Mua bán nhà đất tại Huyện Đông Anh, Hà Nội giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán mảnh đất. tại lê xá, mai lâm, đông anh, hn. dt 77.4m2 chỉ 6,5tỷ
3
6.5 tỷ 77 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Cần bán mảnh đất. Tại Lê Xá, Mai Lâm, Đông Anh, HN.

DT: 77.4m².
Mặt tiền: 5.20m.
Dài: 14.65m.

Ngõ thông.

Cách cầu Đông Trù 600m, là nơi đang phát triển và dự án cầu Tứ Liên nối Hồ Tây sắp xây dựng, dự kiến năm 2023 Đông Anh sẽ lên Quân, nếu đầu tư sẽ sinh lợi trong tg tới.
Giao thông đi lại thuận tiện: Gần chợ, gần trường học.

Giá bán: 6.5tỷ, có thương lượng.

Lh: Mr Sinh .
Căn 3 ngủ dự án eurowindow rive park ,đã hoàn thiện full nội thất ,giá rẻ chủ cần tiền bán gấp
4
5.1 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn hộ chung cư 3PN, 2WC nằm ở Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Anh, Hà Nội - Huyện Đông Anh, Hà Nội cũ, với diện tích 82m, là một lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống hiện đại. Căn hộ được thiết kế cao cấp ,mang lại không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên.
- Diện tích: 82m
- Số phòng ngủ: 3PN
- Số toilet: 2WC
- Đã hoàn thiện full nội thất
Điểm nổi bật:
Căn hộ có pháp lý đầy đủ, phù hợp cho ...
Bán mảnh 52.7m2 đất đẹp  vị trí vàng tại bìa làng thôn mỹ nội, xã phúc thịnh, hà nội
8
6.06 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Hồng, X.Bắc Hồng, H.Đông Anh, HN

Sát cạnh dự án Vin Bắc Hồng - tiềm năng tăng giá cao.

Thông tin chi tiết:
Vị trí: Thôn Mỹ Nội, xã Phúc Thịnh, huyện Mê Linh, Hà Nội.
Diện tích: 52,7 m².
Mặt tiền: 4,03m Nở hậu: 4,35m (phong thủy đẹp, tài lộc vượng).
Pháp lý: Đất thổ cư 100%, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Ưu điểm vượt trội:
Hạ tầng siêu tiềm năng:
Nằm trên tuyến đường quy hoạch mở rộng lên 17,5m giao thông kết nối cực kỳ ...
Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền trục chính thôn lê xá, xã đông anh, tp hà nội.
5
6.5 tỷ 50 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Xá, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Vị trí đẹp tại thôn Lê Xá, xã Đông Anh, TP Hà Nội
Diện tích 50m² đất vuông vắn, cực kỳ thoáng đẹp

Ưu điểm nổi bật:
* Lô góc 2 mặt tiền hiếm có, thoáng sáng
* Nằm trên trục chính, ô tô tránh nhau thoải mái
* Đường thông tứ phía, giao thông thuận tiện
* Phù hợp ở lâu dài, kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời
* Khu dân cư văn minh, tiềm năng tăng giá mạnh

Tiện ích xung quanh:
* Đầy đủ chợ, trường học, ...
Lô đất vàng 61m2 hội phụ khu vực rất khan hiếm nhà bán. lõi vin cổ loa, gần vinspeed đang khởi công
15
5.4 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Hội Phụ, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Thôn Hội Phụ, Xã Đông Anh (Đông Hội cũ), TP. HN. Sát Vinhomes Cổ Loa mà giá vẫn còn 8x triệu.
- Diện tích: 61m², nở hậu.
- Vị trí vàng: Đất nằm gần nhà văn hóa.
Cách cầu Đông Trù khoảng 800m.
Cách Vinhomes Cổ Loa khoảng 200m.
Giao thông liên kết vùng cực thuận lợi. Khu vực đông dân, văn minh và đầy đủ tiện ích.
- Đầu tư an cư ổn định, bền vững lâu dài.
- Chủ đang rất thiện chí bán.
- Sổ cất két ...
Hiếmgần vin cổ loa 65tr/m2 vf6 qua đất .mt rộng 5,5m .cổ loa đông anh .80m2 gần đông trù
6
5.25 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cổ Loa, X.Cổ Loa, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Hà An (7 tin đăng)
Hiếm-Gần Vin Cổ Loa 65tr/m² VF6 qua đất .MT rộng 5,5m .Cổ Loa Đông Anh .80m² gần Đông Trù

- Giá đẹp đầu tư

- Khu an ninh tốt ở sướng

- Sang nội thành 15p

- 7p qua Vin Cổ Loa , cầu Tứ Liên
- 10p qua cầu Đông Trù , cầu Nhật Tân

LH Hà An : để nhận thêm thông tin nhà đất
Chủ cần tiền nên giảm 520 triệu, giá còn 5.78 tỷ 82.5tr/m².

