Bán đất mặt tiền tại Huyện Đông Anh, Hà Nội giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ô tô tránh, 76m2 đất tại nguyên khê đông anh, mt 5m giá 6,95 tỷ
6
6.95 tỷ 76 m²
Đất Mặt Tiền

X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Cần bán mảnh đất 200m ra trục đường Nhật Tân Nội Bài:
+ Vị trí: Mảnh đất bán thuộc thôn Đồng xã Nguyên Khê cũ, nay là xã Phúc Thịnh.
- Cách cầu Nhật Tân 5km sang phố nhanh chóng
- Cách sân bay Nội Bài 7km giao thông thuận lợi
- Đối diện mảnh đất dự án đang xây dựng
- Trường cấp 1, 2, 3 xã Phúc Thịnh cách 500m, chợ Lắp ghép 1km thuận lợi sinh hoạt.
- Trung tâm thị trấn Đông Anh 3km
+ Thông tin ...
Bán đất dục tú 57m mt đẹp ngõ thông
3
5.25 tỷ 56 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Xã, X.Dục Tú, H.Đông Anh, HN

BÁN ĐẤT DỤC TÚ 57M MT ĐẸP NGÕ THÔNG

*Anh chị tìm mảnh diện tích vừa phải nhưng mặt tiền rộng thì không nên bỏ qua:

- 56m đất ở lâu dài.
- Mặt tiền hơn 5m cực kỳ thoáng. - Ngõ thông 3m, ô tô vào tận cửa.

* Vị trí thuận tiện di chuyển, tiềm năng tăng giá ổn định.
* Giá nhô 5 t.ỷ.
Gọi ngay:
Bán lô đất 2 mặt tiền ô tô 7 chỗ vào nhà gần vinhomes cổ loa
5
6 tỷ 50 m²
Đất Mặt Tiền

X.Xuân Canh, H.Đông Anh, HN

Chính chủ cần bán lô đất tại thôn Xuân Canh, xã Đông Anh, Hà Nội
Thông tin lô đất:
Vị trí: Thôn Xuân Canh (gần chợ Xuân Canh), xã Xuân Canh, huyện Đông Anh, Hà Nội.
Diện tích: 50m².
Đặc điểm: Lô góc, 2 mặt tiền/thoáng.
Kích thước: Mặt tiền 4.45m, chiều dài 11.4m.
Hạ tầng: Đường trước nhà rộng 5m, thông thoáng, ô tô 7 chỗ ra vào thoải mái.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích & ...
Bán đất cán khê nguyên khê đông anh. ô tô tránh mặt tiền rộng, cần bán gấp
3
6.4 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Tựu, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Người đăng: YẾN (1 tin đăng)
ĐẤT ĐẸP CÁN KHÊ NGUYÊN KHÊ ĐÔNG ANH. Ô TÔ TRÁNH MẶT TIỀN RỘNG, CẦN BÁN GẤP

Vị trí cực sáng tại Cán Khê Nguyên Khê Đông Anh
Diện tích đẹp: 100m
Mặt tiền rộng 6m cực kỳ hiếm trong phân khúc
Đường Trải nhựa trước đất ô tô tránh thoải mái
Chỉ 200m ra trường học các cấp, UBND xã, chợ dân sinh
Khu dân cư đông đúc, tiện ích phủ kín, ở sướng kinh doanh thuận lợi .

Giữ tiền đầu tư dài hạn ...
Phân lô  ô tô ngủ trong đất  chính chủ gửi bán lô đất 70m2 x mt 4m vuông vắn tại vân trì vân nội
5
5.5 tỷ 67 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 23B, X.Vân Nội, H.Đông Anh, HN

VÂN TRÌ - VÂN NỘI ĐẤT PHÂN LÔ- CHỈ HƠN 70TR/M CHO KHÁCH THIỆN CHÍ!!

-Chính chủ gửi bán thửa đất đẹp
- Diện tích: 67.5M x MT 4M full thổ cư.
- Đường trước đất rộng 4m ô tô vào tận đất.
- Khu dân trí cao đầu tư giữ tiền cực tốt
- Giá mềm nhất khu vực, anh chị mua nhanh chọn được lô đẹp nhé ạ.
- Sổ chính chủ , sẵn sàng giao dịch ngay
Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền trục chính thôn lê xá, xã đông anh, tp hà nội.
5
6.5 tỷ 50 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Xá, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Vị trí đẹp tại thôn Lê Xá, xã Đông Anh, TP Hà Nội
Diện tích 50m² đất vuông vắn, cực kỳ thoáng đẹp

