Mua bán nhà đất tại Huyện Đông Anh, Hà Nội giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán lô góc 2 mặt tiền  trục chính lê xá  chỉ 6.x tỷ
3
6.5 tỷ 50 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Xá, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

- Lô góc 2 mặt tiền
- ô tô vào tân đất
- Ngõ thông
HÀNG NÓNG BỎNG MỚI RA LÒ . BÁN MẢNH ĐẤT GẦN TRỤC CHÍNH VỊ TRÍ GIỮA LÊ XÁ.
ĐC: Lê Xá - xã Đông Anh ( xã Mai Lâm cũ )
DT: 48m².
Rộng: 4.50m
Đường: 4m. Ngõ nông
Cách cầu Đông Trù 800m
Gần các trường học, gần chợ ĐÔNG TRÙ, Gần các trung tâm hành chính.
Tiện ích xung quanh đầy đủ.
Ms Phuong []
Chuyên Mua Bán - Ký Gửi Nhà | Đất Thổ CưĐông Anh
Chính chủ gửi căn góc 82,2m2 chung cư eurowindow river park. nội thất đầy đủ, giá mềm.
6
5.1 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ gửi Căn góc: 82,2m² Chung cư Eurowindow River Park, nội thất đầy đủ, tiện ích đầy đủ không thiếu gì.

- Căn hộ số: CT2. 12A02 - tầng 12A/33 tầng + 3 tầng hầm.
- Hướng Tây Nam.
- 03 ngủ, 02 vệ sinh, 01 p.khách, 01 Bếp, 01 lô gia.
- Ngay sát Vinhome Cổ Loa, Trung tâm Truyển Lãm Quốc Gia, Chân cầu Đồng Trù. Đường dẫn lên cầu Tứ Liên sang thẳng Tây Hồ...tiện ích xung quanh quá đầy đủ chẳng ...
PHƯƠNG TRẠCH VĨNH NGỌC ĐÔNG ANH
SÁT THÀNH PHỐ THÔNG MINH GẦN CẦU NHẬT TÂN
Chính chủ gửi bán lô đất đẹp 50,3m²
Mặt tiền 4,5m nở hậu tài lộc
Đường rộng thoáng, ô tô đỗ cửa
Cách cầu Nhật Tân chỉ ~500m
Vài bước chân ra Thành Phố Thông Minh
Gần tòa tháp tài chính 108 tầng
Gần Đại học Intracom, tiện ích đầy đủ
Giá chỉ 5,x tỷ (x tiểu học) cực hiếm khu vực
Liên hệ ngay:
Hàng nóng bỏng mới ra lò . đc lê xá  xã đông anh ( xã mai lâm cũ ) dt 48.2m².
4
5.25 tỷ 48 m²
Đất Riêng

X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

ĐC: Lê Xá - xã Đông Anh ( xã Mai Lâm cũ )
DT: 48.2m².
Rộng: 4.50m
Đường: 4m. Ngõ nông
Cách cầu Đông Trù 800m
Tiện ích xung quanh đầy đủ.
Chào 5ti250
Bán 67.8m kính nỗ , đông anh view hồ  hơn 5 tỷ
4
5.6 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Kính Nỗ, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

BÁN 67.8M KÍNH NỖ , ĐÔNG ANH

VIEW HỒ - HƠN 5 TỶ

Đường ô tô tránh, đỗ, có vỉa hè

Hướng Đông + view hồ thoáng mát

Vị trí trung tâm, gần trường THCS, THPT Đông Anh, chợ Z153, chợ Cửa Hàng Mới, bệnh viện Bắc Thăng Long...

Hotline / zalo :
Chính chủ bán đất tặng nhà 81m2 trung oai đông anh giá rẻ hiếm có khó tìm
4
6.5 tỷ 81 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

* Vị trí đẹp ô tô vào tận nhà gần đường lớn
- Sẵn nhà 1 tầng kết cấu bề tông chắc chắn có thể lên thêm tầng
+ Thiết kế 2 phòng ngủ, 1 phòng wc
- Diện tích: 81m2
+ Mặt tiền rộng 4,5m, vuông vắn
+ Đường trước đất rộng, đi lại thuận tiện
+ Khu dân cư đông, hàng xóm thân thiện
+ Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ
+ Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền
+ Giá cực thiện chí cho khách mua nhanh
- ...
Hơn 5 tỷ  nhà 3 tầng  vĩnh ngọc  view cầu nhật tân  oto đỗ cửa
4
5.5 tỷ 42 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Ngọc Chi, X.Vĩnh Ngọc, H.Đông Anh, HN

HƠN 5 TỶ - NHÀ 3 TẦNG - VĨNH NGỌC - View CẦU NHẬT TÂN - Oto ĐỖ CỬA
Địa chỉ: Thôn Phương Trạch - Xã Vĩnh Thanh - TP Hà Nội

Diện tích:42m²: MT4m lô góc

Thiết kế 3 tầng hiện tại đầy đủ công năng

3PN rộng thoáng

Phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên và thoáng trước sau

Các cụ có câu: Nhà 2 Mặt Thoáng
" Tiền vào cửa trước
Vàng vào cửa sau
Gặp nhau ở giữa
Chui ngay vào két"

Ngõ Thông - ...
Hót nóng. nhỉnh 5 tỷ có 48m lê xá ô tô lexus vào đất vin cổ loa, vinspeed, vin yên thường bao quanh
13
5.25 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Xá, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

ĐC: Lê Xá - xã Đông Anh ( xã Mai Lâm cũ )
DT: 48.2m².
Rộng: 4m.
Đường: 4m. Ngõ nông
Cách cầu Đông Trù 800m
Tiện ích xung quanh đầy đủ.
Giá bán chỉ: 5,250 tỷ, có thương lượng .
Liên hệ : E Nam để xem đất
Bán đất cổ dương phúc thịnh hà nội  amy 0904 622 ***
3
5.1 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Dương, X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Amy Pham (4 tin đăng)
Bán đất nền 61 m² ngõ đi ô tô đi vào được giá hợp lý gần trường học và sân bóng. Khu cư dân yên bình và an ninh tốt. Liên hệ Amy để có thêm thông tin chi tiết.
Ngõ thông ôtô tải  sổ nở hậu lộc phát  dân cư văn minh  đầu tư chỉ 7x triệu vin bắc hồng,
4
5.92 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Hồng, X.Bắc Hồng, H.Đông Anh, HN

NGÕ THÔNG ÔTÔ TẢI - SỔ NỞ HẬU LỘC PHÁT - DÂN CƯ VĂN MINH - ĐẦU TƯ CHỈ NHỈNH 70TR/M - VIN BẮC HỒNG, TƯƠNG LAI X2.

Chủ muốn bán nhanh 80m MT quyền lực 6m62 , oto tải ngủ trong đất Bắc Hồng nở hậu phong thủy.

Ngõ thông oto tải , ba bước ra trục chính otô tránh , tiện ích xung quanh đầy đủ.

Phân khúc hiếm trong khu vực.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
LH xem đất -chốt cọc -giá hời
Bán mảnh đất 2 mặt thoáng. Vị trí gần chợ thôn Xuân Canh, Xuân Canh, Đông Anh, HN.
DT: 50m².
Rộng: 4,45m, vuông vắn.
Dài: 11.40m.
Hướng: Bắc.
Đường trước mặt: 3.5m, ô tô vào tận đất, đường thông các ngả.
- Vị trí đẹp, gần đường đê Phương Trạch, ra cầu Đông Trù chỉ vài phút chạy xe, mảnh đất cực đẹp, tăng trưởng cao.
- Tiện ích đầy đủ, chợ dân sinh, trường học, trạm y tế và UBND xã Xuân Canh ngay ...
Bán căn hộ góc a. 3x03 căn góc diện tích 72,3m2 dự án mik cổ loa, mua trực tiếp cđt, giá từ 82tr/m2
4
5.94 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ cần bán căn hộ tầng cao view công viên, view Grand Expo và sông Hồng, Hồ Tây, Cầu Tứ Liên.
- Thông tin căn hộ:
- Mã căn: A. 3x - 03 (Y4. 3x - 03).
- Diện tích: 72,3m².
- Căn góc 2 mặt thoáng.
- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 lô gia.
- Tầm view tuyệt đỉnh có 1 0 2 sinh khí vượng lộc.
- Gía bán:
+ Thanh toán tiến độ: 6.457 tỷ ~ 89 triệu/m².
+ Vay ngân hàng: 6.725 tỷ ~ 93 triệu/m² (ưu ...
Cần bán 80m2 (7,2x11,2) đất thổ cư thôn lê xá xã đông anh, đường rộng 2,3m hướng đông bắc
4
6.4 tỷ 80 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Cần bán 80m²(7,2x11,2) đất thổ cư thôn Lê Xá xã Đông Anh đường rộng 2,3m hướng Đông Bắc. Vị trí cách cầu Đông Trù 500m, cách trung tâm hội chợ triển lãm quốc gia và khu đô thị mới Vinhome Cổ Loa 800m.
Giá: 80 triệu/m².
Liên hệ Mr Giảng .
Vp nhà đất Hồng Hà số 51 đường Đông Hội Đông Anh Tp Hà Nội.
Đất đẹp 80m2 xóm gà, cổ loa  lexus đỗ cửa  15 phút ra cầu đông trù
4
5.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Loa, X.Cổ Loa, H.Đông Anh, HN

