Mua bán nhà đất tại Quận 7, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự ngay phú mỹ hưngdt 322m2giảm sâu chỉ còn 16 tỷ
4
16 tỷ 322 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Biệt thự ngay Phú Mỹ Hưng giảm sốc chỉ 16 tỷ.

Giảm hơn 6 tỷ chủ cần bán gấp đi định cư.
Giá mới: 16 tỷ (thương lượng mạnh).

Biệt thự đẹp vào ở ngay:
1 trệt 1 lầu + sân thượng.
5PN 3WC (có PN dưới trệt).
Sân rộng đậu xe 16 chỗ trong nhà.
Pháp lý chuẩn hoàn công đầy đủ.

Khu Phú Mỹ Hưng dân trí cao, an ninh, yên tĩnh.

Giá tốt hiếm trong khu không xem là tiếc!
Inbox / gọi ngay xem nhà chủ cực kỳ ...
Bán nhanh biệt thự phú gia, phú mỹ hưng, q7 dt 330m², bán 95 tỷ. cam kết giá thật không ảo
3
95 tỷ 330 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán nhanh biệt thự Phú Gia, Phú Mỹ Hưng, Q7 DT 330m², bán 95 tỷ. Cam kết giá thật không ảo.
- Thiết kế: Phòng khách, 4PN lớn, 4WC. Nội thất dính tường.
- Phú gia khu Compound, an ninh tuyệt đối được bảo vệ nghiêm ngặt.
- Tiện ích: Có hồ bơi, 2 sân tennis, đài phun nước,...
- Chi tiết LH: Em Hoè (zalo, viber), tư vấn 24/7. Em chuyên biệt thự PMH. Nhận ký gửi mua bán theo yêu cầu. Em còn rất nhiều ...
Hàng thơm đầu tư 476m2 thổ cư để xây tòa nhà hoặc biệt thự view sông quận 7
3
45 tỷ 476 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Số 41, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Bán 476m² thổ cư mặt tiền đường số 41.
- Vị trí trục Lâm Văn Bền trung tâm Quận 7.
- Giá cực thơm 45 tỷ ~ 95 triệu /m.
- Hiện trạng biệt thự Vườn - thích hợp xây mới cao tầng.
Chính chủ cần bán gấp bđs nhà phố tại hẻm 9, hoàng trọng mậu, giá 85 tỷ, 336m2.
10
85 tỷ 336 m²
Nhà Riêng

Đường Hoàng Trọng Mậu, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Nhanh tay sở hữu loại BĐS tại Hẻm 9, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) với diện tích 336 m² và giá chỉ 85 tỷ VND.
- Pháp lý: sổ hồng lâu dài
- Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho việc sử dụng ngay.
- Ngõ vào rộng 6-10m, thuận lợi cho xe hơi di chuyển.
- Không gian thoáng đãng.
- Nằm kế bên cầu bắt qua Nguyễn Khoái quận 4
- Đã có giấy phép xây dựng, đang ...
Bán góc 2 mặt tiền đường 42 và 79.
Tân Quy quận 7 siêu vip.
Vị trí đắc địa.

Giá bán: 230 tr / m².
Thương lượng nhiệt tình.
- DT: 19x18m, CN: 330m².
- Góc đẹp.
(Muốn mua ít hơn đường 42 hay 79 đều được:
Đường 79: Ngang 19m.
Đường 42: Ngang 18m.
Có thể tách ngang 4m hoặc 8m để bán).

LH Phúc .
Bán lô góc vip 2 mặt tiền đường 79 và 42 Tân Quy, quận 7. Vị trí siêu víp.
- Diện tích: 18m x 19m - CN: 330m².
- Khu được phép xây dựng cao tầng phù hợp building, CHDV, khách sạn.
- Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp hiếm hàng khu vực.
Giá bán: 76tỷ (thương lượng).
Liên hệ: Phúc .
Vip  497.3m đất full thổ mặt tiền đường số lâm văn bền giá 160 tr/m²
3
80 tỷ 497 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 37, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

SIÊU PHẨM - ĐẤT ĐƯỜNG SỐ TÂN THUẬN Q7
Giá bán chốt: 80 Tỷ
DT: 13.5x36.83m², CN: 497.3m². XD: Hầm, 8 tầng
Hạ tầng đường nhựa 14M, vỉa hè đẹp chuẩn 3M
Thích hợp xây Building, CHDV, Biệt thự vườn
Hàng hiếm bán nhà cấp 4 mt lý phục man, tân thuận, thích hợp xây căn hộ cho thuê, cty văn phòng
4
72.7 tỷ 404 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lý Phục Man, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Sản phẩm hiếm có để xây căn hộ cho thuê, cty văn phòng
Mt lý phục man p.bình thuận quận 7( phường Tân thuận tp HCM) dt 12 x 37. Cn 404m² hiện trạng nhà cấp 4, cấp phép xây dựng hầm trệt lửng 4lầu sân thượng . Bán 72,7ty ( 180tr/m² ) tl
Lh phúc để gặp chủ thương lượng
Cực hiếm! mặt tiền đường lý phục man quận 7. 12*37 giá 75 tỷ.
5
75 tỷ 440 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Lý Phục Man, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Đất cực hiếm ngang rộng 12 m, mặt tiền đường Lý Phục Man, vị trí rất đẹp gần tòa nhà Vincom. DT 12*37 vuông đẹp công nhận full thổ cư. Giá chào 75 tỷ.

Vị trí cực đẹp, KDBB sầm uất nhất tuyến đường. Lô đất ngang rộng cực hiếm, duy nhất bán trên đoạn đường này. Cho xd hầm và cao tầng, KDBB đủ mọi nghành nghề.

Vui lòng liên hệ với Ms Huệ . Huệ quen với chủ nhà, mời các ACE đồng nghiệp hợp tác ...
Toà nhà CHDV cao cấp ngay trung tâm Q7, góc Nguyễn Thị Thập, cách siêu thị Lotte 500m. DT 15mx30m, 1 hầm 7 tầng, 2 thang máy. Nội thất cao cấp, 94 phòng CHDV với dòng tiền 700triệu/tháng. Trên cùng có căn Penthouse siêu phẩm chủ dành tiếp khách vip. Nóc nhà lắp toà bộ điện năng lượng mặt trời rất hiệu quả khai thác.
Giá 165 tỷ còn TL.
Lh Thắng.
Tòa nhà 7 tầng + 1 hầm  chdv cao cấp trung tâm quận 7  khu nguyễn thị thập
6
165 tỷ 450 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Tòa nhà 7 tầng + 1 hầm - CHDV cao cấp trung tâm Quận 7 - Khu Nguyễn Thị Thập.

Dòng tiền khai thác cực tốt Phù hợp đầu tư giữ tài sản lâu dài.

Vị trí đẹp ngay trung tâm Quận 7, khu dân cư sầm uất, nhu cầu thuê cao.
Tòa nhà gồm nhiều căn CHDV cao cấp thiết kế sang trọng như khách sạn, full nội thất cao cấp.
Trên cùng có căn Penthouse đẳng cấp, view thoáng đẹp.
Hệ thống Solar điện mặt trời hiện ...
Bán biệt thự góc 2 mặt tiền nam thông 3  pmh nhà đẹp full nội thất dt 17,25x18m giá bán 99tỷ
9
99 tỷ 442 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Nam Thông 3, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Bán nhà phố Nam Thông 3 vị trí đẹp, full nội thất cao cấp.
Diện tích đất: 17.25m x 18m (442.5m² sử dụng).
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, thiết kế hiện đại, sang trọng.
Hướng: Đông Bắc & Tây Bắc.
Tiện ích nổi bật:
Garage rộng để được 2 ô tô.
Trang bị thang máy tiện lợi.
Full nội thất cao cấp, vào ở ngay.
Giá bán: 99 tỷ (chốt nhanh bớt lộc cho khách thiện trí).
Xem nhà liên hệ em Minh: .
Góc đầu tư pmh 41 tỷ  dt 420m2 cần bán  căn hộ đập thông midtown (3 căn)
5
41 tỷ 420 m²
Nhà Chung Cư
4

Midtown Phú Mỹ Hưng, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

(3 căn đã đập thông).
- Tổng diện tích: 420m² view ban công nhìn sông công viên, có sân vườn.

- Thiết kế 4PN.

- Sổ hồng cầm tay công chứng nhanh.

- Giá đầu tư: 41 tỷ ~ 98 tr/m².

Liên hệ: em Thiên Anh, làm việc xuyên tết.
Góc đầu tư siêu bt vườn góc, phú mỹ giá rẻ nhất thị trường 68 tỷ  dt 480m2
6
68 tỷ 480 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 8

Phú Mỹ Hưng, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

- Siêu biệt thự vườn góc 2 MT, Phú Mỹ diện tích khủng - gần sông.

