Mua bán nhà đất tại Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 39 tỷ (110 triệu/m2) mặt tiền lê văn lương dt 337m2
8
39 tỷ 336 m²
Nhà Mặt Tiền
1

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Mặt tiền 7,2m, nở hậu 13,2m, dài 56m. Dt thực tế 431m², DT công nhận, không lộ giới 336m². Đối diện đại học RMIT, ĐH Tôn Đức Thắng Quận 7.

Chi tiết căn nhà:
+ Mặt tiền 7,2m, nở hậu 13,2m, dài 56m. DT thực tế 431m², DT công nhận, không lộ giới 336m².
+ Mặt tiền đường Lê Văn Lương đối diện dự án Kenton Node - Phước Kiển;
+ Giáp Phú Mỹ Hưng Quận 7. Chỉ 10 phút đến Quận 1;
+ Cách Đại học RMIT, Tôn ...
Căn hộ sân vườn phú hoàng anh siêu phẩm diện tích lớn 8 tỷ 5 diện tích 230m2 + 90m2 sân vườn
12
8.5 tỷ 320 m²
Nhà Chung Cư
6 6

Phú Hoàng Anh, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Giá chỉ: 8 tỷ 5.
Diện tích: 230m² sử dụng + 90m² sân vườn.

Căn hộ sân vườn Phú Hoàng Anh siêu phẩm diện tích lớn.
Liền kề Quận 7 kết nối nhanh trung tâm.

Thiết kế: 6 phòng ngủ 6WC.
Sân vườn riêng cực rộng hiếm trên thị trường.
Phù hợp ở đại gia đình, làm văn phòng hoặc đầu tư cho thuê.
View đẹp không gian sống riêng tư, thoáng mát.

Căn hiếm diện tích lớn giá tốt khu vực Nhà Bè.

Liên hệ xem ...
Kẹt tiền bán nhanh lô villa kdc bộ công an, đường phạm hữu lầu, giá 66tr/m2.  0909 460 *** đức
7
20.8 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất KDC ven sông Bộ Công An - đường Phạm Hữu Lầu. Nối bờ sông BT Nine South - Lavila giá tốt đầu tư hoặc an cư: 66tr/m².
- DT: 13.7mx23m. Giá: 66tr/m². SP hot.
Sổ hồng cầm tay, hỗ trợ vay ngân hàng 70%.
Còn thương lượng khánh thiện chí.
LH: Đức.
Đất làng đại học nhà bè khu a, 20x25m cho thuê được 35 tr/tháng, sổ hồng
3
45.5 tỷ 500 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất Làng Đại Học A Nhà Bè.
Đường 12m thoáng mát, sổ hồng.
Diện tích: 20x25m.
Giá bán: 91 triệu/m².
Cho thuê được 35 tr/tháng.
Liên hệ em Vũ xem đất.
Bán đất biệt thự ven sông bộ công an nhà bè lô góc 2mt 15x22m, giá 80tr/m2, gần phú mỹ hưng
6
22.85 tỷ 304 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Khu dân cư ven sông Bộ Công An Nhà Bè.

Cần bán lô đất biệt thự vị trí đẹp trong khu dân cư Ven Sông Bộ Công An Nhà Bè, khu dân cư quy hoạch đồng bộ, an ninh và môi trường sống rất tốt.

Vị trí: KDC Ven Sông Bộ Công An Nhà Bè.
Gần trục Lê Văn Lương Nguyễn Hữu Thọ.
Chỉ khoảng 10 phút đến Phú Mỹ Hưng Quận 7.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 15m x 22m góc 2 mặt tiền đường.

Loại hình: Đất biệt ...
Cần tiền bán nhanh căn biệt thự galleria mt đường nguyễn hữu thọ nhà bè
9
50 tỷ 340 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Biệt thự Galleria, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần tiền bán nhanh căn biệt thự Galleria.
+ Diện tích đất 340m².
+ Xây dựng 1 hầm - 1 trệt - 1 lửng - 2 lầu.
+ Tổng Diện tích xây dựng 800 m².
+ Khu biệt thự nằm trong khu compound an ninh cao cấp.
+ Dự án duy nhất tại khu Nam có tầng hầm rộng và đẳng cấp nhất khu Nam Sài Gòn.
+ Đường Nguyễn Hữu Thọ đoạn từ Nguyễn Văn Linh đến cao tốc Bến Lức - Long Thành sẽ được mở rộng lên 60m, tương ứng với 10 ...
Nền biệt thự 325m2 kdc thái sơn 1 giá chỉ 60tr/m2
3
19.5 tỷ 325 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán nền biệt thự khu Thái Sơn 1, xã Phước Kiển - Nhà Bè
Diện tích : 325m2
Trục đường 12m, đã có sổ riêng
Hướng Tây Bắc
Giá chỉ 60tr/m².
Ngoài ra còn nhiều lô tại các vị trí khác.
A/C quan tâm liên hệ em Duy : . Xin cảm ơn !
1 nền duy nhất, 315m2 kdc bộ công an, 65 triệu/m2, cạnh phú mỹ hưng
4
20.48 tỷ 315 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền KDC Bộ Công An, đường Phạm Hữu Lầu:
- Diện tích: 315m².
- Đường rộng rãi trải nhựa.
- Sổ hồng riêng, xây dựng ngay.
- Nằm liền kề với Phú Mỹ Hưng - Quận 7...
- KDC ven sông, đẳng cấp, an ninh 24/24.
- Giá bán 65 triệu/m².
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất.
Chính chủ bán nhanh nền h1 bca. giá 88tr/m2
  mr cảnh 0908 355 ***
5
27.41 tỷ 311 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ cần bán nền H1 KDC Bộ Công An - Nhà Bè
Cần bán gấp lô đất góc 2 mặt tiền, view sông đẹp tại Khu Dân Cư Bộ Công An, đường Phạm Hữu Lầu.
Mã lô: H1 BCA
Diện tích: 311,5 m² ( 12x27)
Giá: 88tr/m² có thương lượng cho khách thiện chí
Vị trí đắc địa, không gian thoáng đãng, phong thủy tốt. Thích hợp xây dựng nhà ở, biệt thự hoặc đầu tư
Bán nhà mặt tiền lê văn lương , ngay hagl 336m2 , ngang 7,2 x53 chỉ 41,9 tỷ
8
41.9 tỷ 336 m²
Nhà Mặt Tiền
30 30

