Mua bán nhà đất tại dự án LUMIÈRE Essence Peak, Huyện Đông Anh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Quỹ căn độc quyền đẹp nhất lumière cổ loa  view hồ  tầng cao  giá tốt thị trường  0855 448 ***
12
12.18 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
3

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Quỹ căn Lumière Cổ Loa giá tốt nhất hiện tại - hội tụ những căn đẹp nhất với view nội khu và hồ bơi đắt giá.
Đa dạng từ 1PN + 1 đến 4PN + 1, phù hợp cả khách ở và đầu tư.
- Căn hộ: Y3 - 24 - 15A, 1PN + 1, DTTT: 50 m², giá 9.139 tỷ.
- Căn hộ: Y2 - 27 - 09, 3PN, DTTT: 79.6 m², giá 12.184 tỷ. (view hồ bơi giá tốt).
- Căn hộ: Y3 - 34 - 06, 2PN + 1, DTTT: 80.4 m², giá 11.995 tỷ.
- Căn hộ: Y2 - 1X - ...
Độc quyền giá tốt 150 căn lumiere essence peak từ studio đến 4pn thang máy riêng  view hồ 32ha
9
8.5 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Quỹ căn VIP 2 toà mặt hồ Vin Cổ Loa trực diện trung tâm triển lãm chiết khấu cực khủng 18%, hỗ trợ vay miễn lãi 41 tháng. Hotline tư vấn call/zalo: .

- Căn Studio - Giá từ 4.47 tỷ.
- Căn 1PN - Giá từ 4.6 tỷ.
- Căn 2PN - Giá từ 7.1 tỷ.
- Căn 3PN - Giá từ 11 tỷ.
- Đặc biệt căn 3PN - 4PN LIFT (VVIP có thang máy riêng).

* Thanh toán theo tiến độ: Chỉ 10%/quý.
- Thanh toán sớm chiết khấu 18%.
- Vay ...
Căn góc 3pn cao cấp tầng trung view sông hồng, cầu nhật tân, ngay cạnh hồ thiên nga. cách hồ tây 7p
11
11.6 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
3 2

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn hộ cao cấp 3PN tầng trung view sông Hồng tại phân khu Lumiere Esssence - kiệt tác cuối cùng tại Khu đô thị Vinhomes Cổ Loa.
Giá 11,6 tỷ tầng 1x
Căn góc thoáng đẹp, view triệu đô
Vào trung tâm thủ đô chỉ 7-10p
Ngay cạnh Công viên Xứ sở Thần tiên và Trung tâm Triển lãm Quốc gia
Siêu phẩm căn góc 3pn tầng trung đẹp view hồ tây  sông hồng  thành phố và ánh hoàng hôn rực rỡ
11
12.06 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
3 2

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn hộ 3PN view toàn cảnh Hồ Tây - Sông Hồng - thành phố và ánh hoàng hôn rực rỡ chị đã có chưa?
Mã căn: Y2 - 21.
DT thông thuỷ: ~78m² | 3PN 2WC | Thiết kế Bếp riêng | góc.
Tầm view triệu đô: Góc view mãn nhãn với toàn cảnh trước mặt là cảnh quan dọc Sông Hồng, hồ Tây, toàn cảnh thành phố và hoàng hôn thơ mộng.
Giá vay có HTLS 3 năm: 14,5 tỷ - Vốn tự có ban đầu chỉ 3,5 tỷ trong 3 năm với 3 không ...
Bán cc 4pn, 4wc tại lumière essence peak, 31,5 tỷ, 200m2
6
31.5 tỷ 200 m²
Nhà Chung Cư
4 4

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn hộ chung cư 4 phòng ngủ tại LUMIÈRE Essence Peak, Xã Đông Anh, Hà Nội (cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội) đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 200m², căn hộ này cực kỳ rộng rãi và thoải mái, phù hợp cho các gia đình hoặc nhóm bạn. Chất lượng xây dựng đỉnh cao từ Masterise Homes, đảm bảo không gian sống hoàn hảo.

+ Giá chỉ 31,5 tỷ, một mức giá xứng đáng cho không gian sống đẳng cấp.
+ Căn hộ hướng ...
Siêu phẩm 3pn  thang máy riêng  view hồ tại trung tâm vinhomes cổ loa  đông anh
5
14 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
3 2

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

THÔNG SỐ CĂN HỘ:
Diện tích: 92,4m²
Căn góc panorama 2 mặt thoáng (Tây Nam Tây Bắc )
GIÁ TRỊ KHÁC BIỆT
Thang máy riêng tận cửa đặc quyền hiếm trong phân khúc
Không gian sống biệt lập sang trọng khẳng định vị thế
Căn góc ánh sáng & gió tự nhiên tràn ngập

VIEW SÔNG HỒNG, CẦU NHẬT TÂN

Tiện ích All In One: Bể Bơi 4 mùa, khu vui chơi trẻ em, Phòng Gym...
Trung tâm mới của cộng đồng tinh ...
Căn hộ 4pn private lift view hồ tại vinhomes cổ loa  đông anh  hà nội
4
33 tỷ 182 m²
Nhà Chung Cư
4 3

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

THÔNG SỐ CĂN HỘ:
Diện tích: 181.6 m²
Căn góc panorama 2 mặt thoáng (Tây Nam Đông Nam)
GIÁ TRỊ KHÁC BIỆT
Thang máy riêng tận cửa đặc quyền hiếm trong phân khúc
Không gian sống biệt lập sang trọng khẳng định vị thế
Căn góc ánh sáng & gió tự nhiên tràn ngập

VIEW TRIỆU ĐÔ ĐỈNH CAO
Trung tâm Triển lãm Quốc gia (VEC)
Bình minh và hoàng hôn trực diện mặt Hồ Thiên Nga 32ha
Ngắm pháo hoa Quốc ...
Bán 69,9m căn chung cư lumiere essence peak giá chủ đầu tư view hồ thoáng mát
7
Thỏa thuận 65 m²
Nhà Chung Cư
2 1

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

LUMIÈRE ESSENCE PEAK TUYỆT TÁC SỐNG XANH GIỮA LÒNG ĐÔ THỊ
Bạn đang tìm một nơi không chỉ để ở mà là nâng tầm phong cách sống?
Lumière Essence Peak chính là lựa chọn dành cho những khách hàng tinh hoa nơi mỗi căn hộ là một chuẩn mực sống đẳng cấp.
QUY MÔ GIỚI HẠN CHỈ 450 CĂN HỘ
Sản phẩm đa dạng, đáp ứng mọi nhu cầu:
Căn 1 phòng ngủ
Căn 2 phòng ngủ
Căn 3 phòng ngủ
Căn 4 phòng ngủ
Duplex sang ...
Căn hộ 2 ngủ vốn chỉ cần 25% ( 1,8 tỷ ) đã là cư dân tinh hoa tại vinhomes cổ loa
20
9.88 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

CĂN 2PN VIEW SÔNG HỒNG LUMIÈRE ESSENCE PEAK
Dành cho khách hàng 3550 tuổi đang tìm kiếm một nơi sống đẳng cấp, riêng tư và giữ giá trị tài sản bền vững theo thời gian.

Thông tin căn hộ:
Mã căn: Y2-11-21
Loại căn: 2 phòng ngủ
Diện tích thông thủy: 60.9m²
Hướng Tây
Tầm view trực diện Sông Hồng cực thoáng

Giá Full: 9.877 tỷ
Giá thanh toán sớm: 8.161 tỷ

VÌ SAO KHÁCH 3550 TUỔI RẤT PHÙ ...
Siêu phẩm 3pn lumier esence peak cổ loa, thang máy riêng biệt đẳng cấp sống riêng tư 0914 739 ***
4
16 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
3

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Dự án: Lumier Essence Peak Cổ Loa, Đông Anh.
Loại căn: 3 phòng ngủ cao cấp.
Diện tích: 93,1m².
Căn số: 15A.

Điểm đặc biệt hiếm có:

Thang máy riêng hoàn toàn độc lập đảm bảo sự riêng tư và đẳng cấp.

Thiết kế 3PN rộng rãi, tối ưu không gian sống.

Căn đẹp, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ.

Giá thanh toán chỉ: 16 tỷ.

Chính sách tài chính hấp dẫn:
Hỗ trợ vay 50% - 70% giá trị căn hộ.
Ân hạn nợ ...
Chính chủ bán căn 18 lumiere cổ loa view hồ, không chênh, mua trực tiếp chủ đầu
4
8.3 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Lumière Series căn hộ siêu đẹp tầng trung 18 - 22.
Căn hộ số 18 diện tích 61.6m².
Hướng bc Đông Nam, hướng mát, nhìn hồ và triển lãm cổ loa, cầu Tứ Liên.

Đặc biệt ký HDMB trực tiếp và không phải mua chênh thêm bất cứ chi phí nào.

Thời gian bàn giao dự kiến: Quý 3/2028.
Chính sách ưu đãi.

Chiết khấu lên tới 18%.

Thanh toán sớm: Chiết khấu 17%.
Thanh toán theo tiến độ: Chiết khấu 8%.
Hỗ trợ vay ...
Hoa hậu 2n+1 tòa peak 2 trục 06 dt 87m2 view thẳng hồ thiên nga, giá gốc ko chênh tầng siêu đẹp.
7
Thỏa thuận 87 m²
Nhà Chung Cư
1 1

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Em Liễu PKD F1 Masterisehomes bán độc quyền căn Y3- 2x- 06 là căn 2N+1 view thẳng hồ thiên nga đẹp nhất Lumiere Essence Peak, thuộc khúc căn hộ hàng hiệu đẳng cấp nhất dự án phiên bản giới hạn cuối cùng, tiện ích 6* chuẩn khách sạn, khẳng định vị thế độc tôn cho gia chủ. LH .
---------
Căn Y3- 2x- 06 (tầng số lộc siêu đẹp)
- Ban công Tây Nam, thiết kế 2PN vuông vắn, ban công rộng đẹp.
- Phù hợp ...
Căn 11 tòa peak 1 giá tốt còn tầng đẹp 1x giá hơn 8 tỷ, trung tâm lumiere hồ 32ha,  0946 455 ***
9
7.3 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Lumiere Essence Peak Cổ Loa, vị trí đẹp và thiết kế biểu tượng của Vinhomes Global Gate Cổ Loa.
Sở hữu căn 2 ngủ nhỏ nhất tòa nhưng view và vị trí vô cùng đắc địa.
Trục căn 11 hướng Đông Bắc dự án, tầm view thoáng vô hạn vô cùng đẹp, trung tâm trục Vành Đai 2.
Dt tim tường: 64m².
DT thông thủy: 57,1m².
Hướng cửa: Tây Nam.
Ban công: Đông Bắc thoáng mát và không bị chắn view.
Một trong những căn ...
Bán căn 3pn thang máy riêng toà masterise essence peak  146m2  28 tỷ
8
28 tỷ 146 m²
Nhà Chung Cư
3

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn hộ chung cư cao cấp 3 phòng ngủ có thang máy riêng, view hồ, pháo hoa, trung tâm triển lãm quốc gia.
- Diện tích 146m².
- Giá bán thuần 28 tỷ.
Liên hệ nhận bảng giá căn: .
Vốn 1,2 tỷ sở hữu ngay căn chung cư lumiere hà nội  chỉ giành cho giới tinh hoa 5 % ở việt nam
11
7.61 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

VÌ SAO CĂN 1PN+ TẠI LUMIÈRE ESSENCE PEAK ĐANG ĐƯỢC KHÁCH 3555 TUỔI QUAN TÂM RẤT NHIỀU?

Ở độ tuổi 3555, khách hàng không còn tìm một căn hộ để ở tạm
Mà cần một nơi:
Sống thoải mái
Khẳng định vị thế
Giữ tài sản an toàn
Và tận hưởng cuộc sống mỗi ngày

Căn 1PN+ này đang đáp ứng đúng điều đó.

1. DIỆN TÍCH VỪA ĐẸP DỄ Ở NHẤT
Diện tích: 50.3m²
Thiết kế: 1PN+ tối ưu công năng

Không quá rộng ...
Căn 3n 12,1 tỷ trục 09, 79,6m2 tầng trung view sông, lumière essence peak cổ loa
9
12.18 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
3 2

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn 3PN view sông Hồng tầng đẹp, cơ hội vàng sở hữu & đầu tư.

Giá & phương án linh hoạt.

Giá niêm yết: 14,68 tỷ (đã gồm VAT & KPBT).
Giá TTS: 12,18 tỷ.
Giá TTTĐ: 13,51 tỷ.
Vay 50; 70%: 14,68 tỷ.
Ân hạn gốc & lãi 0% đến 06/2029.

Thông tin căn hộ.

Diện tích: 79,6m² (thông thủy).
Tầng: 27 vị trí đẹp, dễ thanh khoản, chỉ 16 căn/tầng.
Hướng: Đông Nam.
View: Sông Hồng, trung tâm triển lãm Quốc Gia ...
Căn 4pn 181,6 m2 vip tổng thống, thang máy riêng, 33, tỷ lumière essence peak, vinhomes cổ loa
13
33.62 tỷ 181 m²
Nhà Chung Cư
4 3

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

4PNL Private Lift Y3 - 2X - 03 LUMIÈRE Essence Peak.
Siêu phẩm diện tích lớn thang máy riêng - Duy nhất 21 căn hướng Đông Nam Tây Nam view hồ ngắm pháo hoa đỉnh cao.

Không đơn thuần là một căn hộ.
Đây là chuẩn mực sống của giới tinh hoa, nơi sự riêng tư không gian và đẳng cấp được cá nhân hoá tuyệt đối, nhưng vẫn kết nối với nhịp sống sôi động của lõi trung tâm mới.

Thông số căn hộ:
Diện tích: ...
Căn 3n 114,3m2 vip tổng thống, thang máy riêng, 18,84 tỷ lumière essence peak, vinhomes cổ loa
15
18.84 tỷ 114 m²
Nhà Chung Cư
3 3

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn hộ chung cư LUMIÈRE Essence Peak tọa lạc tại LUMIÈRE Essence Peak, Vinhomes Gloabal Gate Cổ Loa, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội), là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

+ Diện tích rộng rãi 114,3m² với thiết kế 3PN và 3WC.
+ Nội thất cơ bản đầy đủ với điều hòa, tủ quần áo...
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Đông Nam tạo không ...
Căn hộ cao cấp 1pn 4,45 tỷ lumiere essence 1 bước ra hồ thiên nga  mảnh ghép cuối cùng vin cổ loa
10
4.45 tỷ 36 m²
Nhà Chung Cư
1 1

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Em Hằng còn quỹ căn Lumière Essence Peak Vinhomes Cổ Loa giá tốt nhất thị trường chỉ từ 120tr/m² tuỳ căn và phương án thanh toán ạ.
Lumière Essence Peak gồm 2 toà chung cư cuối cùng của dự án Vinhome Cổ Loa nằm tại vị trí độc tôn ngay cạnh hồ Thiên Nga - công viên Xứ sở Thần tiên.
Đây là phiên bản nâng cấp của Lumiere với tiêu chuẩn bàn giao ở mức cao cấp nhất, mật độ cư dân thấp nhất, tiện ích ...
Chỉ còn 5 suất căn rẻ 500tr  1 tỷ, chung cư lumiere cổ loa. ban công view hồ, 6,666 tỷ/căn 2pn
13
6.67 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Duy nhất 1 căn 2PN hạng sang view hồ Lumiere Cổ Loa giá rẻ! Thang máy riêng, sổ vĩnh viễn, ban công Đông Nam full giá 6,666 tỷ. Cho thuê dòng tiền 39,162 triệu - 52,216 triệu/tháng.

* Có vị trí kim cương, kết nối giao thông thuận tiện:
- Chỉ 5 phút di chuyển sang Hồ Tây & Hồ Gươm.
- 10 phút di chuyển tới Sân Bay Nội Bài.
- Sở hữu Vincom và Grand World ngay trong nội khu.

* Giá chỉ 114tr/m² ...
Từ 0 tới 20 của 35

Xem quy hoạch tại H. Đông Anh, Hà Nội

Mua Bán Bất Động Sản dự án LUMIÈRE Essence Peak Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất dự án LUMIÈRE Essence Peak ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản dự án LUMIÈRE Essence Peak.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản dự án LUMIÈRE Essence Peak chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản dự án LUMIÈRE Essence Peak tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất dự án LUMIÈRE Essence Peak trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại dự án LUMIÈRE Essence Peak: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại dự án LUMIÈRE Essence Peak: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.