Đất Đẹp 80m² Xóm Gà, Cổ Loa Lexus đỗ cửa 15 Phút ra Cầu Đông Trù
Mô tả:
DT 80.2m², mặt tiền 5.3m, hậu 7m, full thổ cư
Xóm Gà, Cổ Loa, Đường nhựa, Lexus vào đất, Dân cư đông đúc, giá cực tốt, ra Vin Cổ Loa mất 10 Phút và Cầu Đông Trù mất 15 phút
Tiện ích đầy đủ, gần trường, chợ, khu di tích Cổ Loa, Ra Trung tâm hành chính Đông Anh gần. Khu vực đầu tư hay mua ở đều tốt.
Pháp lý: Sổ sẵn sang ...
Chủ cắt lỗ sâu lô 84m kính nỗ đông anh gần trường gần chợ gần bệnh viện
5
6 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Kính Nỗ, Tt.Đông Anh, H.Đông Anh, HN

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Kính Nỗ - Đông Anh, khu vực đang phát triển mạnh về hạ tầng và dân cư. Lô đất có vị trí thuận lợi, đường rộng thoáng, ô tô tải vào tận đất, phù hợp xây nhà ở, đầu tư sinh lời lâu dài.

Chủ ngộp bank nên đang cần bán gấp, chủ rất thiện chí, giá tốt nhất khu vực.

Thông tin chi tiết lô đất
- Vị trí: Tổ Dân Phố 11 Kính Nỗ, Đông Anh, Hà Nội
- Diện tích: 84m
- Mặt ...
Chính chủ bán đất 73.5m² đông ngàn, đông anh cách cầu đông trù 500m, đường 3m, giá 95tr/m²
4
6.39 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Đông Ngàn, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Ms Trang (7 tin đăng)
Bán 73.5m² đất Đông Ngàn, Đông Anh (xã Đông Hội cũ) gần cầu Đông Trù, giá đầu tư.

- Vị trí: Thôn Đông Ngàn, xã Đông Anh (trước đây là xã Đông Hội), huyện Đông Anh, Hà Nội.
- Ngõ rộng 3m, cách mặt đường chính chỉ 50m.
- Cách cầu Đông Trù 500m, cầu Tứ Liên và Trung tâm Triển lãm Quốc gia chỉ 1.2km.
- Diện tích: 73.5m² vuông vắn, sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán: 87 triệu/m² có thương lượng cho khách ...
Bán 76m2 bìa làng thôn đồng  sát võ nguyên giáp
3
6.9 tỷ 76 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Bán 76m² bìa làng thôn Đồng - sát Võ Nguyên Giáp.
Diện tích: 76m².
Đường bìa làng ô tô tránh.
Mặt tiền 5m, Hai mặt thoáng.
Sát dự án của Bộ công an đang thi công.
Ngay gần sân bóng, khu vui chơi của thôn.
Cách trung tâm triển lãm Việt Nam chỉ 15p lái xe.
Liên hệ e Tùng: .
Chính chủ e bán mảnh đất lô góc 59,5m2 xóm nhì vân nội đông anh !
3
5.2 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Vân Trì, X.Vân Nội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ e mở bán siêu phẩm lô góc 59,5m² xóm Nhì Vân Nội Đông Anh (cũ). Đường trải nhựa thông thoáng xe ô tô 7 chỗ chay vù vù. 500m tiện ích bạt ngàn, thông tứ tung
Cực hiếm 67.8m2 view hồ kính nỗ cực thoáng mát 8x tr/m2
6
6 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Kính Nỗ, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Cực hiếm 67.8m² view hồ Kính Nỗ cực thoáng mát 8x tr/m2

Vị trí đẹp Không gian sống thoáng đãng Tiềm năng tăng giá rõ nét.
Tọa lạc tại Kính Nỗ, xã Thư Lâm (Đông Anh cũ), khu vực đang phát triển mạnh mẽ nhờ quy hoạch đồng bộ và sự xuất hiện của hàng loạt dự án lớn.
Không gian sống yên tĩnh, gần hồ điều hòa, không khí trong lành lý tưởng để ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền.

Thông tin lô đất:
Diện ...
Từ 120 tới 140 của 239

Xem quy hoạch tại H. Đông Anh, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm