Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại nguyễn bình, nhà bè, 5,6 tỷ, 423m2
3
5.6 tỷ 423 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền bán tại đường Nguyễn Bình, xã Hiệp Phước, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh với diện tích 423m² có 111m² thổ cư. Giá chỉ 5,6 tỷ VND. Đường vào rộng 8m, thuận tiện cho xe hơi ra vào, pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Điểm nổi bật:
+ Diện tích lớn, phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng di chuyển.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần ...
Bán biệt thự galleria, mặt tiền nguyễn hữu thọ, nhà bè, dt 20 x 16,5 (362m) 52 tỷ  0909 904 ***
9
52 tỷ 362 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Biệt thự Galleria, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp biệt thự Galleria, mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, TP. HCM.

- Diện tích: 20 x 16,5 = 339m² (DT sàn: 800m².
Bán: 52 tỷ.

* Xây dựng: Hầm, trệt, lửng, 02 lầu.

* Pháp lý: Sổ hồng lâu dài (hoàn công đầy đủ).

Dự án nằm trên trục đường Đại Lộ Nguyễn Hữu Thọ đi lại thuận tiện, an ninh, bảo vệ 24/24 & nhiều tiện ích xung quanh.

Sát bên quận 7, cách trung tâm thương mại SC Vivo City ...
Penthouse  5pn 5wc tại phú mỹ thuận, 6 tỷ, 319m2
8
6 tỷ 319 m²
Nhà Chung Cư
5 5

Phú Mỹ Thuận, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chung cư tại Phú Mỹ Thuận, đường Huỳnh Tấn Phát, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (cũ: Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh) với diện tích 319m², 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm, 2 sân phơi, 1 kho.
Nội thất không đầy đủ, phù hợp cho những ai yêu thích thiết kế theo ý thích cá nhân.
Giá bán 6 tỷ VND, pháp lý đang chờ sổ.
Phong thủy tốt, tạo điều kiện cho cuộc sống bình an.
Môi trường sống tiện nghi, gần gũi với các dịch vụ ...
Đất bộ công an phạm hữu lầu, 13.7x23m, giá 65 tr/m2, sổ hồng, cách sông 150m
4
20.48 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất dự án KDC Bộ Công An Phạm Hữu Lầu.
Lô đất nền biệt thự, cách công viên ven sông chỉ 150m, siêu đẹp.
Đường 12m, quá đẹp.
Diện tích 13.7x23m.
Giá bán 65 tr/m².
Sổ hồng, xây dựng ngay.

Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Bán dãy trọ 27 phòng giá 770 triệu kcn hiệp phước quận 7 cho thuê 35 triệu/tháng
3
770 triệu 306 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ Cần bán gấp nhà trọ 306m² ngay đường Nguyễn Văn Tạo - Khu Công Nghiệp Hiệp Phước.
Ngang 10m dài 30m có 27 phòng thu nhập 35 triệu/tháng.
Nhà ngay kế bên khu công nghiệp Hiệp Phước.
Giá bán 770 triệu thương lượng cho khách thiện chí.
Nhà sổ hồng riêng - Hoàn công đầy đủ - Không dính quy hoạch.
Nhà mới sạch đẹp - Phù hợp mua ở lâu dài.
Khu dân cư đông đúc.
Về Quận 7 - Quận 8 - Nhà Bè chỉ ...
Cần bán biệt thự zeitgeist căn góc 3 mặt tiền, vị trí đẹp, view hồ bơi, clubhouse giá rất tốt
3
59.9 tỷ 450 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán biệt thự đơn lập số 9 đường D4 căn góc 3 mặt tiền view sông - hồ bơi 400m² duy nhất tại Zeitgeist Hàn Quốc GS Metro City.
- Diện tích: 15x20m + 100m sân vườn sử dụng riêng.
- Căn góc nở hậu tuyệt đẹp - view ba mặt thoáng, view hồ bơi, clubhouse rất đẹp.
Giá bán: 59.9 tỷ.
- Đã hoàn thiện nội thất cao cấp.
Liên hệ xem nhà: em Sĩ.
Đất thổ cư dt 15x30m view trực diện ra sông mương chuối, giá 37tr/m2
6
17.09 tỷ 462 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hữu Thọ, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

BÁN ĐẤT THỔ CƯ VIEW SÔNG DIỆN TÍCH LỚN
Diện tích: 462m² (15 x 30m), đất rộng, vuông vức
Ngang 15m, phù hợp xây nhà vườn hoặc biệt thự
View sông, không gian thoáng, mát
Khu dân cư hiện hữu, ở ổn định
Pháp lý rõ ràng
Giá chốt: 37 triệu/m²
Liên hệ Hiền để xem đất và trao đổi trực tiếp.
Chỉ 39 tỷ (110 triệu/m2) mặt tiền lê văn lương dt 337m2
8
39 tỷ 336 m²
Nhà Mặt Tiền
1

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Mặt tiền 7,2m, nở hậu 13,2m, dài 56m. Dt thực tế 431m², DT công nhận, không lộ giới 336m². Đối diện đại học RMIT, ĐH Tôn Đức Thắng Quận 7.

Chi tiết căn nhà:
+ Mặt tiền 7,2m, nở hậu 13,2m, dài 56m. DT thực tế 431m², DT công nhận, không lộ giới 336m².
+ Mặt tiền đường Lê Văn Lương đối diện dự án Kenton Node - Phước Kiển;
+ Giáp Phú Mỹ Hưng Quận 7. Chỉ 10 phút đến Quận 1;
+ Cách Đại học RMIT, Tôn ...
Duy nhất nền đất biệt thự đơn lập 15x23m giá 41 triệu/m2  tuấn 0939 386 ***
7
14.15 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất biệt đơn lập dự án Phú Xuân Vạn Hưng Phú nằm ở Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Diện tích 15x23 345 m².
Xây dựng: Trệt 2 lầu mái.
Hướng Bắc, đường 12m.
Giá bán 41 triệu/m²
Pháp lý HĐMB + XD hoàn công sồ hồng.
Thông tin liên hệ em Tuấn .
Căn hộ sân vườn phú hoàng anh siêu phẩm diện tích lớn 8 tỷ 5 diện tích 230m2 + 90m2 sân vườn
12
8.5 tỷ 320 m²
Nhà Chung Cư
6 6

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Giá chỉ: 8 tỷ 5.
Diện tích: 230m² sử dụng + 90m² sân vườn.

Căn hộ sân vườn Phú Hoàng Anh siêu phẩm diện tích lớn.
Liền kề Quận 7 kết nối nhanh trung tâm.

Thiết kế: 6 phòng ngủ 6WC.
Sân vườn riêng cực rộng hiếm trên thị trường.
Phù hợp ở đại gia đình, làm văn phòng hoặc đầu tư cho thuê.
View đẹp không gian sống riêng tư, thoáng mát.

Căn hiếm diện tích lớn giá tốt khu vực Nhà Bè.

Liên hệ xem ...
Chính chủ bán kho xưởng đường đào tông nguyên, nhà bè, tp hồ chí minh,  0948 888 ***
3
19 tỷ 412 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Đào Tông Nguyên, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Bán kho xưởng đất thổ cư 7,5 x 55 Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh
Xưởng xây dựng 1 trệt 1 lầu
Phía trên thiết kế văn phòng làm việc và 3 phòng ngủ tập thể cho công nhân
Toàn bộ khu vực phía dưới full khu sản xuất
Sổ đỏ cá nhân, đã hoàn công đầy đủ
Xưởng đang cho thuê 30 triệu/tháng, hợp đồng dài hạn
Giá 19 tỷ
Liên hệ chính chủ: chị Hương
Nhờ anh em môi giới giới thiệu .
Kẹt tiền bán nhanh lô villa kdc bộ công an, đường phạm hữu lầu, giá 66tr/m2.  0909 460 *** đức
7
20.8 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất KDC ven sông Bộ Công An - đường Phạm Hữu Lầu. Nối bờ sông BT Nine South - Lavila giá tốt đầu tư hoặc an cư: 66tr/m².
- DT: 13.7mx23m. Giá: 66tr/m². SP hot.
Sổ hồng cầm tay, hỗ trợ vay ngân hàng 70%.
Còn thương lượng khánh thiện chí.
LH: Đức.
Lô góc 2 mặt tiền hẻm 512 nguyễn văn tạo, 16x25m đường 20m và 12m
3
15 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư góc 2 MT hẻm 512 Nguyễn Văn Tạo.
MT đường 20m và 12m.
Thuận tiện kinh doanh buôn bán, căn hộ dịch vụ.
DT 400m²(16x25m).
Giá 15 tỷ.
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH xem đất (a. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Đất làng đại học nhà bè khu a, 20x25m cho thuê được 35 tr/tháng, sổ hồng
3
45.5 tỷ 500 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất Làng Đại Học A Nhà Bè.
Đường 12m thoáng mát, sổ hồng.
Diện tích: 20x25m.
Giá bán: 91 triệu/m².
Cho thuê được 35 tr/tháng.
Liên hệ em Vũ xem đất.
Đón sóng khu nam biệt thự ngang 13m giá chỉ 11 tỷ  nhà bè phát triển mạnh nhờ 3 trường đại học
9
11 tỷ 315 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

ĐÓN SÓNG KHU NAM BIỆT THỰ NGANG 13M GIÁ CHỈ 11 TỶ

Nhà Bè phát triển mạnh nhờ 3 trường đại học, cầu Cây Khô kết nối Q5, Q8, Q10 cùng các đô thị lớn GS Metrocity, Lavila, Phú Long

DT 315,8m ngang 13m nở hậu
Biệt thự 6PN, 4WC + nhà cấp 4 riêng
Đường xe tải tránh nhau, khu dân cư đẹp
Sổ hồng hoàn công, không quy hoạch

Liên hệ: em Kỳ
Cần tiền bán nhanh căn biệt thự galleria mt đường nguyễn hữu thọ nhà bè
9
50 tỷ 340 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Biệt thự Galleria, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần tiền bán nhanh căn biệt thự Galleria.
+ Diện tích đất 340m².
+ Xây dựng 1 hầm - 1 trệt - 1 lửng - 2 lầu.
+ Tổng Diện tích xây dựng 800 m².
+ Khu biệt thự nằm trong khu compound an ninh cao cấp.
+ Dự án duy nhất tại khu Nam có tầng hầm rộng và đẳng cấp nhất khu Nam Sài Gòn.
+ Đường Nguyễn Hữu Thọ đoạn từ Nguyễn Văn Linh đến cao tốc Bến Lức - Long Thành sẽ được mở rộng lên 60m, tương ứng với 10 ...
Bán đất biệt thự ven sông bộ công an nhà bè lô góc 2mt 15x22m, giá 80tr/m2, gần phú mỹ hưng
6
22.85 tỷ 304 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Khu dân cư ven sông Bộ Công An Nhà Bè.

Cần bán lô đất biệt thự vị trí đẹp trong khu dân cư Ven Sông Bộ Công An Nhà Bè, khu dân cư quy hoạch đồng bộ, an ninh và môi trường sống rất tốt.

Vị trí: KDC Ven Sông Bộ Công An Nhà Bè.
Gần trục Lê Văn Lương Nguyễn Hữu Thọ.
Chỉ khoảng 10 phút đến Phú Mỹ Hưng Quận 7.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 15m x 22m góc 2 mặt tiền đường.

Loại hình: Đất biệt ...
Duy nhất đất biệt thự đơn lập 345m2 view rạch tự nhiên giá 17 tỷ ( 49,3tr/m2) .  tuấn 0939 386 ***
5
17.08 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất hiếm Biệt thự view rạch tự nhiên KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú
Diện tích 15x23 345m²
Giá bán 17 tỷ + móng cọc đà kiềng 1 tỷ
Lô đất đẹp đối diện công viên rạch đẹp, mẫu biệt thự hiện đại
Đường lộ giới 12m, hướng Đông Nam, khu vực yên tĩnh cho khách hàng thích riêng tư, sang trọng
Thông tin liên hệ em Tuấn Để xem đất trực tiếp và tư vấn xây dựng
Mặt tiền nguyễn bình, nhà bè ngang 11m đón sóng hạ tầng phía nam dtsd gần 500m
6
7.5 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

MẶT TIỀN NGUYỄN BÌNH, NHÀ BÈ NGANG 11M ĐÓN SÓNG HẠ TẦNG PHÍA NAM

DTSD gần 500m ngang 11m rộng đẹp
Gần 3 trường ĐH lớn: Mở, Tài Nguyên, TDTT
Bao quanh nhiều dự án lớn: GS Metrocity, Khải Hoàn Prime
Kết nối nhanh Q7, Q5, Q10 qua cầu Cây Khô
Khu vực phát triển mạnh, thích hợp làm kho bãi, bãi xe, đầu tư giữ tài sản

Giá chỉ 7,5 tỷ
em Kỳ
Nền biệt thự 325m2 kdc thái sơn 1 giá chỉ 60tr/m2
3
19.5 tỷ 325 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán nền biệt thự khu Thái Sơn 1, xã Phước Kiển - Nhà Bè
Diện tích : 325m2
Trục đường 12m, đã có sổ riêng
Hướng Tây Bắc
Giá chỉ 60tr/m².
Ngoài ra còn nhiều lô tại các vị trí khác.
A/C quan tâm liên hệ em Duy : . Xin cảm ơn !
Từ 0 tới 20 của 43

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Nhà Bè ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Nhà Bè.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Huyện Nhà Bè chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Huyện Nhà Bè tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Huyện Nhà Bè trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Huyện Nhà Bè: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Huyện Nhà Bè: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.