Bán căn hộ chung cư tại Huyện Đông Anh, Hà Nội giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ cận kề vinhomes cổ loa vị trí đắc địa, giá chỉ bằng 1 nửa vinhomes mà vô vàn tiện ích
9
5.1 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Quang (2 tin đăng)
Căn hộ 85m² toa River thiết kế 3 phòng ngủ cửa sổ của 3 phòng điều đón anh sáng tự nhiên thoáng mát...
- Nội thất cơ bản đầy đủ có 4 điều hoả, 2 vệ sinh, tủ quần áo, tủ bếp trên tủ bếp dưới anh chị mua về chỉ phải sắm thêm TV, tủ lạnh, máy giặt là đầy đủ.

- Pháp lý rõ ràng, sổ hồng trao tay khi thuận mua vùa bán giữa 2 bên được hoàn thành.

- Tiện ích nội khu đầy đủ phục vụ đủ mọi nhu cầu.

- Bể ...
Chính chủ bán căn a2101 tòa a2 chung cư master giá chủ đầu tư đã vào tiền ( 0843 197 ***)
5
5.38 tỷ 48 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Masteri Grand Avenue, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ bán
Căn A2X01 Tòa A2 Chung cư Master (LH )
Căn 2X01 (48.8 m²)
TTC 5.6 (112tr/m²) đã bao gồm VAT + KPBT
LH chính chủ
Bán căn hộ view đẹp nhất eurowindow  3 ngủ,2 wc  tầng trung, hướng đn  5 tỷ 5 có sẵn sổ bàn giao
5
5.5 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn hộ chung cư tọa lạc tại Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Anh, Hà Nội (cũ: Đông Anh, Hà Nội), với diện tích 85,1m², 3PN, 2WC, hướng Đông Nam. Giá bán 5,5 tỷ VND. ( có thương lượng )

Thông tin dự án:
Dự án Eurowindow River Park do Tập đoàn Eurowindow đầu tư, có tổng diện tích 5ha, mật độ xây dựng 40%. Dự án bao gồm 4 tòa chung cư cao cấp từ 33-39 tầng, 65 lô biệt thự liền kề, 138 lô ...
Một ngủ 45.1m2 view đẹp thành phố sân bay nội bài sông hồng chỉ 5.073tỷ lumiere, hotline 0946 455 ***
3
5.07 tỷ 45 m²
Nhà Chung Cư
1

Lumière Prime Hills, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Đầu tư căn nào Chốn an cư lý tưởng tại Lumière Prime Hills Cổ Loa nơi mỗi chiều hoàng hôn là một bản giao hưởng ánh sáng!
1 Căn hộ B1 - 29 - 07.
2 Diện tích: 45,1m² thiết kế 1PN linh hoạt, tối ưu không gian sống hiện đại.
3 View sân bay Nội Bài cực hiếm Thưởng ngoạn toàn cảnh bầu trời và chuyển động của thành phố.
4 Hướng Tây Bắc đón hoàng hôn Khoảnh khắc tuyệt đẹp mỗi ngày ngay tại chính căn nhà ...
Chính chủ bán căn 1pn đông nam đẹp nhất lumière prime hill 44,8m2, full nội thất cao cấp
19
6.09 tỷ 44 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vinhomes Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn hộ 1 phòng ngủ, diện tích 44,8m², thiết kế tối ưu công năng.
Hướng Đông Nam (cửa & ban công): Đón gió mát, ánh sáng tự nhiên, tiết kiệm năng lượng.
Nội thất bàn giao liền tường cao cấp: Sàn gỗ vân xương cá, thiết bị bếp & vệ sinh tiêu chuẩn 5*.

Vị trí & dự án:
Thuộc phân khu Lumière Prime Hill, trong đại đô thị Vinhomes Global Gate.
Quy hoạch đồng bộ: Hồ điều hòa, TTTM Vincom, trường học, bể ...
Chính chủ cần bán gấp căn 05 tòa m1 vinhomes cổ loa hướng view hồ điều hòa và trung tâm triển lãm
14
6.7 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Liê (9 tin đăng)
Căn 05 Tòa M1 view hồ điều hòa công viên Worderland đẹp nhất dự án.
- Giá bán: 6.7 tỷ chưa ký HĐMB vào tên HĐMB chính thức.
- Hướng Ban công: Tây Nam.
- Diện tích: 69m².
- Tầng 10 view thoáng đẹp.
- ALo liên hệ: .

Căn hộ Vinhomes Cổ Loa, The Cosmopolitan, MIK Group.
Chính chủ gửi bán căn góc 81,9m2 cực mát đông nam  đông bắc
7
5.1 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ gửi bán căn góc hướng mát
Diện tích: 81,9m² thiết kế 3pn2vs
Hướng cửa Tây Nam, ban công Đông Nam - Đông Bắc, hướng này cực mát, ở sướng
Nội thất như ảnh
Sẵn sổ công chứng ngay
Có hỗ trợ vay
Giá bán 5,1 tỷ bao phí sang tên
Liên hệ:
Nhà đẹp ở luôn! căn 2 ngủ  chung cư intracom vĩnh ngọc  giá 5.15 tỷ
5
5.15 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Intracom Riverside, X.Vĩnh Ngọc, H.Đông Anh, HN

NHÀ ĐẸP Ở LUÔN! CHUNG CƯ INTRACOM VĨNH NGỌC - NGAY ĐẦU CẦU NHẬT TÂN

- Căn 57m² - 2 ngủ đủ công năng

- Giá chỉ 5.15 tỷ (có thương lượng)

- Sổ đẹp ss giao dịch

Lh: - Thu Thuận
Chỉ còn 5 suất căn rẻ 500tr  1 tỷ, chung cư lumiere cổ loa. ban công view hồ, 6,666 tỷ/căn 2pn
13
6.67 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Duy nhất 1 căn 2PN hạng sang view hồ Lumiere Cổ Loa giá rẻ! Thang máy riêng, sổ vĩnh viễn, ban công Đông Nam full giá 6,666 tỷ. Cho thuê dòng tiền 39,162 triệu - 52,216 triệu/tháng.

* Có vị trí kim cương, kết nối giao thông thuận tiện:
- Chỉ 5 phút di chuyển sang Hồ Tây & Hồ Gươm.
- 10 phút di chuyển tới Sân Bay Nội Bài.
- Sở hữu Vincom và Grand World ngay trong nội khu.

* Giá chỉ 114tr/m² ...
Căn 3 ngủ dự án eurowindow rive park ,đã hoàn thiện full nội thất ,giá rẻ chủ cần tiền bán gấp
4
5.1 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn hộ chung cư 3PN, 2WC nằm ở Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Anh, Hà Nội - Huyện Đông Anh, Hà Nội cũ, với diện tích 82m, là một lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống hiện đại. Căn hộ được thiết kế cao cấp ,mang lại không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên.
- Diện tích: 82m
- Số phòng ngủ: 3PN
- Số toilet: 2WC
- Đã hoàn thiện full nội thất
Điểm nổi bật:
Căn hộ có pháp lý đầy đủ, phù hợp cho ...
Bán căn góc 3pn tầng trung đẹp nhất tòa park2 chỉ 5.4 tỷ sẵn sổ
8
5.4 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn hộ 3PN + 2VS thiết kế rộng thoáng
Căn góc 3 mặt thoáng diện tích 81.2m² tối ưu
Tầng trung đẹp, sổ hồng sẵn sàng giao dịch
Giá 5.4 tỷ có thương lượng
Chính chủ cần bán gấp căn 2pn  15 tòa m3 tầng 35 hướng đông nam view trung tâm triển lãm đẹp
9
7 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Liê (9 tin đăng)
Bán gấp căn 15 tòa M3 - Cosmopolitan dự án Vinhomes Cổ Loa.
- Tầng 35.
- Diện tích 73m² thông thủy.
- Hướng ban công ĐN - TN.
- Chuyển nhượng TTKQ chưa vào HĐMB.
- Giá HĐMB 7 tỷ.
- Bàn giao nội thất cao cấp của CĐT.
Bán nhanh trong tháng 11 inb: .
Bán căn hộ 3 phòng ngủ 98,6m toà river có sẵn sổ giá 5,8tỷ
7
5.78 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn hộ chung cư Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Anh, Hà Nội (Huyện Đông Anh, Hà Nội cũ) với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có 3 phòng ngủ + 2WC, diện tích 96.4m², giá 60 triệu / m², rất thích hợp cho gia đình. Nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ...

Điểm đặc sắc:
Căn hộ hướng Đông Bắc với ban công Tây Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt. Pháp lý ...
Bán căn hộ 3pn, 2wc, 72,9m2 tại eurowindow river park, 4,35 tỷ, đông anh, hà nội
11
5.1 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tuyệt đẹp tại Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Anh, Hà Nội (cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội). Căn hộ nằm trong khu đô thị Eurowindow River Park với đầy đủ nội thất, thiết kế hiện đại, hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.

+ Diện tích: 72,9m²
+ Số phòng ngủ: 3PN
+ Số phòng tắm: 2WC
+ Hướng cửa chính: Tây Nam
+ Hướng ban công: Đông Bắc
+ ...
Masteri grand avenue căn hộ 2 phòng ngủ thanh toán tiến độ rẻ nhất chỉ gần 5,8 tỷ
10
5.79 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Avenue, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Căn 2 ngủ Vinhomes Cổ Loa dưới 6 tỷ tốt nhất thị trường, quý 3/2027 nhận nhà.
------------------------------------------

- 52,6m² 2 ngủ 2 vệ sinh, toà A2 Masteri Grand Avenue.
- Hướng Tây Bắc view cầu Nhật Tân, tầng cao, dưới 40.
- Giá tiến độ 5,79 tỷ, bao phí sang tên, làm sổ và VAT.
- Đóng tiến độ 10% 3 tháng.
- Nhận nhà đóng 25% còn lại và phí bảo trì.
---------------------
Địa chỉ: Vinhomes ...
Bán căn 82m2 3pn2vs full đồ, view pháo hoa, trung tâm triển lãm. giá nhỉnh 5 tỷ ( có thương lượng )
5
5.1 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Bán Căn 82m² 3PN2VS #

- Thiết kế #3PN2VS
- Sẵn Sổ
- Full Đồ
- View Pháo Hoa , Trung Tâm Triển Lãm
Giá : 5.1 tỷ, Bao Phí ( có thương lượng )

Liên hệ (call/zalo) em hỗ trợ xem nhà)
Chính chủ gửi căn góc 82,2m2 chung cư eurowindow river park. nội thất đầy đủ, giá mềm.
6
5.1 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ gửi Căn góc: 82,2m² Chung cư Eurowindow River Park, nội thất đầy đủ, tiện ích đầy đủ không thiếu gì.

- Căn hộ số: CT2. 12A02 - tầng 12A/33 tầng + 3 tầng hầm.
- Hướng Tây Nam.
- 03 ngủ, 02 vệ sinh, 01 p.khách, 01 Bếp, 01 lô gia.
- Ngay sát Vinhome Cổ Loa, Trung tâm Truyển Lãm Quốc Gia, Chân cầu Đồng Trù. Đường dẫn lên cầu Tứ Liên sang thẳng Tây Hồ...tiện ích xung quanh quá đầy đủ chẳng ...
Bán căn hộ góc a. 3x03 căn góc diện tích 72,3m2 dự án mik cổ loa, mua trực tiếp cđt, giá từ 82tr/m2
4
5.94 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ cần bán căn hộ tầng cao view công viên, view Grand Expo và sông Hồng, Hồ Tây, Cầu Tứ Liên.
- Thông tin căn hộ:
- Mã căn: A. 3x - 03 (Y4. 3x - 03).
- Diện tích: 72,3m².
- Căn góc 2 mặt thoáng.
- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 lô gia.
- Tầm view tuyệt đỉnh có 1 0 2 sinh khí vượng lộc.
- Gía bán:
+ Thanh toán tiến độ: 6.457 tỷ ~ 89 triệu/m².
+ Vay ngân hàng: 6.725 tỷ ~ 93 triệu/m² (ưu ...
Bán căn 2pn góc toà y4 mik cổ loa trục 19
3
6.41 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Bán căn 2PN góc toà Y4 MIK Cổ Loa trục 19.
DT 72.6m².
Giá 6.41 tỷ.
LH .
Cần tiền bán cắt lỗ căn 1n + loại to, tầng trung, cắt lỗ 150 củ. toà m cđt mik dự án vin cổ loa
3
5.58 tỷ 51 m²
Nhà Chung Cư
1

Vinhomes Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Cần tiền bán cắt lỗ căn 1N + loại to, cắt lỗ 150 củ.
Toà M CĐT Mik tầng trung.
DT 51.3m².
Giá 5.584 tỷ.
LH .
Từ 0 tới 20 của 33

Xem quy hoạch tại H. Đông Anh, Hà Nội

Mua Bán căn hộ chung cư Huyện Đông Anh tháng 5/2026

 

Hiện nay xu hướng lựa chọn mua căn hộ chung cư Huyện Đông Anh tháng 5/2026 thay vì ở nhà đất, tương lai đây là xu hướng tất yếu, nên các dự án căn hộ chung cư luôn được các nhà đầu tư quan tâm. Vì nhiều ưu điểm khiến nhiều người thích ở chung cư hơn nhà đất có thể liệt kê như sau:

 

  • Cơ sở hạ tầng đồng bộ: hầu hết căn hộ chưng cư Huyện Đông Anh có quy mô lớn được đồng bộ hóa với các cơ sở hạ tầng khác như siêu thị, nhà hàng, cafe, khu vui chơi, bệnh viện, trường học… đem đến sự thuận tiện và nhiều tiện ích hơn trong cuộc sống cho mọi gia đình
  • An ninh tốt: Dù là căn hộ chung cư giá rẻ hay cao cấp thì an ninh vẫn luôn được thắt chặt và đảm bảo. Các căn hộ chung cư luôn có đội bảo vệ thường xuyên 24/24 giờ để đảo bảo cho sự an toàn.
  • Không gian thoáng đãng: không gian xung quanh các khu căn hộ chung cư Huyện Đông Anh cực kỳ thoáng đãng, nhiều cây xanh, các căn hộ được thiết kế tràn ngập ánh sáng và khí trời góp phần mang đến không gian thoải mái và thoáng đãng.