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

:
* Mặt tiền đường lớn Lê Văn Lương, trục kinh doanh lưu thông cực mạnh.
* Ngang hơn 7m hiếm, rất phù hợp xây building, văn phòng, căn hộ dịch vụ.
* Khu vực được phép xây dựng: hầm + 7 tầng.
* Hiện trạng nhà cấp 2, tiện đập đi xây mới tối ưu công năng.
Vị trí Tiện ích:

* Ngay khu Phước Kiển giáp ranh Phú Mỹ Hưng, di chuyển nhanh qua Quận 7.
* Gần TTTM Crescent Mall, Vivo City, khu dân cư cao ...
Bán đất kdc bộ công an đường phạm hữu lầu, phước kiển, nhà bè. giá 63tr/m2.  0911 199 ***.
3
20.41 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền trong khu ven sông BCA đường Phạm Hữu Lầu, tại Xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM với diện tích 12m x 27m và giá chỉ 63tr/m².
Đất nền:
Diện tích: 12m x 27m đường 12m.
Bán: 63tr/m².
+ Pháp lý sổ hồng, đảm bảo an toàn đầu tư.
+ Đường vào rộng 20m, trước nhà 12m dễ dàng di chuyển. Gần bờ sông, mát mẻ.
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, hợp phong thủy, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Bờ ...
Bán gấp nền đất kdc ven sông, dự án bộ công an, (13,7 x 23m) giá 67tr/m2.  0938 399 ***
4
20.77 tỷ 310 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

* Bán đất nền khu dân cư ven sông Bộ Công An, Tổng Cục 5, đường Phạm Hữu Lầu.
* Vị trí liền kề với khu dân cư Nine South và khu dân cư Lavila, giáp với khu đại đô thị GS Metro City 350h.

- Diện tích: 13,7 x 23m 310m² (đường 12m).
+ Giá bán: 67 tr/m².
* Đã có sổ hồng (giấy phép xây dựng tối đa cao 15m) vị trí thoáng mát, không khí trong lành, view sông lớn, an ninh 24/24. Ngoài ra em còn nhiều ...
Hailongreal nhà mặt tiền lê văn lương, phước kiển, giá 33 tỷ, dt 10.5x36m, 370m2, thổ cư 214m2
4
33 tỷ 370 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Nhà mặt tiền đường siêu hiếm, diện tích ngang rất đẹp, vị trí đắc địa.

- Nhà mặt tiền đường Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè.
- Giá: 33 tỷ.
- Diện tích: 10.5x36m, 370m², thổ cư 214m².
- Nhà đang cho thuê.
- Giá đầu tư tốt.
- Diện tích chiều ngang đẹp, phù hợp làm shoroom, xây căn hộ dịch vụ hiệu quả.
- Vị trí đông đúc, siêu đẹp, chiều ngang siêu hiếm, dài vừa phải.
- Gần rất nhiều ...
Rất rẻ.. 2 căn nhà..1 căn biệt thự..1 căn cấp 4 chính chủ xây..3 tầng ngang lên đến 13m..chỉ 13 tỷ
8
11.5 tỷ 365 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Quá Rẻ Và Rất Rẻ.. Hơn Cả Giá Đầu Tư
Diện dích đất lên đến 365m2
Ngang 13m chính chủ xây ở
1 Căn biệt thự..1 Căn Cấp 4 mới đẹp rộng thoáng
Sân trước sân sau.
Khu không quy hoạch
Đường Nhựa xe tải Thông không cần quay đầu
Giá chỉ: 11.5 Tỷ
Ngộp ngân hàng, bán gấp đất 315m2 kdc bộ công an, chỉ 64.9 triệu/m2
5
20.44 tỷ 315 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp nền đất biệt thự KDC Bộ Công An, đường Phạm Hữu Lầu:
- Diện tích: 315m².
- Đường rộng, trải nhựa, xe hơi tránh nhau.
- Sổ hồng riêng, xây dựng ngay.
- Khu ven sông, an ninh 24/7. Cách Quận 7 chỉ 5 phút.
- Giá bán: 64,9 triệu/m².
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất (Chuyên mua bán nhà đất KDC Bộ Công An).
Từ 0 tới 15 của 15

Xem quy hoạch tại X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.