán: ...
Gấp bán! biệt thự sân vườn đẳng cấp quận 7  1.012m² ngang 15 nở hậu (23.5x53)  ngay lâm văn bền
8
160 tỷ 1012 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Lâm Văn Bền, P.Tân Kiểng, Quận 7, HCM

Biệt thự cực kỳ hiếm - view bờ hồ Tân Mỹ - Biệt Thự 1.012 m² chỉ 160 tỷ tl chính chủ.

Alo: Thổ Địa Nhà Phố HCM.
Chuyên nhận ký gửi nhà phố.
2TTT 100 T.
Bán đất tặng nhà mtkd hoàng quốc việt q7  dtcn gần 600m2. ngang khủng 13 x 50. chỉ 80 tỷ
9
80 tỷ 573 m²
Nhà Mặt Tiền
6 7

Căn hộ Hoàng Quốc Việt, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán nhà - mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt - Ngang khủng 13m x 50 - P. Phú Thuận mới - Quận 7. Chỉ 80 tỷ - DTCN 573,6m² - ngay Phú Mỹ Hưng. Xây dựng hầm 9 tầng.

DTSD 650m² - DTCN 573.6m² - 13 x 50 - phù hợp xây CHDV và Toà nhà văn phòng 9 tầng.

* Mô tả.
- Hiện trạng diện tích 13x 50m.

- Gần TTTM Coopmart, ngân hàng, siêu thị, trường học, sân vận động Quận 7... Chỉ 2 phút tới khu Nam Phú Mỹ Hưng, ...
Bán đất mt nguyễn thị thập, bình thuận, quận 7, hồ chí minh, 200 tỷ, 920m2, hiếm giá tốt
5
200 tỷ 920 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Đất nền có vị trí đắc địa tại đường Nguyễn Thị Thập, phường Bình Thuận, quận 7, Hồ Chí Minh, với diện tích 920m².
- Mặt tiền rộng 12m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng.
- Đường rộng 20m, phù hợp cho xe hơi ra vào dễ dàng.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng rõ ràng.

Ưu điểm:
- Vị trí thuận lợi, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.
- Khu vực dân cư đông đúc, phát triển mạnh ...
Chính chủ bán lô đất mt 890 huỳnh tấn phát, q7. dt 1576m2 (27x63), sổ hồng riêng, giá 88tr/m2
3
138.69 tỷ 1576 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Bán - cho thuê | giá tốt 88tr/m².
890 MT Huỳnh Tấn Phát Tân Phú Q7 gần cầu Phú Thuận sang Phú Mỹ Hưng Q7.

DT 1.576m (có 990m thổ cư).
Ngang 11x63m (nở hậu 27m).

- Giá bán 140 tỷ (88tr/m²).
- Giá thuê 120trieu.

Quang Vũ: (Chính chủ).

CTY BĐS Urban Home.
Chuyên mua bán BDS Q7 - Phú Mỹ Hưng.
Chính chủ bán đất mt huỳnh tấn phát quận 7  dt ngang siêu hiếm 17x30m  79,2 tỷ giá 151tr/m2
3
79.2 tỷ 524 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Chính chủ bán đất MT Huỳnh Tấn Phát P. Phú Mỹ, Q. 7 - ngang siêu hiếm 17m - Giá 151tr/m².

- Diện tích: 524m² (17m x 30m).
- Sổ hồng, Hướng Tây.
- QHXD: Hầm + 07 Tầng.
- Giá bán: 79,2 tỷ (Đơn giá 151tr/m²).

Liên hệ xem trực tiếp - Quang Vũ PMH: .
CTY BĐS Urban Home.
Chuyên nhận ký gửi mua bán BDS Q7 PMH.
Bán đất tại đào trí, 400 tỷ, 9600 m2, chính chủ hot!
3
400 tỷ 9600 m²
Đất Riêng

Đường Đào Trí, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền tại Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) với diện tích rộng 9600m², giá 400 tỷ VND. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc phát triển dự án. Đất có phong thủy tốt, thích hợp cho nhiều loại hình kinh doanh và xây dựng.

- Thế đất đẹp
- Diện tích: 9600m2
- Giá: 400 tỷ VND
- Phong thủy tốt

Tiện ...
Bán gấp đất mặt tiền trần xuân soạn, phường tân hưng, 539m2, giá chỉ 90 tỷ
3
90 tỷ 539 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trần Xuân Soạn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Chủ nhà kẹt tiền bán gấp đất mặt tiền Trần Xuân Soạn, phường Tân Hưng.
Đất phù hợp xây khách sạn, nhà nghỉ hoặc làm xây dựng quán café, nhà hàng, căn hộ dịch vụ...
Tổng diện tích đất: 539m².
Giá bán: 90 tỷ.
LH Ann Le .
Xin cảm ơn.
Từ 80 tới 100 của 103

Xem quy hoạch tại Quận 7, Hồ Chí Minh