Mua bán nhà đất tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 21.000 m2 đất vườn cạnh sân golf vinpearl củ chi có hoa hồng 3% cho môi giới. gồm 03 sổ riêng
5
41.79 tỷ 21000 m²
Đất Trang Trại

X.Tân Thông Hội, H.Củ Chi, HCM

Lô đất view hồ nhà máy nước Kênh Đông, cách sân golf Vinpearl Củ Chi 500m, khu đô thị Vinhomes Sài Gòn Park 700m.
Pháp lý: Đất vườn đang vay ngân hàng.
Đất đẹp, cao ráo, đã san lấp và đắp bờ bao, đường vào đất xe tải rất rộng rãi giáp tường rào nhà máy nước Kênh Đông.
Bán nhà riêng chính chủ, 60m2, chắc chắn, ô tô vào nhà, sầm uất kinh doanh
7
21 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
5 3

Phố Chùa Hà, P.Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, HN

Người đăng: Nam (1 tin đăng)
- Bán nhà riêng 55m² sổ đỏ, diện tích đất sử dụng thật 60m², nhà xây mới từ 2020, cải tạo sửa mới 2025. Chủ nhà là người cần thận, nên xây dựng và sửa chữa rất cẩn thận.
- Ngõ mặt chính to 5-6m, ô tô vào nhà.
- Mặt sau nhà cũng là ngõ xe máy, nên rất thoáng.
- Khu vực sầm uất kinh doanh, cách ga tàu điện cao tốc 10m, cách mặt đường to Chùa Hà chỉ 3-4m; Cách đường to Cầu Giấy cũng chỉ 5m; gần các ...
Bán cặp đất mt dương tự minh dt 180m2 ngang 9m sát hồ nghinh
3
45 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dương Tự Minh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chủ bán gấp cặp đất Dương Tự Minh sát Hồ Nghinh diện tích 180m² - đường 10m5.
Vị trí vàng ngay Trung Tâm Tài Chính Quốc Tế phố biển đắc địa, khai thác cực mạnh.
Diện tích: 180m².
Ngang: 9m vuông vức đẹp.
Đường 10.5m + vỉa hè 7.5m tiêu chuẩn vàng khu biển.
Lợi thế nổi bật:
Quỹ đất hiếm ngay tuyến phố du lịch biển.
Thích hợp xây căn hộ khách sạn homestay tòa dịch vụ.
Khu vực luôn hút khách du lịch, ...
Bán lô biệt thự kdc đại học bách khoa quận 9 ngang 27m diện tích 714m2 giá chỉ 50tr/m2
3
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9 Diện tích 714m² giá chỉ 50tr/m².
DT ngang 27m x26,5 tổng 714m² có 200m² thổ cư.
Sổ cá nhân.
Gía 50tr/m² thương lượng anh chị thiện chí LH Linh.
6, bán ccmn trần bình  xây mới  21 pkk  2 mặt ngõ  full nội thất  cđt uy tín
5
21.9 tỷ 64 m²
Nhà Riêng
21 21

Phố Trần Bình, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN

- Bán CCMN Trần Bình, phường Mai Dịch, Cầu Giấy cũ (nay phường Từ Liêm). Đang xây mới, CĐT uy tín, full nội thất, đầy đủ PCCC và GPXD. Diện tích 64m², 8 tầng, mặt tiền 4m. Giá 21.9 tỷ.
- Vị trí đẹp, khu vực xung quanh nhiều trường ĐH cho thuê lúc nào cũng full phòng.
- Hiện trạng nhà đã hoàn thiện thô dự kiến 1 tháng là bàn giao.
- Thiết kế 8 tầng:
+ T1: để xe
+ T2,3,4,5: mỗi tầng 4 phòng kk
...
Chuyên d'edge tổng hợp giỏ hàng không thiếu căn nào với giá rẻ nhất thị trường, 4pn giá từ 18 tỷ
21
29 tỷ 188 m²
Nhà Chung Cư
4 4

D'Edge Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

* Phòng kinh doanh Dedge Thảo Điền xin gửi đến quý khách hàng giỏ hàng cập nhật mới nhất, giá tốt nhất thị trường.
* Chúng tôi chuyên bán căn hộ loại 1PN đến 4PN và Penthouse tư vấn nhiệt tình - hỗ trợ ngân hàng lãi suất thấp (Vay tối đa 60 - 70%). Chi tiết từng loại diện tích + GIÁ BÁN xin vui lòng liên hệ. Xin cảm ơn.
* Công ty BĐS chuyên cập nhật chuyển nhượng/cho thuê mỗi ngày. Khách hàng ...
Chính chủ cần bán biệt thự 425m2 thương phẩm sang tên sổ đỏ, sát đường trục chính 24m kđt hà phong
6
23.38 tỷ 425 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự 425m² khu đô thị Hà Phong
- Sổ đỏ chính chủ, đất thương phẩm sang tên ngay không phải xây dựng nhà, tự thiết kế xây dựng
- Đường rộng 11m, cách trục chính 24m chỉ 20m, mặt tiền 20,5m
- Vị trí đắc địa, khu dân cư đông đúc, dân trí cao
- Giá rẻ nhất khu vực chỉ 55tr/m có thương lượng
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ em Thắng VP BĐS Thịnh Vượng. ĐT/Zalo để đi xem ...
Bán đất gia hoà  7x25m, mặt tiền đường huy cận 30m, vị trí kinh doanh hiếm
13
25.38 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất mặt tiền Huy Cận - trục kinh doanh chính KDC Gia Hòa.

Lô đất tọa lạc trên trục Huy Cận tuyến kinh doanh trung tâm của KDC Gia Hòa, lộ giới 30m, vỉa hè rộng, lưu lượng xe qua lại cao, phù hợp khai thác thương mại lâu dài.

Diện tích: 7 x 25m (175m²).
Kết cấu xây dựng: Xây dựng nhà phố, hoàn công đầy đủ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, mua bán sang tên nhanh.

Tiềm năng khai thác:
Phù hợp xây dựng ...
Dòng tiền 3 tỷ/năm  mặt tiền đường số nguyễn thị thập quận 7  dt 10x24m  h7t  giá 42 tỷ
5
42 tỷ 240 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Tân Quy, Quận 7, HCM

TOÀ CHDV CAO CẤP & MBKD !!

- Địa chỉ mặt tiền Đường số 81 Khu Dân Cư Phường Tân Quy Quận 7
- Diện tích: 10x24m
- DTCN: 240m²
- Kết cấu: Hầm 5 Tầng + Thang Máy + PCCC.
- Gồm 33 phòng - mặt bằng kinh doanh
- Dòng tiền 250 triệu tháng
- Giá 50 tỷ về 42 tỷ chốt

Liên hệ: Tuấn Anh.
Siêu phẩm phố vọng 65m²  mt 6m  ô tô tránh  kinh doanh  hàng hiếm
5
20.3 tỷ 65 m²
Nhà Riêng
5 4

Phố Phố Vọng, P.Đồng Tâm, Q.Hai Bà Trưng, HN

Bán nhà Phố Vọng Hai Bà Trưng ô tô tránh 65m MT 6m kinh doanh hiếm
Vị trí: Trung tâm Hai Bà Trưng, gần Bạch Mai Minh Khai Đại La, kết nối nhanh phố cổ
Ngõ thông bàn cờ, ô tô tránh, khu phân lô dân trí cao, kinh doanh sầm uất
Gần ĐH Bách Khoa Kinh tế Xây dựng, bệnh viện lớn, tiện ích đầy đủ
Diện tích: 65m²
Mặt tiền: 6m vuông đẹp
Phù hợp xây 68 tầng thang máy tòa văn phòng / căn hộ ...
Bán nhà ô tô vào nhà, kinh doanh, nguyễn đức cảnh 61m, 7 tầng, mt 4m, giá 24.5 tỷ.
9
24.5 tỷ 61 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Nguyễn Đức Cảnh, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Bán Nhà Ô TÔ Vào Nhà, Kinh Doanh, Nguyễn Đức Cảnh 61m, 7 tầng, mt 4m, giá 24.5 tỷ.
LH em Lan
TRUNG TÂM QUẬN HOÀNG MAI - NHÀ MỚI KÍNH COONG - 7 TẦNG THANG MÁY - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - NGÕ Ô TÔ - NGÕ THÔNG - KINH DOANH TÓC, NAIL, SPA, .....HOẶC TÒA NHÀ VĂN PHÒNG - Ô TÔ VÀO NHÀ - GẦN ĐƯỜNG, TRƯỜNG, TRẠM.... TIỆN ÍCH XUNG QUANH BẠT NGÀN.....
* Khu vực sầm uất, gần Hồ Đền Lừ, không khí mát mẻ, có thể ra Hồ ...
Giảm sốc 1,4 tỷ  siêu phẩm phân lô  võng thị  ô tô tránh  2p ra hồ tây  55m2  6 tầng  20,9
4
20.9 tỷ 55 m²
Nhà Riêng

đường Võng Thị, P.Bưởi, Q.Tây Hồ, HN

PHÂN LÔ DUY NHẤT SÓT LẠI - KHU HIẾM NHÀ BÁN - VÕNG THỊ TÂY HỒ

CHỦ CẦN BÁN GẤP - HẠ CHÀO 1,4 TỶ

Nhà đẹp ở ngay, kinh doanh thuận tiện
Vị trí trung tâm ,tiếp giáp 3 quận Tây Hồ - Ba Đình - Cầu Giấy

- Diện tích sd 55m², 6 tầng thang máy
- Mặt tiền rộng ~6m, thoáng sáng ngập tràn các phòng
- Thiết kế phù hợp cả để ở sướng, kd tốt
- Gara ô tô, ngõ ô tô tránh, dừng đỗ ngày đêm
- Ngõ thông tứ phía, ...
Phân lô quân đội mới 7tầng  ô tô tránh  lạc long quân  2p ra hồ tây  dòng tiền 800trnhỉnh 25t
4
25.7 tỷ 60 m²
Nhà Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

GIẢM CHÀO 500 TRIỆU CHỦ CẦN BÁN GẤP

- Toà nhà 7 tầng mới xây, thang máy nhập khẩu trong suốt, 2 mặt thoáng trước sau, vuông vức , nở hậu

- Nằm liền kề khu đô thị cao cấp Tây Hồ Tây: Ngoại Giao đoàn, Kosmo, Starlake...

- Khu phân lô Quân đội , dân trí cao toàn cán bộ cấp cao sinh sống

- Ngõ rộng thông thoáng, yên tĩnh, ô tô tránh vỉa hè, dừng đỗ thoải mái

- Dòng tiền ổn định 70 triệu/ tháng ...
Bán nền 7.5x20m mặt tiền đường số 7 kđt apak  giá 250tr/m2
3
37.5 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Còn sót lại 1 nền duy nhất mặt tiền đường số 7 ngay sát đường Song Hành, thuộc khu A KĐT An Phú An Khánh.
- Diện tích 7.5x20m CN 150m².
- Sổ hồng cá nhân.
- CTXD: Hầm 4 tầng.
- Đường 20m có vỉa hè thông thoáng, khu vực xây kín đồng bộ khang trang, sang trọng.
- Giá bán 250 triệu/m² cho khách thanh toán nhanh.
Căn ngon quá anh chị ạ, lô góc 30m mặt tiền, sẵn gà rán thuê 165tr/ tháng (hd 10 năm)184m2  36tỷ
9
36 tỷ 184 m²
ShopHouse

Vinhomes Smart City , P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em Huyền Trang xin gửi anh chị lô shophouse góc víp nhất Vinhomes Smart city.

Diện tích: 184m².

Giá bán: 36 tỷ.

Đây là căn góc víp nhất tại dự án.

- Mặt tiền lên đến 30m.

- Sẵn đơn vị thuê luôn nếu anh chị ko sử dụng (hiện có đơn vị gà rán đã đồng ý thuê mức giá 165tr/ tháng và hợp đồng 10 năm).

Liên hệ em ngay ạ: .
Hạ sốc 4,5 tỷ liền kề văn phú đường to 42m diện tích 90m2 giá chỉ 27 tỷ
3
27 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Văn Phú, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

BÁN NHANH LIỀN KỀ TT9 VĂN PHÚ PHÚ LA, HÀ ĐÔNG
DT: 90m Thiết kế 4,5 tầng
Nhà thô, dễ hoàn thiện theo ý
Mặt đường 42m cực hiếm, vị trí đắc địa kinh doanh cho thuê đỉnh
Sổ đỏ cầm tay, giao dịch ngay

Giá: 27 tỷ (TL)
LH:
Quận 3  mt võ văn tần  69m2  31.5 tỷ  4 tầng  2 mt trước sau  dòng tiền 20tr/tháng
3
31.5 tỷ 69 m²
Nhà Mặt Tiền
6 4

Đường Võ Văn Tần, P.5, Quận 3, HCM

QUẬN 3 - MT VÕ VĂN TẦN - 69M2 - 31.5 TỶ - 4 TẦNG - 2 MT TRƯỚC SAU - DÒNG TIỀN 20TR/THÁNG

Vị trí: Mặt tiền đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3. Đoạn 2 chiều gần giao Cao Thắng, khu vực kinh doanh sầm uất, giao thông thuận tiện. Có thêm mặt sau thông thoáng.

Diện tích: Diện tích công nhận 69M2, đất vuông vức, thông số đẹp, phù hợp khai thác lâu dài.

Kết cấu: Nhà xây dựng bê tông cốt thép 4 tầng ...
Bán nhà 4 tầng an thượng 2, phố vip an thượng
6
37.9 tỷ 90 m²