- Diện tích: 27x19m (CN 480m²).

- Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu, nhà thiết kế 6 phòng ngủ, 8WC, với nhiều nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng hoàn công chuẩn.

- Giá bán: 68 tỷ ~ 142 triệu/m².

- Liên hệ: Em Thiên Anh để xem nhà và chốt.
Tòa nhà thương mại phú mỹ hưng l'arcade ngay trung tâm triển lãm secc bán 83tỷ  0901 364 ***
3
83 tỷ 337 m²
ShopHouse

Phú Mỹ Hưng L'Arcade , P.Tân Phú, Quận 7, HCM

The L'Arcade Phú Mỹ Hưng - dòng sản phẩm lần đầu tiên có mặt trên thị trường. Khách hàng sở hữu 1 toà nhà gồm 1 tầng hầm, 5 tầng nổi và 1 sân thượng. Sở hữu 2 sổ hồng riêng biệt (vừa ở vừa kinh doanh).

- Đường trước mặt 24m, ngay khu dân cư, tòa nhà văn phòng hiện hữu.
- Dự án nằm ngay mặt tiền đường Trần Văn Trà và D Bắc, góc giao thông sầm uất. 4 mặt tiền 2 mặt thoáng.
- Pháp lý: Sở hữu lâu ...
Chdv 8 tầng  450m2  96 phòng, doanh thu 8,4 tỷ/ năm. mt đường số  sát lotte mart
5
165 tỷ 450 m²
Nhà Mặt Tiền
96 96

Đường Số 36, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Người đăng: Nguyên (32 tin đăng)
Bán tòa nhà CHDV 8 tầng, Mặt tiền đường số, Phường Tân Hưng - Đầy đủ công năng.

- Nội thất cao cấp
- 94 phòng khép kín + penthouse cao cấp
- Dòng tiền 700 tr/ tháng.
- Nhà lắp toàn bộ điện năng lượng mặt trời.
- Diện tích: 15m x 30m
- Thiết kế: 1 hầm, 7 tầng, 2 thang máy

*** Nằm trong khu vực cụm đường số vip nhất quận 7: Đường số 79, đường số 42, Nguyễn Thị Thập, Lâm Văn Bền, Mai Văn Vĩnh, ...
Giảm 10 tỷ  bán nhà 2mt nguyễn thị thập, quận 7  12x30m  2 tầng  hđt 150 triệu/th  gía 85 tỷ
3
85 tỷ 360 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Nhà 2 mặt tiền Nguyễn Thị Thập, Quận 7.
- Diện tích: 12 x 30m, nở hậu 15m
- Kết cấu: 2 Tầng
- HĐ thuê 150 triệu/tháng
- Vị trí đẹp ngay Lotte Mart Quận 7 - Tuyến đường thương mại kinh doanh sầm uất tập trung nhiều chuỗi cửa hàng: Thời Trang - Ngân Hàng - Nhà Hàng - Thẩm Mỹ - Showroom,...
- Giá bán: 85 tỷ.
- Liên hệ: - Thanh Tùng (24/7).
Góc 2mt nguyễn thị thập, quận 7  21x28m  gpxd hầm 10 tầng  giá 120 tỷ
3
120 tỷ 452 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Tân Quy, Quận 7, HCM

Bán nhà góc 2 mặt tiền Nguyễn Thị Thập, Quận 7.

- DT: 21 x 28m 452m² vuông vức.
- Khu vực được phép xây: 2 Hầm 10 tầng
- Vị trí: Nằm giữa trung tâm Quận 7.
- Ngay cạnh Phú Mỹ Hưng, Lotte Mart, UBND Quận 7, siêu thị Big C, Vivo City, Bệnh viện Đa Khoa Quận 7, Tâm Đức, Pháp Việt, Trường ĐH RMIT, ĐH Tôn Đức Thắng, ĐH Tài Chính - Marketing, ĐH Cảnh Sát,...
- Giá bán: 120 tỷ TL.

- Liên hệ: - Thanh ...
Biệt thự kdc bộ công an nguyễn văn quỳ quận 7  dt 322m2  xe hơi ngủ  16.7 tỷ
6
16.7 tỷ 322 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Nguyễn Văn Quỳ, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Biệt thự KDC Bộ Công An Nguyễn Văn Quỳ Quận 7 - xe hơi ngủ - 16.7 tỷ.