Ưu điểm nổi bật:
* Lô góc 2 mặt tiền hiếm có, thoáng sáng
* Nằm trên trục chính, ô tô tránh nhau thoải mái
* Đường thông tứ phía, giao thông thuận tiện
* Phù hợp ở lâu dài, kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời
* Khu dân cư văn minh, tiềm năng tăng giá mạnh

Tiện ích xung quanh:
* Đầy đủ chợ, trường học, ...
Hiếmgần vin cổ loa 65tr/m2 vf6 qua đất .mt rộng 5,5m .cổ loa đông anh .80m2 gần đông trù
6
5.25 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cổ Loa, X.Cổ Loa, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Hà An (7 tin đăng)
Hiếm-Gần Vin Cổ Loa 65tr/m² VF6 qua đất .MT rộng 5,5m .Cổ Loa Đông Anh .80m² gần Đông Trù

- Giá đẹp đầu tư

- Khu an ninh tốt ở sướng

- Sang nội thành 15p

- 7p qua Vin Cổ Loa , cầu Tứ Liên
- 10p qua cầu Đông Trù , cầu Nhật Tân

LH Hà An : để nhận thêm thông tin nhà đất
Chính chủ gửi bán đất mai lâm mặt tiền rộng đẹp
4
5.15 tỷ 50 m²
Đất Mặt Tiền

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Chính chủ gửi bán lô đất ngõ thông oto vào nhà
Diện tích 50m , mặt tiền 5m vuông đẹp
Cách khoảng 50m ra trục chính oto tránh
Vị trí ngay gần đường chân đê di chuyển ra cầu đông trù chỉ 3p .
Sổ đỏ cất két giao dịch ngay
Chính chủ cần bán lô góc 2 mặt tiền  trục chính lê xá  chỉ 6.x tỷ
3
6.5 tỷ 50 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Xá, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

- Lô góc 2 mặt tiền
- ô tô vào tân đất
- Ngõ thông
Bán nhanh 93.5m2 đất 2 mặt tiền xã thư lâm (xuân nộn) giá tốt nhất thị trường
5
5.85 tỷ 93 m²
Đất Mặt Tiền

X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Lê Hoa (1 tin đăng)
Bán nhanh 93.5m² đất, mặt tiền 6.5m khổ đẹp
Xuân Nộn, Xã Thư Lâm, Hà Nội - Huyện Đông Anh, Hà Nội cũ
phù hợp cho người an cư hoặc đầu tư sinh lời cao.

- Diện tích: 93.5 m2
- Giá: 62,567 triệu / m² trong khi xung quanh 65-70tr
- Hướng cửa chính: Đông
- Chiều ngang mặt tiền: 6.5m
- Pháp lý: Sổ hồng
- Đất thổ cư, có thể xây dựng tự do
Bán đất đẹp tại đông ngàn, 5,1 tỷ, 67,5m2, mt = hậu 4,5m, đường ô tô, vị trí đẹp, co2 thoáng
5
5.1 tỷ 67 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đông Ngàn, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Đất nền cực chất ở tại Đông Ngàn, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội, với diện tích 67,5m², giá chỉ 5,1 tỷ. Mặt tiền rộng 4,5m, đường vào 3m, rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở, hoặc đầu tư sinh lời cao. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

+ Phong thủy tốt, hướng Tây cực đẹp, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng thuận lợi cho việc thiết kế nhà...

Gần các dự án ...
Gia đình chủ nhà cần tiền mua nhà cho con định cư tại Canada nên cần bán rất gấp. Giá cả thương lượng mạnh cho người thiện chí mua. Đất đẹp như tờ A4 , ngách xe máy tránh nhau quay đầu thoải mái
- Tầm tiền 6 tỷ không có lô nào phù hợp hơn tại thị trấn Đông Anh như lô này
- Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch
- Cần đường đôi quy hoạch , gần khu đô thị đẳng cấp Happy Land Đông Anh , trường học các ...
Bán gấp 82.2m2 xuân canh mặt tiền 7m giá chỉ 7 tỷ khu dân cư văn minh
3
7 tỷ 82 m²
Đất Mặt Tiền

X.Xuân Canh, H.Đông Anh, HN

Bán gấp 82.2m² Xuân Canh MT 7m giá chỉ 7 tỷ.

Vị trí: Xuân Canh Đông Anh.
Khu dân cư văn minh Hàng xóm thân thiện An ninh đảm bảo.
Diện tích: 82.2m².
Mặt tiền: 7m (hiếm cực đẹp để xây nhà hoặc chia lô).
Giá chỉ: 7 tỷ (thiện chí, cần bán nhanh).