-Sổ đỏ, đất thổ cư, công chứng ngay.

Ưu điểm:
- View hồ thoáng vĩnh viễn, phong thuỷ vượng

-Đường trước đất 2 ô tô tránh, ô tô vào tận nơi, đỗ n Chủ cần tiền nên giảm 520 triệu, giá chốt 5.78 tỷ 82.5tr/m². Sổ đỏ, đất thổ cư, công chứng ngay.

-Khu dân cư Kính Nỗ cũ, an ninh, gần chợ Tó 800m, UBND xã 500m.

- Đất vuông vắn, ...
Hót hiếm. chỉ 5.1 tỷ sở hữu 41m2 đông ngàn trong đê ô tô vào đất, sát vin cổ loa, vinspeed
18
5.1 tỷ 41 m²
Đất Riêng

Đường Đông Ngàn, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Bán đất thôn Đông Ngàn cửa ngõ xã Đông Anh, Hà Nội - sát Vinhomes Cổ Loa, đường dẫn cầu Tứ Liên.
Diện tích: 41m². Mặt tiền: 3.45m, nở hậu.
Đường trước đất: 2.8m ô tô 5 chỗ đỗ cửa, di chuyển cực thuận tiện.
Hướng: Tây Nam.

Vị trí cực đẹp: Ngồi nhà xem bắn pháo hoa.

+ Cửa ngõ xã Đông Anh, gần ngay cầu Đông Trù. Cách chung cư Eurowindow chỉ vài bước chân.

+ Bán kính 1km đầy đủ tiện ích: Trường ...
Siêu phẩm đình trung xuân nộn, đông anh. bán đất tặng nhà có sẵn, thông ô tô chạy, hơn 40 triệu/m2
6
6.6 tỷ 159 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Nhạn, X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

Hàng hiếm duy nhất tại Đình Trung, Xuân Nội, Đông Anh.
Bán đất tặng nhà 2 tầng sẵn về ở ngay.
Vị trí trung tâm thôn Đình Trung bao quanh full tiện ích: Gần trường mầm non.
Gần chợ dân sinh.
Sát UBND, trạm y tế.
Đường ô tô thông chạy vòng quanh cực đẹp.
Mặt tiền siêu rộng hơn 7m cực hiếm trong tầm giá.
Giá chỉ hơn 40 triệu/m², tặng nhà 2 tầng sẵn ở.
Phù hợp xây ở, đầu tư giữ tiền hoặc kinh doanh ...
Chính chủ bán nhà hải bối, đông anh
3
6.6 tỷ 73 m²
Nhà Riêng
3 2

X.Hải Bối, H.Đông Anh, HN

Chính chủ bán nhà Hải Bối Đông Anh.
Diện tích 73m², 2 tầng, mặt tiền 4m.
Đường ô tô vào tận cửa khu dân cư an ninh, yên tĩnh.
Giá chỉ 6,6 tỷ sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay.
Gần cầu Nhật Tân, đi trung tâm Hà Nội chỉ 15 phút.

Liên hệ chính chủ: .
HÀNG CỰC HIẾM TẠI ĐÔNG ANH
Chính chủ gửi bán mảnh đất cực đẹp tại Thôn Đông Trù, xã Đông Hội, Đông Anh vị trí vàng tiềm năng tăng giá mạnh mẽ:
Diện tích: 56.4m² vuông vức, khổ đất cực đẹp
Mặt tiền siêu rộng: 7m hiếm có khó tìm
Đường trước nhà rộng, ô tô đỗ cửa thoải mái
Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ
Vị trí đắt giá:
Gần Vin Cổ Loa tâm điểm phát triển mới của Đông Anh
Kết nối nội đô dễ dàng ...
Bán đất kim nỗ đông anh ô tô ngõ thông 86m chỉ 5,8 tỷ
3
5.8 tỷ 86 m²
Đất Riêng

X.Kim Nỗ, H.Đông Anh, HN

_ Vị trí bìa làng gần trường học, chợ gần đường lớn kéo dài,giao thông thuận tiện đi cầu nhật tân hoặc thăng long
_ đường nhựa đẹp, đất vuông góc, hàng xóm thân thiện
_ Sổ đỏ chính chủ phun thổ cư vuông góc
_ Liên hệ Mr Thọ để xem đất
Bán đất tại phan xá, uy nỗ, đông anh, 7 tỷ, 82 m2, chính chủ giá tốt
3
7 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Phan Xá, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Nằm tại Đường Phan Xá, Xã Đông Anh, Hà Nội, trước đây Huyện Đông Anh, Hà Nội, mảnh đất lý tưởng với diện tích 82m², giá 7 tỷ VND.

+ Đất nền thổ cư, pháp lý đầy đủ.
+ Hướng tốt, phong thủy thuận lợi.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.
+ Tiện ích đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh...

Địa điểm xung quanh:
+ Cách công viên tổ 4 chỉ vài phút đi bộ.
+ Gần các siêu thị: điện máy Trần Anh Đông Anh, siêu ...
Cần bán 50m2 (3,25x15,40) đất đông trù, đông hội. đường rộng 2,3m cách vin cổ loa 800m
4
5.25 tỷ 50 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Cần bán 50m² (3,3 x15,2) đất Đông Trù, Đông Hội. Đường rộng 2,3 m cách Vin Cổ Loa 800m,
cách đường Trường Sa 150m. Cách đường chính 10M, gần trường chuyên Ngô Quyền, gần Nhà Thi đấu Thể thao Đa năng, Trường Cao đẳng nghề....
Giá 105 triệu/m2
Liên hệ Mr Dũng
Chính chủ, cò đất miễn gọi mất thời gian.
Bán Đất Thổ Cư 55.2m² Tại Thôn Mai Hiên, Xã Mai Lâm (Cũ), Đông Anh - Cơ Hội Đầu Tư Hấp

Loại hình: Đất thổ cư
Đặc điểm: Lô góc 2 mặt đường, ô tô đỗ cửa.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Vị trí chiến lược: Nằm gần sông, gần cầu Đông Trù và dự án Vinhomes Cổ Loa. Đặc biệt, với vị trí gần cầu Tứ Liên đang được xây dựng, tiềm năng tăng giá của khu vực này là rất lớn, giúp cư dân ...
Bán nhà mặt phố kinh doanh tại chợ lắp ghép
3
5.2 tỷ 40 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường 3, Tt.Đông Anh, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Ngân Vu (1 tin đăng)
sốt bán nhà4 tầng mặt phố Kinh doanh tại đường chợ lắp ghép tổ 25tt đông anh cũ

Đặc điểm nhà kinh doanh đa mặt hàng

Nhà cách chợ lắp ghép 100 m
Cách quốc lộ 3 chỉ 100 m
Các trường học ở bán kính đi bộ đến trường
Rất thuận tiện
Hiện tại chủ đang rất cần bán .
Giá rẻ hơn nhiều
Ace kinh doanh chưa có mặt là cơ hội có 102 thời điểm này
Cần sang tên mảnh đất 92m2, 4.6m, 5.8 tỷ, nở hậu, ô tô, thông, việt hùng, đông anh.
6
5.8 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Việt Hùng, X.Việt Hùng, H.Đông Anh, HN

Cần sang tên mảnh đất 92m², 4.6m, 5.8 tỷ, nở hậu, ô tô, thông, Việt Hùng, Đông Anh.
+ Đất đẹp, nở hậu. Ô tô vào đất.
+ Ngõ thông, rộng, thoáng, cách đường liên xã chỉ 100m.
+ Sau quy hoạch mở đường 11m. Tiềm năng giá trị tăng gấp bội.
+ Sổ sách pháp lý cất két chờ khách sang tên.
+ Chủ cần bán gấp nên nhà e Hồng kết nối.
CẦN BÁN MẢNH ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG ÔTÔ THÔNG NGÀY SÁT DỰ ÁN ĐƯỜNG QL3 MỚI. DT: 62,3M TẠI MẠCH TRÀNG Đ-ANH.