Lợi thế nổi bật:
Mặt tiền rộng 7m xây biệt thự mini hoặc nhà 2 mặt thoáng cực đẹp.
Phù hợp ở lâu dài, làm văn phòng, đầu tư giữ tiền.
Gần khu phát triển ...
Bán đất chính chủ  lê xá, mai lâm  đông anh 80.2m  mặt tiền 7.2m  sát cầu đông trù
3
5.85 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ LÊ XÁ, MAI LÂM ĐÔNG ANH 80.2M MẶT TIỀN 7.2M SÁT CẦU ĐÔNG TRÙ
Thông tin: Diện tích 80.2m² (Dài 11m, Mặt tiền 7.2m). Ngõ nông, cách cầu Đông Trù chỉ 600m.
Ưu thế: Đất vuông đẹp, hướng Đông Bắc. Vị trí đang phát triển mạnh, đón sóng cầu Tứ Liên kết nối thẳng Hồ Tây.
Tiện ích: Gần ngay chợ và trường học, giao thông đi lại cực thuận tiện.
Giá: 5 tỷ 850 triệu (Có ra lộc).Sổ ...
Cần bán 99m2 đình trung, thư lâm , 2 mặt tiền , ngõ thông, ô tô tải thoải mái
3
5.74 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 3, X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

Người đăng: E Giang (4 tin đăng)
Chính chủ gửi bán 99m² Đình Trung, Thư Lâm ,( Xuân Nộn )
- Đường rộng gần 4m ô tô tải đi thoải mái , đỗ cửa
- 2 mặt tiền 1 đường chính và đường cạnh rộng 2m
- Đất ở 100% , sổ đỏ sẵn sang tên , pháp lý đảm bảo
- cách 250m tới dự án khu công nghiệp Đông Anh, và dự án khu đấu giá Đình Trung
- Cách 500m tới trường học các cấp và chợ Kim
- Cách Cầu Nhật Tân ; 15km
- Giá thương lượng mạnh với chính ...
Lô đất hiếm trung tâm lê xá, đông anh giá đầu tư diện tích 58,8m mặt tiền 4m .
5
5.5 tỷ 58 m²
Đất Mặt Tiền

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

LÔ ĐẤT HIẾM TRUNG TÂM LÊ XÁ, ĐÔNG ANH GIÁ ĐẦU TƯ

Diện tích: 58,8m
Mặt tiền: 4m vuông vắn đẹp
Hướng: Đông Nam mát mẻ
Đường: 2,3m thông thoáng, dễ di chuyển

Vị trí: Thôn Lê Xá Đông Anh (Mai Lâm cũ)
Cửa ngõ trung tâm xã Đông Anh kết nối cực thuận tiện
Cách cầu Đông Trù & trục Trường Sa chỉ ~1km
Khu dân cư đông đúc an sinh ổn định

Điểm cộng đầu tư:

* Bao quanh bởi các đại đô thị: ...
Bán đất chợ sa cổ loa đông anh  80m2  mặt tiền 8m  sát cầu tứ liên  giá tốt 86 triệu/m2
6
6.88 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cổ Loa, X.Cổ Loa, H.Đông Anh, HN

VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH SÁT CHỢ SA CỔ LOA MẶT TIỀN RỘNG 8M HIẾM CÓ.

Chính chủ gửi bán mảnh đất thổ cư đẹp xuất sắc tại khu vực Chợ Sa, xã Cổ Loa, Đông Anh. Vị trí lõi dân cư, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng kinh doanh và tăng giá cực lớn.

Diện tích: 80m² (Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn).

Mặt tiền: Rộng 8m (Cực kỳ hiếm, lý tưởng để xây biệt thự phố hoặc chia làm 2 lô).

Hạ tầng: Đường trải nhựa (Asphalt) ...
Cần bán gấp 76m2 mt hậu 5,8m giá 85tr/m2 đường rộng 6m, cách trục chợ vân trì 100m vân nội đa  hn
3
6.46 tỷ 76 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vân Nội, X.Vân Nội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ nhờ bán.
76m² MT hậu 5,8m khổ thửa đẹp.
Giá 85tr/m² có thương lượng.
Đường oto tránh nhau luôn.
Cách đường Vân Trì khoảng hơn 100m.

Vị trí thôn Viên Nội, Xã Vân Nội cũ.
Xã Phúc Thịnh mới.
Gần các trung tâm lớn, phố Vân Trì.
Chợ Vân Trì QL 23B chỉ vài trăm mét.

QL 5 đường Hoàng Sa, Trường Sa khoảng 2km.
Cầu nhật tân nội thành chỉ 5 10 phút chạy xe.
AC QT LH gặp chính chủ.
SDT.
Xin cảm ...
Từ 0 tới 18 của 18

Xem quy hoạch tại H. Đông Anh, Hà Nội

Bán đất mặt tiền Huyện Đông Anh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Huyện Đông Anh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Huyện Đông Anh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Huyện Đông Anh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Huyện Đông Anh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm